Đăng ký

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4  Next

Point : 132
Nhận thích : 20
Biệt Danh : Fs.Lucifer1102
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Re: khi đọc topic "Những lý do khiến bạn chơi Divide and Fight" thì cảm nghĩ của mình

Tra tấn người đọc à

View user profile
Tầng 21 on 30/3/2012, 23:16
Point : 860
Nhận thích : 51
Biệt Danh : Anh_Trong

Re: khi đọc topic "Những lý do khiến bạn chơi Divide and Fight" thì cảm nghĩ của mình

ramb01596 wrote:đúng như happy nói đọc xong cái topic này thèm chửi thật >"<, ai ko thích ứng đc thì bị đào thải thôi, ko cần than vãn này nọ oh go on
còn tên này thì hùa theo chứ làm gì có trình đọc hết cái đó rolling on the floor

View user profile
Tầng 22 on 30/3/2012, 23:16
Point : 80
Nhận thích : 10

@happy ending wrote:bạn nói nhiều cái hài ko chịu nổi, hay là bạn cũng muốn giống dota? những cái khác biệt và mình nghĩ là hay thì bạn lại cho là hài, vd như skill thấy tàng hình và phá được mắt (skill soi tàng hình loki) đó là 1 chiến thuật hẳn hoi đánh vào kinh tế team địch, nếu bạn chơi map melee thì hiểu đánh vào kinh tế team địch là thượng sách.

Hồn ma thì lúc trước là nỗi ác mộng, bây giờ nó cũng chả yếu, ko lẽ bạn muốn nó bị ban trong các trận đánh? Hồn ma bây giờ hoàn hảo hơn bao giờ hết.

Hay như bạn nói sát thủ ulti mạnh, bạn thấy map nào mà mọi ulti như nhau chưa? hero nào ulti cũng như nhau?

Còn phong vân bạn đòi skill 1 như cũ, skill 2 như bây giờ, skill 3 tàng hình ulti như khoái lang??? nói ra thèm chửi ghê. sao ko đòi skill 1 là ulti sát thủ, skill 2 là skill 1 medusa, skill 3 là ulti độc cô, skill 4 là ulti chúa tể muông thú cho bá đạo.

Bạn đòi nhà tiên tri lv 11 ăn qv như cũ, mà ai cũng muốn qv trâu hơn vậy có mình bạn đúng còn lại sai hết???

còn bạn nói map rộng là hài, đánh gì mà bạn cầm qst thủ nhà còn pv trốn đi farm? xin thưa với bạn đó là chiến thuật, và mọi map nếu ai muốn solo thắng thì phải hiểu rõ làm cách nào để chiến thắng, ko lẽ cứ phải đối đầu nhau mới ko hài? pv mới đầu vô cửa nào giết được QST, lại cứ chui đầu vào đánh???

phân tích hết ra chắc vui lắm

haapy ending nói rất hay, hay lắm ! Cho tui nói tý nhá

hồi xưa lúc còn biển, cách chơi hoàn toàn khác phải nói là rất riêng.
còn bây giờ, không nói chứ "dm" , giống dota không chịu nổi.

mở rộng map toàn rừng, có biển không phải là rất khác biệt sao.
thêm quái rừng (chi zậy, làm cho giống dota ah)
...

Tui chơi df từ lâu, những bản lúc 1.03 rất nhiều thay đổi tôi vẫn đều thik.
Từ khi thay đổi địa hình map, thì df không còn vui như trước nữa.

NHIỀU LÚC MÚN VIẾT BÀI THAY ĐỔI NHƯNG LẠI THÔI, vốn dĩ đã không làm j mà ý kiến này nọ thì đáng chê.

NHƯNG VẪN MONG DF PHÁT TRIỂN, VẪN ĐANG CHƠI ĐỀU ĐỀU.

View user profile
Tầng 23 on 31/3/2012, 01:00
Point : 2995
Nhận thích : 574
Biệt Danh : Thánh Tình

Ta đến Daf vì sao ư confused ,vì thấy thằng anh trong xóm trọ chơi nên đánh thử và nó là map việt dễ hiểu laughing .Trước đó ta chỉ chơi map melee winking ,Hero đầu tiên ta chơi và guide đầu tiên ta đọc chính là hồn ma cổ đại và từ đó mê con này và thần tượng mod NgocLeo vì lúc đó chỉ biết chơi có nó và thấy guide hay wa .Chơi Daf và thấy rất vui vì nó nhanh và dễ tiến bộ :T nên kết đến giờ luôn.Thời xưa đánh map nhỏ cầm thủy quái ko trận nào ko holy shit mà giờ map mới rộng vãi đạn nên chả có lấy 1 lên đc holy nữa trời ơi .Nhưng bù lại đánh hắc điểu lại toàn goodlike thay thế mới vãi luyện,ta sẽ mãi chỉ chơi map này thôi vì nó dễ chơi và đang phát triển nên có đất cho ta trong tương lai

View user profile
Tầng 24 on 31/3/2012, 01:14
Point : 31
Nhận thích : 0

Mình đồng ý với bạn anhtrong989 một phần thôi, map mở rộng có rừng là 1 ý tưởng hay nhưng các skill của tướng càng ngày càng thiên về sức mạnh chứ ko còn là kĩ năng nữa.
Nhưng nó vẫn đáng là map để chơi vì ng` V chơi map V . Map như thế nào thì mình chơi như thế, đấy là quyền của mod còn mình chỉ là player thôi. Khi nào bạn anhtrong989 lên làm make maper sẽ hiểu thôi. Mong ngọa long giảm giáp của khiên và max hp của lựu ngọc xuống, đặc biệt là thay đổi luôn until của ĐỒ TỂ, team ko có damer và nó ko có until, bị ép lúc đầu thì phế toàn tập, pro cầm móc trúng 100% cũng gây ức chế vô cùng

View user profile
Tầng 25 on 31/3/2012, 08:22
Point : 58
Nhận thích : 9
Biệt Danh : 095137419

nhìn thế đọc mỏi cả mắt

View user profile
Tầng 26 on 31/3/2012, 08:23
Point : 1721
Nhận thích : 717
Biệt Danh : Gouenji

Tóm lại thì mục đích của chủ topic là muốn DaF trở lại khi xưa đó mà

View user profile 0902703239
Tầng 27 on 31/3/2012, 08:41
Point : 616
Nhận thích : 334
Biệt Danh : CuiBap_DaiVuong

hôm qua onl = di động thấy cái bài này , ức chế đếch chịu đc mún....
nói thiệt bài viết này là 1 bài gây ức chế nhất từ trước đến giờ, => chẳng có 1 tí ý nghĩa nào cả :T
riêng cái phần Creep giữa dota và DF thì tôi nói như vầy:
creep của dota " ngu" 1 cách khó tin vậy mà chủ thớt lại đời fix creep của DF thành như thế ???!!??
bạn kô thấy IQ crepp của DF rất hay sao ? nân độ khó của game lên nhiều sao ?
Bla Bla nói nhiều mệt hàng.
nói cho cùng cảm nghĩ của bạn thì nó là của bạn, kô thể áp dụng vào suy nghĩ hay tiềm thức của người khác đc.
riêng mình thấy DF vậy là chuẩn và hay rồi vậy mà nhìu " thằng nhảm rùi " cứ Bla Bla :laughing

View user profile
Tầng 28 on 31/3/2012, 09:13

@Police wrote:hôm qua onl = di động thấy cái bài này , ức chế đếch chịu đc mún....
nói thiệt bài viết này là 1 bài gây ức chế nhất từ trước đến giờ, => chẳng có 1 tí ý nghĩa nào cả :T
creep của dota " ngu" 1 cách khó tin vậy mà chủ thớt lại đời fix creep của DF thành như thế ???!!??
nói cho cùng cảm nghĩ của bạn thì nó là của bạn, kô thể áp dụng vào suy nghĩ hay tiềm thức của người khác đc.
riêng mình thấy DF vậy là chuẩn và hay rồi vậy mà nhìu " thằng nhảm rùi " cứ Bla Bla :laughing
tên này tỏ ra nguy hiễm ha?
mình viết vậy thấy hay thì vote còn không hay thì nói chú nói thế thì quá nguy hiểm

View user profile
Tầng 29 on 31/3/2012, 10:42
Point : 35724
Nhận thích : 1450
Biệt Danh : AVA.MariaVorel

Chủ topic vừa bên Dota LOD wa thì phải rolling on the floor
Não thật chủ thớt đầu óc rất buồn cười -> Nếu nói vậy thì tất cả hero trong DAF đều có 4 ultimate?????

VD: Khoái Lang nhìn là đủ thấy bá đạo với cái ulti rồi, cho thêm skill 2 con Lực Sĩ, Skill ultimate của Hồn Ma, Skill 2 của NLQ ... Đủ sức hiểu?

Mà tại sao phải so sảnh DAF ra dota thế? Chả lẽ DAF cũng là Dota sao? Qua dota chơi đi chứ ở đây ko phân biệt map DAF = Dota nhé

Dota cũng từ số ý tưởng từ DDay mà tạo ra thôi chứ ko hẳn copy hoàn toàn -> DAF cũng vậy, cũng lấy 1 số ý tưởng từ Dota mà thôi nhưng có nhiều điểm rất khác đó là Hệ của các Hero như: "Hỏa, Thổ, Lôi,... " gì đó, xin hỏi Dota có không? Có hero nào dc bouns damge ngay từ đầu game ko?

Nói thật rằng đánh mà ko thủ nhà để late fam thì team mãi mãi vẫn ko bao giờ win cả? Kể cả việc push trộm nhà đối phương -> Xin mời coi replay lần trước 103 phút của tụi mình đánh nhé rồi hãy nói

Nói thật cả 1 pro late có mạnh đi thế nào nữa cũng ko bao giờ chống lại được tất cả đâu đừng ảo tưởng, vả lại 1 pro late cũng cầm fam rừng để lên đồ đấy chứ bạn nghĩ xem late thọt mà đánh lộn thì càng đánh cũng chỉ feed nặng mà thôi oh go on

Mong chủ thớt suy nghĩ kĩ nhé phân tích ra xem có đúng hok

View user profile Eva_Maria_Vorel@yahoo.com
Tầng 30 on 31/3/2012, 10:56
Point : 874
Nhận thích : 365
Biệt Danh : Myth.Storm

Bày tỏ ý kiến cũng được nhưng đừng quá khích. Có gì góp ý cho map maker thôi, còn làm map như thế nào là do map maker quyết định hoàn toàn.

Nhiều người có quan điểm bảo thủ là giữ cái cũ, không bao giờ chịu thay thế hay hòa nhập với cái mới. Mình nghĩ bạn cũng vậy đấy. Học cách sống chung với sự thay đổi đi và đừng than phiền nhiều.

Bạn nói "cac tester bị mình hành = hero đó thì em đó cơ hội bị neff là 80%", mình nghĩ cái này ko hợp lí. Tester không có quyền mà chỉ có map maker mới có quyền làm neff hero. Và map maker cũng phải tham khảo ý kiến nhiều người chơi chứ không chỉ tester. Mục đích của map maker là thu hút được nhiều người chơi và làm thế nào để map trở nên hấp dẫn.

Tóm lại: Chơi được thì chơi không chơi thì nghỉ.
Vậy thôi. Chém nhẹ tay

View user profile
Tầng 31 on 31/3/2012, 10:57
Point : 1692
Nhận thích : 918
Biệt Danh : dangkhoa2502

mấy chú nguy hiểm vai~ ra
anhtrong989 mún thì lên epicwar.com down bản 1.15 về tự sướng
có biển đầy dủ lun

View user profile
Tầng 32 on 31/3/2012, 10:58

WTF.TigerVip wrote:Chủ topic vừa bên Dota LOD wa thì phải rolling on the floor
Não thật chủ thớt đầu óc rất buồn cười -> Nếu nói vậy thì tất cả hero trong DAF đều có 4 ultimate?????

VD: Khoái Lang nhìn là đủ thấy bá đạo với cái ulti rồi, cho thêm skill 2 con Lực Sĩ, Skill ultimate của Hồn Ma, Skill 2 của NLQ ... Đủ sức hiểu?

Mà tại sao phải so sảnh DAF ra dota thế? Chả lẽ DAF cũng là Dota sao? Qua dota chơi đi chứ ở đây ko phân biệt map DAF = Dota nhé

Dota cũng từ số ý tưởng từ DDay mà tạo ra thôi chứ ko hẳn copy hoàn toàn -> DAF cũng vậy, cũng lấy 1 số ý tưởng từ Dota mà thôi nhưng có nhiều điểm rất khác đó là Hệ của các Hero như: "Hỏa, Thổ, Lôi,... " gì đó, xin hỏi Dota có không? Có hero nào dc bouns damge ngay từ đầu game ko?

Nói thật rằng đánh mà ko thủ nhà để late fam thì team mãi mãi vẫn ko bao giờ win cả? Kể cả việc push trộm nhà đối phương -> Xin mời coi replay lần trước 103 phút của tụi mình đánh nhé rồi hãy nói

Nói thật cả 1 pro late có mạnh đi thế nào nữa cũng ko bao giờ chống lại được tất cả đâu đừng ảo tưởng, vả lại 1 pro late cũng cầm fam rừng để lên đồ đấy chứ bạn nghĩ xem late thọt mà đánh lộn thì càng đánh cũng chỉ feed nặng mà thôi oh go on

Mong chủ thớt suy nghĩ kĩ nhé phân tích ra xem có đúng hok

trường hop của bạn là khác
lúc trước cầm gank đánh sướng còn bây giờ thì tìm hoài không thấy ai đánh
rồi bên kia đi fame , fame xong mạnh lên trong khi mình cầm gank mà không thấy ai mà đánh thì 2`

View user profile
Tầng 33 on 31/3/2012, 11:02

Ta cầm con gì cũng gank toàn bản đồ :T

Tầng 34 on 31/3/2012, 11:04

@Myth.Storm wrote:Bày tỏ ý kiến cũng được nhưng đừng quá khích. Có gì góp ý cho map maker thôi, còn làm map như thế nào là do map maker quyết định hoàn toàn.

Nhiều người có quan điểm bảo thủ là giữ cái cũ, không bao giờ chịu thay thế hay hòa nhập với cái mới. Mình nghĩ bạn cũng vậy đấy. Học cách sống chung với sự thay đổi đi và đừng than phiền nhiều.

Bạn nói "cac tester bị mình hành = hero đó thì em đó cơ hội bị neff là 80%", mình nghĩ cái này ko hợp lí. Tester không có quyền mà chỉ có map maker mới có quyền làm neff hero. Và map maker cũng phải tham khảo ý kiến nhiều người chơi chứ không chỉ tester. Mục đích của map maker là thu hút được nhiều người chơi và làm thế nào để map trở nên hấp dẫn.

Tóm lại: Chơi được thì chơi không chơi thì nghỉ.
Vậy thôi. Chém nhẹ tay
mình thấy có vài hero vị neff đi vì pho tương với các tester rồi nên nói vậy chứ có gì đâu

View user profile
Tầng 35 on 31/3/2012, 11:05

Team nó late thì pick Loki mà đánh rolling on the floor skill rọi sáng nó để làm cảnh chăng??

Tầng 36 on 31/3/2012, 11:06
Point : 17946
Nhận thích : 7556
Biệt Danh : tập solo

cac tester bị mình hành = hero đó thì em đó cơ hội bị neff là 80%
viết như thế mà ko cho là hài laughing

Xin lỗi bạn ko phải cứ fix là fix, map maker cũng chơi D & F nên con nào bá đạo thì bị giảm con nào yếu thì phải tăng, ko phải vì bạn pro hành được 1 ai đó là con đó bị fix, ngay cả trùm solo như BNP còn ko dám nói câu đó thì bạn hơi tự tin đấy. mình nghe teen bây giờ hay nói câu "uống milo từ bé" chắc cũng vì thế mà ra

View user profile tay_hoa@yahoo.com
Tầng 37 on 31/3/2012, 11:10
Point : 31820
Nhận thích : 1269
Biệt Danh : dark0804

khi đọc topic này thì cảm xúc của m` là nản laughing

View user profile ngoa_long199x@yahoo.com
Tầng 38 on 31/3/2012, 11:21
Point : 616
Nhận thích : 334
Biệt Danh : CuiBap_DaiVuong

@anhtrong989 wrote:
@Police wrote:hôm qua onl = di động thấy cái bài này , ức chế đếch chịu đc mún....
tên này tỏ ra nguy hiễm ha?
mình viết vậy thấy hay thì vote còn không hay thì nói chú nói thế thì quá nguy hiểm
nguy hiểm cái đếch gì hả bạn. kô đúng ah?
creep IQ cao đánh mới hay, thích creep ngu nhừ bò bên DOTA à? nói sai thì ta xoáy có gì phải xoắn hả chú?
góp ý góp cái đếch gì toàn xàm ba láp. ta chửi vậy đó. thích thì kiến nghị MOD -ban ta đi. cái câu " suy nghĩ của bạn là của bạn, kô thể áp dụng cho người khác " là ta viết riêng tặng cậu đó. cậu kô thấy cái câu đó còn ý nghĩa thâm sâu hơn cả 1 bài dài ngoàn của cậu à :T

View user profile
Tầng 39 on 31/3/2012, 12:38
Point : 104
Nhận thích : 545
Biệt Danh : Myth.Ramb0

@anhtrong989 wrote:
ramb01596 wrote:đúng như happy nói đọc xong cái topic này thèm chửi thật >"<, ai ko thích ứng đc thì bị đào thải thôi, ko cần than vãn này nọ oh go on
còn tên này thì hùa theo chứ làm gì có trình đọc hết cái đó rolling on the floor
xin lỗi cho bạn đọc lại cái cmt, nếu ko đọc hết thì mình ko cmt đâu bạn à oh go on, mà nói luôn là ở lớp học văn là bài nào ít nhất cũng dài gấp 5 lần cái topic của bạn đấy rolling on the floor, bấy nhiêu chữ chẳng là thứ shit j` cả mà bạn tỏ vẻ tự hào thế rolling on the floor, những nhận định của bạn thật nguy hiểm love struck
Phù, tạm chửi vậy đã, cảm ơn bạn đã khơi mào trước love struck

View user profile ramb0_x5@yahoo.com
Tầng 40 on 31/3/2012, 12:58

Tầng 41 Today at 03:09

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4  Next

Tên truy cập