Đăng ký

Go to page : 1, 2, 3, 4, 5  Next

Point : 185
Nhận thích : 2097
Biệt Danh : Show me your
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Xin gửi tới một số thành viên.

Thứ nhất,như một số bạn nói trong mùa giải vừa rồi team mình lợi dụng Hero Cung Thủ để giảnh chiến thắng thì xin thưa với các bạn như sau:
-Trong suốt quá trình mùa giải diễn ra nếu team iDol lợi dụng đó làm điểm mạnh thì team sẽ luôn ưu tiên pick Hero đó trước chứ không bao giờ tới lượt team các bạn và cũng như CHƯA BAO GIỜ MÌNH CẦM HERO ĐÓ. Bên cạnh đó việc trong map các code chung đụng với nhau phát sinh bug,lỗi thì là vô hạn và mình không bao giờ kiểm soát được điều đó,và thực tế là qua mỗi version đều cố gắng fix. Nếu các bạn nói team mình lợi dụng các điều đó để đánh trong các trận war team cũng như đánh giải thì vui lòng đưa ra bằng chứng rõ ràng. Và một Hero không thể nói lên điều gì trong một game cũng như trong cả quá trình mùa giải.

Thứ hai,việc nói team mình lợi dụng một vài bug game như W của Loki có thể né được Q của Nghệ Nhân thì sao các bạn không test ngay từ những version Hero Loki ra đời ? Nó vốn dĩ là như vậy rồi,và tận gốc rễ hơn nữa thì mặc định Warcraft III là thế.

Thứ ba,một vài lý do nhỏ nhặt này không thể phủ nhận được chiến thuật của iDol từ trước tới giờ kể cả những lần đánh Offline trên HN cũng như Online. Có chăng thì các bạn nên tự xem lại chữ "trình" của bản thân mình rõ nét được bao nhiêu,thay vì đi làm vài trò tiểu nhân thì hãy cố gắng rèn luyện cái tôi mà ngước mặt không phải che môi thâm mà đánh với team iDol. Nếu nói iDol lợi dụng bug để thắng giải thì xin thưa không có chuyện đó và thực tế là chính các bạn là người chơi bug,cụ thể là trận bán kết bug level của Cửu Âm trong khi đó team tôi sử dụng Hero này khá nhiều,chuyện đó chưa bao giờ xảy ra.

Và một số thành phần đục nước béo cò thách đấu iDol,xin hẹn tại lần Offline Hà Nội lần này để tranh tài cao thấp. Nói rõ team tôi đi off trên 4 người đánh kèo phải có nhau,không nhận các kèo 1-1 2-2.

Last edited by Leo Oblivion on 13/8/2013, 08:28; edited 3 times in total (Reason for editing : http://www.phutu.vn)

View user profile
Tầng 1 on 12/8/2013, 21:56
Point : 881
Nhận thích : 6
Biệt Danh : Phoenix...Venus

Re: Xin gửi tới một số thành viên.

uppppppppppppppppppppppppppp
e cũng hy vọng df k dừng lại ở ver 2.18e

Last edited by Phoenix...Venus on 12/8/2013, 22:04; edited 2 times in total

View user profile
Tầng 2 on 12/8/2013, 22:00
Point : 48417
Nhận thích : 4
Biệt Danh : Eline

@Leo Oblivion wrote:Thứ nhất,như một số bạn nói trong mùa giải vừa rồi team mình lợi dụng Hero Cung Thủ để giảnh chiến thắng thì xin thưa với các bạn như sau:
-Trong suốt quá trình mùa giải diễn ra nếu team iDol lợi dụng đó làm điểm mạnh thì team sẽ luôn ưu tiên pick Hero đó trước chứ không bao giờ tới lượt team các bạn và cũng như CHƯA BAO GIỜ MÌNH CẦM HERO ĐÓ. Bên cạnh đó việc trong map các code chung đụng với nhau phát sinh bug,lỗi thì là vô hạn và mình không bao giờ kiểm soát được điều đó,và thực tế là qua mỗi version đều cố gắng fix. Nếu các bạn nói team mình lợi dụng các điều đó để đánh trong các trận war team cũng như đánh giải thì vui lòng đưa ra bằng chứng rõ ràng. Và một Hero không thể nói lên điều gì trong một game cũng như trong cả quá trình mùa giải.

Thứ hai,việc nói team mình lợi dụng một vài bug game như W của Loki có thể né được Q của Nghệ Nhân thì sao các bạn không test ngay từ những version Hero Loki ra đời ? Nó vốn dĩ là như vậy rồi.

Thứ ba,một vài lý do nhỏ nhặt này không thể phủ nhận được chiến thuật của iDol từ trước tới giờ kể cả những lần đánh Offline trên HN cũng như Online. Có chăng thì các bạn nên tự xem lại chữ "trình" của bản thân mình rõ nét được bao nhiêu,thay vì đi làm vài trò tiểu nhân thì hãy cố gắng rèn luyện cái tôi mà ngước mặt không phải che môi thâm mà đánh với team iDol. Nếu nói iDol lợi dụng bug để thắng giải thì xin thưa không có chuyện đó và thực tế là chính các bạn là người chơi bug,cụ thể là trận bán kết bug level của Cửu Âm trong khi đó team tôi sử dụng Hero này khá nhiều,chuyện đó chưa bao giờ xảy ra.

Và một số thành phần đục nước béo cò thách đấu iDol,xin hẹn tại lần Offline Hà Nội lần này để tranh tài cao thấp. Nói rõ team tôi đi off trên 4 người đánh kèo phải có nhau,không nhận các kèo 1-1 2-2.

5 :d

View user profile gau_sunr@yahoo.com
Tầng 3 on 12/8/2013, 22:04
Point : 286
Nhận thích : 2

Thứ hai,việc nói team mình lợi dụng một vài bug game như W của Loki có thể né được Q của Nghệ Nhân thì sao các bạn không test ngay từ những version Hero Loki ra đời ? Nó vốn dĩ là như vậy rồi.

hài hước...bạn làm map,làm ra hero,mà k nói hết về đặc điểm của từng skill của hero thì gamer test = răng ak,chẳng lẻ hero nào củng zô nhấn 4w,4e,3q,2r ...blabla để test ak,biết tính cấp số nhân k..zô đó test

View user profile
Tầng 4 on 12/8/2013, 22:04
Point : 35613
Nhận thích : 1044

Đây có thể coi là 1 tin mừng hay 1 tin xấu hả anh ?

View user profile
Tầng 5 on 12/8/2013, 22:07
Point : 23030
Nhận thích : 281
Biệt Danh : :T

mình chả biết cmg cả 

View user profile
Tầng 6 on 12/8/2013, 22:09
Point : 7820
Nhận thích : 7
Biệt Danh : Thần Thánh [L.O.K]

đâu phải nhất thiết là 1 hero...nhiều cách cheat các hero nữa thì sao...điều đó chỉ có người làm map biết.....người ngoài cuộc sao mà biết được  lỗi thì 1 mình thằng làm map biết...ko ai khám phá ra thì nó vẫn là như vậy ..và sẽ luôn là như vậy...còn kêu lỗi này là lỗi nhỏ thì nổi nào là nỗi lớn...haiz....

View user profile
Tầng 7 on 12/8/2013, 22:14
Point : 2857
Nhận thích : 76
Biệt Danh : [L.o.K]๖ۣۜSuper๖ۣۜBi

có ai ngồi suy nghĩ giống mình ko

rồi DF sẽ đi vê đâu thinking

View user profile
Tầng 8 on 12/8/2013, 22:16
Point : 1738
Nhận thích : 9
Biệt Danh : Phoenix...1st

nói chung là chả biết nói gì nhưng sẽ ủng hộ anh Ngọc và mong anh sẽ cố gắng vượt qua scandal này

View user profile
Tầng 9 on 12/8/2013, 22:17

^
bạn là bô lão hay sao mà nghĩ nó về đâu 

View user profile
Tầng 10 on 12/8/2013, 22:17
Point : 580

nói thì nói vậy thôi chứ e thấy việc test skill W bá tước né đc Q nghệ nhân thì rất khó phát hiện a ạ, e nghĩ bây giờ nên bỏ hết việc rename hay kim cương gì đi, trả lại DF như ngày xưa và dừng lại dứt điểm 1 ver thôi a ơi

View user profile
Tầng 11 on 12/8/2013, 22:19
Point : 35613
Nhận thích : 1044

Ai cũng đam mê DF cả . Vì có 1 sự bất bình nên mới như vậy . Tuy nhiên nếu mọi việc đổ dồn nên người Leo
Thì ai có thể làm maps DF tốt như anh ấy

View user profile
Tầng 12 on 12/8/2013, 22:20

^
thế thì chán vler lắm bạn ạ  

View user profile
Tầng 13 on 12/8/2013, 22:21
Point : 2857
Nhận thích : 76
Biệt Danh : [L.o.K]๖ۣۜSuper๖ۣۜBi

@๖ۣۜÁc♥Quỷ♦Stuner๖ۣ wrote:Ai cũng đam mê DF cả . Vì có 1 sự bất bình nên mới như vậy . Tuy nhiên nếu mọi việc đổ dồn nên người Leo
Thì ai có thể làm maps DF tốt như anh ấy
 Nhân danh Bi bá đậu xin phán 1 câu: hỏi ông trời ấy :-

View user profile
Tầng 14 on 12/8/2013, 22:23
Point : 6820
Nhận thích : 760
Biệt Danh : iDol-OC

View user profile
Tầng 15 on 12/8/2013, 22:23
Point : 580

chứ giờ tính sao hả, không khéo DF không ai chơi nữa

View user profile
Tầng 16 on 12/8/2013, 22:23

người làm map là tốt là người làm 1 sân công bằng ...thế hiện bằng thực lực....và hiện h map thế này mà bạn bảo là tốt à ....cái vụ cheat này có từ lâu rồi vấn đề là ko có = chừng cụ thể để so sánh ...ko phải tự nhiên các Clan lớn dần dần bỏ DF rồi...cứ thế này cho dù bạn có pro đến đâu k bằng 1 cái cheat khá là nhỏ ....và còn những trận đánh card ..độ thì cung thủ ( chưa tính cheat những hero khác như trận đánh giải vừa rồi Until TT 1k5 máu ) luôn là hero của team Idol thì cheat từ lúc đó đánh ăn bn card rồi..thế mà công bằng à ........để mọi người tự phán xét....

View user profile
Tầng 17 on 12/8/2013, 22:27
Point : 1794
Nhận thích : 9
Biệt Danh : JoJo9D

@Xoắn Rồi Sao wrote:người làm map là tốt là người làm 1 sân công bằng ...thế hiện bằng thực lực....và hiện h map thế này mà bạn bảo là tốt à ....cái vụ cheat này có từ lâu rồi vấn đề là ko có = chừng cụ thể để so sánh ...ko phải tự nhiên các Clan lớn dần dần bỏ DF rồi...cứ thế này cho dù bạn có pro đến đâu k bằng 1 cái cheat khá là nhỏ ....và còn những trận đánh card ..độ thì cung thủ ( chưa tính cheat những hero khác như trận đánh giải vừa rồi Until TT 1k5 máu ) luôn là hero của team Idol thì cheat từ lúc đó đánh ăn bn card rồi..thế mà công bằng à ........để mọi người tự phán xét....
 thôi im mẹ đi , sao ko nhìn thử về ngay xưa, cái thời hoàng kim của DF đó.... có 1 đội ngũ test map trước khi ra mắt, họ đc thưởng points này nọ, giờ points ko còn giá trị thì cái map tất nhiên là ra phải có lỗi
  ĐÒI HỎI CON CẶC, LÀM ĐC CÁI ĐẦU BUỒI GÌ MÀ NGỒI ĐÒI HỎI

View user profile
Tầng 18 on 12/8/2013, 22:30

@JoJo Đại Vương wrote:
@Xoắn Rồi Sao wrote:người làm map là tốt là người làm 1 sân công bằng ...thế hiện bằng thực lực....và hiện h map thế này mà bạn bảo là tốt à ....cái vụ cheat này có từ lâu rồi vấn đề là ko có = chừng cụ thể để so sánh ...ko phải tự nhiên các Clan lớn dần dần bỏ DF rồi...cứ thế này cho dù bạn có pro đến đâu k bằng 1 cái cheat khá là nhỏ ....và còn những trận đánh card ..độ thì cung thủ ( chưa tính cheat những hero khác như trận đánh giải vừa rồi Until TT 1k5 máu ) luôn là hero của team Idol thì cheat từ lúc đó đánh ăn bn card rồi..thế mà công bằng à ........để mọi người tự phán xét....
 thôi im mẹ đi , sao ko nhìn thử về ngay xưa, cái thời hoàng kim của DF đó.... có 1 đội ngũ test map trước khi ra mắt, họ đc thưởng points này nọ, giờ points ko còn giá trị thì cái map tất nhiên là ra phải có lỗi
 mày bị não ..biết phân biệt lỗi vs cheat ko hả thằng ngu học...lại khóc thuê à.....haizz lắm  

View user profile
Tầng 19 on 12/8/2013, 22:35
Point : 730
Nhận thích : 693
Biệt Danh : Leader PRW.m96

@Xoắn Rồi Sao wrote:
@JoJo Đại Vương wrote:
 mày bị não ..biết phân biệt lỗi vs cheat ko hả thằng ngu học...lại khóc thuê à.....haizz lắm  
Nó là con dog hùa của 4r , em ko biết sao . Nịnh , bợ đít là số 1 .

View user profile
Tầng 20 on 12/8/2013, 22:37

Tầng 21 Today at 10:03

Go to page : 1, 2, 3, 4, 5  Next

Tên truy cập