Đăng ký

Point : 2
Nhận thích : 0
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Các chú tuổi gì 4.8 clan

mình mới tham gia diễn đàn . rất mong kêt giao với các anh em thích choi map này .
dưới đây là hướng dẫn của mình để chơi tốt đầu game ( farm 1 cách nhanh nhất)
cách này khá ít bạn biết nên mình làm hướng dẫn có gì mong được chỉ giáo
time out - New!

.
đầu tiên bạn chọn hero sad 2 hero ẩn bình thường ko hiện ra chỉ khi nào bạn random tức là bấm vào dấu hỏi ở ngay con nông dân để chọn tướng thì hen xui nó ra )
Thứ 1 là : Shigulu
Thứ 2 là : Younongmin

khi bạn có hero rồi . đầu tiên bạn giết tôm . nhận nhiệm vụ và đến giết tôm sau đó mang tom về trả lại .bạn sẽ nhận được dame và amor

sau khi thấy amor trắng tầm 200 rồi thì nhận nhiệm vụ nông dân và bắt cừu . (cái này nếu ai chơi các chú tuổi gì rồi thì ai cũng biết làm ) tay ngắn thường bắt tôm để có amor (giáp) nhiều ,còn tay dai có thể lên bắt rồng để có dame nhiều

sau khi bạn bắt rồng hoặc bắt tôm thấy tiền đủ nhiều rồi thì về mua các item để ép kiếm hoặc giáp hoặc cung . tay ngắn nên ép kiếm tay dài nên ép cung . ko nên ép giáp vì map này tốc độ đánh khá chậm , tay ngắn thì mua kèm cái chĩa 3 để đánh lan .
Tiếp đó ko nên len fam liền (binh thường thấy các bạn fam con heo để kiếm tiền nhưng map này ko cần thiết lắm ) để kiếm tiền bạn nên vào mục 1 ic 1 để fam tiền lên rất nhanh

thấy số tiền kha khá bạn lên đánh con medusa còn gọi là boss 1

sau đó bạn về ép kiếm . tất nhiên sẽ thiếu gỗ bạn ko nên lên fam tiền để lấy gỗ . tốt nhất nếu thiếu gỗ bạn hãy đến nhà và đổi tiền ra gồ .nếu thiếu tiền hãy đến fam ở ic1 .(như ở trên ) và sau đó đỗi tiền ra gồ để ép kiếm

tiếp đó bạn lên fam chỉ sổ để kiếm chỉ số ép bao tay lữa

bạn fam chỉ số đê mua được bao tay và cay giáo( 200 chỉ số cho 1 món ) để ép bao tay lửa tăng tốc độ đánh
sau khi đủ 400 chỉ số rồi bạn có thể mua như sau để ép bao tay lữa + ép búa thứ 2

sau đó ép nhánh cây để + với bùa 1 = bùa 2

sau khi có nhánh cây + bùa 1+ búa thứ 4 = bùa 2
lúc này bạn có thể lến đánh boss thứ 2 . con người ngựa
.

.
chổ này mình thiếu hình đánh boss 3 . có lẽ mình quên chụp khổ này . có gì mình update sau

.
sau khi lấy boss 3 . bạn nên fam con cây 100 gỗ và lên đánh soul nay

lúc này boss 1 đã ra . bạn có đủ item này thì có thể 1 mình đánh boss vẫn được

.
sau khi có soul bạn nên chuyển qua fam con này để có nhiều gỗ hơn

.bạn fam đến khoang 500 đến 800 gỗ thì bạn xuống nuốt sách lv để tăng lv

sau khi nuốt lv đên 800 . trong khi bạn fam gỗ để nuốt sách lv bạn có thể kèm theo fam skull 1 . 2 . 3 .4 . nhận nhiệm vụ và lấy item 1 2 3 4 .

ngay khi bạn ép được skull siêu cấp rồi thì tiếp tực lấy vũ khí tài tử và ép thành trống da trâu

sau khi ép được cái trống thì bạn có thể lên đanh boss và ép thành kiếm only ( lúc này boss 2 ra ngay khi bạn ép thành kiếm only .)

PHẦN TIẾP THEO MÌNH SẼ CHƠI VÀ POSS TIẾP NẾU CÁC BẠN ỦNG HỘ
MỌI CHI TIẾT THẮC MẮC CÓ THÊ HOI TRUC TIẾP MINH QUA NICK GG . (KARLZUCHESK)
cũng mong tìm được đồng đội để công phá mứcc 4 . 5

View user profile
Tầng 1 on 1/2/2016, 15:23
Point : 130
Nhận thích : 3
Biệt Danh : taihieu131
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Re: Các chú tuổi gì 4.8 clan

đã chơi bản 5.4 thế này mà vẫn thua

View user profile
Tầng 2 on 29/3/2016, 17:26

Tên truy cập