Đăng ký

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5

Point : 863
Nhận thích : 8
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Re: [DaF] Tổng Hợp Cảm Nghĩ Về Big update ( Đọc bài 1 trang 1 trước khi post bài )

Vixie cũng wa DaF ah big grin ? hâm mộ từ bên Thiên Kiếm rồi love struck

View user profile
Tầng 81 on 21/1/2012, 19:40
Point : 95
Nhận thích : 9

Re: [DaF] Tổng Hợp Cảm Nghĩ Về Big update ( Đọc bài 1 trang 1 trước khi post bài )

Bác này chơi map gì cũng hay. Hâm mộ bác Vixie. QoP là hero gì trong D&F vậy ta.
Diệu Thủ Ma Nữ bạn ạ

View user profile
Tầng 82 on 21/1/2012, 19:40
Point : 750
Nhận thích : 602
Biệt Danh : Air._.Blade

solo lane mà gặp diệu thủ thì = mấy tạ hành rồi rolling on the floor, cơ động, dmg to, tàng hình né stun .....
nhất là sang 2.02 thì hero đồng đội sẽ khó ứng cứu hơn nhiều, vậy mới bộc lộ rõ ai gà ai khá chứ

View user profile
Tầng 83 on 21/1/2012, 19:49
Point : 3
Nhận thích : 0

ai bik lý do sao map lag ngất ngường ko T_T

View user profile
Tầng 84 on 21/1/2012, 20:37
Point : 296
Nhận thích : 7

bạn Myth.VujVe có nói bên topic kia đã bị closed:

"Xin nhắc lại Bọn mình chỉ mong muốn DaF ngày càng phát triển thôi nếu 1 hay 2 tuần nữa map vẫn bị phản đối với tỉ lệ cao thế này . Mình Myth.VujVe xin hứa DaF sẽ trở lại như v2.01c"

là một người trong ban quản trị sao bạn lại có cái nhìn thiếu chủ quan như thế, "map vẫn bị phản đối với tỉ lệ cao thế này" là như thế nào mình không hiểu, trên diển đàn này có bao nhiêu người..? và xin hỏi có bao nhiêu người phản đối map...? và xin hỏi hàng ngày có bao nhiêu người trên GG đang chơi Divide( theo như tui nghe nói thì full không có chổ để chen), so với lượng người chơi thì số ý kiến phản đối trên diễn đàn này chả nói lên cái gì cả, tại sao lại đem màu của một giọt nước khác màu làm màu cho cả đại dương confused ?, map có thành công hay không phải nhìn trược tiếp vào số lượng người chơi trên GG, trên 4room chỉ là ý kiến chủ quan của một vài người mà thôi, mong bạn có cái nhìn khách quan hơn

View user profile
Tầng 85 on 21/1/2012, 22:47
Point : 99
Nhận thích : 14

@Rain_Holy wrote:Vâng bạn rất là nguy hiểm... Như chủ 2pic đã nói... bản chất của map là "đơn giản, dễ chơi, nhanh gọn" thế hãy dùng cái cm ngu học của bạn mà fang zo mặt chủ 2pic ấy...

hello , đơn giản => map tổng hợp , pokemon , x-hẻo , mời bạn . thanks

View user profile
Tầng 86 on 21/1/2012, 22:50
Point : 1157
Nhận thích : 471
Biệt Danh : Myth.VujVe

@TrUmVs wrote:bạn Myth.VujVe có nói bên topic kia đã bị closed:

"Xin nhắc lại Bọn mình chỉ mong muốn DaF ngày càng phát triển thôi nếu 1 hay 2 tuần nữa map vẫn bị phản đối với tỉ lệ cao thế này . Mình Myth.VujVe xin hứa DaF sẽ trở lại như v2.01c"

là một người trong ban quản trị sao bạn lại có cái nhìn thiếu chủ quan như thế, "map vẫn bị phản đối với tỉ lệ cao thế này" là như thế nào mình không hiểu, trên diển đàn này có bao nhiêu người..? và xin hỏi có bao nhiêu người phản đối map...? và xin hỏi hàng ngày có bao nhiêu người trên GG đang chơi Divide( theo như tui nghe nói thì full không có chổ để chen), so với lượng người chơi thì số ý kiến phản đối trên diễn đàn này chả nói lên cái gì cả, tại sao lại đem màu của một giọt nước khác màu làm màu cho cả đại dương confused ?, map có thành công hay không phải nhìn trược tiếp vào số lượng người chơi trên GG, trên 4room chỉ là ý kiến chủ quan của một vài người mà thôi, mong bạn có cái nhìn khách quan hơn
Mục Đích của câu nói đó để các thành viên đừng phàn nàn nữa mà hay cho ý kiến đi . sáng giờ mình ăn gạch nhiều lắm rồi không muốn ăn thêm nữa . uhm thì mình có cái nhìn thiếu chủ quan . phải thức đêm để cố gắng hoàn thiện map dần dần . giờ thử hỏi NgocLeo hay Ngọa Long xem trả lại như cũ thì sẽ nghĩ như thế nào . hơn 1 tháng BQT cố gắng làm việc

View user profile
Tầng 87 on 21/1/2012, 22:53
Point : 8592
Nhận thích : 519
Biệt Danh : Sếp Dark

phần terran vậy đc rồi chủ yếu là fix bug hero thôi

View user profile
Tầng 88 on 21/1/2012, 22:56
Point : 35724
Nhận thích : 1450
Biệt Danh : AVA.MariaVorel

@Air._.Blade wrote:solo lane mà gặp diệu thủ thì = mấy tạ hành rồi , cơ động, dmg to, tàng hình né stun .....
nhất là sang 2.02 thì hero đồng đội sẽ khó ứng cứu hơn nhiều, vậy mới bộc lộ rõ ai gà ai khá chứ
Rất chuẩn, và hiện tại h đã giảm những tiếng reo hò blah blah của bọn pub laughing
Thậm chí khi map mới ra tụi nó đã giảm số lượng sờ-ủa rất đáng kể laughing
Vote

View user profile Eva_Maria_Vorel@yahoo.com
Tầng 89 on 21/1/2012, 22:57
Point : 3866
Nhận thích : 4013
Biệt Danh : Incognito-Naby

VaL.Firez đã viết:
mấy bác cứ post mấy cái = chừng là 2.02 được ủng hộ vậy sao ko way lại lúc trước giữa ver cũ và ver mới người ta chơi j >>> host đều là ver mới nhưng nhìn lần này xem 1 room 10 người host thì lại lòi ra 2 người 2.01c vậy ??????? ( Mình nói theo như tình hình thấy chứ ko phải tạo acc clone để vào nói nhãm )

cái này thì đơn giản rồi......tất cả ver từ đầu đến h..chưa mở full size bỏ biển + mở lối vs thêm rừng như map 2.2 này....đương nhiên sẽ lạ...........
............
Gamer nào thix chiến nhanh tốn ít time,for fun,hay đánh riêng lẽ(public) thường ko có team thì map cũ 2.01c hợp lí vs họ hơn vì map này cá nhân vẫn có lợi thế nhất định ko ảnh hưỡng teamwork nhìu,đỡ ăn hành hơn nếu ko có team,chiến thuật khá cơ bản,............
............
Ver mới.....đòi hỏi tốn time hơn,hướng tới đánh team nhìu hơn,đặc biệt là cần phải có kĩ năng teamwork,kĩ năng cá nhân cộng hưỡng lunz vào trong kĩ năng teamwork,thix hợp hơn cho các gamer có lối đánh đồng đội,có team,và có chiến thuật cao......
ví dụ đơn giản nếu thằng nào đã từng chơi World of Tank thì sức mạnh teamwork nó như thế nào.......nếu để ý kỉ đa số dân việt nam chơi game nào mang tính teamwork cao đều thua người nước ngoài...lí do vì sao thì chắc tự hỉu........

View user profile
Tầng 90 on 21/1/2012, 22:59
Point : 35724
Nhận thích : 1450
Biệt Danh : AVA.MariaVorel

Bài trên sao giống copy của bài kia thế??

View user profile Eva_Maria_Vorel@yahoo.com
Tầng 91 on 21/1/2012, 23:10
Point : 3866
Nhận thích : 4013
Biệt Danh : Incognito-Naby

nội dung topix như nhau.......copy -paste cho lẹ......

View user profile
Tầng 92 on 21/1/2012, 23:13
Point : 7

nói chung cứ giữ nhu DaF 2.02 la ok....bản cũ đánh hoài cũng chỉ có thế....gặp nhau chưa tới 3s là ngủm rùi....DaF mà chơi theo kiểu như của ai nấy chơi thj chán bỏ xứ....như ông ở trên nói teamwork vẫn hay hơn....vote cho DaF 2.02 big grin

View user profile
Tầng 93 on 22/1/2012, 10:06
Point : 3882
Nhận thích : 2367

theo mình nghĩ thì nên giữ yên cấu hình map như từ xưa tới h` ! nếu thay đổi map kiểu này ! quá rộng rừng nhiều uốn lượn như giun
vs lại khi đánh 1 số trận thì mình thấy các mem ít xử dụng đường rừng để đánh ! vẫn đánh thẳng theo đường từ nhà mình đến nhà nó nếu chạy thì bương rừng bương núi hoặc blink theo cung cách như các bản cũ ,
* rừng thì nhiều nhưng ít tác dụng , bất lợi cho 1 số newbie tập chơi chưa thành thục vs các bản cũ mà lại đánh vs tình hình bản mới này có vẻ ko ổn

View user profile
Tầng 94 on 22/1/2012, 10:14
Point : 88
Nhận thích : 5
Biệt Danh : EmptySmile.s2

@angellovemiss wrote:DaF và DotA đều là map làm trên nền game Warcraft III, sử dụng tài nguyên của Warcraft III, hỏi làm sao không giống, muốn không giống thì phải làm game riêng( tiền = ???)
Đã chơi thì phải chấp nhận, không chấp nhận thì đừng chơi, không ai bắt buộc bạn chơi DaF cả
trích dẫn bài bên kia qua luôn cho khỏe

View user profile
Tầng 95 on 22/1/2012, 11:56
Point : 13262
Nhận thích : 285
Biệt Danh : Huy Nhok

hiện tại thì nên chỉnh map tối laj bớt chứ nhìn nhứx đầu kinh...

View user profile
Tầng 96 on 22/1/2012, 12:03
Point : 4

để yên như thế map này teamwork tốt mới đánh dc mấy bản divine trước mình chẳng thèm chơi cái nào ra map mới chơi 5p cái phải quit vì quá chán đánh dc 5p đầu còn hay 5p sau toàn mấy con imba làm rampage 1 mình map này hum wa gặp 5 con imba nhất nhưng teămỏk tốt nên thắng (bị đánh hội đồng toàn luốn lách rừng vv tùm lum) đợi team mình tới thì đập hốt cả 4 đứa

View user profile
Tầng 97 on 22/1/2012, 17:51

Tầng 98 Today at 21:24

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5

Tên truy cập