Đăng ký

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4

Point : 40
Nhận thích : 372
Biệt Danh : BAsKerR
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Re: Phát Triển Map Divide And Fight Còn Tiến Xa

@changmua wrote:em đóng góp 1 vài ý tưởng làm hero mới dc ko ạ. sao phutu ko tổ chức cuộc thi đóng góp ý tưởng để thoát khỏi cái bóng của Dota nhi?
tán thành ý kiến này
hero nên thay đổi model để khác với D-Day vs Dota

View user profile
Tầng 61 on 25/12/2011, 13:25
Point : 6
Nhận thích : 0

MÌNH YÊU THÍCH DIVIDE VÌ CÁI CHẤT VIỆT NAM CỦA NÓ, MÌNH MONG SAO DIVIDE SẼ NGÀY CANG TIẾN XA DỂ VƯỢT QUA DOTA VÀ DDAY (HAI MAP HOT NHẤT HIỆN NAY)

View user profile
Tầng 62 on 27/12/2011, 20:09
Point : 16154
Nhận thích : 282
Biệt Danh : Saw.ND

Tất nhiên là làm map đã khổ mà chiều theo ý ng chơi còn khổ hơn. Dễ hiểu vì DF còn mới và maker cũng trẻ, với lại thông tin ver mới đêu đc báo trước nên dễ gặp nhìu ý kiến trái chiều. Các bạn cứ thử nghĩ xem. DotA do IF làm có báo trước cho các bạn bik gì về bản mới ko? Hay làm ra thì chỉ chơi thôi, đâu có ý kiến gì cò gì đc. Vậy nên dotA chẳng ai chê, vì chê cũng có dc đâu. Vì thế hãy thông cảm cho Đội ngũ làm map. Mai mốt còn bị chê này kia quá đáng thì sẽ ko đưa ra thông tin cho phiên bản mới để thảo luận nữa
- tôi dám khẳng định nếu DF ra cách đây 10 năm và vẫn giữ phiên bản như bây giờ, và chỉ cần có bản tiếng anh thôi thì tôi dám chắc dotA ( giả sử ra sau và hoàn thiện như bản 6.73 bây giờ) thì mọi chuyện sẽ khác. Ý tôi mún nói ở đây là các bạn so sánh dotA với DF khác nào so sánh VN với USA?

View user profile
Tầng 63 on 27/12/2011, 20:22
Point : 455
Nhận thích : 38
Biệt Danh : Saw.PoPo

nói chung là đừng có so sánh chi cho nó mêt, dota thì tầm nó quốc tế rồi, còn D&F thì chúng ta thi đấu nội bộ thôi cũng vui cửa vui nhà lắm rồi. Mà D&F cũng có cái ăn đứt dota là trẻ hơn nó rất nhìu

View user profile
Tầng 64 on 27/12/2011, 20:36

Tầng 65 Today at 14:57

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4

Tên truy cập