Đăng ký

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 13 ... 23  Next

Point : 15
Nhận thích : 0
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Re: Tổng hợp các hero yếu hoặc không bao giờ được chọn khi -ap cần được fix tăng

@phutu01 wrote:Thủ lĩnh rồng mình tưởng con nào mạnh chơi bạn chơi con đó là never win tử thần Máu thì ít skill 1 của TT cũng đủ đè bẹp

Vấn đề 59 mạng thì hôm wa ai đánh hero def host phutu01 là biết
Mình xin thay mặt cho ae trong pic này nhắc lại, cái đám mây của tử thần giết wái cũng là cả 1 vấn đề chứ đừng nói kill hero địch và mình cũng xin nói luôn cỡ như TT mà lãnh trọn combo kill 1 và 2 của thủ lĩnh rồng không nằm ngữa thì tui bỏ game.

View user profile
Tầng 61 on 17/4/2011, 11:01
Point : 9802
Nhận thích : 1225
Biệt Danh : P|c00ff0000|Nhu

Re: Tổng hợp các hero yếu hoặc không bao giờ được chọn khi -ap cần được fix tăng

@vuaduadoi25 wrote:rolling on the floor ai bao hasdes no tuong cui rolling on the floor

that ngu xuan cho nhung dua noi nhu the ai dam danh 5-5 hoac 2-2 ( team toi pick tu than )

Dam danh thi add yh socla_moc roi hoac pm GG nhoc_meo911 hoac netthuduc

danh xong luu replay cho ae xem hasdes manh ko=))

solo cung dc nhe rolling on the floor

ở đâu lại vào buông lời kinh thi nữa straight face chịu
Tui nói nó cùi đó mà mấy chú ở custom map room 1 đúng không trưâ nay wa đó làm loạn laughing

View user profile phutu01@yahoo.com
Tầng 62 on 17/4/2011, 11:02

@vuaduadoi25 wrote:rolling on the floor ai bao hasdes no tuong cui rolling on the floor

that ngu xuan cho nhung dua noi nhu the ai dam danh 5-5 hoac 2-2 ( team toi pick tu than )

Dam danh thi add yh socla_moc roi hoac pm GG nhoc_meo911 hoac netthuduc

danh xong luu replay cho ae xem hasdes manh ko=))

solo cung dc nhe rolling on the floor
Ố lại thêm 1 thằng dỡ hơi tuyên bố lấy hades ra solo kìa !! bạn bik tự lượng sức ko vậy ?
Hades solo bộ muốn làm trò cười cho thiên hạ hay sao mà còn luu replay

Last edited by vikhang2011 on 17/4/2011, 11:05; edited 1 time in total

View user profile
Tầng 63 on 17/4/2011, 11:04
Point : 17946
Nhận thích : 7556
Biệt Danh : tập solo

@vikhang2011 wrote:
@happy ending wrote:
@vikhang2011 wrote:Chơi con tử thần 2 lần đã bik rồi cần gì đề cập ở đây mình đang nói đến việc kill pk của nó ko hề công bằng.
Mình cho vd nhé :
Thủ lĩnh rồng : skill 1 fam cực ngon , skill 2 dứt điểm cực đã skill 3 solo cực pro skill 4 trong những màn đánh 3-3 4-4 thì vô đối
Trâu hoang : skill 1 uti khủng nhất không cần nói, kill 2 diệt quỷ vương cắm cái cọc, phá trụ khi hero địch chết, skill 3 thì ai chả bik, skill 4 đánh team 3-3 quá phê
Đạo tặc : kill 1 2 3 khỏi bàn, kill 4 là uti khủng nhất DAF rồi
hay nói hero nhà tiên tri đê : ít nhất nó cũng có trối 2.5 giay phục hồi sinh lực, cái chiu dịch chuyển tức thời và kill 4 dường như là khó đỡ khi kết hợp với kill 1
...
Thấy hum đa số hero DAF chiu cuối đều là khủng hay ít nhất kill 1 và 2 cũng phát huy tác dụng của nó còn hades kill 2 của nó chẳng chiu nào phát huy nỗi chỉ rược theo đánh thôi.
1 game hay thì ngoài item phong phú ra thì hero lại là yếu tố hấp dẫn người chơi nhất, skill của hero phải đa dạng và thích hợp cho những nhiệm vụ khác nhau không thể so sánh như bạn được, bạn không thể nào muốn tất cả hero mạnh bằng nhau cũng không thể so sánh skill nó với hero khác để đòi fix, riêng mình thì mình hay pick hades đánh team làm ức chế đối thủ nếu bạn đòi fix tăng nữa thì ai đánh nó nổi, mình nhớ không lầm thì nó quá mạnh nên nhiều người la ó đòi fix và nó bị fix giảm đến 2 lần liên tục rồi đó bạn, team mà có nó với TCTH thì trụ thường đi sớm, bạn thử pick nó với TCTH và đầu đến giữa game lên toàn máu với 1 cái giáp băng thôi
Mình xin lỗi bạn chúng ta đang đánh divide and fight chứ phải đánh dday, game này yếu tố chủ yếu chỉ là pk khàc hoàn toàn với dday nào la cave nào là tunl bạn à !! chờ đến khi nào lowj phân ra đi thì tính tiếp vấn đề của bạn
bạn chơi tử thần được 2 lần rồi chê nó yếu ? rôi dẫn chứng ra 3 hero thủ lĩnh rồng, trâu hoang, đạo tặc rồi nói là đa số hero DaF đều khủng ?
vậy tất cả skill của tử thần theo bạn là yếu vậy theo bạn fix tăng 4 skill của nó thế nào là tạm được ( không cùi nữa )

View user profile tay_hoa@yahoo.com
Tầng 64 on 17/4/2011, 11:05

@happy ending wrote:
@vikhang2011 wrote:
@happy ending wrote:
@vikhang2011 wrote:Chơi con tử thần 2 lần đã bik rồi cần gì đề cập ở đây mình đang nói đến việc kill pk của nó ko hề công bằng.
Mình cho vd nhé :
Thủ lĩnh rồng : skill 1 fam cực ngon , skill 2 dứt điểm cực đã skill 3 solo cực pro skill 4 trong những màn đánh 3-3 4-4 thì vô đối
Trâu hoang : skill 1 uti khủng nhất không cần nói, kill 2 diệt quỷ vương cắm cái cọc, phá trụ khi hero địch chết, skill 3 thì ai chả bik, skill 4 đánh team 3-3 quá phê
Đạo tặc : kill 1 2 3 khỏi bàn, kill 4 là uti khủng nhất DAF rồi
hay nói hero nhà tiên tri đê : ít nhất nó cũng có trối 2.5 giay phục hồi sinh lực, cái chiu dịch chuyển tức thời và kill 4 dường như là khó đỡ khi kết hợp với kill 1
...
Thấy hum đa số hero DAF chiu cuối đều là khủng hay ít nhất kill 1 và 2 cũng phát huy tác dụng của nó còn hades kill 2 của nó chẳng chiu nào phát huy nỗi chỉ rược theo đánh thôi.
1 game hay thì ngoài item phong phú ra thì hero lại là yếu tố hấp dẫn người chơi nhất, skill của hero phải đa dạng và thích hợp cho những nhiệm vụ khác nhau không thể so sánh như bạn được, bạn không thể nào muốn tất cả hero mạnh bằng nhau cũng không thể so sánh skill nó với hero khác để đòi fix, riêng mình thì mình hay pick hades đánh team làm ức chế đối thủ nếu bạn đòi fix tăng nữa thì ai đánh nó nổi, mình nhớ không lầm thì nó quá mạnh nên nhiều người la ó đòi fix và nó bị fix giảm đến 2 lần liên tục rồi đó bạn, team mà có nó với TCTH thì trụ thường đi sớm, bạn thử pick nó với TCTH và đầu đến giữa game lên toàn máu với 1 cái giáp băng thôi
Mình xin lỗi bạn chúng ta đang đánh divide and fight chứ phải đánh dday, game này yếu tố chủ yếu chỉ là pk khàc hoàn toàn với dday nào la cave nào là tunl bạn à !! chờ đến khi nào lowj phân ra đi thì tính tiếp vấn đề của bạn
bạn chơi tử thần được 2 lần rồi chê nó yếu ? rôi dẫn chứng ra 3 hero thủ lĩnh rồng, trâu hoang, đạo tặc rồi nói là đa số hero DaF đều khủng ?
vậy tất cả skill của tử thần theo bạn là yếu vậy theo bạn fix tăng 4 skill của nó thế nào là tạm được ( không cùi nữa )
Xin lỗi mình nói là newbie chỉ chơi TT 2 lần là bik cách chơi ấy mình ko nói mình chơi 2 lần !! và cách fix kill mình đã nêu ra ở các bài trước. Tôi chỉ nói 1 hero có kill nâng dame như TT thì ít nhất cũng có trói hay tunl mà đánh. và mình nêu ra 1 số dẫn chứng thế thôi

View user profile
Tầng 65 on 17/4/2011, 11:07

Xin lỗi mình nói là newbie chỉ chơi TT 2 lần là bik cách chơi ấy mình ko nói mình chơi 2 lần !! và cách fix kill mình đã nêu ra ở các bài trước. Tôi chỉ nói 1 hero có kill nâng dame như TT thì ít nhất cũng có trói hay tunl mà đánh. và mình nêu ra 1 số dẫn chứng thế thôi

Ở đây TT là 1 tướng int ,ta sẽ biến nó thành 1 tướng late khủng vd như Thủy thủ mặt trăng cũng đâu cần stun vẫn khủng đấy .

Tầng 66 on 17/4/2011, 11:11
Point : 3

Mấy bác có thấy con gấu trúc yếu chỗ nào ko.
Thật sự là nó ko có điểm yếu
Thật sự nó quá imba trong trận chiến.dù là đầu trận hay cuối trận. Điểm yếu duy nhất của nó là bị thằng ngu cầm thôi. Mong bác Lowji đè gấu trúc 1 tí, Đánh với nó còn ức chế hơn là đánh với phù thủy thời gian

View user profile
Tầng 67 on 17/4/2011, 11:13
Point : 22

phù thuỷ thời gian ko có j phải fix cả
bán thần cần fix lên , tiên tri cần fix
Vấn đề nhất là đạo tặc, đạo tặc imba vì hệ thống item
Hiện có 1 số hero đánh rất rất nhạt, gấu đô vật chẳng hạn...........................

View user profile
Tầng 68 on 17/4/2011, 11:18
Point : 22

tiên tri cần fix lên nhé, util h chán quá

View user profile
Tầng 69 on 17/4/2011, 11:18

@phutu01 wrote:

Ở đây TT là 1 tướng int ,ta sẽ biến nó thành 1 tướng late khủng vd như Thủy thủ mặt trăng cũng đâu cần stun vẫn khủng đấy .
Thủy thủ mặt trăng có chiu 1 và 3 kết thúc thêm tunl nữa làm bố thiên hạ àh ??

View user profile
Tầng 70 on 17/4/2011, 12:00

Thủy thủ mặt trăng có chiu 1 và 3 kết thúc thêm tunl nữa làm bố thiên hạ àh ??

Cái này bạn nói chứ chả ai nói ở nha .Tử thần có stun là bố thiện hạ ah ,ở trên mình viết là biến con TT từ tướng int lên tướng late = đồ

Tầng 71 on 17/4/2011, 12:04
Point : 185
Nhận thích : 2097
Biệt Danh : Show me your

Tử thần skill 2 quá mạnh rồi,cooldown nhanh. Một tướng intl mà cứ hy vọng nó trâu bò.

View user profile
Tầng 72 on 17/4/2011, 16:12
Nhận thích : 11

uk ngu lam thick vao solo ar hay pick tu than cung dc luu replay cho moi nguoi xem ngu ko rolling on the floor

tu nhien no keu thu than yeu , yeu thi minh ru solo thu , ko solo thi thoi di chui minh ngu rolling on the floor chang hieu dc big grin

View user profile
Tầng 73 on 17/4/2011, 16:16

@vuaduadoi25 wrote:uk ngu lam thick vao solo ar hay pick tu than cung dc luu replay cho moi nguoi xem ngu ko rolling on the floor

tu nhien no keu thu than yeu , yeu thi minh ru solo thu , ko solo thi thoi di chui minh ngu rolling on the floor chang hieu dc big grin
Vừa đánh với bác ấy xong !! Tuy thua đấy nhưng mình vẫn ko phủ nhận quan điểm của mình trước đó. Cách chơi của bác khá hay nhưng nói cách khác là canh phá trụ và fam chứ chẳng pk gì dc cứ pk là bác chạy. Một match hay chẳng lẽ chỉ chơi như vậy ko pk thì chơi làm gì. Đây là đôi lời ý kiến của mình sao khi war với tử thần thua cách đây 5'. !! xin cảm ơn bạn qua đây mình cũng hiểu hơn về tử thần

View user profile
Tầng 74 on 17/4/2011, 17:22

@NgocLeo wrote:Tử thần skill 2 quá mạnh rồi,cooldown nhanh. Một tướng intl mà cứ hy vọng nó trâu bò.
Ko đọc từ đầu đến cuối thì đừng vội leo thang nhé bạn. trâu cái gì ở các bài trước mình đã nói fix tử thần có tunl 3 giây để phát huy tác dụng kill 2 ( kill mà bạn cho là pro ấy ).

View user profile
Tầng 75 on 17/4/2011, 17:24
Point : 781
Nhận thích : 18

fix con pháp sư nữa, máu thì quá ít, lại ko có giáp sad

View user profile
Tầng 76 on 17/4/2011, 17:34

khachviengtham wrote:fix con pháp sư nữa, máu thì quá ít, lại ko có giáp sad

fix con PS cho nó mạnh tý nữa đi -> Trúm luôn

Tầng 77 on 17/4/2011, 17:37
Point : 102
Nhận thích : 2
Biệt Danh : GietGaChopMat

Con pháp sư nó imba sẵn rồi, lại còn fix, không fix cho nó yếu lại thì thôi chứ. sad
Tử thần cũng không mạnh lắm, nhưng skill 1 của nó ngon đấy, sao lại chê nhỉ? I don\\\\'t know
@phutu01: thay skill 3 = stun, thì con hades đánh khó chịu lắm đây, nó lên avatar kết thúc 1 con cave nhanh kinh hồn. laughing

View user profile
Tầng 78 on 17/4/2011, 17:53
Nhận thích : 11

ai solo hasdes giao huu voi to ko big grin custom 17 neeee !

View user profile
Tầng 79 on 17/4/2011, 18:06
Point : 231
Nhận thích : 3

Lưu ý : các bạn nên chia làm 2 phần
1 : tên hero cần fix tăng
2 : theo bạn nên fix thế nào ( fix skill nào và fix làm sao )
Mong được sự ủng hộ của các bạn.
Lại còn bày đặt cái này nữa , có phải như đăng kí làm mod hay admin đâu mà cũng ... %-(

View user profile
Tầng 80 on 17/4/2011, 18:16

Tầng 81 Today at 09:02

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 13 ... 23  Next

Tên truy cập