Đăng ký

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4  Next

Point : 14
Nhận thích : 55
Biệt Danh : nikora113
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Re: khi đọc topic "Những lý do khiến bạn chơi Divide and Fight" thì cảm nghĩ của mình

đọc xong cái bài này chắc lòi mắt ra ngoài luôn wa'

View user profile dracula_acquy9@yahoo.com
Tầng 41 on 31/3/2012, 13:06
Point : 185
Nhận thích : 2097
Biệt Danh : Show me your

Re: khi đọc topic "Những lý do khiến bạn chơi Divide and Fight" thì cảm nghĩ của mình

Đôi lời tâm sự với chủ topic cũng như một số cá nhân nói rằng "để biển như xưa tốt hơn để rừng như bây giờ".

Quả thực để chiều ý của hàng trăm người chơi game là một điều không thể thực hiện được,các bạn hãy suy nghĩ kỹ,tại sao map maker luôn phớt lờ những ý kiến của các bạn,ví dụ các ý kiến trong topic này ? Bên HoN có nguyên một bài nói về vấn đề này luôn,vui lòng search google mà đọc.
Trước hết,muốn ý kiến thì các bạn hãy xem lại trình độ chơi game của mình. Điều đơn giản và thực tiễn nhất ở đây là cách bạn đem QST và Phong Vân ra so sánh với nhau trong một trận solo,đơn giản điều này mình đã thấy suy nghĩ của bạn nông cạn rồi. Chiến thuật farm rồi p trộm trụ,bên Dota người ta gọi là BackDoor đó bạn.
Map thay đổi ? Vì ai ? Ai muốn ? Xin lỗi chẳng phải các bạn muốn thế à ? Không hài lòng một chút đòi sửa,muốn sửa là sửa chắc.
Xin lỗi chủ topic với một số người chơi khác,giờ bảo mình quay về chơi map địa hình như cũ thì...quả thật nhạt nhẽo quá,late bị ép nhà từ đầu thì không có cửa bật lại nữa rồi...

View user profile
Tầng 42 on 31/3/2012, 13:15
Point : 758
Nhận thích : 424
Biệt Danh : **********

trình độ chém gió cực kì vãi luyện :T

View user profile
Tầng 43 on 31/3/2012, 13:18
Point : 758
Nhận thích : 424
Biệt Danh : **********

@NgocLeo wrote:Đôi lời tâm sự với chủ topic cũng như một số cá nhân nói rằng "để biển như xưa tốt hơn để rừng như bây giờ".

Quả thực để chiều ý của hàng trăm người chơi game là một điều không thể thực hiện được,các bạn hãy suy nghĩ kỹ,tại sao map maker luôn phớt lờ những ý kiến của các bạn,ví dụ các ý kiến trong topic này ? Bên HoN có nguyên một bài nói về vấn đề này luôn,vui lòng search google mà đọc.
Trước hết,muốn ý kiến thì các bạn hãy xem lại trình độ chơi game của mình. Điều đơn giản và thực tiễn nhất ở đây là cách bạn đem QST và Phong Vân ra so sánh với nhau trong một trận solo,đơn giản điều này mình đã thấy suy nghĩ của bạn nông cạn rồi. Chiến thuật farm rồi p trộm trụ,bên Dota người ta gọi là BackDoor đó bạn.
Map thay đổi ? Vì ai ? Ai muốn ? Xin lỗi chẳng phải các bạn muốn thế à ? Không hài lòng một chút đòi sửa,muốn sửa là sửa chắc.
Xin lỗi chủ topic với một số người chơi khác,giờ bảo mình quay về chơi map địa hình như cũ thì...quả thật nhạt nhẽo quá,late bị ép nhà từ đầu thì không có cửa bật lại nữa rồi...
đồng ý với anh Leo

View user profile
Tầng 44 on 31/3/2012, 13:19
Point : 35724
Nhận thích : 1450
Biệt Danh : AVA.MariaVorel

Hơn 100.000 người chơi DAF thì họ luôn mong 1 điều rằng: "Chống hm"
Nhưng trong đó có 1 phần như vầy: "ko gì hơn = hack-map"? Đã vậy còn bảo cứ để hack-map mà chơi.
Những pro suốt ngày đi vào khu chăn gà + vịt chỉ nghe lòng vòng những từ: "hm và hm và vân vân" (Chủ để toàn từ hm straight face )

Nhiều lần nghĩ rằng sao ý thức tụi nó kém mà ko thể nặn ra dc. Dân pub thật lạ, toàn đưa ra ý kiến chống fam rừng? Vậy những topic trước thì lại ủng hộ tạo fam rừng cho late rồi đổi ý?
Nói thật mấy cái ý kiến thu hẹp địa hình DAF thì xin lỗi nhé bởi vì map quá nhỏ đánh thì lòng vòng có mấy chỗ hẹp hòi đã vậy khi muốn ra combat cũng ko nổi vì cả đám bên kia chờ 1 thằng chui ra ulti bất động cả team thì tụi nó úp ngược và tan tành combat. Với lại map rộng thì cơ may sống sót nhiều hơn đối với pro biết chơi
VD: Cầm teleport trên ng` đợi team nó hội đồng thì vào khu ko sight bay về là xong chứ thử hỏi map lần trước có mấy con đường để chạy? Với lại ý kiến cánh cổng dịch chuyển của Leo phải gọi là rất tốt bởi vì có thể trannh FB khi team tụi nó fam rừng úp lv hay là push trộm nhà đối phương. Map có cái đặc trưng riêng thì phải ủng hộ, chả lẽ hơn 100.000 người chơi ai cũng cho ý kiến fix map liên tục thì có mà... Dota cũng vậy, người chơi hơn cả triệu mà cả triệu ý kiến fix map thì đối với 1 nhóm map maker thì có đủ thời gian làm hay ko? Họ chỉ fix lại những gì cần fix hay những hero còn quá yếu và phế cần phải tăng lên
VD: Sát thủ chẳng hạn, hồi đó gọi là phế cực kì chả gì là mạnh và chả thấy ai pick, bây giờ nó là hot pick rồi và đương nhiên khi 1 hot pick nổi lên cũng kéo theo 2 hot pick xuống dốc, như DCCB đi, hồi đó Imb3 với ulti mạnh delay nhanh bây giờ fix thời gian ulti lên giảm damge đi thì ko thấy mấy ai pick nữa (trong combat thì thỉnh thoảng mới thấy).

View user profile Eva_Maria_Vorel@yahoo.com
Tầng 45 on 31/3/2012, 13:36
Point : -855
Nhận thích : 214
Biệt Danh : Py Xù ...

đọc đau cả đầu

View user profile
Tầng 46 on 31/3/2012, 13:39
Point : 238
Nhận thích : 83

map này xài chiến thuật là chính...nói như bạn thì fiên bãn trước ngoài việc combat và farm thì còn làm jì đc nữa ko?...còn fiên bãn này thì tha hồ mà chơi!!! từ farm rừng cho đến cách chạy trốn...đó là điễm mới ỡ map chứ k fãi làm ra đễ rồi so sánh với cái cũ

View user profile
Tầng 47 on 31/3/2012, 18:44
Point : 720
Nhận thích : 92

mún lòi mắt ếch

View user profile
Tầng 48 on 31/3/2012, 18:50
Point : 186
Nhận thích : 15
Biệt Danh : DJ.Tonybean

Xin lỗi bạn nhé ! bạn lấy 1 cái ví dụ thể hiện ra trình chơi của bạn còn non kém
khả năng phán đoán địch sẽ chạy đâu của bạn còn chán lắm
chính nhờ Mod làm rừng nt này mới giúp "học mà chơi , chơi mà học" đó
mình cũng ko có ý xĩa xó bạn , chỉ mong bạn thay đổi suy nghĩ :T

View user profile
Tầng 49 on 31/3/2012, 23:52
Point : 1234
Nhận thích : 135
Biệt Danh : htvbmt

Mình đọc 1 hồi rốt cuộc vẫn không hiểu chủ thớt đang muốn nói gì, muốn map trở về như xưa hay muốn giống chữ kí của mình? (bôi đen là thấy)

View user profile
Tầng 50 on 1/4/2012, 01:01
Point : 350
Nhận thích : 23
Biệt Danh : FB.Gareth.Moon

tks bạn vì làm bài văn rất xúc tích,mà viết về vấn đề j vậy?? mình hk đủ can đảm

View user profile theking_of_the_citylove@yahoo.com
Tầng 51 on 1/4/2012, 11:47
Point : -485
Nhận thích : 144

chữ ơi là chữ

View user profile
Tầng 52 on 1/4/2012, 11:48
Point : 103
Nhận thích : 170
Biệt Danh : Disney.Kyron

@happy ending wrote:bạn nói nhiều cái hài ko chịu nổi, hay là bạn cũng muốn giống dota? những cái khác biệt và mình nghĩ là hay thì bạn lại cho là hài, vd như skill thấy tàng hình và phá được mắt (skill soi tàng hình loki) đó là 1 chiến thuật hẳn hoi đánh vào kinh tế team địch, nếu bạn chơi map melee thì hiểu đánh vào kinh tế team địch là thượng sách.

Hồn ma thì lúc trước là nỗi ác mộng, bây giờ nó cũng chả yếu, ko lẽ bạn muốn nó bị ban trong các trận đánh? Hồn ma bây giờ hoàn hảo hơn bao giờ hết.

Hay như bạn nói sát thủ ulti mạnh, bạn thấy map nào mà mọi ulti như nhau chưa? hero nào ulti cũng như nhau?

Còn phong vân bạn đòi skill 1 như cũ, skill 2 như bây giờ, skill 3 tàng hình ulti như khoái lang??? nói ra thèm chửi ghê. sao ko đòi skill 1 là ulti sát thủ, skill 2 là skill 1 medusa, skill 3 là ulti độc cô, skill 4 là ulti chúa tể muông thú cho bá đạo.

Bạn đòi nhà tiên tri lv 11 ăn qv như cũ, mà ai cũng muốn qv trâu hơn vậy có mình bạn đúng còn lại sai hết???

còn bạn nói map rộng là hài, đánh gì mà bạn cầm qst thủ nhà còn pv trốn đi farm? xin thưa với bạn đó là chiến thuật, và mọi map nếu ai muốn solo thắng thì phải hiểu rõ làm cách nào để chiến thắng, ko lẽ cứ phải đối đầu nhau mới ko hài? pv mới đầu vô cửa nào giết được QST, lại cứ chui đầu vào đánh???

phân tích hết ra chắc vui lắm
happy ending phân tích hay lắm, ý tưởng map phải có suy nghĩ, dota imba còn chưa bá đạo như vậy !!

View user profile
Tầng 53 on 1/4/2012, 11:59
Point : 200
Nhận thích : 8

:T chủ topic xàm lông ko chơi bấm đi, DF vậy là chuẩn ko cần chỉnh rồi , chỉnh nó lệch đấy

View user profile b0y_giangh0_k0pr0_cungvip@yahoo.com
Tầng 54 on 1/4/2012, 12:15
Point : 860
Nhận thích : 51
Biệt Danh : Anh_Trong

các bạn cứ làm cho tình hình căng thẳng chứ mình nói vài câu là cho mọi ng` thấy các điểm xấu và tốt cua maps này chứ mình có phê bình là maps .... gì đâu ?_?

View user profile
Tầng 55 on 1/4/2012, 12:16
Point : 35724
Nhận thích : 1450
Biệt Danh : AVA.MariaVorel

Chỉ cần 1 ván solo là sáng mắt rolling on the floor

View user profile Eva_Maria_Vorel@yahoo.com
Tầng 56 on 1/4/2012, 12:21
Point : 1732
Nhận thích : 1545
Biệt Danh : Phải đi học rồi

nhiều quá
bạn có công ngồi viết nhưg mình nhìn vào hổng muốn đọc

View user profile
Tầng 57 on 1/4/2012, 12:31
Point : 350
Nhận thích : 23
Biệt Danh : FB.Gareth.Moon

dù sau cũng vote cho bạn ấy 1 phiếu vì công tình bày tỏ bức xúc

View user profile theking_of_the_citylove@yahoo.com
Tầng 58 on 1/4/2012, 18:05
Point : 31
Nhận thích : 0

Chia buồn với bạn. Chia sẻ cảm xúc ko đúng chỗ ko phải là tội nhưng chẳng bik nói thế nào. Ít ra cũng có 1 ng` ủng hộ bạn 1 nửa

View user profile
Tầng 59 on 1/4/2012, 18:54
Point : 1234
Nhận thích : 93
Biệt Danh : SatLong0769

lí ro ta chơi ák tại rỳ mấy thằng ml bạn nó load map về r` bắt ta chơi chơi cũng thấy hay kill nhìu .... thì chơi thôy nhưng vẫn thích DaF nhỏ đy nữa kill cho đã

View user profile
Tầng 60 on 1/4/2012, 20:47

Tầng 61 Today at 02:14

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4  Next

Tên truy cập