Đăng ký

Point : 172
Nhận thích : 14
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Hướng dẫn ép đồ Naruto Xiềng Xích - phiên bản 6.0 ~

Không có gì chỉ có vài video xem tạm cho các bạn mới tập chơi thôi.
Group facebook : Group Naruto Xiềng Xích

Phần II
Phần III
Hướng dẫn làm nhiệm vụ team

Hướng dẫn lên lục đạo

Hướng dẫn chọn hero ẩn

Last edited by Romano...Uzuna on 20/4/2015, 12:03; edited 5 times in total

View user profile
Tầng 1 on 12/11/2014, 20:49
Point : 1797
Nhận thích : 114
Biệt Danh : AntiCheats

Re: Hướng dẫn ép đồ Naruto Xiềng Xích - phiên bản 6.0 ~

cập nhật vào đây nhé cho mọi người tiện theo dõi 
http://www.phutu.vn/t57637-tong-hop-cac-map-naruto-xieng-xichupdate-thuong-xuyen

View user profile
Tầng 2 on 12/11/2014, 21:33

@ZzMidouzZ wrote:cập nhật vào đây nhé cho mọi người tiện theo dõi 
http://www.phutu.vn/t57637-tong-hop-cac-map-naruto-xieng-xichupdate-thuong-xuyen
Bạn thấy để đó không ổn bạn chuyển vào dùm mình đi

View user profile
Tầng 3 on 13/11/2014, 20:50
Point : 1949
Nhận thích : 78
Biệt Danh : HM vô đối

cái Group Facebook làm lại đê ấn vào nó là tự nhiên ra youtube

View user profile
Tầng 4 on 29/11/2014, 19:04

còn thiếu hơi nhìu, ví dụ như mún đổi viên ngọc mà để ép 3 món đồ thành 1 trong shop cần phải có điểm JF ( bản 4.21 khi có english nó ghi thế chứ tiếng tàu thì ko bik ghi ) điểm này có dc nhờ làm Q của các NPC xuất hiện trên bản đồ gần boss vĩ thú, hoặc có thể làm Q giết kabuto để có ( 1 lần tâm 70 có thế ít hơn cũng có thể nhìu hơn )

thứ 2, Q kabuto còn có 1 cách đi khác là làm Q gặp itachi nó sẽ tặng thanh kiếm totsuka (item này là loại đi kèm với item cuối cùng dc huớng dẫn ở trên đủ 2 item sẽ dc thêm hiệu ứng với thêm stats)
cái này bổ sung thêm là item đi kèm sẽ có rất nhiều, đầu tiên là chỗ con heo sẽ rớt 1 món, 2 anh em kim ngân sẽ có 2 món, totsuka của itachi là 1 món cùng với 5 món trong shop kế bên chỗ up sách nữa ( mấy món này sẽ cần điều kiện) và trong đó có item gậy của lục đao cái này + stats chắc nhìu nhất đi kèm vơi + thêm % stats thuộc tính chính, gậy này up dc 9 lần tương đuơng với 9 boss vĩ thú mỗi lần up sẽ + thêm % stats thuộc tính) còn nhìu lắm mà làm biếng ghi quá

Tầng 5 on 29/11/2014, 19:28
Point : 1949
Nhận thích : 78
Biệt Danh : HM vô đối

demonhunter7121 wrote:còn thiếu hơi nhìu, ví dụ như mún đổi viên ngọc mà để ép 3 món đồ thành 1 trong shop cần phải có điểm JF ( bản 4.21 khi có english nó ghi thế chứ tiếng tàu thì ko bik ghi ) điểm này có dc nhờ làm Q của các NPC xuất hiện trên bản đồ gần boss vĩ thú, hoặc có thể làm Q giết kabuto để có ( 1 lần tâm 70 có thế ít hơn cũng có thể nhìu hơn )

thứ 2, Q kabuto còn có 1 cách đi khác là làm Q gặp itachi nó sẽ tặng thanh kiếm totsuka (item này là loại đi kèm với item cuối cùng dc huớng dẫn ở trên đủ 2 item sẽ dc thêm hiệu ứng với thêm stats)
cái này bổ sung thêm là item đi kèm sẽ có rất nhiều, đầu tiên là chỗ con heo sẽ rớt 1 món, 2 anh em kim ngân sẽ có 2 món, totsuka của itachi là 1 món cùng với 5 món trong shop kế bên chỗ up sách nữa ( mấy món này sẽ cần điều kiện) và trong đó có item gậy của lục đao cái này + stats chắc nhìu nhất đi kèm vơi + thêm % stats thuộc tính chính, gậy này up dc 9 lần tương đuơng với 9 boss vĩ thú mỗi lần up sẽ + thêm % stats thuộc tính) còn nhìu lắm mà làm biếng ghi quá
do chủ thớt làm biếng đó mà , bắt bẻ làm gì laughing

View user profile
Tầng 6 on 30/11/2014, 13:11

demonhunter7121 wrote:còn thiếu hơi nhìu, ví dụ như mún đổi viên ngọc mà để ép 3 món đồ thành 1 trong shop cần phải có điểm JF ( bản 4.21 khi có english nó ghi thế chứ tiếng tàu thì ko bik ghi ) điểm này có dc nhờ làm Q của các NPC xuất hiện trên bản đồ gần boss vĩ thú, hoặc có thể làm Q giết kabuto để có ( 1 lần tâm 70 có thế ít hơn cũng có thể nhìu hơn )

Cái này làm cho những người tập chơi lần đầu:
- Thứ 1 : là khi mới biết chơi thì bạn phải hướng dẫn cho người chơi nắm được những gì cơ bản nhất.
- Thứ 2 : là hướng dẫn chỉ 1 cách thôi để người chơi dẽ nhớ, khi đã quen rùi tính có thể nâng cao lên. Cũng giống như bắt thang đi từng bước chứ không ai mà vụt 1 cái lên đến tận nơi.
- Thứ 3: Mình hướng dẫn thế mà có 1 số người lại không nhớ nữa, nếu làm 1 hơi như bạn thì sẽ gây làm cho người khác chán nản khi chơi, vì có người bào "ép đồ khó quá" hoặc "tao thấy ép đồ lu bu quá tao không chơi đâu".
- Cuối cùng là cám ơn bạn đã đóng góp.

View user profile
Tầng 7 on 2/12/2014, 22:16

@nhocsoclao14 wrote:cái Group Facebook làm lại đê ấn vào nó là tự nhiên ra youtube
Sửa rùi nhé nhosoclao14

View user profile
Tầng 8 on 2/12/2014, 22:18

Cái lúc mình làm nhiêm vụ bên nhà HC để lấy điểm ép đồ cấp 3 thì có lần nó chớp ở góc fải gần con lấy ngọc cấp 1 mà mình đánh hết chỗ wái ở đó cũng ko hoàn thành dc, quay lại nhà HC bấm dấu hỏi thì nó hiện (50NPC) là sao nhỉ, jờ kẹt ở đó luôn @.@...

Tầng 9 on 3/12/2014, 17:33
Point : 21
Nhận thích : 1

Trả NPC sao bạn

View user profile
Tầng 10 on 7/12/2014, 10:26

CHo mình hỏi sao lúc chơi 1 mình thì đánh được mẫu thân, còn chơi LAN 4 người thì giết madara lục đạo xong là PK luôn, ko gặp được mẫu thân...
P/s: ai bik mã chọn Pain6 vs lục đạo chỉ mình với..

Tầng 11 on 25/12/2014, 21:05

Yuyu wrote:CHo mình hỏi sao lúc chơi 1 mình thì đánh được mẫu thân, còn chơi LAN 4 người thì giết madara lục đạo xong là PK luôn, ko gặp được mẫu thân...
Do bạn có nhận nhiệm vụ Mẫu Thân Lục Đạo hay không thôi? nếu nhận sẽ đánh Mẫu Thân Lục Đạo không nhận chỉ đánh Madara lục đạo

View user profile
Tầng 12 on 30/12/2014, 22:50
Point : 1
Nhận thích : 0

@Romano...Uzuna wrote:
Yuyu wrote:CHo mình hỏi sao lúc chơi 1 mình thì đánh được mẫu thân, còn chơi LAN 4 người thì giết madara lục đạo xong là PK luôn, ko gặp được mẫu thân...
Do bạn có nhận nhiệm vụ Mẫu Thân Lục Đạo hay không thôi? nếu nhận sẽ đánh Mẫu Thân Lục Đạo không nhận chỉ đánh Madara lục đạo
uzuna oi lam sao nhận nhiệm vụ Mẫu Thân Lục Đạo

View user profile
Tầng 13 on 2/1/2015, 20:56

Nhiệm vụ đó cuối ware nó sẽ tự có, ^^

View user profile
Tầng 14 on 5/1/2015, 14:31

Tầng 15 Today at 12:43