Đăng ký

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 25 ... 46  Next

Point : 155
Nhận thích : 20
Biệt Danh : Là gì nhi~ ..
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Re: Mong muốn ở phiên bản .....1.27 !!!

tui nghi nen them tru phong thu va them dam cho no chu co 4 cai tru win nhanh lam

View user profile
Tầng 61 on 8/5/2011, 09:24
Point : 231
Nhận thích : 3

Theo tui , tăng CD skill 1 Tiên nữ từ 6 lên 9 giây
Còn item Phong sương mà nếu tăng slow 2 giây thì khủng quá , 1,5s là cùng thôi ...

View user profile
Tầng 62 on 8/5/2011, 09:27
Point : 1
Nhận thích : 0

-Thêm kon tướng TinKer giống trong DDay phá nhà x3 dame cho đa dạng Hero!

-Trụ của team 2 ở map 1.26 nên giống trụ của team 2 trong DDay hoặc DOTA sẽ hay hơn.

-Trụ trong phải mạnh hơn trụ ngoài, thêm 2 trụ nhỏ ở mỗi cổng ra!

-Đề nghị sửa lại skill của con tướng gì quên tên rồi, nó giống con cá, cầm cung, bắn mũi tên băng, vừa đánh vừa hút mana. Hôm qua team địch ra nó 2 lần thì team của tui đều thua, vì nó đong băng kinh quá. Nói chung là sửa chiêu cuối của nó vì thời gian choáng quá lâu, đã thế còn choáng cả khu vựa nữa mới sợ chứ!

-Thêm lệnh để xem tốc độ đánh của Hero. Ví dụ: Tui bấm -as màn hình sẽ thông báo chính xác tộc độ đánh hiện tại của hero mình "Tốc độ đánh: 1.35 phát/giây"!

Last edited by trungminhchuaa on 8/5/2011, 09:48; edited 1 time in total

View user profile
Tầng 63 on 8/5/2011, 09:37
Point : 185
Nhận thích : 11

1. Đạo tặc fram nhanh + dd tiền ....

2. buom tien : + 3 phồn tinh => bat tu

3.tinker bell : ..... miễn bình luận

4. 2 con chim mới ra , a` thì nhỉn rất hay , nhưng tác dụng phu. thì .... lại giúp hasdes 1 lần nữa khẳng định tên tuổi về mọi mặt : late , p nhà , gank....

5. muốn bao nhiêu hero cầm các uti aoe nữa gây stun + x str agi ene nữa ? khi xưa là AQUAFINA , trâu hoang , viêm hoả chưa đủ sao nhỉ nay lại đến bé thần AS

toàn các hero new là cha chú ở các trận combat....

+ fix hero + thêm 1 đường mòn + cây cối vào QV + thay doi địa hình QV : QV thuộc hệ lủa ? nơi sống là biển ???? mình nghỉ nên thêm 1 số creep trong đường mòn vào QV trong các lùm cây + trang trí 1 ít đầu lâu làm cho no tan hoang 1 tý

6. Các góc cây ở lan fram thực sự ko hữu hiệu khi bị bắt ở 2 lan dưới và trên bạn chỉ cắm đầu chạy nếu có blink thì sống sót chứ ko ai điên đầu chui vào lùm cây vì nó chỉ có 1 đường duy nhất ??

nen tạo 1 đường xuống hay đó như TAKUMA đã từng minh hoạ thì thật sự hữu hiệu hơn.

p/s : chỉ là góp ý ko có tính chat phê phán gì cả nếu lọwji có đọc thì lưu tâm lại dùm mình xíu THANKS cậu . vì mình biết sức người có hạn ....

View user profile
Tầng 64 on 8/5/2011, 09:42
Point : 17946
Nhận thích : 7556
Biệt Danh : tập solo

@vuaduadoi25 wrote:1. Đạo tặc fram nhanh + dd tiền ....

4. 2 con chim mới ra , a` thì nhỉn rất hay , nhưng tác dụng phu. thì .... lại giúp hasdes 1 lần nữa khẳng định tên tuổi về mọi mặt : late , p nhà , gank....

5. muốn bao nhiêu hero cầm các uti aoe nữa gây stun + x str agi ene nữa ? khi xưa là AQUAFINA , trâu hoang , viêm hoả chưa đủ sao nhỉ nay lại đến bé thần AS

+ fix hero + thêm 1 đường mòn + cây cối vào QV + thay doi địa hình QV : QV thuộc hệ lủa ? nơi sống là biển ???? mình nghỉ nên thêm 1 số creep trong đường mòn vào QV trong các lùm cây + trang trí 1 ít đầu lâu làm cho no tan hoang 1 tý

6. Các góc cây ở lan fram thực sự ko hữu hiệu khi bị bắt ở 2 lan dưới và trên bạn chỉ cắm đầu chạy nếu có blink thì sống sót chứ ko ai điên đầu chui vào lùm cây vì nó chỉ có 1 đường duy nhất ??

nen tạo 1 đường xuống hay đó như TAKUMA đã từng minh hoạ thì thật sự hữu hiệu hơn.

p/s : chỉ là góp ý ko có tính chat phê phán gì cả nếu lọwji có đọc thì lưu tâm lại dùm mình xíu THANKS cậu . vì mình biết sức người có hạn ....
- 1 Trước tiên bạn chỉ cần gởi 1 bài là được không cần gởi liền cả 2 bài như thế.

1. Đạo tặc fram nhanh + dd tiền ....

- 2 hình như không phải là mong muốn ở phiên bản 1.26

- 3 thần AS ulti AOE từ lúc mới ra đời chứ không phải pb 1.25 mới ulti AOE

p/s vẫn mong nhận được góp ý của các bạn để D & F ngày càng được hoàn thiện hơn.

View user profile tay_hoa@yahoo.com
Tầng 65 on 8/5/2011, 09:58
Point : 83
Nhận thích : 191
Biệt Danh : [Giet]All

@vuaduadoi25 wrote:

Chạy vào đó là cả 1 nghệ thuật đấy bạn, khi bị 1 hero dí thì vào đó 90% thoát big grin(tùy vào trình độ,đó là kinh nghiệm thực tế của mình )

View user profile
Tầng 66 on 8/5/2011, 10:05
Point : 1

Iu cầu Fix con hồn ma cổ đại skill 1 1 điểm tốc độ chạy + 42% dí nó = niềm tin, + nó mà tàn hình mất until lôi ma ko bík việc này ra sao
:0004:

View user profile
Tầng 67 on 8/5/2011, 10:51
Point : 17946
Nhận thích : 7556
Biệt Danh : tập solo

@Ryn wrote:Iu cầu Fix con hồn ma cổ đại skill 1 1 điểm tốc độ chạy + 42% dí nó = niềm tin, + nó mà tàn hình mất until lôi ma ko bík việc này ra sao
:0004:
tàng hình mất ulti là chuyện thường đó bạn, cái đó gọi là né skill và bạn hạn chế ulti những hero có thể né skill của bạn, điều này làm nên sự khác biệt giữa pro và newbie

View user profile tay_hoa@yahoo.com
Tầng 68 on 8/5/2011, 11:16
Point : 83
Nhận thích : 191
Biệt Danh : [Giet]All

Mún trị bỏ vài trăm mua dush là xong big grin

View user profile
Tầng 69 on 8/5/2011, 13:34
Nhận thích : 2097
Biệt Danh : Show me your

@trungminhchuaa wrote:-Thêm kon tướng TinKer giống trong DDay phá nhà x3 dame cho đa dạng Hero!

-Trụ của team 2 ở map 1.26 nên giống trụ của team 2 trong DDay hoặc DOTA sẽ hay hơn.

-Trụ trong phải mạnh hơn trụ ngoài, thêm 2 trụ nhỏ ở mỗi cổng ra!

-Đề nghị sửa lại skill của con tướng gì quên tên rồi, nó giống con cá, cầm cung, bắn mũi tên băng, vừa đánh vừa hút mana. Hôm qua team địch ra nó 2 lần thì team của tui đều thua, vì nó đong băng kinh quá. Nói chung là sửa chiêu cuối của nó vì thời gian choáng quá lâu, đã thế còn choáng cả khu vựa nữa mới sợ chứ!

-Thêm lệnh để xem tốc độ đánh của Hero. Ví dụ: Tui bấm -as màn hình sẽ thông báo chính xác tộc độ đánh hiện tại của hero mình "Tốc độ đánh: 1.35 phát/giây"!
Hero bạn nói là Medusa. Ulti của nó chỉ làm bạn không đánh công kích vật lý bình thường,đánh bằng tay ấy. Nhưng bạn vẫn move,dùng skill như bình thường đc. Lần sau gặp nó lúc buff Ulti thì chạy ra,sau 6s thì mò vào mà hiếp nó. oh go on Thân.

View user profile
Tầng 70 on 8/5/2011, 16:08
Point : 505
Nhận thích : 71
Biệt Danh : okdetao

_Medusa hy vọng ở 1.26 thường thường lại 1 chút skill 2 quá nhìu chức năng , tấn công hút mana - bị tấn công hút mana- hút mana về cho mình - sát thươg = lượg mana hút ...Đã vậy tốc độ đánh ở 1.25 này khá là nhanh lại thêm skill3 ..trâu lại càng mạnh @@
_Pháp sư : ulti ko còn là 1 kỹ năng hiệu quả nữa ..đã giảm CD xuống thì hy vọng nó vừa chạy vừa thi triển được ,bấm xong phải đứng khoảng 1s mới cho hồi skill còn bấm xong đứg chưa tới 1 giây mà chạy là coi như hỏng ..pk cực kỳ khó chịu trong lúc cấp bách khó mà lưu loát gặp slow thì càng khó chạy >"<
_Tiên nữ giảm CD skill 1 lại 1 chút ..skill 2 hơi khiếp ( thấy ghi khiếp quá nhưng chưa có dịp test )
_Đạo tặc + tiền quá nhìu lại thêm mấy cái compo skill Holy này nọ nó lại càng khẳng định sự đại gia =.=!
_1.26 kiểm tra lại đội thi công cầu cống làm nền móng cho vững chắc 1 tý cầu ưa sập @@

View user profile
Tầng 71 on 8/5/2011, 18:23
Point : 9
Nhận thích : 1

Topic mình lập ra "[Topic] Tổng hợp các mong muốn để D&F được phổ biến và cân bằng hơn" là tổng hợp. Bạn nhìn koj cái Topic lộn xà ngầu thì bjết bao điều bị lãng quên.
Tự nhiên lại Unlock Topic của mình. Bao năm làm MOD Forum mình chưa thấy dạng này bao giờ.Để một Topic long bong dài thượt lượt

View user profile
Tầng 72 on 8/5/2011, 18:28
Point : 43
Nhận thích : 4
Biệt Danh : warlord4vn

Qua là Đao tặc im3 quá, trận nào có thằng đao tặc là y như trận đó chết lên chết xuống : 1 combo hoàn hoả lần lượt tàn hình --> chém --> stun --> ulti thì hầu như các hero dưới 2k5 máu mà không có avatar/ giảm dmg phép thì không thể sống nổi, mỗi lần kill hero lại lên tới 540 gold, lại còn thêm streak thì tới Godlike rồi thì cứ 1 hero là tầm >800G ....
=> Đề nghị: Nef skill invi xuống còn 5s hoặc 3s như diệu thủ nữ quái, skill ulti và stun Q tăng cd.

View user profile
Tầng 73 on 8/5/2011, 19:46
Point : 69
Biệt Danh : Ku_Võ

Pháp Sư khó chơi quá sao bảo dùng skill luân hồi không phải đứng im nữa mờ seo chạy là ulti mất hiệu lực. Đã tăng thời gian cần thiết cho skill mà sao ko chỉnh lại như trước,đánh chán quá cơ.

View user profile
Tầng 74 on 8/5/2011, 19:57
Point : 69
Biệt Danh : Ku_Võ

@okdetao wrote:_Medusa hy vọng ở 1.26 thường thường lại 1 chút skill 2 quá nhìu chức năng , tấn công hút mana - bị tấn công hút mana- hút mana về cho mình - sát thươg = lượg mana hút ...Đã vậy tốc độ đánh ở 1.25 này khá là nhanh lại thêm skill3 ..trâu lại càng mạnh
_Pháp sư : ulti ko còn là 1 kỹ năng hiệu quả nữa ..đã giảm CD xuống thì hy vọng nó vừa chạy vừa thi triển được ,bấm xong phải đứng khoảng 1s mới cho hồi skill còn bấm xong đứg chưa tới 1 giây mà chạy là coi như hỏng ..pk cực kỳ khó chịu trong lúc cấp bách khó mà lưu loát gặp slow thì càng khó chạy >"<
_Tiên nữ giảm CD skill 1 lại 1 chút ..skill 2 hơi khiếp ( thấy ghi khiếp quá nhưng chưa có dịp test )
_Đạo tặc + tiền quá nhìu lại thêm mấy cái compo skill Holy này nọ nó lại càng khẳng định sự đại gia =.=!
_1.26 kiểm tra lại đội thi công cầu cống làm nền móng cho vững chắc 1 tý cầu ưa sập
Medusa : Bỏ Skill 1 cũ thay vào Skill Bi Tô Thanh Phong. Medusa giờ chỉ đánh chay,muốn fix gì nữa :T Ko fix,thế là đc roài.
Pháp Sư : Đồng ý fix lại Ulti,so sánh 1.24 vs 1.25 fix như chưa fix,lại tăng thêm thời gian...
Tiên Nữ : Phải tăng lên chứ sao lại giảm :T Bà Tiên Nữ này buff máu như điên. Skill 2 hiểu đơn giản là cho người khác chịu bớt đòn cho mình thôi.
Đạo Tặc : Thấy hấp dẫn nhưng chưa chơi bao giờ.
Vụ sập cầu : không có gì để bàn thêm nữa oh go on

View user profile
Tầng 75 on 8/5/2011, 20:03

Đồng ý với ý kiến của ông Ultimate. big grin

View user profile
Tầng 76 on 8/5/2011, 20:05
Point : 180
Nhận thích : 4

Vụ sập cầu theo tớ thì cũng đơn giản thôi mà chắc là do cái đánh làm gãy cây á làm cho sập cầu vì chắc chất liệu chúng giống nhau (Vãi cùng là 1 thứ trong phần tạo map chứ ko phải cùng là chất liệu gỗ đâu nhé :L005: ) Thay vào cây cầu là cái đường mòn đi vào nhà là ổn thôi mà (làm cho khá hẹp để lần 2 Unit wa là dc )

View user profile
Tầng 77 on 8/5/2011, 20:06

Đơn giản là do quá tải và có mặt các skill đẩy cầu,đẩy cây lại do cầu bị tham nhũng ăn bớt tiền công trình nên sập là chuyện bình thường oh go on

View user profile
Tầng 78 on 8/5/2011, 20:10
Point : 3

Đạo tặc đúng là khá imba rolling on the floor ... nên tăng cd của Q vs R .... skill + tiền thì có thể giảm xuống còn 5/10/15/20 .... 100/120/140/150 ....

View user profile
Tầng 79 on 8/5/2011, 20:17
Nhận thích : 34
Biệt Danh : KoTex_CoCanh

Pháp Sư: k cần fix j cả.... mình chỉ cần cho hero di chuyên sau đó uint thi k cần phải đứng yên hay bị gi cả.(lưu ý chỉ click cho hero di chuyển 1 lần thôi nếu click 2 lân sẽ mất mama mà uint k tác dụng

View user profile langtudeptraimabarai@yahoo.com
Tầng 80 on 8/5/2011, 20:21

Tầng 81 Today at 09:01

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 25 ... 46  Next

Tên truy cập