Đăng ký

Go to page : Previous  1, 2, 3

Point : 22953
Nhận thích : 6495
Biệt Danh : Red
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Re: Sự thất vọng về DF sau nhiều năm gắn bó

@lucky113game wrote:
@Coconut_2010 wrote:
@๖ۣۜRed ๖ۣۜAloñe wrote:Quên thì sao? Nhớ thì sao?
Muốn nhớ hay quên có được nào
Nhớ thì lại buồn, thương thì tội
Quên thì không nỡ nhớ thì đau.

tiền tài rồi sẽ hết.
danh vọng rồi sẽ tan
sắc đẹp sẽ phai tàn
tình bạn là mãi mãi!
Đâu cần tiếc chi chuyện đã qua
Cái đang cần thiết tương lai mà
Nhưng muốn quên hoài sao vẫn nhớ
Những ngày vui trước nay đã xa
Vui buồn hôm qua thôi quên vậy
Hướng về ngày mới để nắng lên
Buồn làm chi, tiếc làm chi
Lo âu thì cũng được gì?
Lowji Lowji về đây nhé
Bé Lẹo một mình gánh sao kham
Tiền tài vật chất, Lẹo mời mắt
Thế giới Di-de ngày vắng teo
vãi thánh viết sai 1 mớ :T

có thêm bé lẹo nữa cơ à còn  Di-de là trò gì

View user profile
Tầng 41 on 9/9/2013, 07:32
Point : 488
Nhận thích : 75
Biệt Danh : Mins.Sil

ờ nghĩ  di

View user profile nhox_shark1@yahoo.com
Tầng 42 on 9/9/2013, 13:03
Point : 25
Nhận thích : 0
Biệt Danh : wolfman004

^^ 3 năm trước chơi rất vui đi đâu cũng gặp df 3 năm sau mỗi 1 mình mình df ngoài quán , hero mới ra liên tục với những kill có nội dung dài dằng dặc đọc chưa chắc đã hĩu-sao ko đơn giản như  ngày xưa đọc roài hỉu liền nhãy vào cuộc chơi ngay thế vui ko , hero cũ như nữ thần băng giá thì fix lại toàn bộ kill mạnh thì có mạnh nhưng nhớ con ngày xưa hơn gank hay vkl mà con vui nữa , map này càng ngày càng tha hóa .
-Lỗi nghiệm trọng thì sữa lỗi lặt vặt trên từng con hero hay item thì đéo sữa , lập pic báo lỗi làm gì , nói thẳng ra l;à BÁO LỖI MÚN SỬA PHẢI ĐÓNG TIỀN ...chắc là phải theo tíu chí này mới mong sửa lỗi ..sao ko tập trung giành 1 ver mà fix lại tất cả xóa đi những sai lầm hero mới ko hợp thì xóa....
-Sự khác biệt giữa DOTA và DF là ko đem tiền bạc vào map...game df đang hướng tới chĩ phục vụ cho người nào nhìu tiền hay sao á ....giờ củng nản.

View user profile
Tầng 43 on 9/9/2013, 17:04
Point : 3892
Nhận thích : 113
Biệt Danh : [R.I.P]GaCon

ới dời , game là để giải trí , k chơi dc cái này thì chơi cái khác , có thế mà cũng thất vs chẳng vọng

View user profile
Tầng 44 on 9/9/2013, 17:46
Point : 142
Nhận thích : 0

Mình đồng ý vs |bambooo|    mình chỉ thấy 2.09f là ổn..... còn các ver sau này thì ít người chơi hơn thì phải...   hùi trước Room DIvide full phải qua custom chơi... bây h thì k có cần cái MG cũng có thể zô Room Divide 1 =]]z:002

View user profile
Tầng 45 on 9/9/2013, 18:36
Point : 184
Nhận thích : 30
Biệt Danh : RVN_Durian

Chủ thớt lập topic này không phải để mọi người ủng hộ rồi lên án Leo hay là kéo các bạn ra game khác ^^!
Dù sao là người tâm huyết với DAF như chủ thớt và cũng là chiến hữu của chủ thớt nên mình biết hắn hơi bức xúc vậy thôi big grin
Cũng là người chơi DAF ngày đầu ra những cái ver đầu cơ ^^!Những ngày ấy họa phúc đã trừ giáp mà còn hex nữa ^^! Đánh ảo với vui cực....
Nhưng giờ đây thì mình khẳng định là sau khi war team đc 3 4 trận với những ver mới sau cái ngày gọi là bắt đầu vào cấp 3 ý ^^!Ôi thôi rồi =.=' hiệu ứng màk chóa cả mắt,item thì nhiều nhưng chả được mấy cái hữu dụng màk toàn là im3 =.='
Hero thì lỗi với skill đầy tính ảo lòi >.< Dù sao thì fix cũng đã fix nhưng giao diện mới lại ra => Lại thêm phần khó sửa lỗi big grin...
Mỗi lần load vào là ôi thôi rồi...Dù sao cũng gắn bó với DAF lâu rồi màk laughing chơi vui là chính nhưng giờ đây chả thấy vui đâu cả >.< War team thì toàn là ức chế =.='
Thôi thì Leo đọc đc bài chủ thớt này thì mong rằng đừng làm mấy cái màu mè nữa thay vào đó là tập trung sửa những lỗi hoặc xóa những item không cần thiết và để lại những item như những ver trước thì  may ra giữ được những người chơi tâm huyết và thu hút những người chơi mới ^^!
THÂN Love DURIAN

View user profile
Tầng 46 on 9/9/2013, 19:34
Point : 407
Nhận thích : 39
Biệt Danh : RVN_Coconut

@wolfman004 wrote:^^ 3 năm trước chơi rất vui đi đâu cũng gặp df 3 năm sau mỗi 1 mình mình df ngoài quán , hero mới ra liên tục với những kill có nội dung dài dằng dặc đọc chưa chắc đã hĩu-sao ko đơn giản như  ngày xưa đọc roài hỉu liền nhãy vào cuộc chơi ngay thế vui ko , hero cũ như nữ thần băng giá thì fix lại toàn bộ kill mạnh thì có mạnh nhưng nhớ con ngày xưa hơn gank hay vkl mà con vui nữa , map này càng ngày càng tha hóa .
-Lỗi nghiệm trọng thì sữa lỗi lặt vặt trên từng con hero hay item thì đéo sữa , lập pic báo lỗi làm gì , nói thẳng ra l;à BÁO LỖI MÚN SỬA PHẢI ĐÓNG TIỀN ...chắc là phải theo tíu chí này mới mong sửa lỗi ..sao ko tập trung giành 1 ver mà fix lại tất cả xóa đi những sai lầm hero mới ko hợp thì xóa....
-Sự khác biệt giữa DOTA và DF là ko đem tiền bạc vào map...game df đang hướng tới chĩ phục vụ cho người nào nhìu tiền hay sao á ....giờ củng nản.
Mình cũng cảm thấy giống như bạn nói vậy nhưng mà ko tới mức "BÁO LỖI MUỐN SỬA PHẢI ĐÓNG TIỀN". Mình thì thấy DF đang gần giống như game online. Có tiền thì có quyền thôi

Cái skin cho hero chói lòa con mắt, ai biết mua vào có lỗi gì không. Rồi mỗi lần hero mới là mỗi lần chờ phiên bản mới. Ở các phiên bản trước thì cỡ bản c-d là đã chơi bình thường còn giờ thì chắc cũng tới bản e-f nhỉ.

View user profile
Tầng 47 on 9/9/2013, 19:37
Point : 542
Nhận thích : 386
Biệt Danh : kOol life

1 tháng 1 ver happy)ra ver là để rename happy)là để mua kim cương laughing

View user profile
Tầng 48 on 9/9/2013, 20:39
Point : 254
Nhận thích : 6

- Ờ !!
- Ghi đi nhìu vào thiệt nhìu vào !! thoải mái...Có cần đọc đâu mốt r` cũng chìm thôu laughing
- Thân rolling on the floor !!!

View user profile
Tầng 49 on 9/9/2013, 22:35

Tầng 50 Today at 07:31

Go to page : Previous  1, 2, 3

Tên truy cập