Đăng ký

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Point : 20042
Nhận thích : 0
Biệt Danh : Sad_1997
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Re: Xin gửi tới một số thành viên.

@Disney.LuvU wrote:Danh' MTH de hu'hu'
 zô đây solo mth :T

View user profile danbyo_vbnkute@yahoo.com
Tầng 61 on 13/8/2013, 14:08
Point : 372
Biệt Danh : [=>A.o.K<=] Be

tke nao minh tu hieu la tot nkat =]]z

View user profile
Tầng 62 on 13/8/2013, 16:33
Point : 35613
Nhận thích : 1044

@Zumi...kun wrote:tke nao minh tu hieu la tot nkat =]]z
bé yêu love struck

View user profile
Tầng 63 on 13/8/2013, 17:29
Point : 882
Nhận thích : 1
Biệt Danh : Hiep...G7

may lam mapker ma tham gia giai lam cc zi the nhiu cai ao~ cua may tao ra tuj tao sao bek dc Lol hoac nhung game khac mapker co tham gia dau roi noi idol la tuong dai

View user profile
Tầng 64 on 13/8/2013, 17:35
Point : 1794
Nhận thích : 9
Biệt Danh : JoJo9D

@hiep...G7 wrote:may lam mapker ma tham gia giai lam cc zi the nhiu cai ao~ cua may tao ra tuj tao sao bek dc Lol hoac nhung game khac mapker co tham gia dau roi noi idol la tuong dai
 THUA 5 GAME IM MỒM, ĐÉO THỂ THUA NỔI ĐC MÀY 1 GAME ĐẤY HIỆP À

View user profile
Tầng 65 on 13/8/2013, 17:47
Point : 4352
Nhận thích : 10
Biệt Danh : Bá Đạo mem Phutu

nói chung là ....

View user profile solider.alaska1102@yahoo.com
Tầng 66 on 13/8/2013, 17:58
Point : 195
Biệt Danh : cái nỒn

GỬI CLG NỮA XÓA MẸ TOPIC ĐI CHO ĐỠ THÊM NHỤC oh go on

View user profile
Tầng 67 on 13/8/2013, 18:02
Point : 10491
Nhận thích : 372
Biệt Danh : G.Stars..Yuna

tình hình là đọc từ dầu đến cuối rất rất thất vọng muốn qua game khác choi nhưng mà lỡ đam mê dê ép thỳ làm s đây và mềnh mún có 1 cái máp công =   k thỳ   đê ép qua 3Q wave - New!

View user profile
Tầng 68 on 13/8/2013, 18:16
Point : 4352
Nhận thích : 10
Biệt Danh : Bá Đạo mem Phutu

đọc cmt mệt vl

View user profile solider.alaska1102@yahoo.com
Tầng 69 on 13/8/2013, 19:02
Point : 6806
Nhận thích : 133
Biệt Danh : Myth.Clan

@Hỏa Thần wrote:
@Hỏa Thần wrote:
@Xoắn Rồi Sao wrote:Đơn Giản Tao Làm Map ko cho tao đánh tao éo làm Map nữa và ưu tiên cho tao công sức cực khổ làm map thì tao tạo vài cái cheat cho nhưng hero tao yêu thích và chỉ tao biết để có gì tao kiếm tý.....cả tiếng lẫn miếng ...;]] ;]]
 Nhìn kĩ lại coi . Giờ cái 4r này con ai . 
Quay qua quay lại cũng mấy mem cũ rích . Ai thèm vào 4r nữa . Ai còn tâm huyết nữa .

Đánh cái éo gì mak đánh . Tạo giải ra khõi đánh biết Idol Quán Quân . Idol eo tham gia thì cũng dùng mấy team clone mak đánh thế thì đánh cũng = thừa . 

Lúc tao còn ở DF , Idol clone nick . Làm 1 giải giành cả giải Nhất  + Nhì . Thì đánh làm cái éo gì .rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor  

Nói ra thì bảo trình này trình nọ nhưng nguyên nhân sâu ra thì éo phải thế . Toàn tiêu xảo và tiểu xảo thôi .
Lúc đánh giải tao còn chơi DF . 
Idol giành cả 2 giải . Idol vs Why Alway me . Lúc đấy 2 team chỉ là 1 . 
Lúc đó có thằng cờ hó nào nhận team kia là Idol .

"Có ai chịu cha ăn cướp bao giờ" laughing 

Lúc đánh giải POT 3 cũng thế . Team GOSu lúc đâu phản đối 4 4 gê lắm sủa gê lắm . 
Sao đó clone nick Infinity vào đánh giải . 2` . Lúc đấy cả team Gosu có thằng chó nào nhận team Infinity là Gosu . Xong giải thì ai cũng biết . 

Đánh giải ko quản lý được việc clone thì wanh giải làm sao . Chưa nói gì đền bug. cheat ...v....v... đã thấy ko ổn rồi . 

1 team có thế clone nick bao nhiêu team tuỳ thích khi đánh giải . Botay.com
Why alway me là 1 hà laughing ta cũng đoán đc rồi .Tran whay alway me - topica . Topica chiếm hoàn toàn ưu thế mà cuối cùng lại thua ~~ .Còn lăm tặc bên WHY ALWAY me feed đầu game tới mind thì cuối game lại holy thinking

View user profile
Tầng 70 on 13/8/2013, 19:30

@anhxayda11 wrote:
@Mashj Ngon Zai wrote: đánh gì thì đánh.hôm off.thắng thua rồi thì xong.anh em làm bữa bia bọt nhậu nhẹt.ko nhắc tới nữa.lâu rồi ko chơi đc ván nào.sợ lụt nghề quá
 taat nhien. t cung noi r. hom do di off 1 la muon giao luu 11-22 vs idol nhung so thang nam no kho' xu? nen t thach 11. con` 2 la chia tay ae df t nghi game ma
 Anh congtu.Trước khi đi nhớ trả em 20k rồi hở đi nha anh talk to the hand

View user profile
Tầng 71 on 13/8/2013, 19:33
Point : 407
Nhận thích : 39
Biệt Danh : RVN_Coconut

Cái quan trọng là giờ iDol và mapker chịu xin lỗi. Nhưng tiếc là họ vẫn khư khư giữ cái định kiến là mình không sai. Mình khá mắc cười về cái mà họ gọi là bug lỗi. Ok, có thể là mấy bạn làm map như kiểu không công và các bạn muốn có cái gì đó gọi là đền đáp xứng đáng cho mồ hôi công sức mình bỏ ra. Nhưng để mình hỏi các bạn một điều này. Nếu các bạn có xem anime các bạn có thấy những fansub bỏ công sức ra ngồi trans cho các bạn xem. Cái mà họ có là gì: đam mê. Cái mà các bạn đã mất từ lâu bởi đam mê mà kiếm ra tiền thì trước sau gì cũng bị thời gian nghiền nát. Nếu thật sự các bạn còn muốn DF có thể tiếp tục đi lên thì tốt hơn hết các bạn đừng nên chơi kiểu ch* đó nữa. Đọc cmt mình thấy có bạn nói trước đây có một đội ngũ test map nên mới không lỗi. Mình cũng thấy mắc cười. Nếu như vậy các bạn ra nhiều ver mới làm gì, 2-3 người test map 1-2 tháng cũng đủ đảm bảo chất lượng. Như dota ở phiên bản nào đó mình ko nhớ rõ nhưng ver tiếp theo được icefog cho ra mắt sau 1 năm. Chất lượng gần như đảm bảo. Đến đây thì các bạn lại nói đây là map của quốc tế. Thế các bạn có từng ước mơ DF vươn được ra tầm quốc tế chưa. Nếu có thì tại sao các bạn vẫn tiếp tục sai lầm. Thường thì mình đánh war clan thường hay chửi thế này: Đm thằng làm map ngu như c*c, có lẽ nhiều bạn cũng giống mình. Mong DF có thể tiếp tục đi lên

View user profile
Tầng 72 on 13/8/2013, 20:32
Point : 2857
Nhận thích : 76
Biệt Danh : [L.o.K]๖ۣۜSuper๖ۣۜBi

rõ ràng rồi bây h` mình bá đạo DF k tính Idol dep

View user profile
Tầng 73 on 13/8/2013, 20:41

@Happy_Monster wrote:rõ ràng rồi bây h` mình bá đạo DF k tính Idol dep
 Ta trùm cuối chưa nói .CHÚ CÒN GIÀNH à .MẶT NGU NGU CÒN BẮT TRƯỚC ĐỂ ĐẦU A BU time out - New!

View user profile
Tầng 74 on 13/8/2013, 20:47
Point : 20042
Biệt Danh : Sad_1997

@Coconut_2010 wrote:Cái quan trọng là giờ iDol và mapker chịu xin lỗi. Nhưng tiếc là họ vẫn khư khư giữ cái định kiến là mình không sai. Mình khá mắc cười về cái mà họ gọi là bug lỗi. Ok, có thể là mấy bạn làm map như kiểu không công và các bạn muốn có cái gì đó gọi là đền đáp xứng đáng cho mồ hôi công sức mình bỏ ra. Nhưng để mình hỏi các bạn một điều này. Nếu các bạn có xem anime các bạn có thấy những fansub bỏ công sức ra ngồi trans cho các bạn xem. Cái mà họ có là gì: đam mê. Cái mà các bạn đã mất từ lâu bởi đam mê mà kiếm ra tiền thì trước sau gì cũng bị thời gian nghiền nát. Nếu thật sự các bạn còn muốn DF có thể tiếp tục đi lên thì tốt hơn hết các bạn đừng nên chơi kiểu ch* đó nữa. Đọc cmt mình thấy có bạn nói trước đây có một đội ngũ test map nên mới không lỗi. Mình cũng thấy mắc cười. Nếu như vậy các bạn ra nhiều ver mới làm gì, 2-3 người test map 1-2 tháng cũng đủ đảm bảo chất lượng. Như dota ở phiên bản nào đó mình ko nhớ rõ nhưng ver tiếp theo được icefog cho ra mắt sau 1 năm. Chất lượng gần như đảm bảo. Đến đây thì các bạn lại nói đây là map của quốc tế. Thế các bạn có từng ước mơ DF vươn được ra tầm quốc tế chưa. Nếu có thì tại sao các bạn vẫn tiếp tục sai lầm. Thường thì mình đánh war clan thường hay chửi thế này: Đm thằng làm map ngu như c*c, có lẽ nhiều bạn cũng giống mình. Mong DF có thể tiếp tục đi lên
 bạn nói như siêu nhân .dota chưa bao h có việc chống đc hm như df.và df làm chữ tiếng việt chỉ riêng cho vn thôi .bạn nói thế bạn sang dota mà chơi đi =]]

View user profile danbyo_vbnkute@yahoo.com
Tầng 75 on 13/8/2013, 20:50

Dis mẹ thằng Sad_1995 không hiểu nó nói gì đừng có phát biểu .Ở đây nó chỉ nói về Bug hoặc cheat của người làm map Con máy cái kia là VD của người làm map ko được tham gia giải hiểu chưa ?

View user profile
Tầng 76 on 13/8/2013, 20:54
Point : 1794
Nhận thích : 9
Biệt Danh : JoJo9D

@Coconut_2010 wrote:Cái quan trọng là giờ iDol và mapker chịu xin lỗi. Nhưng tiếc là họ vẫn khư khư giữ cái định kiến là mình không sai. Mình khá mắc cười về cái mà họ gọi là bug lỗi. Ok, có thể là mấy bạn làm map như kiểu không công và các bạn muốn có cái gì đó gọi là đền đáp xứng đáng cho mồ hôi công sức mình bỏ ra. Nhưng để mình hỏi các bạn một điều này. Nếu các bạn có xem anime các bạn có thấy những fansub bỏ công sức ra ngồi trans cho các bạn xem. Cái mà họ có là gì: đam mê. Cái mà các bạn đã mất từ lâu bởi đam mê mà kiếm ra tiền thì trước sau gì cũng bị thời gian nghiền nát. Nếu thật sự các bạn còn muốn DF có thể tiếp tục đi lên thì tốt hơn hết các bạn đừng nên chơi kiểu ch* đó nữa. Đọc cmt mình thấy có bạn nói trước đây có một đội ngũ test map nên mới không lỗi. Mình cũng thấy mắc cười. Nếu như vậy các bạn ra nhiều ver mới làm gì, 2-3 người test map 1-2 tháng cũng đủ đảm bảo chất lượng. Như dota ở phiên bản nào đó mình ko nhớ rõ nhưng ver tiếp theo được icefog cho ra mắt sau 1 năm. Chất lượng gần như đảm bảo. Đến đây thì các bạn lại nói đây là map của quốc tế. Thế các bạn có từng ước mơ DF vươn được ra tầm quốc tế chưa. Nếu có thì tại sao các bạn vẫn tiếp tục sai lầm. Thường thì mình đánh war clan thường hay chửi thế này: Đm thằng làm map ngu như c*c, có lẽ nhiều bạn cũng giống mình. Mong DF có thể tiếp tục đi lên
 Oh, lời lẽ rất cứng , lô gic khá chắc , nể vài phần
- Nhưng cho bạn hỏi DF thì liên wan bòi gì đến dota mà so sánh, map ra 1 tháng 1 lần để các trường hợp như rename  + kim cương của các người chơi đc tính đúng.... còn về cái tình trạng vương ra nước ngoài thì phải cả cộng đồng cơ bạn à? 1 mình mapker cũng khó

View user profile
Tầng 77 on 13/8/2013, 21:00
Point : 2857
Nhận thích : 76
Biệt Danh : [L.o.K]๖ۣۜSuper๖ۣۜBi

@Myth.Blue1 wrote:
@Happy_Monster wrote:rõ ràng rồi bây h` mình bá đạo DF k tính Idol dep
 Ta trùm cuối chưa nói .CHÚ CÒN GIÀNH à .MẶT NGU NGU CÒN BẮT TRƯỚC ĐỂ ĐẦU A BU time out - New!
 chém gió đá chết bây h` :T rũ 1-1 cứ xoắn mà h` lại chém :T

View user profile
Tầng 78 on 13/8/2013, 21:52
Point : 615
Nhận thích : 297
Biệt Danh : PK.Tăm Xỉa Răg

Xời ơi . CHỨNG MINH ko đc nên lập topic BIỆN MINH . Còn thằng Cứt chó thì ai động đến ai-đồ là nó bay vào cắn trả . Good dog Xinh 

View user profile
Tầng 79 on 13/8/2013, 22:18
Point : 730
Nhận thích : 693
Biệt Danh : Leader PRW.m96

Bài viết rất tốt , phản ánh đúng thực trạng . Vote 
 Oh, lời lẽ rất cứng , lô gic khá chắc , nể vài phần
- Nhưng cho bạn hỏi DF thì liên wan bòi gì đến dota mà so sánh, map ra 1 tháng 1 lần để các trường hợp như rename  + kim cương của các người chơi đc tính đúng.... còn về cái tình trạng vương ra nước ngoài thì phải cả cộng đồng cơ bạn à? 1 mình mapker cũng khó

Cái thằng chó ăn cức ăn luôn cả bô . 
Cái lỗ đít chó nào cũng có dấu lưỡi của nó rolling on the floor rolling on the floor

View user profile
Tầng 80 on 13/8/2013, 22:18

Tầng 81 Today at 01:35

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Tên truy cập