Đăng ký

Point : 176
Nhận thích : 4
Biệt Danh : Dragon Black
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

map đầu tay do em làm:cuộc chiến phép thuật ^^

đây là link map(đổi mới sau mỗi ngày):http://www.epicwar.com/maps/242118/  ( 22h00 ngày 20/4/2014 đã fix lỗi hero gần như 75%)
đây là map em mới làm(đây là map của bạn em và nó cho phép em làm nên em thử làm lun) dung luợng map khá nhẹ khoảng 1mb do là map đầu tay nên hiểu biết về trigger và cách làm map thỳ hầu như là =0 nên mong các bác chỉ giáo thêm nếu được thỳ hãy góp ý hay làm map với tôi ^^
(vì chưa biết đang hình nên không thể đăng hình ảnh của map đuợc ^^ mong ae bình luận)

hướng dẫn cách chơi:
chắc là ae ở đây đa số đả từng chơi wa map dota rùi nên khỏi phải nói nhìu làm chy
Herocó thể chia làm nhìu loại nhưng có một số loại chính sau:

HERO dame: vd:cay ban da,"Dragon Black"(cần phải ưu tiên "đì"con này trước),gost,lich,.......
gồm những hero có skill aura hỗ trợ hay skill đánh chủ yếu gồm hero đánh xa: có vai trò chủ chốt trong việc "đì" các hero khác hay đập banh trụ( p/s nếu thấy con hero loai này thỳ tốt nhất đừng cho nó fam nếu không coi chừng thắng nguợc vs đừng nên solo với loại hero này coi chừng chết không kiệp ngáp)

HERO tanks: vd:bua lun,troll,my name is troll,thần chết,......
gồm các hero có skill + giáp hay skill untill trâu hoặc hồi sinh nhưng không phải là không nguy hĩm
(con bua lun vs con tử thần có skill bash rất đáng sợ đập là gần như cứng ngắc hên lắm mới chạy được) rất thích hợp cho việc tiên phong

HERO support: vd:paladin,phap su trieu hoi,pháp su,....
gồm các hero có các skill hỗ trợ đồng đội và các skill vô cùng ức chế ^^ (nhưng rất khó chơi nếu không biết chơi là 100% phế)

khuyến khích chơi ở Custom Map Hero Defense Room 1 vs 2

MAP còn đang trong quá trình phát triển mong các bác góp ý ^^ ~~!~~!~~!

Last edited by lengocthach12 on 20/4/2014, 21:58; edited 13 times in total (Reason for editing : www.phutu.vn)

View user profile
Tầng 1 on 17/4/2014, 20:44
Point : 4497
Nhận thích : 154

Re: map đầu tay do em làm:cuộc chiến phép thuật ^^

Cho thêm hình ảnh và cách chơi . Vứt cái map lên mà không có thông tin gì hết

View user profile
Tầng 2 on 18/4/2014, 15:10
Point : 10
Nhận thích : 0

rolling on the floor map nay lau roi, xong edit lai chac co phai cua ban may khong, nhung ma danh thua roi fix tuong minh choi manh len thi thoi khoi?

View user profile
Tầng 3 on 18/4/2014, 18:27

~~! map đó do bạn ta làm thiệt ta củng đang nghiên cứu và học hỏi cách làm map mà đâu phải chỉ làm skill không đâu mà ta cũng có làm thêm con tướng mới mà ~~! với lại đã fix cân cả hai team

Last edited by lengocthach12 on 19/4/2014, 08:44; edited 2 times in total (Reason for editing : www.phutu.vn)

View user profile
Tầng 4 on 18/4/2014, 21:03
Point : 3488
Nhận thích : 53
Biệt Danh : I am the Wind

Để tải về test thử ủng hộ thớt nhé  h0h0 Mong map sẽ pt hơn

View user profile
Tầng 5 on 19/4/2014, 09:22

ai solo map này không nick graren là lengocthach12 chú nào thích hạch sách thì nhào zo

View user profile
Tầng 6 on 19/4/2014, 10:34

Tầng 7 Today at 14:37

Tên truy cập