Đăng ký

Point : 1514
Nhận thích : 44
Biệt Danh : Evils.ReD
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Guide thần biển cả Poseidon

[color=#0000CC]
[color=#0000FF][b]
[center]Tiểu Sử:Poseidon la anh em cua Zeus hùng mạnh và Hades chúa tể địa ngục nói chung là cùng cha khắc ông nội chơi cùng nhau từ nhỏ zzz m=quen mất tiêu bữa nào chém gió típ phần này thinking .

Ưu điểm : là 1 trong những hero dame to nhất DF
chỉ có thể nói = 3từ :trâu- mạnh-lỳ
fam cực nhanh
skill 3 giảm đến 30% sát thương ma thuật
Nhược điểm:tuy trâu nhưng rất ít mana :T
bộ skill làm nên tên tuổi của TBC :
Chi tiết : Skill (Q) Nhất Phách thần Băng :đây là skill đánh lan cục khủng nếu mà các bạn las hít pro thì thôi khỏi nói

Skill (W) nhất đô vĩnh gian đây là skill cơ động nhất của TBC nó đài gần bằng 1 cây link + dame 300 khá bá đạo
Skill (E) Ba lăng vi thủy Skill kháng phép của tbc khỏi kể cũng bít rồi khắt tinh cua những hẻo phép daydreaming - New!

Skill (R) 4.Thuỷ Thần Hạ Phàm (Util): Cái Skill Này Ai Cũng Biết Cho Dame Cực Khoẻ Dùng Dể Đánh Solo Là Khỏi Chê Vào Đâu Được Push trụ ,Tanker ( thằng nào thấy mình buf mà ko chạy )

Cách Nâng skill ( Khá quang trọng) : nhưng các bạn biết rồi tbc nâng thì củng chã có ì đặc biệt như khi 1 game wá thọt thì sẽ ntn vâng tôi sẽ giải thích cho các bạn :.......-----> late :
Lv 1: W RỒI BẤT ĐẦU NẠNG + CHO CHO 1 SỐ LƯỢNG DAME + MÁU KHA KHA
lV 2: E
LV 3: W
lV 4: Q
lV 5: W
lV 6: R
LV 7: W
nhiều bạn hỏi Ôi đệt mẹ thằng gà *** đéo bít chơi ?vâng mình xin trả lời là : các bạn bít khi lên 7 TBC pai tích cực fam nhiều nên trong lúc fam mình sẽ bị kẻ thù gank hoặc phá thế nâng max T có thể cho chúng taz 1 lượng mana+ máu + tốc độ+giáp chã pải lợi hơn à ???
cách chơi : lúc đầu nên mua 1 tích tinh quán và 1 tấm phù cùng đồng đội canh RUN nếu bị đối phương cướp run hay tt canh thời gian chuẩn vào lúc còn 1 giây đùng W nhảy vào run vs ăn lúc ấy đồng đội vs mình cùng phản công. công việc của chúng taz lúc này chỉ cần fam thật nhanh đảo lane nhanh và hợp lý sau khi fam lane hoài xong đảo vào rừng fam khi fam cẩn thẩn kẻ thù ở hoài vào rừng gank pải quang sát mini map thật cẩn thật và phối hợp cùng đồng đội .nếu bị gank quá nên ôm trụ cẩn thận va def crep tùy vào trình las hít của mỗi người thôi vs tt tổ chức combat voi tbc nên quang sát singht khi chỉ có 1 mình thì bạn nên lui về và tt fam . với late fam chủ yếu nó có thể quyết định 1 trận đấu theo mình fam lane thật nhanh và đảo rừng khi gank kẻ thù ma nó ôm trụ thì mình tổ chức ăn qv nếu ăn qv pải có đồng đội k nên mạo hiểm ăn qv 1 mình . trong các trường hợp đang fam rừng bị gank thì hãy bình tĩnh nếu kẻ thù la 1 late và từ 2-3 nuke thì pải tele về nếu kẻ thù có 1late 2-3 nuke mà có đồng đội hãy bật avata va unti vào giết nên đánh kẻ thù sau cho thằng đứng sau chịu dame từ skill Q theo mình cam tbc k cần pải pro chỉ cần hiểu rõ về hero vs cách lên đồ và 1 ít kinh nghiệm trừ khi đang đánh mà cúp điện thôi hoài ra k ngang dc tham khảo thôi ^^ hãy chơi và thể hiện mình là 1 dân pro
Cách Lên Đồ thì mỗi người mỗi khác :
chú ý ban 2.14c này có cái mộc tiễn khá thú vị các bạn hãy thữ di laughing

những item nên lên :

Bạn Và kẻ thù

Kẻ thù thì nhều vô số kể

Last edited by Evils.ReD on 8/4/2013, 22:50; edited 4 times in total (Reason for editing : http://www.phutu.org)

View user profile
Tầng 1 on 8/4/2013, 20:39
Point : 8207
Nhận thích : 238
Biệt Danh : ThôngAssNo1

Re: Guide thần biển cả Poseidon

vote cho công dù chưa đoc ~~
chữ mờ vá làm biếng đọc

View user profile bumhae454@yahoo.com
Tầng 2 on 8/4/2013, 20:44
Point : 6820
Nhận thích : 760
Biệt Danh : iDol-OC

không có gì mới lạ.cái này hoàn toàn copy bên guide kia 80 % rồi.Font chữ quá mờ

View user profile
Tầng 3 on 8/4/2013, 21:11
Biệt Danh : Evils.ReD

ok dể em sữa

View user profile
Tầng 4 on 8/4/2013, 21:17