Đăng ký

Point : 690
Nhận thích : 7
Biệt Danh : virus_explore
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Góp ý nhỏ trước thềm giải đấu CSM Talk ....!!!

1.  Cách tính điểm vòng đấu loại cụ thể như thế nào.  
2. Hiện giờ map mới là 2.16c vẫn còn lỗi về item ( Đoạn cẩm - phân thân vẫn được hồi sinh ) và hero ( thiện xa, phong vân - gây dis game ). Mong nhóm map maker có thể hoàn thiện lỗi này nhất là về lỗi hero gây dis. 
3. Giả sử như đội mình nhận được giải thì tại tỉnh mình ở không có văn phòng của VNG thì có thể nhờ BQT nhận giải giúp và trao lại cho trưởng đội. 
4. Tình trạng clone để tham gia giải. Cái này thì là quyền các bạn nhưng hầu như toàn là pro, dân kì cựu của map.... clone tham gia 2 team trở lên. Tiền thì ai không thích nhưng diễn đàn lâu mới có 1 giải 5-5 quy mô thế này thì cũng nên diễn ra công bằng, 1 người nên tham gia 1 acc góp giải thôi. 
5. Việc sắp xếp thi đấu giữa các team nên được công khai. Đây là giải lớn, trình độ IT của đội ngũ phát triển map không hề nhỏ nên việc code ra 1 chương trình random đội thi không phải là vấn đề khó và nên có ở giải lần này ( Dù sao máy random vẫn nhanh hơn người dùng đầu sắp xếp nhỉ big grin ) sau đó public lên cho mọi thành viên tham gia giải đều thấy.
6. Bài viết không đúng box thì mod move hộ mình nhé =]]

View user profile
Tầng 1 on 29/6/2013, 02:44
Point : 542
Nhận thích : 386
Biệt Danh : kOol life

Re: Góp ý nhỏ trước thềm giải đấu CSM Talk ....!!!

Ta k clone ne 

View user profile
Tầng 2 on 29/6/2013, 13:02
Point : 557
Nhận thích : 3
Biệt Danh : Myt.dilac

vote hay lắm

View user profile
Tầng 3 on 29/6/2013, 13:16
Point : 160
Nhận thích : 131
Biệt Danh : Best Friends Forever

2/ là hiện map đang bị lỗi hay j đó thì bon cũng ko bik rõ lắm tại vì bữa giờ ko đánh, và Bon sẽ kêu a Leo sữa sớm để map làm tốt hơn

3/ Nếu như bạn ko có trong 3 tp HCM HN và ĐN thì bạn có tài khoãn ngân hàng cũng ddc hoặc bạn gữi cho mình hình CMND mặt trước và sau của bạn nhé

4/ Cái này tụi mình sẽ kiểm tra

5/ Việc sắp xếp các đội thì yên tâm tụi mình sẽ chạy random chứ ko phải tự xếp( random trên máy nhé )

- Ok bạn cứ yên tâm nhé :X

View user profile p0n.d3vil@yahoo.com
Tầng 4 on 29/6/2013, 13:22

@Bon Bướng Bỉnh wrote:2/ là hiện map đang bị lỗi hay j đó thì bon cũng ko bik rõ lắm tại vì bữa giờ ko đánh, và Bon sẽ kêu a Leo sữa sớm để map làm tốt hơn

3/ Nếu như bạn ko có trong 3 tp HCM HN và ĐN thì bạn có tài khoãn ngân hàng cũng ddc hoặc bạn gữi cho mình hình CMND mặt trước và sau của bạn nhé

5/ Việc sắp xếp các đội thì yên tâm tụi mình sẽ chạy random chứ ko phải tự xếp( random trên máy nhé )

3. Mình tham gia kiếm cái giải thưởng nhỏ nhất để rename cho đẹp vs đời. Nếu có giải bé bé thì k nhận tiền mặt mà nhờ Leo rename cho thành viên team chắc được chứ nhỉ =]]

Last edited by virus_explore on 29/6/2013, 13:48; edited 1 time in total (Reason for editing : http://www.phutu.vn)

View user profile
Tầng 5 on 29/6/2013, 13:48
Point : 124594
Nhận thích : 1080
Biệt Danh : Pinz ` Eternal Huyề

@virus_explore wrote:
@Bon Bướng Bỉnh wrote:2/ là hiện map đang bị lỗi hay j đó thì bon cũng ko bik rõ lắm tại vì bữa giờ ko đánh, và Bon sẽ kêu a Leo sữa sớm để map làm tốt hơn

3. Mình tham gia kiếm cái giải thưởng nhỏ nhất để rename cho đẹp vs đời. Nếu có giải bé bé thì k nhận tiền mặt mà nhờ Leo rename cho thành viên team chắc được chứ nhỉ =]]

Ngu như m mà còn ảo tg? đc giải :?

View user profile
Tầng 6 on 29/6/2013, 14:09

@Pinz Eternal wrote:
@virus_explore wrote:

Ngu như m mà còn ảo tg? đc giải :?

Vào sủa làm gì thế ? =]]

View user profile
Tầng 7 on 29/6/2013, 14:11
Point : 124594
Nhận thích : 1080
Biệt Danh : Pinz ` Eternal Huyề

sủa ? , cái thể loại chữi rủa , feed , out . ngủ đi r có giải oh go on

. . . . Hết!

View user profile
Tầng 8 on 29/6/2013, 14:13

@Pinz Eternal wrote: sủa ? , cái thể loại chữi rủa , feed , out . ngủ đi r có giải oh go on

. . . . Hết!

=]] Trình độ nhiu rồi ku? Lắc não trước khi nc nhé, đừng làm trò cười.

Last edited by virus_explore on 29/6/2013, 14:19; edited 1 time in total (Reason for editing : http://www.phutu.vn)

View user profile
Tầng 9 on 29/6/2013, 14:18
Point : 241
Nhận thích : 1
Biệt Danh : Vn_Sucker

Ăn gạch thế hôm qua ai bảo tao " mấy bữa tao đi thi ko đánh giải đc , clone dùm tao nha " 
......... thớt lộ mặt cmnr  ~~

Last edited by Fuck For Free 0 on 30/6/2013, 14:12; edited 1 time in total (Reason for editing : http://www.phutu.vn)

View user profile
Tầng 10 on 30/6/2013, 14:10
Point : 35613
Nhận thích : 1044

haizz ~~

View user profile
Tầng 11 on 30/6/2013, 14:33
Point : 9640
Nhận thích : 437
Biệt Danh : Pirate Hunter

@virus_explore wrote:1.  Cách tính điểm vòng đấu loại cụ thể như thế nào.  
2. Hiện giờ map mới là 2.16c vẫn còn lỗi về item ( Đoạn cẩm - phân thân vẫn được hồi sinh ) và hero ( thiện xa, phong vân - gây dis game ). Mong nhóm map maker có thể hoàn thiện lỗi này nhất là về lỗi hero gây dis. 
3. Giả sử như đội mình nhận được giải thì tại tỉnh mình ở không có văn phòng của VNG thì có thể nhờ BQT nhận giải giúp và trao lại cho trưởng đội. 
4. Tình trạng clone để tham gia giải. Cái này thì là quyền các bạn nhưng hầu như toàn là pro, dân kì cựu của map.... clone tham gia 2 team trở lên. Tiền thì ai không thích nhưng diễn đàn lâu mới có 1 giải 5-5 quy mô thế này thì cũng nên diễn ra công bằng, 1 người nên tham gia 1 acc góp giải thôi. 
5. Việc sắp xếp thi đấu giữa các team nên được công khai. Đây là giải lớn, trình độ IT của đội ngũ phát triển map không hề nhỏ nên việc code ra 1 chương trình random đội thi không phải là vấn đề khó và nên có ở giải lần này ( Dù sao máy random vẫn nhanh hơn người dùng đầu sắp xếp nhỉ big grin ) sau đó public lên cho mọi thành viên tham gia giải đều thấy.
6. Bài viết không đúng box thì mod move hộ mình nhé =]]

trả lời các cấu hỏi của bạn :

1,Cách tính điểm vòng đấu loại cụ thể như thế nào

trả lời : sẽ có trong 1 vài ngày tới

2. Hiện giờ map mới là 2.16c vẫn còn lỗi về item ( Đoạn cẩm - phân thân vẫn được hồi sinh ) và hero ( thiện xa, phong vân - gây dis game ). Mong nhóm map maker có thể hoàn thiện lỗi này nhất là về lỗi hero gây dis

trả lời.thời gian diễn ra giải chắc khoảng map 2.16d và sẽ sửa các lỗi trên.nên phát sinh các lỗi mới.sẽ có các biện pháp kịp thời như cấm pick hero lỗi và sửa lỗi cho các bạn

3,. Giả sử như đội mình nhận được giải thì tại tỉnh mình ở không có văn phòng của VNG thì có thể nhờ BQT nhận giải giúp và trao lại cho trưởng độ

trả lời : Cái này chưa trả lời đc.sẽ trả lời sớm cho bạn.mình cần xem lại có đc mang theo ảnh chụp cmt không.hay bắt buộc phải có cmt để lãnh giải

4. Tình trạng clone để tham gia giải. Cái này thì là quyền các bạn nhưng hầu như toàn là pro, dân kì cựu của map.... clone tham gia 2 team trở lên. Tiền thì ai không thích nhưng diễn đàn lâu mới có 1 giải 5-5 quy mô thế này thì cũng nên diễn ra công bằng, 1 người nên tham gia 1 acc góp giải thôi

Trả lời : cái này phụ thuộc chủ yếu ở ý thức của các game thủ.BQT có thể chek và quản lý 1 phần.ko thể tránh khỏi sai sót.sẽ tìm ra biện pháp khắc phục sớm nhất

5. Việc sắp xếp thi đấu giữa các team nên được công khai. Đây là giải lớn, trình độ IT của đội ngũ phát triển map không hề nhỏ nên việc code ra 1 chương trình random đội thi không phải là vấn đề khó và nên có 

trả lời :từ lâu rồi mình đã dùng code để xếp đội.từ giải cặp đôi bùi to rồi bạn ạ.mỗi lần xếp lịch đều có quay lại việc sắp xếp.hoặc stream xếp lịch.chỉ mất khoảng 5s > 10s xếp lịch nên bạn không phải lo lắng về vấn đề này

View user profile manchester_united_fanclub2000@yahoo.com
Tầng 12 on 30/6/2013, 15:34
Point : 33122
Nhận thích : 406
Biệt Danh : cận cmnr :@)

cho vào sọt được chưa =]] 

View user profile
Tầng 13 on 30/6/2013, 15:57
Point : 2640
Nhận thích : 62
Biệt Danh : .|CFFFF0000khj

Close topic :T

View user profile
Tầng 14 on 30/6/2013, 17:33

Tầng 15 Today at 05:25

Tên truy cập