Đăng ký

Go to page : Previous  1 ... 23 ... 42, 43, 44, 45, 46  Next

Point : 764
Nhận thích : 55
Biệt Danh : Myth.ThieuGiaLX
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Re: Mong muốn ở phiên bản .....1.27 !!!

Mấy ông kia bị thằng mod nó lừa tình rolling on the floor

View user profile
Tầng 841 on 4/8/2011, 17:01
Point : 3
Nhận thích : 0

_Cái thằng PS thì đồng ý nó máu yếu, trị thì cũng có gấu đô vật cũng được, nhưng đánh PS thì ai cũng phải biết lên giáp băng, mà lên giáp băng rồi thì nếu bom bạn sẽ tự thấy sự khác biêt liền... nếu ko tin mời bạn vô thử xem, 2 đứa mình làm vài ván thử ^^. Nick là LNK.PHU thường đánh ở room 3 á.
_Cái kiếm blink nếu ko để cái cooldow 5s thì nói thật khó mà giết được lắm bạn ạ... với lại ko phải tướng nào cũng lên cây đó, ko lẽ 1 tướng late ko còn đủ chổ để lên đồ, thì phải hi sinh 1 slot để mua cây blink để giết dc 1 người? chưa tình dạng như PS đi, bạn sẽ thấy nó linh động cở nào =.=.
_Cái bàn tay vàng thì mình góp ý cho công bằng thôi, nếu bạn nói 2.1k để lên kiếm blink thì cũng nghĩ 1.5k để lên bàn tay vàng cho xứng đáng tí chứ? 40 máu, mà lết lại gần người ta, gặp như ma nữ nó bắng băn rồi chạy bạn sử dụng được à?
_Còn con gấu điện thì...chắc tại bạn thường chơi nó thôi, chứ nếu bạn là nạn nhân bạn sẽ thấy sự bất mãn khi đang đi cùng đồng đội, mình bị kéo, stun rồi đập đầu thì lúc đó bạn sẽ thấy nản thế nào? nếu so sánh với chiêu biến lại gần cúa SVL, bạn có thấy quá bất công? Ké xấu số, hay đồ tể? 1 trò chơi cần có sự công bằng bạn ạ ^^.
Cám ơn các bạn nhiều vì đả bình luận, hy vọng có người góp ý thêm, và hy vọng chủ post và lowji đọc được những dòng này ^^

View user profile
Tầng 842 on 4/8/2011, 17:14
Point : 56
Biệt Danh : nhovippro90

@lnkhanh212 wrote:_Cái thằng PS thì đồng ý nó máu yếu, trị thì cũng có gấu đô vật cũng được, nhưng đánh PS thì ai cũng phải biết lên giáp băng, mà lên giáp băng rồi thì nếu bom bạn sẽ tự thấy sự khác biêt liền... nếu ko tin mời bạn vô thử xem, 2 đứa mình làm vài ván thử ^^. Nick là LNK.PHU thường đánh ở room 3 á.
_Cái kiếm blink nếu ko để cái cooldow 5s thì nói thật khó mà giết được lắm bạn ạ... với lại ko phải tướng nào cũng lên cây đó, ko lẽ 1 tướng late ko còn đủ chổ để lên đồ, thì phải hi sinh 1 slot để mua cây blink để giết dc 1 người? chưa tình dạng như PS đi, bạn sẽ thấy nó linh động cở nào =.=.
_Cái bàn tay vàng thì mình góp ý cho công bằng thôi, nếu bạn nói 2.1k để lên kiếm blink thì cũng nghĩ 1.5k để lên bàn tay vàng cho xứng đáng tí chứ? 40 máu, mà lết lại gần người ta, gặp như ma nữ nó bắng băn rồi chạy bạn sử dụng được à?
_Còn con gấu điện thì...chắc tại bạn thường chơi nó thôi, chứ nếu bạn là nạn nhân bạn sẽ thấy sự bất mãn khi đang đi cùng đồng đội, mình bị kéo, stun rồi đập đầu thì lúc đó bạn sẽ thấy nản thế nào? nếu so sánh với chiêu biến lại gần cúa SVL, bạn có thấy quá bất công? Ké xấu số, hay đồ tể? 1 trò chơi cần có sự công bằng bạn ạ ^^.
Cám ơn các bạn nhiều vì đả bình luận, hy vọng có người góp ý thêm, và hy vọng chủ post và lowji đọc được những dòng này ^^

mình cũng thường xuyên chơi tia chớp và cũng là một người biết chơi tia chớp , mình thấy tia chớp chỉ kéo đối phương nào mạnh nhất team và kéo thì phải đợi nó đang đứng ở ngoài rìa của cửa ra vào để trụ đập tiếp , chứ nếu đang đi giữa đường mà bị kéo vào thì chắc chắn tất cả hero của team sẽ đồng loạt bấm hàng loạt skill có thể gây sát thương và cùng hội đồng , lúc này đồng đội của bạn cũng đã đến kịp và giải quyết là chuyện bình thường trong DF( ai cũng có đầy đủ 4 skill) , gấu điện như thế là được rồi , có sửa là sửa cái khoảng cách lại nhỏ xíu thôi

View user profile time_makeslove2324@yahoo.com
Tầng 843 on 4/8/2011, 17:31
Point : 79
Biệt Danh : F3.LoD.Stick

Gấu điện ulti còn hơn skill 1 pudge ... 100% trúng rolling on the floor

View user profile
Tầng 844 on 4/8/2011, 17:35
Point : 185
Nhận thích : 2097
Biệt Danh : Show me your

1 cây Blink là thoát khỏi Ulti của Gấu.

View user profile
Tầng 845 on 4/8/2011, 17:38
Point : 1262
Nhận thích : 98
Biệt Danh : Master

con gấu rất chi là bt , sao phải fix nhỉ =.=

View user profile
Tầng 846 on 4/8/2011, 17:48

Những ngươì bị Gấu hành nhiều,kéo nhiều và tiếc tiền mua Blink thì hậu quả là bị hành và muốn fix theo đúng tâm lý gamer =_=

View user profile
Tầng 847 on 4/8/2011, 17:53
Nhận thích : 34
Biệt Danh : KoTex_CoCanh

Gấu Đô Vật solo Với Con Chym Non Thử xem nó có còn imba đc hem.
cứ vào trận là bank gấu bank gấu nghe mà đau cả đầu.

View user profile langtudeptraimabarai@yahoo.com
Tầng 848 on 4/8/2011, 18:06
Point : 284
Nhận thích : 1844
Biệt Danh : Lov3.Zong

Mún có thêm trap ( bẫy ) big grin

View user profile 876564521
Tầng 849 on 4/8/2011, 18:07
Point : 125
Nhận thích : 7
Biệt Danh : kietprokgkk

lừa tình good wa , khâm phục đại ca, giờ đã hỉu lệnh you. rồi nhưng éo bjk làm ai chỉ với :0005:

View user profile
Tầng 850 on 4/8/2011, 19:18
Point : 125
Nhận thích : 7
Biệt Danh : kietprokgkk

hãy tuởng tượng avatar cũa bom là con kiu thật thì sao nhĩ :NamCom2:

View user profile
Tầng 851 on 4/8/2011, 19:20
Point : 114
Nhận thích : 272
Biệt Danh : Disney.........

sao cái gì cũng lôi mình ra thế nhỉ

View user profile mituso_killer_fear_rampage@yahoo.com
Tầng 852 on 4/8/2011, 19:24
Point : 1322
Nhận thích : 248

@lMrlBom wrote:baybybubu nó bị ngu nhỉ mấy bác
thằng BOm mày chửi anh ah :@:@:@:@:@:@

View user profile
Tầng 853 on 4/8/2011, 19:25

Hy vọng phutu sẽ cho thêm nhiều model hero mới vào map cho thêm phần mới lạ hấp dẫn,chứ dùng hoài các model có sẵn trong war...chán chán kiểu gì ấy...:">

View user profile
Tầng 854 on 5/8/2011, 03:16
Point : 284
Nhận thích : 1844
Biệt Danh : Lov3.Zong

model cũng đâu hẳng là model gốc trong war , chủ map còn có add thêm effect vào model nữa mà rolling on the floor

View user profile 876564521
Tầng 855 on 5/8/2011, 06:36
Point : 8902
Nhận thích : 29
Biệt Danh : Legend...Myth

e mong mún ở 1.27 là fix hết tất cả các bug là được rồi ~~

View user profile anhviet_tenem_lentrai_timanh98@yahoo.com
Tầng 856 on 5/8/2011, 20:52

em có một số mong muốn ở phiên bản 1.27 :

- Nên có một đấu trường riêng , dành cho việc solo 1-1 , trên GG có hàng tá thằng khi chơi mà còn chữi nhau lung tung bằng các câu tục tiểu , khó có ai khi nhìn vào một diễn đàn với đa số các member có ăn học ở đây mà khi nhìn vào game thì thấy thô thiển vô cùng , nên chi bằng cứ ''thằng gà'' , ''thằng ngu'' thì ta nên giải quyết bằng một trận solo 1-1 để xem ai ngu hơn ai , ý tưởng đấu trường được em lấy từ map naruto shippuden , nhưng đấu trường của ta nên có núi , cây cối , địa hình dốc để dễ thi triển chiến thuật , các thành viên sẽ thách đấu với nhau bằng một lệnh trừ nào đấy hoặc skill , người được thách đồng ý thì mới cho vào đấu trường , khi vào cả 2 sẽ đầy hp, mp , tất cả skill và chiến thắng sẽ nhận được 1000 , nhưng đồng đội sẽ không được hưởng
- Có một bác trong topic này trình bày về việc -weather và mỗi một thời tiết sẽ tương ứng với các hero cùng hệ làm tăng các chỉ số chủ thế như là tốc độ hồi hp , hay +damge , ngược lại hero khắc hệ sẽ bị trừ chỉ số , điều này tạo ra tính chiến thuật cao và biết lợi dụng những điều kiện của thiên nhiên để xoay sở trong chiến đấu
- Mỗi một hệ thì đã thời tiết của riêng rồi , vậy thì sao ta không cho bấy nhiêu boss vào để cho thêm hấp dẫn , ta phải có một nơi gọi là mê cung , và trong mê cung sẽ có một lối vào duy nhất và có nhiều cánh cửa khác nhau , mỗi một cửa sẽ tương ứng với boss của một hệ và một thời tiết khác nhau , cửa sẽ tự động mở khi đứng gần khoảng cách , người ta sẽ biết nên cho hero nào vào để mang tiền về đồng đội sớm , đồng thời cũng khiến cho đối thủ khó tìm kiếm vì phải đi lục soát từng chỗ một để kiếm hero , đây cũng là cách để thể hiện khả năng chơi trốn tìm của các hero , nếu các bạn nói đối phương sẽ tìm boss nào cùng hệ để xác định vị trí thì xin thưa ta cũng không ngu gì mà cứ đâm đầu vào boss cùng hệ , vì cũng có một số hệ không kị với ta và ta vẫn có thể chiến đấu như bình thường , tuỳ theo tình huống mà chọn boss
- Nên có thêm lệnh nào đấy để cho đồng đội tuỳ ý điều khiển một đồng đội bất kì , vì không phải ai cũng biết cách chơi tất cả các hero , mà khi vào trận thì thằng này kêu -swap thằng kia kêu -swap mà ai cũng muốn được chơi con mạnh nên rất khó xử trong chuyện này

rất mong lowji xem xét ý kiến của em

Tầng 857 on 6/8/2011, 14:18
Nhận thích : 34
Biệt Danh : KoTex_CoCanh

@aloxinhho wrote:em có một số mong muốn ở phiên bản 1.27 :

- Nên có một đấu trường riêng , dành cho việc solo 1-1 , trên GG có hàng tá thằng khi chơi mà còn chữi nhau lung tung bằng các câu tục tiểu , khó có ai khi nhìn vào một diễn đàn với đa số các member có ăn học ở đây mà khi nhìn vào game thì thấy thô thiển vô cùng , nên chi bằng cứ ''thằng gà'' , ''thằng ngu'' thì ta nên giải quyết bằng một trận solo 1-1 để xem ai ngu hơn ai , ý tưởng đấu trường được em lấy từ map naruto shippuden , nhưng đấu trường của ta nên có núi , cây cối , địa hình dốc để dễ thi triển chiến thuật , các thành viên sẽ thách đấu với nhau bằng một lệnh trừ nào đấy hoặc skill , người được thách đồng ý thì mới cho vào đấu trường , khi vào cả 2 sẽ đầy hp, mp , tất cả skill và chiến thắng sẽ nhận được 1000 , nhưng đồng đội sẽ không được hưởng
- Có một bác trong topic này trình bày về việc -weather và mỗi một thời tiết sẽ tương ứng với các hero cùng hệ làm tăng các chỉ số chủ thế như là tốc độ hồi hp , hay +damge , ngược lại hero khắc hệ sẽ bị trừ chỉ số , điều này tạo ra tính chiến thuật cao và biết lợi dụng những điều kiện của thiên nhiên để xoay sở trong chiến đấu
- Mỗi một hệ thì đã thời tiết của riêng rồi , vậy thì sao ta không cho bấy nhiêu boss vào để cho thêm hấp dẫn , ta phải có một nơi gọi là mê cung , và trong mê cung sẽ có một lối vào duy nhất và có nhiều cánh cửa khác nhau , mỗi một cửa sẽ tương ứng với boss của một hệ và một thời tiết khác nhau , cửa sẽ tự động mở khi đứng gần khoảng cách , người ta sẽ biết nên cho hero nào vào để mang tiền về đồng đội sớm , đồng thời cũng khiến cho đối thủ khó tìm kiếm vì phải đi lục soát từng chỗ một để kiếm hero , đây cũng là cách để thể hiện khả năng chơi trốn tìm của các hero , nếu các bạn nói đối phương sẽ tìm boss nào cùng hệ để xác định vị trí thì xin thưa ta cũng không ngu gì mà cứ đâm đầu vào boss cùng hệ , vì cũng có một số hệ không kị với ta và ta vẫn có thể chiến đấu như bình thường , tuỳ theo tình huống mà chọn boss
- Nên có thêm lệnh nào đấy để cho đồng đội tuỳ ý điều khiển một đồng đội bất kì , vì không phải ai cũng biết cách chơi tất cả các hero , mà khi vào trận thì thằng này kêu -swap thằng kia kêu -swap mà ai cũng muốn được chơi con mạnh nên rất khó xử trong chuyện này

rất mong lowji xem xét ý kiến của em
Bật F11 lên chỉnh cho người khách sử dụng chung hẻo đc mà.(share)
ý tưởng gi ghe vậy. 1 ng dùng lệnh thách đấu bên kia đồng ý là vào bem.xong thưởng 1k.
xong dùng lệnh nữa vào quánh nữa.ra thưởng 1k nữa.
cái này bug tiền thi v.l ra.

View user profile langtudeptraimabarai@yahoo.com
Tầng 858 on 7/8/2011, 14:54

@KoTex_CoCanh wrote:
Bật F11 lên chỉnh cho người khách sử dụng chung hẻo đc mà.(share)
ý tưởng gi ghe vậy. 1 ng dùng lệnh thách đấu bên kia đồng ý là vào bem.xong thưởng 1k.
xong dùng lệnh nữa vào quánh nữa.ra thưởng 1k nữa.
cái này bug tiền thi v.l ra.

ặc ặc , nếu bác biết trước không đánh lại nó thì bác có dám đồng ý không laughing , 1k chứ đâu phải là ít

Tầng 859 on 8/8/2011, 14:06
Point : 3
Biệt Danh : gaconomyeu

sữa 1k thành 100 thì có lý hơn

View user profile
Tầng 860 on 10/8/2011, 12:22

Tầng 861 Today at 13:48