Đăng ký

Go to page : Previous  1, 2, 3

Point : 3404
Nhận thích : 18
Biệt Danh : Shaman_TP
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Re: Viêm Hoả Thần Ma Cần Fix lại Skill 2 ( khong fix lai thi no vo doi co anh nhe )

lúc mới ra là do nó ko có hiệu ứng đi kèm
sai item mà chả ai bít
đến lúc phát hiện thì đã quá muộn màng
Bây giờ bạn thử dạo qua 1 vòng đi xem có mấy ai sài item này nữa không
Từ ngày item này fix lại mình chỉ lên 1 lần rùi thôi và cũng hiếm khi thấy người khác lên ^^!
Và thêm nữa là đâu phải cứ phản dame là sẽ chết ko nhẽ chúng nó tới mức thấy thằng kia bật phản damage mà cứ lao vào chưởng ???
Mình ko bít lôi DOta vào đây có bị j ko nhưng như bạn thấy Dota cũng phản damage cả 2 loại đó có sao đâu , Va trong 1 game cũng mấy khi người ta lên phản dame vì còn nhìu item quan trọng hơn nữa chứ ^&^
mình chỉ nói thế thôi các bạn cứ coi như mình góp ý
Dc hay ko là do các bạn
Mình ko muốn nói thêm nhìu nữa ko lại bị cho là chống đối ^^1

View user profile
Tầng 41 on 27/4/2011, 10:38
Point : 30
Nhận thích : 0
Biệt Danh : 0T0.Run4UrLife

Re: Viêm Hoả Thần Ma Cần Fix lại Skill 2 ( khong fix lai thi no vo doi co anh nhe )

thế thì làm 1 new item.
fản magical dam trong 2s.
mình thấy hình như dam của Viêm Hỏa là trigger dam ( kháng phép hay ava vẫn dính trọn ) ngoài ra còn 1 số hero dam trigger nhu ulti arthas, skill 1 của ĐCCBại etc.
nói chug vs ulti viêm hoả bạn chỉ ngăn nó ulti, né ulti của nó..chứ lên fản dam hay kháng phép cũg vậy mà..

View user profile lovely_kid15594@yahoo.com
Tầng 42 on 27/4/2011, 10:56
Point : 505
Nhận thích : 71
Biệt Danh : okdetao

Nói tóm lại cái bác chủ thớt này vớ vẫn vờ cờ lờ
Viêm hỏa đã khá chuẩn rồi gần như là hoàn hảo sao lúc nào cũng lôi nó ra lúc nó đã lăn lộn bước qua biết bao nhiêu xác con creep rồi
Sao ta ko lôi ra lúc nó vừa lv 6 ấy lúc đó unit của nó đc bao nhiêu ?
Nội cái up pic lên 4rum mà cũng làm ko xong lại còn bảo khó
Mỗi hero đều có thế mạnh riêng nó sinh ra để hổ trợ nhau để trở này 1 team chuẩn
Lowji đã cố tạo sự cân bằng trong các hero và item rồi cái nào cần góp ý thì góp ý
Trước khi lập topic thì phải test cho kỹ phải tự đặt ra 1 vài câu hỏi cơ bản như :
"" tại sao nó lại như vậy ? sao nó mạnh như vậy ? Sao mình chết ? sao nó vô đối ? sao mình ko như nó ? "" << liên khúc chiều War
Về việc cho item phản magic có lẽ cũng ko cần thiết cho lắm ? nó attack vật lý mình mình còn bít mà bật chứ nó unit hay chơi skill thì làm sao đoán đc chắc chắn mà bật đây
các dạng unit như của viêm hỏa , cướp biển , đứa con , nử thần , nổi ác mộng .... trước khi xuất chiêu phải cần có 1 vài thao tác khởi động vậy item phản magic ra khác nào loại bỏ cái unit của nó .Chưa tính đến các loại unit có damage to như Quỷ sa tăng , Kẻ xấu số , Đồ tể chuẩn bị xuất chiêu bật lên là 2 thằng lăn ra chết à ? nhất là chú đổ tể bảo đảm tỷ lể 2 thằng chết chung cao vờ lờ ..
* Vấn đề cho ra item mới cần phải cân nhắc kỹ vì hung mạch ra và thật sự ko đc hot cho lắm

View user profile
Tầng 43 on 29/4/2011, 16:40
Point : 222
Nhận thích : 60
Biệt Danh : mansco

Viêm hỏa chắc chỉ cần fix unti lại tí là đc big grin
Unti viêm hỏa lv được được + đồ tạm tạm nó nổ 1 phát trên 1k là bt ...

View user profile
Tầng 44 on 29/4/2011, 17:16
Point : 185
Nhận thích : 2097
Biệt Danh : Show me your

Ulti của nó cần thời gian thi triển mới nổ,chứ đâu như các hero khác,chóe 1 cái là xong money eyes

View user profile
Tầng 45 on 29/4/2011, 17:25
Point : 189
Nhận thích : 58
Biệt Danh : Lov3.Jen

Nếu sợ ulti của nó zay thì mua đồ phân thân zo, phá giải dễ ẹc chứ gì rolling on the floor rolling on the floor

View user profile
Tầng 46 on 29/4/2011, 17:29

@[Lov3]jen wrote:Nếu sợ ulti của nó zay thì mua đồ phân thân zo, phá giải dễ ẹc chứ gì rolling on the floor rolling on the floor

Ý của bạn là sao nhỹ ? hóa giải phân thân ra ? Phân thân ra là hóa giải ? Phân thân ra là ko die ?
Mình chưa thật sự hiễu rõ chữ hóa giải ?

View user profile
Tầng 47 on 29/4/2011, 17:51
Point : 17946
Nhận thích : 7556
Biệt Danh : tập solo

@okdetao wrote:
@[Lov3]jen wrote:Nếu sợ ulti của nó zay thì mua đồ phân thân zo, phá giải dễ ẹc chứ gì rolling on the floor rolling on the floor

Ý của bạn là sao nhỹ ? hóa giải phân thân ra ? Phân thân ra là hóa giải ? Phân thân ra là ko die ?
ý bạn ấy là lấy cái bóng phân thân dụ nó.

View user profile tay_hoa@yahoo.com
Tầng 48 on 29/4/2011, 18:20
Point : 180
Nhận thích : 4

@okdetao wrote:

Ý bạn ấy nói là bạn phải Pờ Rô canh đúng thời điểm nó phát nổ thì phân thân (né hoàn toàn cái chiêu cuối nó)

View user profile
Tầng 49 on 29/4/2011, 18:21

nếu vậy thì lên giáp avata đơn giản hơn và còn giảm sát thương ma thuật nữa, hôm qua đánh chung với 1 bạn pick lôi thần (Zous) bạn ý nói là để trị PTTG mình cứ tưởng đùa, cơ mà anh ý nhanh tay khiếp mình cầm hồn ma cổ đại slow PTTG kế đến lôi thần skill 1 cái pttg ulti va cùng lúc đó lôi thần ulti né ulti PTTG, bái phục lôi thần né ulti mấy lần kill PTTG sau đó PTTG out luôn

Tầng 50 on 29/4/2011, 18:34

Ý bạn ấy là chớp thời cơ ngắn ngủi khi Viêm Hỏa chuẩn bị nổ xong Ulti thì phân thân ra happy trong quá trình ngắn ngủi đó sẽ có cơ hội né được Ulti như vậy sẽ hóa giải được mà không tốn một giọt,trường hợp Viêm Hỏa ko tàng hình hoặc bị phát hiện tàng hình thì còn biết đường mà phân thân big grin không thì...big grin

View user profile
Tầng 51 on 29/4/2011, 18:41

Ý của bạn ây có cần phải pro đến vậy ko ? chữ hóa giải mà bạn ấy nói như là bash vào hoặc stun con viêm hỏa thì mới gọi là hóa giải @@ còn cái này nó vẫn triễn khai đc thì sao gọi là hóa giải ..Tránh thì hợp lý
Pro cỡ nào để canh đây sao ta ko mua cái bạt phong mà tự tung mình lên ko rẽ hơn cái phân thân à ? đơn giản lúc viêm hỏa thi triển nếu mình phát hiện đc thi lick phi tốc thoát ra ko tốn bao nhiêu cả ..nói như bạn ấy lúc có đc phân thân ko bít thằng viêm hỏa cỡ nào rồi @@
Suy đi cũng nghĩ lại quả thật viêm hỏa có skill 2 hơi khỏe nên giảm damage nỗ lữa 1 chút và giảm % xuất còn khoảng 23% cho nó trung trung 1 chút
PTTG thật sự bít đánh và khéo léo thì khó mà ăn đc nó ..có nên share 1 replay PTTG ko ta ^^

View user profile
Tầng 52 on 29/4/2011, 21:24

Phạm vi nổ của Viêm Hoả chỉ có blink ra thì còn thoát,chứ phi tốc cũng vẫn dính chưởng money eyes

View user profile
Tầng 53 on 29/4/2011, 21:40

đánh 5 5 mà có người biêt cắm mắt thì nói gì nữa ,đàng này kiu cắm mắt như điên cũng không cắm thì chết với viêm hỏa, 1 ulti nó thịt 3 4 mạng
vài lần như thế agi nó thật là ngưỡng mộ

Tầng 54 on 29/4/2011, 22:02

@NgocLeo wrote:Phạm vi nổ của Viêm Hoả chỉ có blink ra thì còn thoát,chứ phi tốc cũng vẫn dính chưởng $-)
Trường hợp mình đưa ra là nếu thấy nó đến tức là đã phát hiện nó xắp unit chạy khoảng 600 là cảm thấy sống rõ

View user profile
Tầng 55 on 29/4/2011, 22:53
Point : 222
Nhận thích : 60
Biệt Danh : mansco

Vật giáp avatar lên ko biết có bị dính ko nhỉ ^^!
Khi viêm hỏa TH bật unti trước khi nó nổ là hero của bản thân bị chậm lại và có hiện cái biểu tượng đầu lâu lửa trên đầu xong nó mới nổ và mất máu time của việc này tầm 1s khi đó bật avatar lên ko biết có bị dính dame ko ...

View user profile
Tầng 56 on 5/5/2011, 17:57
Point : 3404
Nhận thích : 18
Biệt Danh : Shaman_TP

THực ra 1 mình con viêm hoả liệu có bá đạo dc không hay nó cần đồng đội
Mình chơi team với bạn nếu pick thì chắc chắn sẽ pick combat viêm hoả ko vào đầu tiên và thường kết thúc combat
con mình thấy phân thân để tránh thì tốt hơn dùng lốc vì sau khi lốc nó vẫn sài được còn né bằng phân thân thì dễ hơn hiệu quả hơn
muốn né thực chất không khó bạn chỉ cần canh thời gian chuẩn 1 chút thì ko có j khó khăn nếu muốn tập căn thời gian thì cứ chỉnh test hoặc kiếm 1 thằng bạn vào chơi chỉ vài lần là thành thục
còn về vụ cắm mắt để tránh thì do bạn và team bạn
mình chơi thì có 1 thành viên trong team chỉ cắm mắt và phá mắt như thế sẽ đảm bảo chủ động
Nếu nắm dc thế chủ động và các cụ ta có câu Biết địch biết ta trăm trận trăm thắng HjHj

View user profile
Tầng 57 on 7/5/2011, 00:58
Point : 56
Nhận thích : 0

nói cứ như là phim làm như dota ! Viêm hoả invi uti lúc đầu thì đở = niềm tien ! fix lại là đúng rồi straight face

View user profile
Tầng 58 on 7/5/2011, 05:51

Không biết cắm mắt à :T

View user profile
Tầng 59 on 7/5/2011, 15:59
Point : 108
Nhận thích : 85
Biệt Danh : Ameth.K

đễ nó giết thì nó lên agi nó có tiền nó lên đồ + agi thì ulty nó mạnh thôi trách là trách ko bik đè cữa nó thôi

View user profile
Tầng 60 on 7/5/2011, 16:15

Tầng 61 Today at 23:31

Go to page : Previous  1, 2, 3

Tên truy cập