Đăng ký

Go to page : 1, 2  Next

Point : 13
Nhận thích : 2
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Mong ADMIN vào xem lại phẩm chất và thái độ của MOD . Thanks

Thứ 1 : mình không phạm phải bất cứ nội quy nào của 4rum , bạn mod ngocleo vào cmt topic của mình ( http://www.phutu.org/t4274p90-topic#123233 ) vs ý muốn thách đấu war team daf trong game , mình cmt lại và nc về 1 số trận war trước đó 1 cách đàng hoàng và ko có gì là mà gọi là

" Ban GOD.TEAM 7 ngày tội spam,nhắc nhở nhiều lần vẫn cứ spam,spam rải rác khắp các topic,lặp đi lặp lại 1 câu "hot thật",thái độ với cán bộ,láo với thầy giáo "

mời bạn cho mình chứng cứ rõ ràng nhé , hay là vì mình viết 2 bài liên tiếp trong topic http://www.phutu.org/t4274p90-topic#123233 mời mọi người vào xem mình vi phạm luật gì nhé , mình ghi rất rõ nội dung và đàng hoàng trả lời lại câu nói của bạn mod này những vẩn cái kiểu hù band ko lý do đó của bạn .

Và bạn là gì mà kêu mình Bố Láo vs bạn , = chứng đâu ? từ bố láo hơi quá nhé mình chã chửi bạn 1 câu , nếu bạn noi có thì mang lên đây luôn .

Xong mình muốn nói thêm nếu band mình vì tội " dám cmt thách đấu war team vs mod " =]] nè bạn kêu mình spam câu hotttt quá nhiều lần ? bạn lấy chứng cứ ra cái

Và topic này http://www.phutu.org/t4259p390-topic#123225 mình ko biết các bạn spam gì trong đây và comt bao nhiêu bài 1 lần liên tiếp nhé , nếu cần mình trích dẫn mang lên đây luôn

tiếp tục , mình xem các bài cmt của bạn ngocleo thật sự rất hay , chữi thề có , xỉ nhục có , spam 1 lần 3-4 bài liên tiếp có , nói nhãm có , spam có tất cả .

đừng ỷ vào mod quá mà thái hóa nhé , mình từng đọc topic bạn chửi cả gia đình người ta ngoài đời như con thú vậy ? vậy là lịch sự ? vậy là ko bố láo ?

trích dẫn những câu là sạch sẽ hơn mình của bạn mod nhé

: Về lo cho vợ con đi Zuun ạ,tao thấy mày chưa lo được cho vợ con suốt ngày chơi game nên nhìn vợ mày già nom,khổ sở như mẹ mày ấy lo cho thân cho phận mình đi nhé 6677. Ở đây mà đú với đời Nhớ có lần cho tao xem hình vợ mày,tao không biết nên tao hỏi mày đó là mẹ mày,nhớ không "

và 1 câu nói rất hay " Ban GOD.TEAM 7 ngày tội spam,nhắc nhở nhiều lần vẫn cứ spam,spam rải rác khắp các topic,lặp đi lặp lại 1 câu "hot thật",thái độ với cán bộ,láo với thầy giáo "

mong bạn đem = lên đây nhé .

tổng bài viết của bạn là 5k6 bài , và 1 nữa là nói nhãm và gây hấn trên 4rum trong các việc war team , nếu thích mính bới 4rum lên cho bạn xem nhé , mình ko làm gì sai mà band + gọi mình = bố láo thì mình nhờ admin giải quyết vậy nhé .

Vẫn còn nhiều điều chưa nói và chưa thể nói, hy vọng admin xem lại cách nc của mod và thái độ .

chứ không phải gét ai , thích band ai thì band , nếu tính theo đúng luật spam hay viết bài xàm xàm thì 9 bạn ngocleo bị band vĩnh viễn là được rồi đây .

Mình thì ít post bài , lâu lâu vào up topic tâm huyết lên mà được gọi là bố láo và band acc cơ chắc nguyên nhân là đây http://www.phutu.org/t4274p90-topic#123233 , mời ae vào xem ai là người bố láo và nếu nói band vì viết 2 bài liên tiếp thì mình thấy band hết 4rum là được rồi đấy huông chi mình viết có mục đích và ý của nó ko phải là spam .

Mong admin xem xét hộ .

Last edited by GOD.TEAM1 on 28/11/2011, 15:41; edited 1 time in total

View user profile
Tầng 1 on 28/11/2011, 15:34
Point : 348
Nhận thích : 33

Re: Mong ADMIN vào xem lại phẩm chất và thái độ của MOD . Thanks

thôi vote cho 1 fat' làm kiểm điểm đi thấy nó hơi vô giáo dục 1 tý thôi ko đến nỗi mất rạy !!

View user profile
Tầng 2 on 28/11/2011, 15:39
Point : 1499
Nhận thích : 378
Biệt Danh : A Bi Văn Hóa

Thằng Ngocleo cậy quyền :T

View user profile
Tầng 3 on 28/11/2011, 15:47
Point : 6192
Nhận thích : 6

Ngocleo vừa vừa thui nhé. nói thật a đàn bà quá đấy. về bú sữa mẹ đi là vừa

View user profile
Tầng 4 on 28/11/2011, 15:49

chẳng lẻ làm mod là được nói gì nói ? chửi người khac sao cũng được thích band là band , chửi cả cuộc sống ngoai đời ??

làm mod muốn viết gì viết ? 5k6 bài ??? giống như ông chủ nc với dân đen quá nhỉ ?

theo riêng cách nghĩ của mình 4rum chỉ có mod happy là thực sự xứng đáng của 1 người mod

View user profile
Tầng 5 on 28/11/2011, 15:51
Point : 410
Nhận thích : 998
Biệt Danh : Im Lặng Là Vàng

hay! mình rất thích những bạn như thế này!

View user profile
Tầng 6 on 28/11/2011, 15:52

và hình như 2 bạn mod đang liên kết chuẩn bị vào đây band mình tiếp , riêng mod saw.nd thì 1 topic 40page trong đó bạn cố tình up lên vs 1 nội dung khác nhau , còn mình up giống à8?

à mình hiểu rồi mai mốt phải là

up1

up2

up3

như vậy là không phạm luật đúng không hihi

và hình như bạn viết đến 3 bài liên tiếp chứ không phải 2 bạn nhỉ , nếu bắt bẻ ng khác những cái nhỏ xíu thì xem lại mình trước rồi bắt bẻ . và chả có ai là hoàn hảo đâu vào 4rum để giải tress vs ae chứ không phải vào để hâm dọa hay dạy đời ng khác đâu .

thanks bạn saw.nd đã mình biết viết 2 bài liên tiếp giống nhau là bi band 7 ngày . mai mốt phải biết thêm dấu .

thanks bạn

Last edited by GOD.TEAM1 on 28/11/2011, 16:02; edited 1 time in total

View user profile
Tầng 7 on 28/11/2011, 15:54
Point : 256
Nhận thích : 166
Biệt Danh : ????

chuẩn, chỉ có happy thui, happy
1 câu nữa là mình thích những ng thẳng thắn như bạn, thank bạn phát, happy

View user profile
Tầng 8 on 28/11/2011, 15:55
Point : 16154
Nhận thích : 282
Biệt Danh : Saw.ND

Nhân đây tôi xin nói thẳng 1 câu thế này. Không phải vì tôi là MOD mà tôi bênh vực NgocLeo nhưng tôi thấy bạn GOD cũng nên xem xét lại bản thân của bạn như sau:

- Bạn lập topic thách đấu điều này ko hề sai, nhưng bạn ko nên comment nhìu bài cùng 1 lúc với nội dung y chang nhau mà giữa nó ko hề có 1 ai comment vào.

- Bạn nói Ngocleo spam nhảm, đúng là nó có tính đó, và đó là đặc trưng của nó, tính nó vui vẻ hay nói xoáy thì 4 rum này ai cũng biết ( trừ bạn). Nên đôi khi nó nói những câu đối với mọi người thì ko có vấn đề gì nhưng với bạn thì bạn có thể coi đó là nặng lời như dạng ( láo với thầy giáo ...). Vì thế bạn cũng ko nên quá quan trọng việc này.

- Bạn nói NgocLeo comment 5k6 bài là spam ư? Theo tôi thì bạn nên xem xét lại và nên rút lại lời nói này vì tôi thấy căn bản bạn hiểu sai về NgocLeo. Bạn hãy xem NgocLeo tham gia 4 rum khi nào? Vâng, cậu ấy tham gia từ những ngày đầu, từ lúc có lẽ bạn chưa bik DF là cái gì đâu. cậu ấy từ đó tới này có những đóng góp cho 4 rum và cả map DF là ko thể phủ nhận nếu ko mún nói là một công thần ! Vì bạn mới tham gia 4 rum nên ko hiểu hết chuyện, tôi cũng ko trách bạn. Tôi chỉ nói vậy để bạn nhìn lại vấn đề 1 cách rõ ràng hơn.

PS : Tôi đã theo dõi topic của bạn từ khi nó mới lập ra ( Vì những topic dạng này thường rất được tôi chú ý, có thể bạn chưa biết nhưng ngày xưa cũng có 1 team cực mạnh đó là GOsu cũng post bài như bạn với lời lẽ thách thức và coi thường phần còn lại ? ) Ngày đó team Gosu vấp phải sự phản đối kịch liệt từ admin->member vì những comment đậm chất xã hội đen. Và sau đó Gosu đã giải tán vì ko có 1 team nào thèm đánh, ko phải vì sợ mà vì ko ai mún đánh với những loại người như vậy ( Đương nhiên gosu ko phải ai cũng thế, chỉ 1 vài mem cá biệt )

- Đã lâu lắm rồi tôi mới comment 1 bài dài và đầy ẩn ý như vậy, mong bạn hiểu, mình ko muốn team bạn đi vào vết xe đổ của Gosu năm nào. Thân.

-Còn nếu bạn muốn tham gia FC của mình thì mình hoan ngênh, mình rất thik những người có cá tính như bạn. ..

View user profile
Tầng 9 on 28/11/2011, 16:05
Point : 185
Nhận thích : 2097
Biệt Danh : Show me your

Spam nhiều spam liên tiếp,nhắc còn cãi
riêng topic

Spam đi spam lại câu Hot thật 3 lần tôi chưa thèm sờ tới,còn khóc lóc kêu oan à ?

Cái này gọi là gái... già mồm,có lỗi thì phải xử,4rum có luật 4rum

Tôi làm chuyện công đừng mang chuyện tư vào để tỏ thái độ,đừng ngậm máu phun người,có tự trọng đi nhé I don\\\\'t know

View user profile
Tầng 10 on 28/11/2011, 16:09
Point : 1499
Nhận thích : 378
Biệt Danh : A Bi Văn Hóa

Ai spam..bon # spam cung đòi close topic ta..Bọn Disney spam đòi kêu close topic ta

View user profile
Tầng 11 on 28/11/2011, 16:11

và theo bạn mod ngocleo nói 9 vì mình cmt topic http://www.phutu.org/t4314p30-topic update ver 2 là hot quá nên bị band ?

sao bạn lại thay đổi lý do cmt 2 bài liên tiếp nhanh vậy

mời những bạn vào topic này xem http://www.phutu.org/t4314p30-topic có đáng không .

mình công nhận bạn đóng góp nhìu cho 4rum nhưng mặt ngược lại cũng làm ko ít ng ức chế về cách làm việc của bạn . mình góp ý cho admin xem lại , và mình cần bạn nc lịch sự chứ ko phải cmt vào là nói trên đầu cổ ng khác nhé . trong 4rum lời nói còn thay đổi dc bên ngoài thì ko đâu bút sa gà chết.

View user profile
Tầng 12 on 28/11/2011, 16:16

Riêng topic đó mình chưa sờ tới nhé bạn đọc rõ đi,hay chưa đọc đã vội cmt ?
Spam 2 bài nhắc là phải sửa,không riêng gì ai trong 4rum này hết gg-flyemirates cũng từng spam 2 bài nhắc ko sửa mà bị ban.
Còn vấn đề mang chuyện tư vào chuyện này thì chỉ có bạn thôi,còn cảm thấy ko thích cách làm việc của mod bọn tôi nói chung thì không tiễn nhé

View user profile
Tầng 13 on 28/11/2011, 16:21
Point : 18
Nhận thích : 646
Biệt Danh : Điều tra kỹ quá

Chuyện bé xé ra to rồi , pm yahoo nhau mà xử lý trước rồi hãy cre topic chứ

View user profile nico_tilly@yahoo.com
Tầng 14 on 28/11/2011, 16:23

@NgocLeo wrote:Riêng topic đó mình chưa sờ tới nhé bạn đọc rõ đi,hay chưa đọc đã vội cmt ?
Spam 2 bài nhắc là phải sửa,không riêng gì ai trong 4rum này hết gg-flyemirates cũng từng spam 2 bài nhắc ko sửa mà bị ban.
Còn vấn đề mang chuyện tư vào chuyện này thì chỉ có bạn thôi,còn cảm thấy ko thích cách làm việc của mod bọn tôi nói chung thì không tiễn nhé

à mình và bạn đang nc trong game 1 cách thẳng thắng về việc war team tại sao đang nc bạn đòi band mình vậy , trong khi mình ko làm gì sai nhé . và nói lại 1 lần nữa nguoi mang chuyen tư vào chuyện khác là bạn , bạn có thể tham khảo : http://www.phutu.org/t4274p90-topic#123233

và theo cách của bạn nói member cảm thấy bị mod chèn ép thì cút khỏi 4rum à ????

xin lổi mình là con người ko phải con thú mà cu xữ như vậy và bạn nên nhớ admin là người cao nhất ở đây dc quyết định bạn ỷ là mod mà đuổi mình à ?

thêm 1 điều những người cmt ở đây đều không phục cách làm việc của bạn , mình nghĩ theo sở trường , bạn quen biết nhiều ng có quyền và mem trên 4rum , bạn nên bật yh và pm các ae vào cmt cứu vát đi .

p/s những người cảm thấy ko thích chuyện này thì đừng cmt như bạn ờ trên dùm mình .

thanks bạn

View user profile
Tầng 15 on 28/11/2011, 16:27
Point : 18
Nhận thích : 646
Biệt Danh : Điều tra kỹ quá

Tại sao những người như mình không được góp ý à =D>

View user profile nico_tilly@yahoo.com
Tầng 16 on 28/11/2011, 16:30

tHẰNG NÀY ĐẠO ĐỨC GIẢ LẮM ANH EM CẨN THẬN NÓ THÙ DAI LẮM. CỨ CHO NÓ XUỐNG LÀM NGƯỜI BT` LÀ ÊM CHUYỆN .

View user profile
Tầng 17 on 28/11/2011, 16:39

@Zuun wrote:tHẰNG NÀY ĐẠO ĐỨC GIẢ LẮM ANH EM CẨN THẬN NÓ THÙ DAI LẮM. CỨ CHO NÓ XUỐNG LÀM NGƯỜI BT` LÀ ÊM CHUYỆN .

và mình nói thẳng cứ trong game 10 người có chuyện vs bạn mod ngocleo có xích mích thì y như rằng kiểu nào cũng được hâm dọa band acc . trong khi cmt thì luôn nói sock đến óc
.

Và việc công ko xen việc tư của bạn đây " Nhắc nhở mà vẫn cố tình oh go on Xin lỗi nhé,việc công của mình đừng đem việc tư của bạn xen vào,ai cũng thế thôi chẳng riêng gì bạn và bạn chưa là cái gì to tát đâu.

Còn nói nè,trong hàng chục cái rep kia của bạn,với 1 cái rep như thế chỉ làm người khác nhìn team bạn với ánh mắt khác thôi oh go on Chơi vậy chẳng có gì gọi là 4fun như cái mồm cái bạn leo lẻo nói đâu. Còn bạn dùng võ mồm cũng không thay đổi được gì.

Còn giờ bạn có 3-3 thì mình chiến luôn yahoo ở chữ ký,2 cái địa chỉ yahoo mà của bạn send mình pm chẳng ai trả lời "

View user profile
Tầng 18 on 28/11/2011, 16:42

Ko có thời gian đôi co với bạn,võ mồm thì ra đường mà xài. Lỗi rõ như ban ngày ko thay đổi đc gì đâu.
Còn 3 cái thằng như thằng Zuun đục nước béo cò,thấy vàng ở đâu là lao tới thì ko chấp.

Last edited by NgocLeo on 28/11/2011, 16:52; edited 1 time in total

View user profile
Tầng 19 on 28/11/2011, 16:46

Cho nó xuống làm dân thường đi êm chuyện. hết lạm dụng chức quyền.
Lần trước admin GG việt nam đi ban acc hack exp việt nam rồi cuối cùng bị admin nước ngoài ban lại vì cũng hack exp đấy thôi núi cao còn núi cao hơn hổ báo làm gì ko biết !

View user profile
Tầng 20 on 28/11/2011, 16:47

Tầng 21 Today at 17:33

Go to page : 1, 2  Next

Tên truy cập