Đăng ký

Go to page : Previous  1 ... 13 ... 22, 23, 24  Next

Point : 11
Nhận thích : 0
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Re: Có Nên để v2.02 tiếp tục?

lỗi thế này thi không nên tiếp tục phát triển còn tốt hơn not talking

View user profile
Tầng 441 on 25/1/2012, 12:00
Point : 1515
Nhận thích : 128
Biệt Danh : icecafe001b

@CSCD.Bin wrote:
@NgocLeo wrote:Hiện tại có một ver 2.02c có rất nhiều lỗi ở các Hero đẩy - lướt.

Giờ mọi người xoá tất cả các map 2.02c và down lại map trên trang chủ Phutu.org để tránh map cheat,map lỗi !

anh ơi, em đã chơi 2.02c và phát hiện ra, có tận 8 map v2.02c. hôm qa, trong war của em đã có 5 map này. ko biết map nào thật hết àk
sao cứ có các comment thế này ???? mù chữ à ???
Giờ mọi người xoá tất cả các map 2.02c và down lại map trên trang chủ Phutu.org để tránh map cheat,map lỗi !

View user profile dtruongkhanh@yahoo.com
Tầng 442 on 25/1/2012, 12:02
Point : 14
Nhận thích : 0
Biệt Danh : 0T0.Heniken

nên tiếp tục nhưg sữa lại lỗi cái Mod HML or CMN bi lỗi e đah1 2 trận sấp thắng thì lại bi blok kill xai k đc kill nào đâm ra ăn cám @@xem lại zùm e nhưg theo e ngĩ nên phát triễn tiếp ...Trích

View user profile
Tầng 443 on 25/1/2012, 12:53
Point : 1916
Nhận thích : 111
Biệt Danh : G.Stars..Crisis

Các anh ơi, khi nào khắc phục được tình trạng Hack map thế! Hôm qua chơi với một thằng hack map dã man, chữi nó hack map nó nói:" Do mày ngu không biết hack map!" Em chẳng biết nói gì với nó lun!

View user profile hoangtu_488no2@yahoo.com
Tầng 444 on 25/1/2012, 13:50
Point : 23049
Nhận thích : 491
Biệt Danh : Firez là ta =]]

@hoangtu488 wrote:Các anh ơi, khi nào khắc phục được tình trạng Hack map thế! Hôm qua chơi với một thằng hack map dã man, chữi nó hack map nó nói:" Do mày ngu không biết hack map!" Em chẳng biết nói gì với nó lun!
chịu thui chứ sao ngăn ngừa 100% dc

View user profile
Tầng 445 on 25/1/2012, 14:10
Point : 51
Nhận thích : 1

theo tui la khong. cu the nay thi con gj DaF nua~ .co mo rong cung mo rong kick co cho dung .con cho qv zo thi kho ra .rot nhat la van theo chieu hung map 2.01c ma die tiep chu dung co mo rong the :T :T :T :T

View user profile
Tầng 446 on 25/1/2012, 15:24
Point : 237
Nhận thích : 62

map cũ : lỗi lỗi lỗi => fix map => lỗi tiếp lỗi lỗi = > Nản => tạo ra map mới thôi : mở rộng map : lại lỗi lỗi lỗi

Map cũ thì chắc 1 tháng up bản fix lỗi 1 lần, map mới thì chưa đầy 1 tuần là có bản fix, mah up lên 1 lần 7,8 bản lỗi 2.02c rolling on the floor

View user profile
Tầng 447 on 25/1/2012, 15:54

@Ks.Reiji wrote:theo tui la khong. cu the nay thi con gj DaF nua~ .co mo rong cung mo rong kick co cho dung .con cho qv zo thi kho ra .rot nhat la van theo chieu hung map 2.01c ma die tiep chu dung co mo rong the :T :T :T :T
Theo bố thế có nghĩa là map divide and fight sẽ phát triển theo kiểu giật lùi à???

@Specialguy1st wrote:map cũ : lỗi lỗi lỗi => fix map => lỗi tiếp lỗi lỗi = > Nản => tạo ra map mới thôi : mở rộng map : lại lỗi lỗi lỗi

Map cũ thì chắc 1 tháng up bản fix lỗi 1 lần, map mới thì chưa đầy 1 tuần là có bản fix, mah up lên 1 lần 7,8 bản lỗi 2.02c rolling on the floor
Lỗi thì fix! Fix 1 lần không được thì Fix 2 lần, 3 lần! Có sao đâu mà bố phải xoắn lên thế! Có cái gì bao giờ hoàn hảo đâu! Khoong thiếu sót chỗ này thì cũng thiếu sót chỗ khác! Nói như bố thì còn hứng thú gì mà làm map nữa! Tội nghiệp cho map maker, toàn bị ăn gạch!
Nếu bố không thích thì tải map kahcs về mà chơi, không ai cấm!

Tầng 448 on 25/1/2012, 16:06
Point : 23049
Nhận thích : 491
Biệt Danh : Firez là ta =]]

@hoangtu488 wrote:
@Ks.Reiji wrote:theo tui la khong. cu the nay thi con gj DaF nua~ .co mo rong cung mo rong kick co cho dung .con cho qv zo thi kho ra .rot nhat la van theo chieu hung map 2.01c ma die tiep chu dung co mo rong the :T :T :T :T
Theo bố thế có nghĩa là map divide and fight sẽ phát triển theo kiểu giật lùi à???

@Specialguy1st wrote:map cũ : lỗi lỗi lỗi => fix map => lỗi tiếp lỗi lỗi = > Nản => tạo ra map mới thôi : mở rộng map : lại lỗi lỗi lỗi

Lỗi thì fix! Fix 1 lần không được thì Fix 2 lần, 3 lần! Có sao đâu mà bố phải xoắn lên thế! Có cái gì bao giờ hoàn hảo đâu! Khoong thiếu sót chỗ này thì cũng thiếu sót chỗ khác! Nói như bố thì còn hứng thú gì mà làm map nữa! Tội nghiệp cho map maker, toàn bị ăn gạch!
Nếu bố không thích thì tải map kahcs về mà chơi, không ai cấm!
ừ nói như mài thì ko sao nhưng tao hỏi 1 lần fix lỗi nó còn nhiều hơn laughing lúc 2.01 cũng đâu có bao giờ mà fix liên tục như này nhiêu đó cũng đủ way về 2.01

View user profile
Tầng 449 on 25/1/2012, 16:24
Point : 237
Nhận thích : 62

map mới được đó, tip đi rolling on the floor

động viên các em nó thôi rolling on the floor, cố lên các em làm map, ráng hoàn thiện map đi rolling on the floor, mỗi ngày ra 1 bản fix lỗi là ok đó, ráng đi mấy em rolling on the floor

theo tiến độ này chúng ta sẽ nhanh có 2.02z thôi rolling on the floor

View user profile
Tầng 450 on 25/1/2012, 16:24
Point : 40
Nhận thích : 2

tào lao quá map này ko lỗi thì khỏi nói cái độ hấp dẫn của nó nha

View user profile
Tầng 451 on 25/1/2012, 16:28
Point : 3866
Nhận thích : 4013
Biệt Danh : Incognito-Naby

Trích 1 câu của 1 chú đạo diễn nào đấy nói về người dân vn khi xem phim:
"Trả tiền xem thì ít mà đòi hỏi thì nhìu"
nhớ ko lầm thì trước có 1 topix NGoạ Long thống kê số lượng gamer đang chơi DF hiện nay tầm 10-15 ngàn...nhìn khá là quy mô....tươi lai tươi sáng cho DF về sau nhưng từ khi ver mới ra đời thì nhìu bất cập vs vấn đề nảy sinh.........
Cùng chìu cũng có mà trái chìu cũng có....
Hy vọng mấy chú nào trong đầu lunz có ý nghĩa chê bai, so sánh thì nên thay đổi đi nhé....
Chê làm j so sánh làm j trong khi map vẫn thía,thay đổi đc j ngoài nói miệng,trong khi làm gamer chơi sẽ giảm,h nhìn vào số lượng full room ko như trước nữa,mấy chú nếu có idea,hoặc chú nào có trình thì nên góp ý,hoặc test phụ,fix lỗi,hoặc join lunz vào làm phụ make map....thì bảo đảm DF tươi lai chả thua j dota cả...........

Dù có hay hay dỡ có giống hay ko giống,nhưng là người việt,,,,điều đầu tiên cũng phải binh sản phẩm nội trước chứ mấy chú cứ hướng ngoại thái quá thía thì..........

View user profile
Tầng 452 on 25/1/2012, 16:34
Point : 87
Nhận thích : 265
Biệt Danh : Sky.J_Pam

sau khi bị close do Ngọa Long vì post sai topic nên mình chuyển vào đây mong là sẽ ko bị delete nữa!
Sky.J_Pam wrote: DaF hay Dota việt hoá?
Mình biết khi mình lập topic này sẽ có nhiều người bảo mình lố bịch, gà, cỗ hũ...
Những dù sao mình cũng mong 1 chút ngu kiến của mình giúp cho DaF phát triển lớn mạnh hơn...

Theo mình DaF 2.02 này không nên phát triển trong con đg như hiện nay:
Vì:
1. Dù đổi mới nhưng cũng không nên quên rằng "map Divide and Fight vốn được yêu thích ở điểm "đơn giản,dễ chơi,nhanh gọn""( NgocLeo đã viết). DaF đã đi con đg của mình, vì châm ngôn như vậy, tại sao lại thay đổi?
2. Các bạn chơi DaF và người lập map có thấy DaF đang càng ngày càng mất đi cái bản chất, đặc trưng của nó?
3. Có bạn nói: map như vậy ko chơi thì thôi, nếu là con gà, trình ko đủ, thích chơi map nhỏ thì sang MTH chơi , Xin lỗi các bạn, tất cả các map phát triển điều mong muốn là tất cả mọi người chơi đc và yêu thích. Tất cả mọi ng ở đây bao gồm những con gà... và ở đây ai chưa từng là gà thì hãy chém mình thật mạnh tay nhé?
Xin các bạn nên nhớ Map phát triển ko phải chỉ đễ các bạn có trình rồi thì train thêm trình mà còn phải thu hút thêm các new gamer đến với DaF. Liệu DaF còn đủ sức hấp dẫn với 1 map rộng, phúc tạp? và có ngăn đc nhiều y kiến là : " tao chơi Dota còn sướng hơn?"....
4. "đừng nghe gà sờ-ủa mà làm map đi lùi nhé, người chơi DaF rất nhìu, bọn gà lên forum gáy bậy bạ thì vài ba đứa, còn những người còn lại ko nói gì ( hơn vài ngàn người ) vẩn chơi 1 cách bình thường, thậm chí còn hứng thú.." cho hỏi bạn này căn cứ vào đâu? mình nghĩ tỉ lệ này ngược lại thì đúng hơn. với lại bạn cũng đừg nên "sờ-ủa" phê bình mọi ng như vậy vì mọi ng đều muốn góp ý kiến để cho DaF ngày một đi lên thôi!
Có ai đã tham khảo thực tế chưa? mình đã hỏi nhiều bạn( trong các lần train). có đến 8/10 ng phê bình 2.02.
5. Và thực tế DaF ngày càng đi xuống trong lòng gamer( kễ cả những người đã và đang tâm huyết với DaF( tham khảo ý kiến của nhiều bạn trong teamr DF)).

Đây là chút y kiến của mình thôi. Các bạn thích chém cứ chém. Khi mình up topic này cũng chuẩn bị tâm lý bị ném gạch rồi.
[b]

View user profile
Tầng 453 on 25/1/2012, 16:37
Point : 4793
Nhận thích : 82
Biệt Danh : GS...Araragi

Bon chen tí nào winking
Trước tiên nói 1 câu :
- Acc này k phải là acc clone gì cả , acc cũ của t bị ban rồi muốn biết t là ai thì cứ pm yahoo : tyteo_teoty
- Bài này t viết chỉ để bàn luận thôi, k theo bên nào cả, thằng nào vào lắm lời ẳng ẳng thì lo mà xéo đi, t k có dư xương cho bọn m` gặm. Ok?

Về tình hình thay đổi địa hình map thì chắc mọi người cũng biết cả rồi, k phải chỉ là 1 ver bình thường, nó mang theo cả một tương lai của Daf sau này. Map được mở rộng, dài ra và to lên, có nhìu rừng hơn cũng như creep rừng là một sự xuất hiện hoàn toàn mới từ trước tới h, rất nhìu người ca ngợi nhưng cũng k kém người quăng gạch => tranh luận ùm tì tèo . Thôi thì thế này nhé :

Đối với những người thích map mới : cái này thì ai chẳng thích nhỉ, map rộng hơn thì những pha combat sẽ hấp dẫn hơn, dễ dàng thể hiện được khả năng teamwork hay những màn luồn lách chạy trốn xuất thần (ai mà chẳng muốn thể hiện như thế)

một bài viết của HanMeEmHangXom :
Trích dẫn:
bản daf cũ địa hình để đánh nhanh rút nhanh , nói chung là dân custom map chơi đơn giản là xúc , đánh xáp là cà không cần trình độ cho lắm , mình nói thẳng là toàn mấy thằng gà custom map vào đánh.

thay đổi map này thì khó đánh ngay , đơn giản map này đòi hỏi trình độ khó hơn , combat team phải chuẩn . Muốn daf lên tầm cao về kỹ thuật combat thì map này là ngon rồi . ai bảo map 2.2 combat chậm ?
chỉ là do thấy map rộng không quen đi châm chạp thôi , 1 combat móc nhau trong rừng chết éo kịp ngáp chứ chậm , lao đầu vào fram không hỏi sao ko chậm , thữ vào đánh team xem ?

thêm 1 điêu nữa map 2.0c đánh nói thật xáp lá cà là chủ yếu , chả có chiến thuật logic cho lắm

Trước đây map nhỏ, combat nhanh gọn, đánh pub 1 mình hổ báo được, imba được. Mở rộng map không có team, không có chiến thuật không có team world thì chỉ có bị hành => chán

Bản update này, dù có còn bug, hero quá imba thì cũng là bình thường, custom map nào mà chẳng thế...Quan trọng là mở rộng map sẽ tăng tính chiến thuật và đồng đội rất nhiều...Đánh pub thì không nói, war team sẽ phải tính toán kĩ lưỡng ban/pick thế nào, chia lane bao nhiêu, chiến thuật push, gank..., rồi phải tính toán cắm mắt thế nào...vv. => team gà vào = thọt => chán

Mở rộng map là 1 điếu tất yếu để chuyển từ 4 fun (vui là chính) sang chuyên nghiệp hơn (mỏ rộng cộng đồng với nhiều team chuẩn hơn ) ...

đào thải bớt 1 số thành phần feed , hm , gà của custom map cũng tốt . số lượng quá nhiều rồi , h cần chất lượng , thử hỏi đánh giải có nhiêu team chuyên ngiệp ? hay toàn dk xong bận => bỏ

lòng vòng cũng nhiêu đó top team trụ lại , rồi ra đi dần dần vì bản cũ ??

lâu nay mấy chú gà cứ hoang tưởng mình pro bây giờ mới vở mộng hết, la lối om sòm ( lúc xin ý kiến mở rộng map thì các chú cử nghỉ mình pro nên đòi mở map rộng để tăng độ khó + ra vẻ nguy hỉm, ai ngờ khi map mở rộng ra thì trình đánh không lại ai nên giờ la lối om sòm )

mà phải nói là mấy cái cây hơi lòe loẹt + rối mắt quá, tỉa gọn gọn lại tý thì hay

ok đã gọn . map rất chuẩn 2.2b http://www.epicwar.com/maps/195416/

Vừa nhìn vào là biết anh này thích map mới ra phết nhỉ

Còn đối với những người thík map cũ và phản đối map mới : Về phần này xin được nói nhìu tí.
1 - Map cũ khá đơn giản, việc đi lại giữa 2 phe khá đơn giản ( bước vài bước là tới ngay chứ gì ) điều này khiến cho tốc độ game nhanh hơn, và có vài người sẽ khá nhàm với lối chơi này.

2 - Rất nhìu người phản đối Daf chỉ để 4fun ( cái này dành cho ai ủng hộ 2.02), thật chất bạn chơi game để làm gì? Cá độ? Kèo cược? ....vv....

3 - Từ việc phản đối 4fun đó => 1 xô gạch từ phía 2.02 đổ về 2.01

4 - Map mới thì mọi người cũng khá rõ rồi , 1 trận thường kéo dài đến 40 => 60 phút, ai mà chẳng thích những trận đánh gay go đến thế nhỉ Nhưng hãy nghĩ lại tí, đa phần Gamer Daf bi h toàn là học sinh, và ít ai moi ra nhìu thời gian như thế. So với map cũ thì map mới đã hơn 10' rồi nhỉ

5 - .... Thôi đék viết nữa , lôi trính dẫn ra vậy

một bài viết của bạn Sky.J_Pam:
Trích dẫn:
Mình biết khi mình lập topic này sẽ có nhiều người bảo mình lố bịch, gà, cỗ hũ...
Những dù sao mình cũng mong 1 chút ngu kiến của mình giúp cho DaF phát triển lớn mạnh hơn...

Theo mình DaF 2.02 này không nên phát triển trong con đg như hiện nay:
Vì:
1. Dù đổi mới nhưng cũng không nên quên rằng "map Divide and Fight vốn được yêu thích ở điểm "đơn giản,dễ chơi,nhanh gọn""( NgocLeo đã viết). DaF đã đi con đg của mình, vì châm ngôn như vậy, tại sao lại thay đổi?
2. Các bạn chơi DaF và người lập map có thấy DaF đang càng ngày càng mất đi cái bản chất, đặc trưng của nó?
3. Có bạn nói: map như vậy ko chơi thì thôi, nếu là con gà, trình ko đủ, thích chơi map nhỏ thì sang MTH chơi , Xin lỗi các bạn, tất cả các map phát triển điều mong muốn là tất cả mọi người chơi đc và yêu thích. Tất cả mọi ng ở đây bao gồm những con gà... và ở đây ai chưa từng là gà thì hãy chém mình thật mạnh tay nhé?
Xin các bạn nên nhớ Map phát triển ko phải chỉ đễ các bạn có trình rồi thì train thêm trình mà còn phải thu hút hơn các gamer đến với DaF. Liệu DaF còn đủ sức hấp dẫn với 1 map rộng, phúc tạp? và có ngăn đc nhiều y kiến là : " tao chơi Dota còn sướng hơn?"....
4. "đừng nghe gà sờ-ủa mà làm map đi lùi nhé, người chơi DaF rất nhìu, bọn gà lên forum gáy bậy bạ thì vài ba đứa, còn những người còn lại ko nói gì ( hơn vài ngàn người ) vẩn chơi 1 cách bình thường, thậm chí còn hứng thú.." cho hỏi bạn này căn cứ vào đâu? mình nghĩ tỉ lệ này ngược lại thì đúng hơn. với lại bạn cũng đừg nên "sờ-ủa" phê bình mọi ng như vậy vì mọi ng đều muốn góp ý kiến để cho DaF ngày một đi lên thôi!
Có ai đã tham khảo thực tế chưa? mình đã hỏi nhiều bạn( trong các lần train). có đến 8/10 ng phê bình 2.02.
5. Và thực tế DaF ngày càng đi xuống trong lòng gamer( kễ cả những người đã và đang tâm huyết với DaF).

Đây là chút y kiến của mình thôi. Các bạn thích chém cứ chém. Khi mình up topic này cũng chuẩn bị tâm lý bị ném gạch rồi.

Trích dẫn:
của một thằng hình như là acc clone
hiện nay DaF tui thấy chẳng khác gì dota imba. Nhiều người nói nâng cấp map cho rộng ra, nhiều cây hơn, và còn bảo map giờ dành cho những pro combat hay những cao thủ pro DaF, .... => nực cười
hiện nay map có quá nhiều lỗi
map bây giờ ko còn là DaF như xưa... Nên nhớ đây là Divide and Fight chứ không phải dota nên những ai nói việc nâng cấp cây và mở map rộng là hay thì qua dota mà chơi chứ đáh DaF lzi ????????????
version 2.02 là một quyết định quá lệch lạc
t nghĩ việc thiết nhất bh là quay lại 2.01
mong m.n đọc và đáp gạch thoải mái đê

và của Coconut_2010

Trích dẫn:
Từ lúc ra map 2.02 đến nay thì tui đã nghe nhiều ý kiến về map nhưng theo ý kiến của tui thì nó đang trở thành một map dota Việt hóa.Nếu ở map 1.01 đầu tiên thì địa hình map chỉ đơn thuần là 2 bên nhà và chả có cái gì ngoài bản đồ cả.
Nếu nhiều bạn cho rằng map 2.02 là map chuẩn chẳng khác gì bạn muốn map của người Việt mình trở nên như dota.Nên tìm ra 1 cái gì đó cho riêng map của người Việt
Theo tôi thì 2.02 là 1 cái mới nhưng cái mới này chưa thể thay thế được cái cũ
Đây chỉ là suy nghĩ của tui

Thế nhé , thằng nào vào ném gạch thì koi lại dòng đầu tiên nhé

Nói thêm vài lời nhé : Từ mấy tháng trước bên Garena đã bảo là muốn phát triển mạnh thì tốt nhất là nên hợp tác cùng garena, mà trong khi đó mod bên đây chỉ lo phát triển map, đến nỗi cái Screen Loading cũng chẳng đá động gì tới GG , 1 điều đơn giản như thế mà chẳng xong mà cứ luôn miệng bảo là phát triển map này nọ ...

Last edited by sady1996 on 25/1/2012, 16:52; edited 1 time in total

View user profile
Tầng 454 on 25/1/2012, 16:47
Point : 16
Nhận thích : 53
Biệt Danh : showcaseTTlove

sao chung m` cu CM che nhao map moi the
map moi cung hay dau co kem zi map cu dau chung m` bj thieu? nao~ het r` ak

View user profile
Tầng 455 on 25/1/2012, 16:50
Point : 129
Nhận thích : 9

đánh map này hay mà

View user profile
Tầng 456 on 25/1/2012, 16:52
Point : 16
Nhận thích : 53
Biệt Danh : showcaseTTlove

sao chung m` cu CM che nhao map moi the
map moi cung hay dau co kem zi map cu dau chung m` bj thieu? nao~ het r` ak

View user profile
Tầng 457 on 25/1/2012, 16:52

Chẳng lẽ map của người Việt bây giờ lại như thế này ư??? Tương lai của map sẽ ra sao đây! Nếu map này phá sản thì người Việt có được bao nhiêu map vượt qua DDay đây??? Con số đó cóa vượt qua đc con số 5 hay không??? Vạn sự khởi đầu nan! Map mới ra thì rất khó để hòa nhập! Dừng nên chê bai map nữa mà hãy sắn tay áo lên, fix map đi!!! Hi vọng map này sẽ vượt qua đc bước ngoặc này! ~~ ~~ ~~ ~~ Em xin tình nguyện là phụ tester!( nếu bqt cho phép)

Tầng 458 on 25/1/2012, 17:17

@Specialguy1st wrote:map mới được đó, tip đi rolling on the floor

động viên các em nó thôi rolling on the floor, cố lên các em làm map, ráng hoàn thiện map đi rolling on the floor, mỗi ngày ra 1 bản fix lỗi là ok đó, ráng đi mấy em rolling on the floor

theo tiến độ này chúng ta sẽ nhanh có 2.02z thôi rolling on the floor
Tôi không tin câu này của Specialguy1st đúng! Nhưng bây giờ, thực tế đã chứng minh nó đúng!

Tầng 459 on 25/1/2012, 21:46
Point : 1690
Nhận thích : 191
Biệt Danh : Who Know ???

zzzz , tôi chơi DAF đã dc hơn 1 năm và tôi thấy rằng game này lôi cuốn hơn dday or dota nhiều và cũng là lần đầu lập nick ở diễn đàn này vì đa phần là chơi war ở net , có rảnh đâu mà vào diễn đàn chém gió =.=' . Cách đây 2 ngày tôi thấy con độc cô bị lỗi bất tử ở bản 2.02c nên định lên diễn đàn báo lỗi nhưng qên bẵng mất , h mới nhớ ra =.=' thì thấy ae bàn về việc có nên pt map này ko . Theo ý tôi thì là có , vì nó đem đến cảm giác mới thú vị hơn với những fa bắt tướng vl or đánh úp trụ cũng vãi đái ( tôi đánh con thầy mo phá trụ trộm sướng vl =.=' ) . Bản này hơn hẳn các bản cũ vì ở các bản cũ 1 khi đã ko farm dc ở quân thì có thể farm tướng còn ko thì có thể nói là tạch , chả làm dc clg cả . Nhưng ở map này thì chạy ra rừng farm , yên bình , có thể nói bị bắt khá là khó vì chỉ cần bỏ ra 200 mua mắt đỏ cắm cái là biết có thằng ôn nào chạy qa ko ( nếu có đường khác thì sry nhé , vì tôi k b' ==" ) .

Còn đối với những bác bảo : nếu mở rộng map ra thì hết đánh nhanh , gọn , nhẹ thì thà qa dota mà chơi ... và những bác bảo nếu mở rộng thì thành dota việt hóa mất rồi thì em thấy rằng việt hóa thì sao ? Chắc phải như thế tốt hơn khi mình chơi map của nc' mình sáng lập ra à ? Hay là chỉ nên có 1 dota , còn nếu map việt mà gần giống dota thì thà chơi dota còn hơn , làm giống để làm gì ? Nếu thật sự là các bác nghĩ thế thì bao h DAF mới khá để cạnh tranh dc vs dota chứ sad , nên nghĩ mới mẻ , nhiều fa gay cấn như dota thì mới có thể thu hút dc bọn nc' ngoài nó chơi chứ sad

View user profile
Tầng 460 on 25/1/2012, 23:32

Tầng 461 Today at 09:01

Go to page : Previous  1 ... 13 ... 22, 23, 24  Next

Tên truy cập