Đăng ký

Go to page : Previous  1, 2

Point : 13
Nhận thích : 2
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Re: Mong ADMIN vào xem lại phẩm chất và thái độ của MOD . Thanks

@NgocLeo wrote:Ko có thời gian đôi co với bạn,võ mồm thì ra đường mà xài
Còn 3 cái thằng như thằng Zuun đục nước béo cò,thấy vàng ở đâu là lao tới thì ko
chấp.

ái chà nói vậy mình thua , mình nc nghiêm túc , bạn nc đánh lãng sang bên khác , thế mình xài võ mồm à , mình nói thẳng vào vấn đề 9 mà ????

bạn nói gì mình đáp nấy vậy mà là võ mồm ????

càng nói bạn càng lòi ra cái cách nói chuyện đầu thiếu đuôi ?

còn võ mồm ra ngoài thì hiểu nhau sao lại lôi chuyện ngoài đời ra chữi mãi thế nhỉ ?

bộ nhà nghèo dân chợ búa ko dc đánh daf à ? không được lên 4rum chơi à

ai cũng là con người mà ? nực cười

View user profile
Tầng 21 on 28/11/2011, 16:53
Point : 16154
Nhận thích : 282
Biệt Danh : Saw.ND

@Saw.ND wrote:Nhân đây tôi xin nói thẳng 1 câu thế này. Không phải vì tôi là MOD mà tôi bênh vực NgocLeo nhưng tôi thấy bạn GOD cũng nên xem xét lại bản thân của bạn như sau:

- Bạn lập topic thách đấu điều này ko hề sai, nhưng bạn ko nên comment nhìu bài cùng 1 lúc với nội dung y chang nhau mà giữa nó ko hề có 1 ai comment vào.

- Bạn nói Ngocleo spam nhảm, đúng là nó có tính đó, và đó là đặc trưng của nó, tính nó vui vẻ hay nói xoáy thì 4 rum này ai cũng biết ( trừ bạn). Nên đôi khi nó nói những câu đối với mọi người thì ko có vấn đề gì nhưng với bạn thì bạn có thể coi đó là nặng lời như dạng ( láo với thầy giáo ...). Vì thế bạn cũng ko nên quá quan trọng việc này.

- Bạn nói NgocLeo comment 5k6 bài là spam ư? Theo tôi thì bạn nên xem xét lại và nên rút lại lời nói này vì tôi thấy căn bản bạn hiểu sai về NgocLeo. Bạn hãy xem NgocLeo tham gia 4 rum khi nào? Vâng, cậu ấy tham gia từ những ngày đầu, từ lúc có lẽ bạn chưa bik DF là cái gì đâu. cậu ấy từ đó tới này có những đóng góp cho 4 rum và cả map DF là ko thể phủ nhận nếu ko mún nói là một công thần ! Vì bạn mới tham gia 4 rum nên ko hiểu hết chuyện, tôi cũng ko trách bạn. Tôi chỉ nói vậy để bạn nhìn lại vấn đề 1 cách rõ ràng hơn.

PS : Tôi đã theo dõi topic của bạn từ khi nó mới lập ra ( Vì những topic dạng này thường rất được tôi chú ý, có thể bạn chưa biết nhưng ngày xưa cũng có 1 team cực mạnh đó là GOsu cũng post bài như bạn với lời lẽ thách thức và coi thường phần còn lại ? ) Ngày đó team Gosu vấp phải sự phản đối kịch liệt từ admin->member vì những comment đậm chất xã hội đen. Và sau đó Gosu đã giải tán vì ko có 1 team nào thèm đánh, ko phải vì sợ mà vì ko ai mún đánh với những loại người như vậy ( Đương nhiên gosu ko phải ai cũng thế, chỉ 1 vài mem cá biệt )

- Đã lâu lắm rồi tôi mới comment 1 bài dài và đầy ẩn ý như vậy, mong bạn hiểu, mình ko muốn team bạn đi vào vết xe đổ của Gosu năm nào. Thân.

-Còn nếu bạn muốn tham gia FC của mình thì mình hoan ngênh, mình rất thik những người có cá tính như bạn. ..
Vụ này dừng ở đây, ai còn có ý kiến gì thì ...hôm sau báo chí sẽ đăng phát hiện xác chết lõa thể ở trung tâm SG.

View user profile
Tầng 22 on 28/11/2011, 16:55
Point : 348
Nhận thích : 33

Ý NÓ NÓI LÀ 4RUM NÀY NÓ LÀM MOD NÓ MUỐN ĐUỔI AI THÌ ĐUỔI ĐÂÝ LẠI CÒN THÁCH THỨC NÀY NỌ . tRONG 4RUM KO XÀI VÕ MỒM THÌ LÀM GÌ CHẢ NHẼ LẠI GỢI Ý MUỐN GIẢI QUYẾT = CÁCH KHÁC Ở NGOÀI .....
QUÂN TỬ ĐỘNG KHẨU BẤT ĐỘNG THỦ NHÉ !! ĐỪNG CÓ MÀ CÁI KIỂU GIANG HỒ CÓ MÁU MẶT Ở ĐÂY

View user profile
Tầng 23 on 28/11/2011, 16:56

mình chỉ đợi admin vào xem lại mod xem lại cách band người khác , cách nc thôi .

và bạn là gì mà đóng topic của mình vậy khi mà chưa giải quyết được ? phải chăng là super admin ?

admin chưa giải quyết acc mình vẫn bi band , và mình là người dc nge chửi nhìu nhất ?

Last edited by GOD.TEAM1 on 28/11/2011, 17:01; edited 1 time in total

View user profile
Tầng 24 on 28/11/2011, 16:58

thôi chấm dứt straight face

View user profile
Tầng 25 on 28/11/2011, 17:01

@GOD.TEAM1 wrote: mình chỉ đợi admin vào xem lại mod xem lại cách band người khác , cách nc thôi .

và bạn là gì mà đóng topic của mình vậy khi mà chưa giải quyết được ? phải chăng là super admin ?

admin chưa giải quyết acc mình vẫn bi band , và mình là người dc nge chửi nhìu nhất ?
bạn nói gì thế mình ko hiểu:|

View user profile
Tầng 26 on 28/11/2011, 17:02

@Saw.ND wrote:thôi chấm dứt straight face

chấm dứt tức là acc mình vẫn bị band ? mình và các member nói riêng ỡ topic này và chung ở 4rum vẫn ko được lên tiếng , mod là chúa nói cái gì nghe cái đó à ????

chừng nào admin lên tiếng thì mình chịu còn không mình phải giải quyết cho xong cho nhẹ người cái .

p/s bạn vửa edit bài cmt bỏ chữ close đi rồi đấy .

View user profile
Tầng 27 on 28/11/2011, 17:04
Point : 185
Nhận thích : 2097
Biệt Danh : Show me your

Suy cho cùng người spam,người vi phạm là bạn winking

Còn bới móc vạch lá tìm sâu là việc của bạn mình không quan tâm.

Và 1 số thành phần tiêu cực cũng từng bị ban acc,giờ được thời thế,thừa nước đục thả câu thì chịu thôi

View user profile
Tầng 28 on 28/11/2011, 17:06

@NgocLeo wrote:Suy cho cùng người spam,người spam là bạn winking

Còn bới móc vạch lá tìm sâu là việc của bạn mình không quan tâm.

Và 1 số thành phần tiêu cực cũng từng bị ban acc,giờ được thời thế,thừa nước đục thả câu thì chịu thôi

xin lỗi bạn band nhầm người rồi , mình không như con thú nha.

View user profile
Tầng 29 on 28/11/2011, 17:10

@GOD.TEAM1 wrote:

chấm dứt tức là acc mình vẫn bị band ? mình và các member nói riêng ỡ topic này và chung ở 4rum vẫn ko được lên tiếng , mod là chúa nói cái gì nghe cái đó à ????

chừng nào admin lên tiếng thì mình chịu còn không mình phải giải quyết cho xong cho nhẹ người cái .

Sao bạn cứ cay cú thế nhỉ, bạn có đọc cm của tôi trang 1 chưa. Acc bạn bị ban có phải mod ko nhắc trước ko? hay nhắc rồi bạn vẫn cứ làm...bị ban còn than vãn gì nữa ? Bạn khao khát thack đấu vì giao lưu hay hiếu thắng?
Ps: tôi phải edit chữ closed vì tôi ko spam 2 bài như bạn, và sực nhớ box này ko closed được.

View user profile
Tầng 30 on 28/11/2011, 17:13
Point : 348
Nhận thích : 33

mài nói chuyện làm tao nghe thấy mắc... quá mài nói tao thì nói mẹ ra đi đừng có vậy cái thứ ..... rolling on the floor nói ra có cớ ban tao ah

View user profile
Tầng 31 on 28/11/2011, 17:15

@Saw.ND wrote:
@GOD.TEAM1 wrote:

Sao bạn cứ cay cú thế nhỉ, bạn có đọc cm của tôi trang 1 chưa. Acc bạn bị ban có phải mod ko nhắc trước ko? hay nhắc rồi bạn vẫn cứ làm...bị ban còn than vãn gì nữa ? Bạn khao khát thack đấu vì giao lưu hay hiếu thắng?
Ps: tôi phải edit chữ closed vì tôi ko spam 2 bài như bạn, và sực nhớ box này ko closed được.

nói chuyện lý lẻ thì bạn thua mình xa .

thứ 1 : mod đòi band acc mình trong lúc đang nc về việc war team trong game vì lý do cmt 2 bài liên tiếp , mình xem lại và thấy việc viết 2 bài liên tiếp là ko đáng và mình cũng nói thẳng viết 2 bài liên tiếp có nội dung và thẳng thắng mà kêu là phạm luật 4rum , mình ko chấp nhận và nói thẳng là vớ vẫn .

Và 9 bạn cũng cmt liên tiếp 2 và 3 lần. nếu theo luật 4rum của bạn leo thì bạn tự band mình 7 ngày đi. thanks

tiếp tục : bạn leo lại đổi ý và cho rằng mình cmt câu " hot quá " trong topic update nên bị band 7 ngày , mình hỏi ae 4rum vảo xem và coi có đáng không .

tiếp tục bạn leo gọi mình là võ mồm ra đường xài

tiếp tục bạn leo kêu mình lôi việc riêng vào và mình cho mọi người xem ai là người lôi vào nhé . đang nc đàng hoàng đòi band acc ko lý do , cho lý do ko đáng rồi đỗi ?

View user profile
Tầng 32 on 28/11/2011, 17:20
Point : 17543
Nhận thích : 2758
Biệt Danh : 风是最

về GOD.TEAM sẽ gỡ ban về 0 ngày

đồng thời nhắc nhỡ những mod khác ban nick phải theo tuần tự 1/3/7/15/30/90/180/360/vĩnh viễn

những trường hợp này gửi link virut hoặc phá hoại sẽ bị khóa vĩnh viễn .Tiếp tục tạo id để phá sẽ bị khóa IP vĩnh viễn

Các trường hợp nặng hơn so với quy định phải báo cáo và đc sự đồng ý của Admin

Close topic .Ai có thắc mắc gì có thể gửi tin nhắn.

View user profile foreverlove_nodie@yahoo.com
Tầng 33 on 28/11/2011, 17:20

Tầng 34 Today at 09:16

Go to page : Previous  1, 2

Tên truy cập