Đăng ký

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 25 ... 46  Next

Point : 185
Nhận thích : 2097
Biệt Danh : Show me your
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Re: Mong muốn ở phiên bản .....1.27 !!!

Vậy thì bạn cứ chơi 1.25 đi oh go on

View user profile
Tầng 81 on 8/5/2011, 21:17
Point : 505
Nhận thích : 71
Biệt Danh : okdetao

@Ultimate wrote:
@okdetao wrote:_Medusa hy vọng ở 1.26 thường thường lại 1 chút skill 2 quá nhìu chức năng , tấn công hút mana - bị tấn công hút mana- hút mana về cho mình - sát thươg = lượg mana hút ...Đã vậy tốc độ đánh ở 1.25 này khá là nhanh lại thêm skill3 ..trâu lại càng mạnh @@
_Pháp sư : ulti ko còn là 1 kỹ năng hiệu quả nữa ..đã giảm CD xuống thì hy vọng nó vừa chạy vừa thi triển được ,bấm xong phải đứng khoảng 1s mới cho hồi skill còn bấm xong đứg chưa tới 1 giây mà chạy là coi như hỏng ..pk cực kỳ khó chịu trong lúc cấp bách khó mà lưu loát gặp slow thì càng khó chạy >"<
_Tiên nữ giảm CD skill 1 lại 1 chút ..skill 2 hơi khiếp ( thấy ghi khiếp quá nhưng chưa có dịp test )
_Đạo tặc + tiền quá nhìu lại thêm mấy cái compo skill Holy này nọ nó lại càng khẳng định sự đại gia =.=!
_1.26 kiểm tra lại đội thi công cầu cống làm nền móng cho vững chắc 1 tý cầu ưa sập @@
Medusa : Bỏ Skill 1 cũ thay vào Skill Bi Tô Thanh Phong. Medusa giờ chỉ đánh chay,muốn fix gì nữa :T Ko fix,thế là đc roài.
Pháp Sư : Đồng ý fix lại Ulti,so sánh 1.24 vs 1.25 fix như chưa fix,lại tăng thêm thời gian...
Tiên Nữ : Phải tăng lên chứ sao lại giảm :T Bà Tiên Nữ này buff máu như điên. Skill 2 hiểu đơn giản là cho người khác chịu bớt đòn cho mình thôi.
Đạo Tặc : Thấy hấp dẫn nhưng chưa chơi bao giờ.
Vụ sập cầu : không có gì để bàn thêm nữa

Vụ tiên nữ nhầm : tăng CD lên =.=!
Vụ Medusa thì nên xét lại : cần fix ở đây là fix cái skill 2 quá nhìu tác dụng 18% cũng ko phải là nhỏ đâu .đánh nó vừa bị hút vừa bị sát thương tương ứng mà nó đánh mình mình cũng bị sát thương và bị hút đã vậy còn cái ulti nữa rồi slow bị nó bắn thì khó mà sống đc ..Ko thể tính đc lượng damage mà nó xuất ra ..Mún giết nó cũg rất mơ hồ ko bít có hạ đc hay ko ...còn cái việc bỏ skill nào thay skill nào thì với 2 con mắt của tôi tôi đủ biết ..
Ví dụ skill 2 nó max là hút 100 mana đi ..Mình đánh nó hên xui dính vào 18% bị mất 100 máu xong nó bắn phát trúng 18% nữa lại thêm 100 máu + damage của nó chắc khoảng 78 trong tic tắc đã mất 278 máu ...mặc dù 18% nhưng thấy nó hút cũng khá nhanh vì tốc độ đánh của nó tương đối ( Agi mà )

View user profile
Tầng 82 on 8/5/2011, 23:10

Mình nghĩ 18% và các hiệu ứng khác như vậy là được rồi. Nhìn Ma Nữ bây giờ không có Skill AOE,có đánh thì cũng chỉ có thể nhắm vào một mục tiêu mà đánh. Ulti thì chỉ vô dụng khả năng đánh tay của mục tiêu chứ đâu có slience hay stun ? Mỗi con một kiểu mà,Ma Nữ fix đi fix lại,fix tái fix hồi rồi. Nếu so sánh lúc nó còn Ulti hóa đá khi các mục tiêu tấn công lên bản thân và bây giờ thì đúng là vẫn chưa thể bằng ngày xưa đc Mình nghĩ bây h là hoàn hảo nhất. Mình thích Medusa bây h.
Chốt lại là ko nên fix big grin

View user profile
Tầng 83 on 9/5/2011, 00:12
Point : 9
Nhận thích : 1

Trước hết xin cảm ơn Lowji đã tạo ra 1 map rất hay để mọi người được giải trí, nhưng theo mình thì cần 1 số thay đổi để Map có thể cân bằng hơn.
Các bạn khác cũng có thể vào đây đóng góp thêm ý kiến.
08/05/2011
1/ Hero Phù Thuỷ Thời Gian nên xoá đi hoặc bỏ Until của nó. Skill này làm mất cân bằng Team rất nhiều
VD: Chỉ cần Hero này đồ đạt kha khá là có thể tiễn 1 Late Hero khủng lên đường mà không được chống cự. Hay cuối về Late Game để Hero này Def cũng là 1 nổi khó chịu rồi. Theo mình được bjk nếu chơi chế độ Ap thì cũng cấm pick Hero này. Nên mong mún Lowji thay đổi until kon này hoặc xoá nó đi, cũng không ảnh hưởng đến chất lượng map.
2/ Hero Bướm Tiên đã có 1 Until áp sát lại thêm skill 1 stun hơi lâu thì quá imba rồi
VD: chỉ cần lên Vòng Vàng và Trượng+2 thì ở Lv7 tiễn 2 Hero (Intel) lên đường không khó.
Nên đề xuất thay đổi skill Stun bằng gây Dagme thôi cũng đủ mệt.
3/ Vấn đề "Chim" trong D&F có lẽ hơi phế. Lowji có thể nâng cấp kon Chjm đưa đồ như Dota được không (Tăng tốc bay, tự động chuyển đồ đến Hero, tự quay về nhà...)
4/ Nhà để đồ D&F phải đứng lại gần mới lấy được đồ trong khi lại sắp xếp xít xao với các Hero mua đồ tạo nên tình chậm chạp khi lấy đồ (ảnh hưởng đến 1 vài trường hợp cần ra ngay để combat)
5/ Tình trạng Hack Map chuyển tiền diễn ra tràn lan. Lowji có thể tham khảo người tạo ra Map Kiếm Thế về hệ thống chống Hack Map khá hay. Click vào 1 mục tiêu khuất sight liền bị phát hiện Hack Map và không nhận được Tiền khi farm hay giết người.(vẫn nhận được tiền theo thời gian) giảm 20%sát thương, 10% tốc độ di chuyển. Dzậy là tụi nó hết Hack Map

View user profile
Tầng 84 on 9/5/2011, 00:39
Point : 108
Nhận thích : 85
Biệt Danh : Ameth.K

@westermost wrote:Trước hết xin cảm ơn Lowji đã tạo ra 1 map rất hay để mọi người được giải trí, nhưng theo mình thì cần 1 số thay đổi để Map có thể cân bằng hơn.
Các bạn khác cũng có thể vào đây đóng góp thêm ý kiến.
08/05/2011
1/ Hero Phù Thuỷ Thời Gian nên xoá đi hoặc bỏ Until của nó. Skill này làm mất cân bằng Team rất nhiều
VD: Chỉ cần Hero này đồ đạt kha khá là có thể tiễn 1 Late Hero khủng lên đường mà không được chống cự. Hay cuối về Late Game để Hero này Def cũng là 1 nổi khó chịu rồi. Theo mình được bjk nếu chơi chế độ Ap thì cũng cấm pick Hero này. Nên mong mún Lowji thay đổi until kon này hoặc xoá nó đi, cũng không ảnh hưởng đến chất lượng map.
2/ Hero Bướm Tiên đã có 1 Until áp sát lại thêm skill 1 stun hơi lâu thì quá imba rồi
VD: chỉ cần lên Vòng Vàng và Trượng+2 thì ở Lv7 tiễn 2 Hero (Intel) lên đường không khó.
Nên đề xuất thay đổi skill Stun bằng gây Dagme thôi cũng đủ mệt.
3/ Vấn đề "Chim" trong D&F có lẽ hơi phế. Lowji có thể nâng cấp kon Chjm đưa đồ như Dota được không (Tăng tốc bay, tự động chuyển đồ đến Hero, tự quay về nhà...)
4/ Nhà để đồ D&F phải đứng lại gần mới lấy được đồ trong khi lại sắp xếp xít xao với các Hero mua đồ tạo nên tình chậm chạp khi lấy đồ (ảnh hưởng đến 1 vài trường hợp cần ra ngay để combat)
5/ Tình trạng Hack Map chuyển tiền diễn ra tràn lan. Lowji có thể tham khảo người tạo ra Map Kiếm Thế về hệ thống chống Hack Map khá hay. Click vào 1 mục tiêu khuất sight liền bị phát hiện Hack Map và không nhận được Tiền khi farm hay giết người.(vẫn nhận được tiền theo thời gian) giảm 20%sát thương, 10% tốc độ di chuyển. Dzậy là tụi nó hết Hack Map
1/ phù thuỷ đánh ap mà pick thì thíu cha gì cách mà đập nó rolling on the floor fix lại chỉ làm nó cùi thui nó chỉ đáng sợ khi ng` ta hack map thôi
2/ con bướm tiên là mẫn tiệp nó chỉ có ko tới 1k máu hệ thống skill như thế là wa' chuẩn giết nó ko khó 1 cái silence là xong mọi việc ăn thua combat thôi chú bảo fix nó thì fix thế nào?
3/ hades ko bình luận cũng như bướm tiên thôi ko cần fix làm gì
4/ Con Medusa chiu cuối chỉ cần có ng` đứng trong phạm vi ảnh hưỡng skill ulty đánh nó hay chơi skill nó lập tức sẽ bất động ( như hoá đá ) cho nó tán + 1 skill hút mana + mana shield lên thêm cái phồn tinh lên dame bình thường thì value của value... khoái lang bị nhầm skill mạnh thế kia đánh còn ko lại nó
5/ Để ý thấy mỗi khi fix vài con hơi hơi mạnh tý thì mọi ng` la ỏm tỏi lên trong khi divide có vô số tướng late "md." như: hồn ma cổ đại, vô diện nhân, lâm tặc, búa xua, v.v. Tui thấy 1.25 này gần như rất hoàn hảo vì con gì cũng mạnh! con này mạnh thì con khác trị dc! nói chung chã con nào vô đối!!!Vd điển hình mà thấy nhìu ng` la hết nham nhãm nhất là:
1. Bác bướm tiên: ai cũng bão nó bất tữ thế mà 1 chục đứa đánh hết 1 chục đứa cầm con bướm feed mạng cho ng` ta! skill nó mạnh nhưng ko dễ xài! bản thân nó mạnh nhưng ko dễ chơi! ai bik đánh thì nó mạnh! ai bik đè thì nó yêu! còn ai ngu thì đứa cầm bướm tiên thì chê yếu đứa bị thằng pro đánh thì bão nó mạnh! hồ đồ
2. Con nữ hoàng băng giá lúc đầu nói là nó mạnh nhưng test vài lần sau thì cũng 1 suy nghĩ đã là tướng mẫn tiệp sức sát thương của skill mạnh như thế là bình thường! Vô số con đập nó bầm dập rolling on the floor build skill thế khá ổn khỏi fix
3. Nhắc đi nhắc lại con tiên nữ tui đánh tới hum nay ko bik là ngày thứ mấy ( đánh ap ko nhá) chã có 1 đứa nào dại khờ mà dám pick tiên nữ! mà có pick thì toàn là out game sớm. bac1 nào cũng bão nó khũng "em xin kíu" lun
4. Cái mắc cười nhất là mấy con tướng skill tấn công mạnh thì ai cũng wao.wo. còn mấy con tướng late mạnh bà cố với skill passive mạnh value thì ko ai than vãn. Cứ giống như muốn mấy con tướng late lun lun mạnh ko cho phép ai trị dc nó vậy.
Tóm lại vớ va vớ vẫn lũ dỡ hơi

Last edited by darkmana3 on 9/5/2011, 11:16; edited 1 time in total

View user profile
Tầng 85 on 9/5/2011, 07:16
Point : 34
Nhận thích : 27

@happy ending wrote:
@vuaduadoi25 wrote:1. Đạo tặc fram nhanh + dd tiền ....

2. buom tien : + 3 phồn tinh => bat tu

3.tinker bell : ..... miễn bình luận

4. 2 con chim mới ra , a` thì nhỉn rất hay , nhưng tác dụng phu. thì .... lại giúp hasdes 1 lần nữa khẳng định tên tuổi về mọi mặt : late , p nhà , gank....

5. muốn bao nhiêu hero cầm các uti aoe nữa gây stun + x str agi ene nữa ? khi xưa là AQUAFINA , trâu hoang , viêm hoả chưa đủ sao nhỉ nay lại đến bé thần AS

toàn các hero new là cha chú ở các trận combat....

+ fix hero + thêm 1 đường mòn + cây cối vào QV + thay doi địa hình QV : QV thuộc hệ lủa ? nơi sống là biển ???? mình nghỉ nên thêm 1 số creep trong đường mòn vào QV trong các lùm cây + trang trí 1 ít đầu lâu làm cho no tan hoang 1 tý

6. Các góc cây ở lan fram thực sự ko hữu hiệu khi bị bắt ở 2 lan dưới và trên bạn chỉ cắm đầu chạy nếu có blink thì sống sót chứ ko ai điên đầu chui vào lùm cây vì nó chỉ có 1 đường duy nhất ??

nen tạo 1 đường xuống hay đó như TAKUMA đã từng minh hoạ thì thật sự hữu hiệu hơn.

p/s : chỉ là góp ý ko có tính chat phê phán gì cả nếu lọwji có đọc thì lưu tâm lại dùm mình xíu THANKS cậu . vì mình biết sức người có hạn ....
- 1 Trước tiên bạn chỉ cần gởi 1 bài là được không cần gởi liền cả 2 bài như thế.

1. Đạo tặc fram nhanh + dd tiền ....

2. buom tien : + 3 phồn tinh => bat tu

3.tinker bell : ..... miễn bình luận

4. 2 con chim mới ra , a` thì nhỉn rất hay , nhưng tác dụng phu. thì .... lại giúp hasdes 1 lần nữa khẳng định tên tuổi về mọi mặt : late , p nhà , gank....

5. muốn bao nhiêu hero cầm các uti aoe nữa gây stun + x str agi ene nữa ? khi xưa là AQUAFINA , trâu hoang , viêm hoả chưa đủ sao nhỉ nay lại đến bé thần AS

toàn các hero new là cha chú ở các trận combat....

- 2 hình như không phải là mong muốn ở phiên bản 1.26

- 3 thần AS ulti AOE từ lúc mới ra đời chứ không phải pb 1.25 mới ulti AOE

p/s vẫn mong nhận được góp ý của các bạn để D & F ngày càng được hoàn thiện hơn.

3. hunter nói đúng rồi 9 thức vẻ 1.25 uti lv 6+ 300 damge + x3 ene

View user profile
Tầng 86 on 9/5/2011, 10:10
Point : 108
Nhận thích : 85
Biệt Danh : Ameth.K

đừng bảo là con thần ánh sáng có skill cuối value xíu thì lại đòi fix nha! cho xin đi! fix con đó là fe^' nhân đó ỡ đó mà fix ko có fix gì hết con đó vậy dc rồi nó có sống nỗi với ai đâu ai bỉu dại cho nó đập làm gì ( avt giải quyết mọi vấn đề )

View user profile
Tầng 87 on 9/5/2011, 11:41

@NgocLeo wrote:Mình nghĩ 18% và các hiệu ứng khác như vậy là được rồi. Nhìn Ma Nữ bây giờ không có Skill AOE,có đánh thì cũng chỉ có thể nhắm vào một mục tiêu mà đánh. Ulti thì chỉ vô dụng khả năng đánh tay của mục tiêu chứ đâu có slience hay stun ? Mỗi con một kiểu mà,Ma Nữ fix đi fix lại,fix tái fix hồi rồi. Nếu so sánh lúc nó còn Ulti hóa đá khi các mục tiêu tấn công lên bản thân và bây giờ thì đúng là vẫn chưa thể bằng ngày xưa đc Mình nghĩ bây h là hoàn hảo nhất. Mình thích Medusa bây h.
Chốt lại là ko nên fix

Nhìn chung thì nó cũng ổn nhưng OK nghĩ nên giảm lượng mà nó hút lại còn khoảng 70 80 là ngon chứ 115 hơi nhìu
mặc dù 18% nhưng thật sự ko phải vậy chút nào hút gần như liên tục ấy chứ..Có bao giờ Leo thấy 1 hero nào mà đứng tank với trụ cổ thụ trong nhà đến lúc cây cổ thụ đổ chưa ( trừ con Xạ thủ ) với lượng damage trắng tầm 120 và + 50 damage xanh =.=! .Ngay cả đại trâu như đạo tặc xưa kia còn chưa có khả năng đó nhưng medusa ngày nay thì có đấy @@

Last edited by okdetao on 9/5/2011, 15:21; edited 1 time in total

View user profile
Tầng 88 on 9/5/2011, 15:17
Point : 22
Nhận thích : 2

Không thấy ai nhắc đến đồ tể nhỉ. Ulti bị lỗi cd. Con này v1.25 phải gọi là imba vãi mật. Cứ nhằm vào thằng nào là thằng đó chết chắc. Tôi đánh Đồ tể là cả team chúng nó ko dám nhảy vào đánh mình :0018: .

View user profile
Tầng 89 on 9/5/2011, 15:18

@okdetao wrote:
@NgocLeo wrote:Mình nghĩ 18% và các hiệu ứng khác như vậy là được rồi. Nhìn Ma Nữ bây giờ không có Skill AOE,có đánh thì cũng chỉ có thể nhắm vào một mục tiêu mà đánh. Ulti thì chỉ vô dụng khả năng đánh tay của mục tiêu chứ đâu có slience hay stun ? Mỗi con một kiểu mà,Ma Nữ fix đi fix lại,fix tái fix hồi rồi. Nếu so sánh lúc nó còn Ulti hóa đá khi các mục tiêu tấn công lên bản thân và bây giờ thì đúng là vẫn chưa thể bằng ngày xưa đc Mình nghĩ bây h là hoàn hảo nhất. Mình thích Medusa bây h.
Chốt lại là ko nên fix

Nhìn chung thì nó cũng ổn nhưng OK nghĩ nên giảm lượng mà nó hút lại còn khoảng 70 80 là ngon chứ 115 hơi nhìu
mặc dù 18% nhưng thật sự ko phải vậy chút nào hút gần như liên tục ấy chứ..Có bao giờ Leo thấy 1 hero nào mà đứng tank với trụ cổ thụ trong nhà đến lúc cây cổ thụ đổ chưa ( trừ con Xạ thủ ) với lượng damage trắng tầm 120 và + 50 damage xanh =.=! .Ngay cả đại trâu như đạo tặc xưa kia còn chưa có khả năng đó nhưng medusa ngày nay thì có đấy
Có vụ đó cơ à straight face tớ chưa thử.
Skill 2 (bây giờ) của Medusa gây sát thương tương đương với lượng nội lực bị hút,nếu mục tiêu bị rút hết mana thì cũng chả gây đc thêm sát thương nữa big grin Cái này cũng là một điểm bất lợi của Skill này. big grin

View user profile
Tầng 90 on 9/5/2011, 16:29

18% coi vậy chứ nó xuất như điên đáng lý ra là 34% lun đấy @@ share cho Leo 1 bí mật đừng nói ai nghe nha .Đừng nói ai biết nha hero thì có thể tùy hero ít hay nhìu mana nhưg có 1 mục tiêu mà nó hút thoải mái lun đó là các cây trụ ^^ nếu chú ý kỹ nó vẫn hút đc ^^ cây to cây nhỏ gì hút hết ..skill 3 max hình như 1 sát thương là 0.25 mana thì phải ..1 đám creep chắc 7 con mấy con xì ke thì 50 chim tê giác hình như 150 cứ lao vào đám creep đánh thì thấy hút như cái máy >.<

View user profile
Tầng 91 on 9/5/2011, 17:33
Point : 65
Nhận thích : 1

có thêm lệnh -st (status) để hiện thông số cho 1 số con như :
Đồ Tể : số str nhận đc bằng việc giết người , Phần trăm kéo chính xác vào hero
Viêm Hoả : số agi nhận đc bằng việc giết người
.... ko nhớ nữa @@
Nếu có thể thì kết hợp -ms lun để hiện đầy đủ thông tin về 1 hero

View user profile
Tầng 92 on 9/5/2011, 18:05
Point : 43
Nhận thích : 4
Biệt Danh : warlord4vn

Đề Nghị Sửa lại skill 1, 3 của tiên nữ, hoặc ko cho skill này stack với skill 3 của TCTH, trong replay dưới đây, 44 -ap team mình bị ép ngay từ phút thứ 3, phút thứ 5 banh trụ đầu và banh nhà ở phút thứ 10:
mediafire.com ?8eol9odr108rcbl
Mong Lowji fix sớm, combo trên còn chưa có mặt của mấy con như voi ma mút, trâu hoang hay chúa tể muôn loài mà đã khủng thế, nếu đủ bộ, chắc không cần đợi tới phút thứ 10 mới banh nhà đâu nailbiting
Một số đề nghị:
Skill 1 bơm máu có thể lên 360, nhưng chỉ tối đa 5 mục tiêu = số tướng tối đa => đúng nghĩa support
Skill 3 giảm AOE từ 1200 xuống 700

Last edited by warlord4vn on 9/5/2011, 20:26; edited 2 times in total

View user profile
Tầng 93 on 9/5/2011, 19:40
Point : 43
Biệt Danh : warlord4vn

sr all, cái link trên có dính cái ad, mọi người khi bấm vào xong, trong thanh address xoá hết chừa lại tới phần http:\\\www.mediafire.... về sau thì để nguyên, ko biết tại sao, dù chỉ Ctrl +C, V full link

View user profile
Tầng 94 on 9/5/2011, 19:41

Hoặc chờ 5s ấn vào ô Skip Ad bên góc tay phải trên cùng cửa sổ là đc.

View user profile
Tầng 95 on 9/5/2011, 20:00
Point : 25
Nhận thích : 0
Biệt Danh : -543543543n5435

Mình có một mong muốn nhỏ nhoi thôi đó là cái vụ chia tiền ấy, vào game rồi nên để 1 lúc hẵng chia tiền để cho mấy cái thằng chưa vào đã out nó khỏi ăn tiền của những người còn chơi sad

View user profile
Tầng 96 on 9/5/2011, 20:33
Point : 180

Con đồ tể sữa lại ulti thật là vãi :0002: lên 4-5 cái lựu ngọc dễ ẹt còn lẹ hơn cả phồn tinh :0005: tốn chỉ vài K nhưng sau đó 1 hit thì :0002:

View user profile
Tầng 97 on 9/5/2011, 21:42
Point : 23
Biệt Danh : huykiller

pac lowji nên fix lại công thức ITEM Phong sương phần Rìu 1/ Mâu 1/Trượng 1 mà với số lượng tiền kiểu này 1800/3000/3100 thế thì có vài pac mới chơi lại ép đúng công thức là r1/m1/tr1 lại nghĩ mình ép sai ngồi cả buổi trời nhìn công thức pac lowji thì hero team đối phương cho ăn hành liên miên hoặc bem nhà nhanh chóng @_@ :0002:

View user profile
Tầng 98 on 10/5/2011, 13:07
Point : 23
Biệt Danh : huykiller

@huykiller wrote:pac lowji nên fix lại công thức ITEM Phong sương phần Rìu 1/ Mâu 1/Trượng 1 mà với số lượng tiền kiểu này 1800/3000/3100 thế thì có vài pac mới chơi lại ép đúng công thức là r1/m1/tr1 lại nghĩ mình ép sai ngồi cả buổi trời nhìn công thức pac lowji thì hero team đối phương cho ăn hành liên miên hoặc bem nhà nhanh chóng @_@ :0002:
pac phải sửa là rìu 2/ mâu 2/ trượng 2 đúng hơn mong 1.26 pac coi Item nào lỗi sửa lun @_@ loser

View user profile
Tầng 99 on 10/5/2011, 13:09

@okdetao wrote:18% coi vậy chứ nó xuất như điên đáng lý ra là 34% lun đấy @@ share cho Leo 1 bí mật đừng nói ai nghe nha .Đừng nói ai biết nha hero thì có thể tùy hero ít hay nhìu mana nhưg có 1 mục tiêu mà nó hút thoải mái lun đó là các cây trụ ^^ nếu chú ý kỹ nó vẫn hút đc ^^ cây to cây nhỏ gì hút hết ..skill 3 max hình như 1 sát thương là 0.25 mana thì phải ..1 đám creep chắc 7 con mấy con xì ke thì 50 chim tê giác hình như 150 cứ lao vào đám creep đánh thì thấy hút như cái máy >.<
Mình thử đánh trụ và để ý cột nội lực,đâu thấy hút gì T_T

View user profile
Tầng 100 on 10/5/2011, 20:20

Tầng 101 Today at 05:16

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 25 ... 46  Next

Tên truy cập