Đăng ký

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 14 ... 24  Next

Point : 999
Nhận thích : 2767
Biệt Danh : Moon Knight
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Re: Có Nên để v2.02 tiếp tục?

Tiếp TỤc vứt đi phí lắm. Làm rừng cây bớt um tùm là được. Thằng nào bảo DaF giống DoTa quăng gank luôn.
Sự Khác biệt lớn nhất là map do người việt

View user profile
Tầng 81 on 21/1/2012, 23:55
Point : 28
Nhận thích : 12

Tiếp tục chứ sao không

View user profile
Tầng 82 on 22/1/2012, 00:00
Point : 16
Nhận thích : 0

wá đã! map mới địa hình mới tự nhiên đánh xung hẵn ra, địa hình mới combat rõ hay lun, có điều mới đầu đi farm creep rừng nó xúc vài phát hy sinh mấy anh có thể chỉnh lại creep 1 chút để mới các đầu các hero gank unti farm tạo sự bất ngờ trong game. Nhưng dù sao vẫn vote cho 2.02 (em góp ý thoy nhé em hok pik j đâu đừng chém em tội nghiệp).

View user profile
Tầng 83 on 22/1/2012, 00:09
Point : 291
Nhận thích : 71
Biệt Danh : G.Stars..Kunni

cố gắng phát huy rolling on the floor, mod còn phải tốn công sức nhiều

View user profile
Tầng 84 on 22/1/2012, 00:09
Point : 3

map 2.02 rộng kinh. chạy mệt. rừng cây tùm lum. đánh ko biết đâu mà lần. mấy bác nên nghiên cứu lại chổ này.

View user profile
Tầng 85 on 22/1/2012, 00:12
Point : 99
Nhận thích : 14

@thaikiet wrote:map 2.02 rộng kinh. chạy mệt. rừng cây tùm lum. đánh ko biết đâu mà lần. mấy bác nên nghiên cứu lại chổ này.

hôm nay lắm các bạn ko thích ứng dc với trình độ cao nên lắm bạn reg acc lên abc xyz thật

View user profile
Tầng 86 on 22/1/2012, 00:18
Point : 8592
Nhận thích : 519
Biệt Danh : Sếp Dark

thì các bác thích ứng đi chứ có vậy map mới phát triển đc

View user profile
Tầng 87 on 22/1/2012, 00:31
Point : 15012
Nhận thích : 126
Biệt Danh : Lee...YoonSung

rộng thêm đi big grin

View user profile
Tầng 88 on 22/1/2012, 00:39
Point : 1069
Biệt Danh : Killer.MrHim

mnh co y' kien
có thể các bạn đã qua dota lên các bạn quen với map rộng còn các bạn chỉ chơi dday hoặc mới vào nghề D&F thỳ đương nhiên sẽ không quen vs máp mới va rộng như vậy cũng không thể trách được,
P/S:Máp phát triển là tốt nhưng cũng phải từ từ đê quen dần vs thực tế

View user profile
Tầng 89 on 22/1/2012, 01:01
Point : 2107
Nhận thích : 38
Biệt Danh : MyLove_(Hien.)

Tôi còn muốn map được lách thêm ý . Nhiều ngõ ngách khuất tầm nhìn đòi hỏi phải khám phá mới vui . Và nên fix lại quái rừng( trâu quá)

View user profile
Tầng 90 on 22/1/2012, 01:04
Point : 1234
Nhận thích : 135
Biệt Danh : htvbmt

Tiếp đê, map ngon, nhờ nó mà ta đã, đang và sẽ có những cuộc truy đuổi, cắt đuôi, phục kích ngoạn mục có khi còn hơn dota nữa.

View user profile
Tầng 91 on 22/1/2012, 01:07
Point : 5

Theo minh nghĩ k nên tiếp tục v2.02
thứ1: map sẽ giống dota nhưng k = dota
Thứ 2 như bạn trên bảo giống dota nhưng là cuả VN, xin thưa bạn 1 map đc cả thế giới công nhận ưa chuộng chẳng lẽ lại k hút = 1 map ở Vn mới ra 2 năm và phải fix lỗi mỗi ver thế này và kq là trên garena daf it room hơn dota
Thứ 3: sau khi ra v2.02 sl ng vào room daf giảm rõ chiều => tối 21/1 ko full đc het room, các ng trc deu full
Thứ 4: map daf đã mất cân bằng về hero ngiêm trọng, map wá rộng những hero late sẽ núp đe farm, nhữg hero farm sẽ k tận dụng đc knăng cuả mình => hero late càng mạnh.
Thứ 5: map 2.02 rất dễ bị móc ( đâm rừng đánh sau lg ). Mà 80% sẽ die khác với dota có trụ để chống móc rừng => cứ theo tình hình này thì éo cần farm wái nữa cả team cứ rủ nhau đứng me trg rừng rồi cắn trộm thôi.
Thứ 6: đã mún pt thì phải có sự khác biệt, thử nghĩ nếu daf càng giống dota thì trg 2 map bạn sẽ chơi map nào.xin thưa đa phần pro sẽ chơi dota vì map này có thể thi đấu và có cđồng gamer đông đảo (bạn bè chơi nhiều ) ra tiệm bạn sẽ gap clan dota dday còn daf thì ... Map daf vs dota cũng giống hàng nhái cuả Tàu khựa vs đồ Tây .Người ta vẫn ưa dùng hàng hiệu hơn.
Thứ 7: mình sẽ nghỉ daf nếu nó vẫn ntn và tin chắc sẽ có nhiều người giống như mình.

View user profile
Tầng 92 on 22/1/2012, 01:08
Point : 237
Nhận thích : 62

map cũ hay mới cũng đc, miễn có team dám đặt kèo với thang tuna là súc hết, mah nhìn sơ qua thì thấy màu mè, nói chung là cái j đơn giản tinh tế là đẹp
Phong bao lì xì, mở ra và nhận đc quà từ ông già noel rolling on the floor

PS: vô địch 4-4, ko có team nào dám đánh, bỏ divide 2tháng, quay lại đánh chơi, ra kèo 1tr ăn 1tr5 cũng lại ko có team nào dám nhận , divide xưa hay nay thì cũng như nhau

Last edited by Specialguy1st on 22/1/2012, 01:23; edited 1 time in total

View user profile
Tầng 93 on 22/1/2012, 01:13
Point : 4169
Nhận thích : 4
Biệt Danh : Death.Clap

đánh rất thích, hiếp dâm đã, cắt cây để chạy khá tuyệt. có điều 2 cái shop ở ngoài cho vào kia hơi dở hầu như ko vào đó bao h. Nên cắt phần rừng đó đi và cho 2 shop ra gần lane thì hay hơn

View user profile
Tầng 94 on 22/1/2012, 01:17
Point : 1069
Biệt Danh : Killer.MrHim

@prokhongdao wrote:Theo minh nghĩ k nên tiếp tục v2.02
Thứ 2 như bạn trên bảo giống dota nhưng là cuả VN, xin thưa bạn 1 map đc cả thế giới công nhận ưa chuộng chẳng lẽ lại k hút = 1 map ở Vn mới ra 2 năm và phải fix lỗi mỗi ver thế này và kq là trên garena daf it room hơn dota
Thứ 3: sau khi ra v2.02 sl ng vào room daf giảm rõ chiều => tối 21/1 ko full đc het room, các ng trc deu full
Thứ 4: map daf đã mất cân bằng về hero ngiêm trọng, map wá rộng những hero late sẽ núp đe farm, nhữg hero farm sẽ k tận dụng đc knăng cuả mình => hero late càng mạnh.
Thứ 5: map 2.02 rất dễ bị móc ( đâm rừng đánh sau lg ). Mà 80% sẽ die khác với dota có trụ để chống móc rừng => cứ theo tình hình này thì éo cần farm wái nữa cả team cứ rủ nhau đứng me trg rừng rồi cắn trộm thôi.
Thứ 6: đã mún pt thì phải có sự khác biệt, thử nghĩ nếu daf càng giống dota thì trg 2 map bạn sẽ chơi map nào.xin thưa đa phần pro sẽ chơi dota vì map này có thể thi đấu và có cđồng gamer đông đảo (bạn bè chơi nhiều ) ra tiệm bạn sẽ gap clan dota dday còn daf thì ... Map daf vs dota cũng giống hàng nhái cuả Tàu khựa vs đồ Tây .Người ta vẫn ưa dùng hàng hiệu hơn.
Thứ 7: mình sẽ nghỉ daf nếu nó vẫn ntn và tin chắc sẽ có nhiều người giống như mình.
Ban noi' dung nhug myh dinh chinh lai gjum ban ne..
dota dung la rat nhjeu nguoi tren the gioi biet toi D&F chi la nho? thoi nhug time dota moi ra cung nhu vay thoi,
Map nao cung co map moi' dau chi moi D&F cạ j cung pai co cai moi thi se tao hug thu cho game thu chu',nhu ban cung noj do' mat can bang ve hero thi pai co map moi de can bang no'
Dieu thu5 cua ban noi rat dung nhung cung co the lach rung de lan tron'
ban noi D&F se giog dota thi day la y kien cua ban cung co the cai y kien do cua ban ma cac map mới se co nhieu thay doi de khong phai trung hop voi ban quyen cua dota

View user profile
Tầng 95 on 22/1/2012, 01:24
Point : 1234
Nhận thích : 135
Biệt Danh : htvbmt

1. DaF là DaF, dota là dota, ai nói 2 map này phải = nhau, nếu nói 2 map này = nhau thì đây cũng chỉ là 1 phiên bản dota mà thôi
2. ít room hơn dota nhưng các room khác hầu hết đánh DaF kể cả 20 room custom map
3. đánh vào buổi tối thì chẳng vắng
4. mình không có ý kiến
5,6. vậy bạn qua dota mà đánh
7. cứ việc

View user profile
Tầng 96 on 22/1/2012, 01:26
Point : 99
Nhận thích : 14

nhiều pé reg acc quá từ nc toàn vớ vẩn ? mấy hôm tết ai rãnh chơi game ?

đâm rừng chết ? vậy sao éo biết chủ động gank ng ta ?

dota của bọn khác làm tao ko thích tao éo đánh , daf của ng việt làm tao thích tao đánh , so sánh vậy làm cc gì , tự nhiên nhái ? thể loại đối kháng nó vậy xưa h . vậy sao éo kêu Hon Lod gì đó nhái mẹ dota đi ?

7. mày nghĩ đi , lôi kéo thêm nhìu càng tốt . thánks

Last edited by HanMeEmHangXom on 22/1/2012, 02:20; edited 1 time in total

View user profile
Tầng 97 on 22/1/2012, 01:37
Point : 63
Nhận thích : 2
Biệt Danh : Fat_fast

Đừng sữa đổi

Mọi người than vãn là chuyện của họ, Daf cũ là 1 map hay, DaF mới có thể là 1 kiệt tác, việc thay đổi luôn là 1 hành động táo bạo. ~~ ~~ ~~ ~~ Cố lên

View user profile
Tầng 98 on 22/1/2012, 01:47
Point : 160
Nhận thích : 2
Biệt Danh : I_oSo_I

Chủ topic là 1 người tôi ko wen ko biết nhưng tôi khâm phục bạn ấy về thái đô cũng như cách ăn nói..
Bạn ấy lập ra topic này nhằm mục đích tham khảo ý kiến của mọi người và ý kiến của tôi là các bạn hãy phát triển và hoàn thiện Map hơn cố lên nhé..^^!
Map còn một số lỗi đôi khi xảy ra và những địa hình không hơp lý nhưng dần dần các góp ý tích cực sẻ được gởi đến các bạn thôi..
Và xin mạn phép nói thêm về những comment từ đầu topic đến giờ và đôi khi ở các topic khác
Tôi luôn thấy xuất hiện những từ ngữ như "sờủa" "pro" "gà".v.v.,comment không theo 1 chủ đề nào hoặc khinh miệt,khiển trách người khác..
Bạn à...bạn nói người khác là "sờủa" thì sao bạn lại đọc và hiểu được chứ câu trả lời là ở bạn..CÒn bạn "pro" chưa chắc bạn đã là nhất..và "gà" ư, ai trong chúng ta khi mới xuất phát đã là pro chưa..nếu bạn là người như thế thì tôi không biết nói gì hơn cả.
Mong muốn mọi người trong 4rum này chung tay xây dựng 1 DaF ngày càng phát triển..dù là người tạo lập và cũng cố như Ngocleo NgoaLong..hay là các thành viên đóng góp ý kiến lỗi ,bug thì đều giống nhau cả ko vì một chút lợi lộc hay danh tiếng ji`..
Cảm ơn các bạn rất nhiều..

View user profile
Tầng 99 on 22/1/2012, 04:14
Point : 5

Uh mấy ông nói gì thì kệ. Trả lời 3 ý: muốn theo ver 2.02 thì Mod lo mà cân bằng hero đến ver 3. Nház
2. Tăng khoảng cách cây trong rừng vì mật độ cây quá dày
3. Theo ông kia bảo k giống dota thì qv, farm quái trong rừng kiếm exp k giống dota ak.
tks.

View user profile
Tầng 100 on 22/1/2012, 05:26

Tầng 101 Today at 10:05

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 14 ... 24  Next

Tên truy cập