Đăng ký

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4 ... 13 ... 23  Next

Point : 9802
Nhận thích : 1225
Biệt Danh : P|c00ff0000|Nhu
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Re: Tổng hợp các hero yếu hoặc không bao giờ được chọn khi -ap cần được fix tăng

Xin lỗi mấy chú ở trên nhá .Tử Thần là 1 hero rất khủng ,hôm wa chơi mới vào mình đã kill 17 mạng cuối cùng đc 59 mạng .
Mình sẽ hướng dẫn chơi con này sau .
Unti của nó laughing phá nhà ăn QV hơi vô đối đó bạn ah

Cuối cùng, mình rất sẵn lòng đánh team 2 - 2 với những bạn nói Hades ko cần fix. Các bạn hãy tự nhìn lại mình xem thử khi đánh -ap với pro, các bạn có dám chọn Hades ko.
Nếu bạn thích mình xin sẵn lòng .Ngay cả hồn ma cổ đại mình con giết như cơm bữa ,tùy người lên đồ thôi bạn ah (đưa nào lên int là ... oh go on )

View user profile phutu01@yahoo.com
Tầng 41 on 17/4/2011, 07:48
Point : 231
Nhận thích : 3

Re: Tổng hợp các hero yếu hoặc không bao giờ được chọn khi -ap cần được fix tăng

@1_qua_chuoi_9 wrote:1 : Hiệp sĩ rồng
2: fix lại skill 1 biến thành rồng nên gây thêm sát thương ở mỗi phát đánh , hiện tại hiệp sĩ rồng khá yếu và ko có skill dứt điểm đối thủ , nên bỏ skill 3 tăng phòng thủ , nên thay vào đó 1 skill gây sát thương trực tiếp ( con này chơi -ap , 100% ko ai chọn )
Hiệp sĩ rồng không cần fix gì đâu ,thế là khỏe rồi not worthy , cùng lắm giảm Cd until là đc , hiệp sĩ rồng mà lên x2,4dam + bắn băng thì hơi bị ngon đấy nerd

View user profile
Tầng 42 on 17/4/2011, 08:22
Point : 102
Nhận thích : 2
Biệt Danh : GietGaChopMat

Nếu cứ fix tràn lan thế này thì hero nào cũng ngày càng imba hết mất... Và khi nó vượt kiểm soát thì lại fix yếu đi.
Mình nghĩ lỗi hero ở đây vì chúng chưa được cân bằng cho nhau 1 cách phù hợp.
Điển hình, ai cũng muốn hero mình chọn mạnh và dứt điểm tốt, farm tốt, kill tốt.
Vậy sao chúng ta lại không góp ý lowji cân bằng lại hero bằng cách giúp các hero đó chuyển sang các vai trò cụ thể khác? Ngoài việc làm cho nó mạnh hơn (tức giết người khỏe hơn).
Vd: Thuần support, thuần cave, thuần gank, thuần late...?

View user profile
Tầng 43 on 17/4/2011, 08:26
Point : 102
Nhận thích : 2
Biệt Danh : GietGaChopMat

@phutu01 wrote:Xin lỗi mấy chú ở trên nhá .Tử Thần là 1 hero rất khủng ,hôm wa chơi mới vào mình đã kill 17 mạng cuối cùng đc 59 mạng .
Unti của nó phá nhà ăn QV hơi vô đối đó bạn ah

Cuối cùng, mình rất sẵn lòng đánh team 2 - 2 với những bạn nói Hades ko cần fix. Các bạn hãy tự nhìn lại mình xem thử khi đánh -ap với pro, các bạn có dám chọn Hades ko.
Nếu bạn thích mình xin sẵn lòng .Ngay cả hồn ma cổ đại mình con giết như cơm bữa ,tùy người lên đồ thôi bạn ah (đưa nào lên int là ... )
Nếu đánh 2-2 mà chọn hades là sai lầm đó bạn à, dù rằng mình không phủ nhận nó mạnh, farm khỏe.

View user profile
Tầng 44 on 17/4/2011, 08:29
Point : 211
Nhận thích : 14

mình đồng ý với ý kiến đó của bạn . tử thần mà choi theo kiểu 2-2 là ko ổn , nó cần có team đông để hỗ trợ , nếu đơn lẻ nó sẽ là con mồi đầu tiên đc chọn . vì đầu game nó thủ kém máu ít . ko có skill dứt điểm . ko ai chọn tử thần để chơi 2-2 đâu . choei 4-4 thì còn đc .

View user profile
Tầng 45 on 17/4/2011, 08:40

@1_qua_chuoi_9 wrote:
mình đồng ý với ý kiến đó của bạn . tử thần mà choi theo kiểu 2-2 là ko ổn , nó cần có team đông để hỗ trợ , nếu đơn lẻ nó sẽ là con mồi đầu tiên đc chọn . vì đầu game nó thủ kém máu ít . ko có skill dứt điểm . ko ai chọn tử thần để chơi 2-2 đâu . choei 4-4 thì còn đc .

chơi team 2-2 thì 1 đứa chơi con tank cho nó trâu
Về Tử thần lên bùa thái cực rồi lên cây x2 dame ,tăng skill max 1-2 thì skill 2 dame thế mà 0 dứt điểm đc

Tầng 46 on 17/4/2011, 08:43

@phutu01 wrote:
@1_qua_chuoi_9 wrote:

Về Tử thần lên bùa thái cực rồi lên cây x2 dame ,tăng skill max 1-2 thì skill 2 dame đó thế mà 0 dứt điểm đc
confused skill 2 tăng công kích trong 5s thì dứt điểm đc ai hả bạn . có mà ng ta dứt điểm mình thì còn nghe đc . nó co skill 1 lợi thế ở đầu game để di fam song giữa game nó ko có until gây sát thương thì nó sẽ rất bị bất lợi , nó sẽ die vì những hero có nhiều skill gây sát thương , giữa game lúc lever 6 chác chắn bạn sẽ ko đủ tiền để lên bùa thái cực và cây kiếm x2 dame đâu . ko có đồng minh hỗ trợ thì nó ko làm đc gì cho đời đâu bạn .

View user profile
Tầng 47 on 17/4/2011, 08:52
Point : 83
Nhận thích : 191
Biệt Danh : [Giet]All

@1_qua_chuoi_9 wrote:
@phutu01 wrote:
@1_qua_chuoi_9 wrote:

Về Tử thần lên bùa thái cực rồi lên cây x2 dame ,tăng skill max 1-2 thì skill 2 dame đó thế mà 0 dứt điểm đc
confused skill 2 tăng công kích trong 5s thì dứt điểm đc ai hả bạn . có mà ng ta dứt điểm mình thì còn nghe đc . nó co skill 1 lợi thế ở đầu game để di fam song giữa game nó ko có until gây sát thương thì nó sẽ rất bị bất lợi , nó sẽ die vì những hero có nhiều skill gây sát thương , giữa game lúc lever 6 chác chắn bạn sẽ ko đủ tiền để lên bùa thái cực và cây kiếm x2 dame đâu . ko có đồng minh hỗ trợ thì nó ko làm đc gì cho đời đâu bạn .
Tử Thần max 1 2 kết thúc 1 hero trong tích tắc.Có BTC thì khỏi lết.Skill 1 nếu bit 1 dùm cũng có thể dứt điểm dc.Trong phạm vi 800 mất 85máu 1s nếu đối phưong chạy theo đưòng thẳng là 1600 rage tốc độ đầu game là khoảng 350 chia ra là đính độc khoảng 5s- gần 500 máu.Nếu có BTC thì đối phương sẽ về trời nhanh hơn laughing
Ngoài ra TT max 1 3 đẩy lính và trụ siêu khủng

View user profile
Tầng 48 on 17/4/2011, 09:32

Đúng như thế Tử thần là 1 hero int nhưng lên đồ hoàn toàn ngược lại ,thường thì mình đánh là lên agi cây x2 dame thay vì tăng skill 3 mình lại tăng +

Còn hero yếu hiện này mình xin tiến cử con Cướp biển ,nên cho skill nó trở lại thời kì xưa thì ổn hơn.

Tầng 49 on 17/4/2011, 09:39
Point : 17946
Nhận thích : 7556
Biệt Danh : tập solo

@vikhang2011 wrote:Chơi con tử thần 2 lần đã bik rồi cần gì đề cập ở đây mình đang nói đến việc kill pk của nó ko hề công bằng.
Mình cho vd nhé :
Thủ lĩnh rồng : skill 1 fam cực ngon , skill 2 dứt điểm cực đã skill 3 solo cực pro skill 4 trong những màn đánh 3-3 4-4 thì vô đối
Trâu hoang : skill 1 uti khủng nhất không cần nói, kill 2 diệt quỷ vương cắm cái cọc, phá trụ khi hero địch chết, skill 3 thì ai chả bik, skill 4 đánh team 3-3 quá phê
Đạo tặc : kill 1 2 3 khỏi bàn, kill 4 là uti khủng nhất DAF rồi
hay nói hero nhà tiên tri đê : ít nhất nó cũng có trối 2.5 giay phục hồi sinh lực, cái chiu dịch chuyển tức thời và kill 4 dường như là khó đỡ khi kết hợp với kill 1
...
Thấy hum đa số hero DAF chiu cuối đều là khủng hay ít nhất kill 1 và 2 cũng phát huy tác dụng của nó còn hades kill 2 của nó chẳng chiu nào phát huy nỗi chỉ rược theo đánh thôi.
1 game hay thì ngoài item phong phú ra thì hero lại là yếu tố hấp dẫn người chơi nhất, skill của hero phải đa dạng và thích hợp cho những nhiệm vụ khác nhau không thể so sánh như bạn được, bạn không thể nào muốn tất cả hero mạnh bằng nhau cũng không thể so sánh skill nó với hero khác để đòi fix, riêng mình thì mình hay pick hades đánh team làm ức chế đối thủ nếu bạn đòi fix tăng nữa thì ai đánh nó nổi, mình nhớ không lầm thì nó quá mạnh nên nhiều người la ó đòi fix và nó bị fix giảm đến 2 lần liên tục rồi đó bạn, team mà có nó với TCTH thì trụ thường đi sớm, bạn thử pick nó với TCTH và đầu đến giữa game lên toàn máu với 1 cái giáp băng thôi

View user profile tay_hoa@yahoo.com
Tầng 50 on 17/4/2011, 09:45

@ntv1409 wrote:Cuối cùng, mình rất sẵn lòng đánh team 2 - 2 với những bạn nói Hades ko cần fix. Các bạn hãy tự nhìn lại mình xem thử khi đánh -ap với pro, các bạn có dám chọn Hades ko.
Cám ơn đã đọc
bạn ép người ta 2 2 phải pick hades trong khi nó phát huy sức mạnh khi đánh team? bài viết của bạn chê hades cùi mọi skill vậy theo bạn fix tăng mọi skill lại ai đánh với nó, nói thằng ra mỗi skill 3 fix tăng thêm 10s thôi thì nó chả cần mạnh làm gì chỉ cần lên giày + 5 cục máu bạn lấy gì thủ trụ? mình sẽ nâng skill 1 / 3 ulti thôi bỏ luôn skill 2 mà nâng vào dấu + đó

Tầng 51 on 17/4/2011, 09:57

@phutu01 wrote:Đúng như thế Tử thần là 1 hero int nhưng lên đồ hoàn toàn ngược lại ,thường thì mình đánh là lên agi cây x2 dame thay vì tăng skill 3 mình lại tăng +

Còn hero yếu hiện này mình xin tiến cử con Cướp biển ,nên cho skill nó trở lại thời kì xưa thì ổn hơn.
đúng vậy tử thần là hero cùi nếu không hiểu nó.
1 : chỉ nâng skill 1 / 2 bỏ skill 3 thì lên bùa thái cực và X dame
2 : chỉ nâng skill 1 / 3 bỏ skill 2 thì lên thuần máu và 1 cái giáp hoặc 1 kiếm blink
Đồng ý với phutu01 hades mà lên int thì nó cùi là phải
Không đồng ý 2 2 pick hades vì nó chỉ phát huy sức mạnh khi đánh team ( càng đông càng tốt ) nhất là bây giờ những hero mới có nhiều skill mạnh

Tầng 52 on 17/4/2011, 10:07

@[Giet]All wrote:
@1_qua_chuoi_9 wrote:
@phutu01 wrote:
@1_qua_chuoi_9 wrote:

Tử Thần max 1 2 kết thúc 1 hero trong tích tắc.Có BTC thì khỏi lết.Skill 1 nếu bit 1 dùm cũng có thể dứt điểm dc.Trong phạm vi 800 mất 85máu 1s nếu đối phưong chạy theo đưòng thẳng là 1600 rage tốc độ đầu game là khoảng 350 chia ra là đính độc khoảng 5s- gần 500 máu.Nếu có BTC thì đối phương sẽ về trời nhanh hơn laughing
Ngoài ra TT max 1 3 đẩy lính và trụ siêu khủng
raised eyebrow skill 1 của hades gây 85 sát thương mỗi giây chứ ko phải 85 máu mỗi giây , tại vì sát thương còn phụ thuộc vào thủ của đối phương để quy ra lượng máu bị mất , skill 1 của hades ko ai ngu gì dứng ở trong đó đâu , có BTC làm chậm nhưng cũng ko đủ cho hero chết ở trong cái skill 1 đó đâu , hades mạnh ko ai bàn cãi và cũng ko cần fix lại nhưng nếu chơi theo kiểu đánh solo 2-2 thì thực sự nó ko lợi thế bằng CÁC HERO khác . thực chiến solo 2-2 hades luôn yếu thế . đó là điều chắc chắn .

View user profile
Tầng 53 on 17/4/2011, 10:11

Còn việc solo 2-2 nó chỉ thua những hero stun còn các hero 0 có stun thì tùy ,nếu nó kết hợp với Hòn đát di động hoặc lôi thần thì thật sử ngon

Tầng 54 on 17/4/2011, 10:33
Point : 15
Nhận thích : 0

@phutu01 wrote:Xin lỗi mấy chú ở trên nhá .Tử Thần là 1 hero rất khủng ,hôm wa chơi mới vào mình đã kill 17 mạng cuối cùng đc 59 mạng .
Unti của nó laughing phá nhà ăn QV hơi vô đối đó bạn ah

Nếu bạn thích mình xin sẵn lòng .Ngay cả hồn ma cổ đại mình con giết như cơm bữa ,tùy người lên đồ thôi bạn ah (đưa nào lên int là ... oh go on )
Bạn nên đọc lại bài của mình nhé !! bạn nên thấy rõ là đa số hero máu ít thủ gà như Hades ít nhất cũng có chiu trối hay tunl tệ lắm cũng 3 giay.
Bạn đánh với ai thế mới vào kill 17 mạng hết ván kill 59 mạng nói thật chỉ có mấy bọn nood mới để như vậy chứ mình thấy bạn kill nó 30 mạng ko bik nó còn ko ở đâu ra nhiều thế phá nhà ăn quỷ vương miễn bàn mình đang nói quá trình muốn win thì phải có chiu pk nhưng hades thì lại bị thất thế vì vấn đề này nên mình yêu cầu fix lại thôi !! nói thật bạn ra đánh team 2-2 chọn hades mình chọn thủ lĩnh rồng coi mình cuối ván gít dc 59 mạng ko thì biết

View user profile
Tầng 55 on 17/4/2011, 10:46

@happy ending wrote:
@vikhang2011 wrote:Chơi con tử thần 2 lần đã bik rồi cần gì đề cập ở đây mình đang nói đến việc kill pk của nó ko hề công bằng.
Mình cho vd nhé :
Thủ lĩnh rồng : skill 1 fam cực ngon , skill 2 dứt điểm cực đã skill 3 solo cực pro skill 4 trong những màn đánh 3-3 4-4 thì vô đối
Trâu hoang : skill 1 uti khủng nhất không cần nói, kill 2 diệt quỷ vương cắm cái cọc, phá trụ khi hero địch chết, skill 3 thì ai chả bik, skill 4 đánh team 3-3 quá phê
Đạo tặc : kill 1 2 3 khỏi bàn, kill 4 là uti khủng nhất DAF rồi
hay nói hero nhà tiên tri đê : ít nhất nó cũng có trối 2.5 giay phục hồi sinh lực, cái chiu dịch chuyển tức thời và kill 4 dường như là khó đỡ khi kết hợp với kill 1
...
Thấy hum đa số hero DAF chiu cuối đều là khủng hay ít nhất kill 1 và 2 cũng phát huy tác dụng của nó còn hades kill 2 của nó chẳng chiu nào phát huy nỗi chỉ rược theo đánh thôi.
1 game hay thì ngoài item phong phú ra thì hero lại là yếu tố hấp dẫn người chơi nhất, skill của hero phải đa dạng và thích hợp cho những nhiệm vụ khác nhau không thể so sánh như bạn được, bạn không thể nào muốn tất cả hero mạnh bằng nhau cũng không thể so sánh skill nó với hero khác để đòi fix, riêng mình thì mình hay pick hades đánh team làm ức chế đối thủ nếu bạn đòi fix tăng nữa thì ai đánh nó nổi, mình nhớ không lầm thì nó quá mạnh nên nhiều người la ó đòi fix và nó bị fix giảm đến 2 lần liên tục rồi đó bạn, team mà có nó với TCTH thì trụ thường đi sớm, bạn thử pick nó với TCTH và đầu đến giữa game lên toàn máu với 1 cái giáp băng thôi
Mình xin lỗi bạn chúng ta đang đánh divide and fight chứ phải đánh dday, game này yếu tố chủ yếu chỉ là pk khàc hoàn toàn với dday nào la cave nào là tunl bạn à !! chờ đến khi nào lowj phân ra đi thì tính tiếp vấn đề của bạn

Last edited by vikhang2011 on 17/4/2011, 10:52; edited 1 time in total

View user profile
Tầng 56 on 17/4/2011, 10:48

Thủ lĩnh rồng mình tưởng con nào mạnh chơi bạn chơi con đó là never win tử thần Máu thì ít skill 1 của TT cũng đủ đè bẹp

Vấn đề 59 mạng thì hôm wa ai đánh hero def host phutu01 là biết

Tầng 57 on 17/4/2011, 10:49

@phutu01 wrote:Thủ lĩnh rồng mình tưởng con nào mạnh chơi bạn chơi con đó là never win tử thần Máu thì ít skill 1 của TT cũng đủ đè bẹp

Vấn đề 59 mạng thì hôm wa ai đánh hero def host phutu01 là biết
Bọn cũng bik nói gà như thủ lĩnh rồng. Đừng nói gì đến khủng xuyên giáp như nhưng con khác hay combo tun điên cuồng như bò điên trâu hoang.

View user profile
Tầng 58 on 17/4/2011, 10:53

Thì tôi cũng công nhận solo 2-2 chọn con này hơi mất lợi thế nếu team địch có stun nhất là hòn đá di động .Vấn đề ở đây con này không con fix nếu fix thì nên fix con Cướp biển kìa

Tầng 59 on 17/4/2011, 10:57
Point : 185
Nhận thích : 11

rolling on the floor ai bao hasdes no tuong cui rolling on the floor

that ngu xuan cho nhung dua noi nhu the ai dam danh 5-5 hoac 2-2 ( team toi pick tu than )

Dam danh thi add yh socla_moc roi hoac pm GG nhoc_meo911 hoac netthuduc

danh xong luu replay cho ae xem hasdes manh ko=))

solo cung dc nhe rolling on the floor

View user profile
Tầng 60 on 17/4/2011, 10:58

Tầng 61 Today at 15:27

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4 ... 13 ... 23  Next

Tên truy cập