Đăng ký

Go to page : Previous  1 ... 16 ... 29, 30, 31  Next

Point : 444
Nhận thích : 68
Biệt Danh : VaL.HT
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Re: Team PRW chính thức thành lập

Đừng khóc , đừng buồn em hỡi rolling on the floor sao thế ? tức quá rồi à thinking , bức xúc lắm à , có tức lắm k ? rolling on the floor ngu thì mãi mãi ngu mà thôi rolling on the floor não phẳng thì sao thắng đc não thiên tài rolling on the floor
- Nói nhỏ cho wusiba này , sống trên đời là phải khôn hiểu k thinking , vì sao đc nhiều người hùa theo ? , vì họ có lý riêng của họ - còn bạn k có lý thì tất nhiên chả ai quan tâm đến bạn oh go on
- Bạn đàn ông ? thế cho mình hỏi là thế giới bh còn phân biệt giới tính Nam và Nữ à ? Cứ là Nam là k đc quyền nói , quyền tự do ngôn luận à rolling on the floor . Cổ rồi bạn ạ , còn bạn k nói đc lý lẽ thì bạn thiệt , bạn thua thế thôi happy . Đừng cay cú làm gì , đã nói mình là thằng đàn ông thì mình làm mình nhận sao phải cay cú rolling on the floor

Last edited by HT™ on 14/1/2012, 23:00; edited 1 time in total

View user profile l0vedarkangel@yahoo.com
Tầng 581 on 14/1/2012, 22:55
Point : 185
Nhận thích : 2097
Biệt Danh : Show me your

Lải nhải như gái đĩ già mồm ấy toàn thằng đàn ông với nhau mà một tý đại lượng cũng không có,chấp vặt bắt bẻ nhau từng cm zz...

View user profile
Tầng 582 on 14/1/2012, 22:58
Point : 1881
Nhận thích : 812
Biệt Danh : VaL.Kingz

Xong rồi thì sao nhỉ, lập acc mới để chửi tiếp à, ai đàn bà ??
Đứa nào khơi chuyện trước, đứa nào chửi trước, đứa nào quá đáng hơn ??
Đứa nào vẫn còn dai lì mà *** khi tao đã đề nghị dừng từ mấy tuần trước
Đứa nào không coi mod ra gì, đứa nào chỉ thích đem vinh quang về cho clan của mình
Mày cao thượng thật đấy wusiba ạ, tao phục mày khi cái bản tính đàn ông của mày thể hiện ra, mày xem có ai chấp nhận rằng cách xử sự của mày là đàn ông không.
Mày xem từ đầu chuyện đến giờ clan nào là chịu thiệt, giờ thì mày bị quả báo rồi đấy.
Mày spam tất cả 2pic clan tao, tao không xóa. Tao chỉ nói 1 câu ở 2pic clan mày, mày chửi còn thiệt hơn con chó
Mày chỉ biết nghĩ cho bản thân mình, mà đ' biết nghĩ cho mọi người khác. Mày xem bây giờ ai là võ mồm nhiều hơn.
Mod xử lý đúng, mày vẫn muốn thế à, mày xem họ có sai sót ở đâu k ? Nói tao nghe.
Tao đã nói hòa rồi, không chịu thì chỉ có chết thôi lúc đấy ngồi mà ẳng.

View user profile The_Mystic_King@yahoo.com
Tầng 583 on 14/1/2012, 23:01
Point : 728
Nhận thích : 175
Biệt Danh : G.Stars..kunni

@wusiba3 wrote:Bó tay. Vậy là tụi đàn bà đã thắng và PRW đã thua trọng 1 vụ hết sức là nhãm.
1 là thằng mod bảo thách đấu vs các clan khác là bố láo vậy thì tạo clan rồi đi đánh lang bang mẹ đi , rũ đánh clan làm gì để mang tiếng bố láo . Lời giải thích đ' có chút suy nghĩ.
2 là cái bọn mà nịnh hót thì *** ra sao, ví dụ : con dog "vuonglam" chuyên gia *** bậy , con dog "Val.HT" chuyên gia cắn bậy . thì chẳng bị gì. oh mod thế la chuẩn đấy.
3. Tao nói cho mầy biết, tao có bố láo hay ko đ' cần con dog như mày lên tiếng ra vẻ văn mình đâu, con dog Val.HT, di s k m. m`. loài súc vật , loại đàn bàn, loại bà tám .
4. Hôm bữa đánh , tụi mày pm bọn tao trễ chưa dc 5p thì bọn mày , tao chỉ đích danh đấy con dog Val.HT, Val.kun 2 con dog nổi tiếng , thích tỏ vẻ văn mình, lịch sự, bọn tao trể 1 chút 2 con dog mầy pm lên yah nói : "Tụi PRW trốn hết rồi", bọn dog mày nói có nói z ko , di s k m. m` loại tiểu nhân .
Tao nói thì đ' có sợ gì cả .
Mod vào đây mà xem cũng chẵng nghĩa lí gì cả. :T :T
Lũ Val toàn bọn xao *** kéo theo 1 đám dog hùa theo an hôi, toàn loài súc vật :T

Còn thằng happy mày nói tao chẳng lí nghĩa lí gì cả, mày nói lập topic thách đấu đã gọi là láo ak, vào topic thách đấu của clan tao mà xem có bao nhiu người vào thách đấu , là láo hết ak. Mod như mày về vườn là vừa wave - New!

cái này tao đã nói rất lâu rồi, đã ngu thì đừng tỏ ra vẻ thông minh mà đã lưu manh thì đừng giả danh tri thức rolling on the floor, cái này tao nói nhiều rồi mà mày *** chịu hiểu ra à.

p/s đúng là "người" mà não ch.. thì nói bao nhiêu vẫn chẳng hiểu được.

View user profile
Tầng 584 on 14/1/2012, 23:02
Point : 36
Nhận thích : 0

@starbond wrote:Xong rồi thì sao nhỉ, lập acc mới để chửi tiếp à, ai đàn bà ??
Đứa nào khơi chuyện trước, đứa nào chửi trước, đứa nào quá đáng hơn ??
Đứa nào vẫn còn dai lì mà *** khi tao đã đề nghị dừng từ mấy tuần trước
Đứa nào không coi mod ra gì, đứa nào chỉ thích đem vinh quang về cho clan của mình
Mày cao thượng thật đấy wusiba ạ, tao phục mày khi cái bản tính đàn ông của mày thể hiện ra, mày xem có ai chấp nhận rằng cách xử sự của mày là đàn ông không.
Mày xem từ đầu chuyện đến giờ clan nào là chịu thiệt, giờ thì mày bị quả báo rồi đấy.
Mày spam tất cả 2pic clan tao, tao không xóa. Tao chỉ nói 1 câu ở 2pic clan mày, mày chửi còn thiệt hơn con chó
Mày chỉ biết nghĩ cho bản thân mình, mà đ' biết nghĩ cho mọi người khác. Mày xem bây giờ ai là võ mồm nhiều hơn.
Mod xử lý đúng, mày vẫn muốn thế à, mày xem họ có sai sót ở đâu k ? Nói tao nghe.
Tao đã nói hòa rồi, không chịu thì chỉ có chết thôi lúc đấy ngồi mà ẳng.

Mày tốt quá nhỉ, 2 tuần nay tao chẳng đá động gì đến clan mày nhé, cũng vì thằng em legen tao ban nick val.kun thì mới lôi cả nắm ra mà nói.
Mày chẳng tốt lành gì đừng có ở đó mà xạo lo z ,mày nói tao thế , vậy sao mày ko hỏi thang Val.HT nó làm gì. Ch ó ăn cứ c

Admin công = quá nhỉ, des mẹ mấy con dog sủ a hùa theo, chữi clan tao , sao tụi mày ko xử , nói thẳng luôn. Mod làm việc như cc

View user profile
Tầng 585 on 14/1/2012, 23:06

@starbond wrote:
Vớ vẩn, k thèm 3 cái thể loại del team. Team tao lập là cả công sức của tao nên bọn mày gạ gẫm gì t cũng k nhận kèo laughing Nói thế thôi đủ rồi, ae dừng ở đây, chỉ có lần này coi như 2 bên bỏ qua cho nhau. Chửi thêm cũng chả được gì tốt nhất đừng chửi straight face

Tao nói cho mày biết tao đề nghị câu này từ ngày 4/1/12 nhé, mày câu kéo đến bây giờ vẫn còn, lại còn ban mem team tao nữa, giờ kêu gì ? Tao không hỏi thằng HT nó làm gì sao, thế mắt tao mù à mà tao không biết, nó có chửi tất cả các 2pic của mày như mày đã chửi bọn tao không ? Nó chửi mày hay chửi clan mày ? Mày chửi tao hay chửi clan tao => suy nghĩ lại đi rồi hẵng sờ ủa.

Last edited by starbond on 14/1/2012, 23:14; edited 1 time in total

Tầng 586 on 14/1/2012, 23:13
Point : 11
Biệt Danh : Master.Rio

Còn thằng happy mày nói tao chẳng lí nghĩa lí gì cả, mày nói lập topic thách đấu đã gọi là láo ak, vào topic thách đấu của clan tao mà xem có bao nhiu người vào thách đấu , là láo hết ak. Mod như mày về vườn là vừa
Nói Chuyện Với Người Đáng Tuổi Anh Tuổi Chú Mình Mà Như Thế Còn Bắt Bẻ Người kHác

View user profile
Tầng 587 on 14/1/2012, 23:14

vì mình sợ bị ban nick nên mình cũng xin lỗi vì những hay vi vừa qua happy

p/s phát cuồng rồi rolling on the floor, đêm mà ức chế thì cảm giác nó cũng khá phê nhỉ rolling on the floor

View user profile
Tầng 588 on 14/1/2012, 23:14
Point : 1157
Nhận thích : 471
Biệt Danh : Myth.VujVe

Mọi vấn đề liên quan đến 2 team đã có giải quyết không tranh cãi nữa ai đề cặp nữa . mình ban thẳng 3 ngày

View user profile
Tầng 589 on 14/1/2012, 23:17

Tôi thề mấy ông trong PRW ức chế phải gọi là cực độ rồi nên cho họ nói đi , đừng động vào những thằng điên vì họ có thể giết chết chúng ta winking

Tầng 590 on 14/1/2012, 23:18

@al0n3kut3 wrote:
Còn thằng happy mày nói tao chẳng lí nghĩa lí gì cả, mày nói lập topic thách đấu đã gọi là láo ak, vào topic thách đấu của clan tao mà xem có bao nhiu người vào thách đấu , là láo hết ak. Mod như mày về vườn là vừa
Nói Chuyện Với Người Đáng Tuổi Anh Tuổi Chú Mình Mà Như Thế Còn Bắt Bẻ Người kHác
Xin lỗi bạn 1 câu, mình chẳng biết nó bao nhiu tuổi , và chẳng quan tâm. đây là game cho thì ai cũng như ai,1 thằng gà 50 tuỗi vẫn kêu 1 thằng 18tuổi = anh dc vì nó pro . ví dụ đấy thôi . mong ban hiểu

View user profile
Tầng 591 on 14/1/2012, 23:20

@HT™ wrote:Tôi thề mấy ông trong PRW ức chế phải gọi là cực độ rồi nên cho họ nói đi , đừng động vào những thằng điên vì họ có thể giết chết chúng ta winking
Kệ đi cái gì qua rồi cũng qua, đáng ra tao đã nghĩ qua từ lâu rồi nhưng h lấy cơ hội t2 vậy.

Tầng 592 on 14/1/2012, 23:21
Point : 97
Nhận thích : 3
Biệt Danh : All.Youngz

@wusiba3 wrote:Bó tay. Vậy là tụi đàn bà đã thắng và PRW đã thua trọng 1 vụ hết sức là nhãm.
1 là thằng mod bảo thách đấu vs các clan khác là bố láo vậy thì tạo clan rồi đi đánh lang bang mẹ đi , rũ đánh clan làm gì để mang tiếng bố láo . Lời giải thích đ' có chút suy nghĩ.
2 là cái bọn mà nịnh hót thì *** ra sao, ví dụ : con dog "vuonglam" chuyên gia *** bậy , con dog "Val.HT" chuyên gia cắn bậy . thì chẳng bị gì. oh mod thế la chuẩn đấy.
3. Tao nói cho mầy biết, tao có bố láo hay ko đ' cần con dog như mày lên tiếng ra vẻ văn mình đâu, con dog Val.HT, di s k m. m`. loài súc vật , loại đàn bàn, loại bà tám .
4. Hôm bữa đánh , tụi mày pm bọn tao trễ chưa dc 5p thì bọn mày , tao chỉ đích danh đấy con dog Val.HT, Val.kun 2 con dog nổi tiếng , thích tỏ vẻ văn mình, lịch sự, bọn tao trể 1 chút 2 con dog mầy pm lên yah nói : "Tụi PRW trốn hết rồi", bọn dog mày nói có nói z ko , di s k m. m` loại tiểu nhân .
Tao nói thì đ' có sợ gì cả .
Mod vào đây mà xem cũng chẵng nghĩa lí gì cả. :T :T
Lũ Val toàn bọn xao *** kéo theo 1 đám dog hùa theo an hôi, toàn loài súc vật :T

Còn thằng happy mày nói tao chẳng lí nghĩa lí gì cả, mày nói lập topic thách đấu đã gọi là láo ak, vào topic thách đấu của clan tao mà xem có bao nhiu người vào thách đấu , là láo hết ak. Mod như mày về vườn là vừa wave - New!
Đã nói chấm dứt mak` cứ khoái nói là sao ấy nhỉ?

View user profile
Tầng 593 on 14/1/2012, 23:23

Thế mày pro hơn hay Happy pro hơn ?

Tầng 594 on 14/1/2012, 23:24

@wusiba3 wrote:
@al0n3kut3 wrote:
Xin lỗi bạn 1 câu, mình chẳng biết nó bao nhiu tuổi , và chẳng quan tâm. đây là game cho thì ai cũng như ai,1 thằng gà 50 tuỗi vẫn kêu 1 thằng 18tuổi = anh dc vì nó pro . ví dụ đấy thôi . mong ban hiểu

thế sao mày không kêu tao = anh confused, mặc dù tao ko pro lắm nhưng vẫn cao hơn mày, thế tại sao mày ko kêu tao = anh nhỉ? mà trong 4rum này cũng có nhiều người trình cao hơn mày lắm rolling on the floor.

View user profile
Tầng 595 on 14/1/2012, 23:26
Point : 97
Nhận thích : 3
Biệt Danh : All.Youngz

@HT™ wrote:Thế mày pro hơn hay Happy pro hơn ?
Thoy đi chú, cái gì qua thì cho nó qua, như ông Leo nói kia, đàn ông phải quân tử hok chấp nhất những chiện nhỏ nhặt, mặc kệ bọn ấy nói gì. Im lặng là vàng laughing

View user profile
Tầng 596 on 14/1/2012, 23:27
Point : 11
Biệt Danh : Master.Rio

Game Là Ảo Nhưng Người Ngồi Trước Bàn Phím Không Ảo straight face
P/S : Ko cm với bạn nữa Vì Bạn Luôn Luôn ĐÚng rolling on the floor

View user profile
Tầng 597 on 14/1/2012, 23:29

Tao mong mọi chuyện chấm dứt từ đây, mọi người không ai spam ở đây nữa, cả wusiba nếu mày không muốn dấn thêm vào rắc rối, mày bị ban rồi thì rút kn đi.
Tao đã nói nhẹ lời với bọn mày từ lúc 4/1/12, m nên coi trọng lời nói của t và nó có giá trị hơn là lời chửi của thằng HT.
Spam nữa là bị ban đấy mấy thằng kia laughing m nữa wusiba nếu m không muốn chỉ sau 3 ngày là được quay trở lại box của mình.
Nói thế thôi, Chấm dứt.
p/s: giờ HT bị ban rồi đấy hạnh phúc nhỉ

Last edited by starbond on 14/1/2012, 23:33; edited 1 time in total

Tầng 598 on 14/1/2012, 23:31

Tao chỉ nói thêm 1 câu .
Nếu bây h và sau này 1 ngày nào đó .
Bọn Val mà mạnh hơn PRW . Ngày đó tao sẽ nghĩ DF.
Và sau vụ này PRW sẽ càng hoạt động mạnh hơn trước .
Còn cái bọn nhãm cứ c vuonglam thì thuộc về súc sinh rồi ko nói nữa.

View user profile
Tầng 599 on 14/1/2012, 23:33

@starbond wrote:Tao mong mọi chuyện chấm dứt từ đây, mọi người không ai spam ở đây nữa, cả wusiba nếu mày không muốn dấn thêm vào rắc rối, mày bị ban rồi thì rút kn đi.
Tao đã nói nhẹ lời với bọn mày từ lúc 4/1/12, m nên coi trọng lời nói của t và nó có giá trị hơn là lời chửi của thằng HT.
Spam nữa là bị ban đấy mấy thằng kia laughing m nữa wusiba nếu m không muốn chỉ sau 3 ngày là được quay trở lại box của mình.
Nói thế thôi, Chấm dứt.
p/s: giờ HT bị ban rồi đấy hạnh phúc nhỉ
Nếu mày muốn chấp dứt thì bảo thằng HT câm cái mồm lại . Còn lời tao đã nói ra thì ko sợ ban, nếu tao sợ ban thì tao chẳng nói , và nếu tao sợ thì tao ko lập nick cùng tên để vào đây chữi nhau với tụi mày .
Mày hiểu chứ

View user profile
Tầng 600 on 14/1/2012, 23:35

Tầng 601 Today at 07:50

Go to page : Previous  1 ... 16 ... 29, 30, 31  Next

Tên truy cập