Đăng ký

Go to page : Previous  1, 2, 3

Point : 350
Nhận thích : 78
Biệt Danh : Evils.MeetDevil
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Re: [Ý tưởng]Thêm hero xài được hệ thống năng lượng đặc biệt(Bác Davinci thông minh vào đây cháu bảo này

Mình thấy nãy giờ mọi người giảng giải hết nước với thớt mà thớt vẫn ngu không chịu hiểu. Thôi đúc kết lại như thế này nhé:
1. Hệ thống SP của war III đã rất là cân bằng và hợp lý với tất cả map AoS, RPG hay Defense làm ntn thì kệ cmn, ok?
2. Hệ thống nội năng sẽ nerf rất nhiều Hero, ví dũ Cave đã yếu nay càng khó spam skill, Tanker thì không có skill mà spam thì cho DPS carrier nó tỉa chết?
3. Mình cũng có ý kiến như 3S, thớt cứ nói ra 1 bộ skill mình sẽ chỉ ra bất cập.
4. Bạn thích nội năng về cái map Diablo III của bạn mà chơi, ra map 2.10 còn nhiều người không đồng ý thì làm sao ra 1 cái ý tưởng cá nhân bạn đc, nếu hay thế nhiều người nghĩ ra rồi.

View user profile
Tầng 41 on 7/2/2013, 09:10
Point : 8207
Nhận thích : 238
Biệt Danh : ThôngAssNo1

Re: [Ý tưởng]Thêm hero xài được hệ thống năng lượng đặc biệt(Bác Davinci thông minh vào đây cháu bảo này

nội năng là cái gì ?
mana à?

View user profile bumhae454@yahoo.com
Tầng 42 on 7/2/2013, 09:24
Point : 1049
Nhận thích : 1022
Biệt Danh : Death.L3 / Myth.Pig

Nói chung là không ổn khi áp dụng vào hẳn 1 nhóm hero đâu, nhưng vẫn có thể làm ra 1 hero đặc biệt sử dụng hệ thống năng lượng mới này happy

View user profile
Tầng 43 on 7/2/2013, 09:58
Point : 8592
Nhận thích : 519
Biệt Danh : Sếp Dark

giống lmht ấy mà =]]

View user profile
Tầng 44 on 7/2/2013, 10:14
Point : 5175
Nhận thích : 360
Biệt Danh : Tự Hiểu Đi Nhé

giống lmht củng dc , hero nào skill cùi fram yếu , thì sài skill không tốn nl , giống lol ấy , garen sài skill không tốn vậy mới hay \m/
1 like cho thớt

View user profile
Tầng 45 on 7/2/2013, 10:18
Point : 8592
Nhận thích : 519
Biệt Danh : Sếp Dark

@Lê Văn Luyện wrote:giống lmht củng dc , hero nào skill cùi fram yếu , thì sài skill không tốn nl , giống lol ấy , garen sài skill không tốn vậy mới hay \m/
1 like cho thớt

garen mà cùi á =]] det mợ nó mà full đồ nó bay vào 1vs5 còn đc =]]

View user profile
Tầng 46 on 7/2/2013, 10:21

1 dislike cho tên lợn :T

View user profile
Tầng 47 on 7/2/2013, 10:24

@Dark930 wrote:
@Lê Văn Luyện wrote:giống lmht củng dc , hero nào skill cùi fram yếu , thì sài skill không tốn nl , giống lol ấy , garen sài skill không tốn vậy mới hay \m/
1 like cho thớt

garen mà cùi á =]] det mợ nó mà full đồ nó bay vào 1vs5 còn đc =]]
tao thấy nó bị ashe renga darius đập chạy ko nổi 1-5 chắc kiểu 1-1-1-1-1 quá

View user profile
Tầng 48 on 7/2/2013, 10:25
Point : 4817
Nhận thích : 875
Biệt Danh : Trời + Đất = HoLy

laughing KO TÁN thành laughing

View user profile Nhox_ga_thich_lam_pro_Solo@yahoo.com
Tầng 49 on 7/2/2013, 10:33
Point : 13262
Nhận thích : 285
Biệt Danh : Huy Nhok

thích thì chơi LOL đi, sao cứ nêu cái ý tưởg kiểu nhái theo LOL nhỉ thinking như skill bẩm sinh ấy... khó chịu

View user profile
Tầng 50 on 7/2/2013, 11:05
Point : 52
Nhận thích : 0

View user profile
Tầng 51 on 7/2/2013, 11:09
Point : 77
Nhận thích : 2
Biệt Danh : GOS_TheDark

@Da.Vinci wrote:Mình thấy nãy giờ mọi người giảng giải hết nước với thớt mà thớt vẫn ngu không chịu hiểu. Thôi đúc kết lại như thế này nhé:
1. Hệ thống SP của war III đã rất là cân bằng và hợp lý với tất cả map AoS, RPG hay Defense làm ntn thì kệ cmn, ok?
2. Hệ thống nội năng sẽ nerf rất nhiều Hero, ví dũ Cave đã yếu nay càng khó spam skill, Tanker thì không có skill mà spam thì cho DPS carrier nó tỉa chết?
3. Mình cũng có ý kiến như 3S, thớt cứ nói ra 1 bộ skill mình sẽ chỉ ra bất cập.
4. Bạn thích nội năng về cái map Diablo III của bạn mà chơi, ra map 2.10 còn nhiều người không đồng ý thì làm sao ra 1 cái ý tưởng cá nhân bạn đc, nếu hay thế nhiều người nghĩ ra rồi.
dạ thưa bác người ta có câu Bạn nói người ta ngu thì bạn cũng chả thông minh hơn người khác đâu ạ.Cháu chỉ đưa ra ý kiến còn việc vào or không là quyền của mod,của mapmakers.Cháu chả hiểu bác học ở đâu mà ăn nói như thế bộ người ta đưa ra ý kiến mà bác không thấy nó hay or ý tưởng tồi thì bác bảo người ta ngu hết ak ??? Còn nữa cháu đưa ra ý kiến thêm Nội Năng còn bộ skill thì ai suy nghĩ ra được bộ skill thích hợp thì đưa ra vậy thui. 2` Bác ỷ bác lớn tuổi học xa trông rộng là chửi người khác ngu ak
Tại dân chúng đa số chơi DF toàn từ 10-16 là nhiều nên dân chúng thích kiểu như v2.09f đỡ phải chạy mỏi chân(ý kiến đa số) hơn map v2.10 thui.Mà bác lấy tên Davinci thì chắc bác nghĩ bác thông minh hơn người khác thật nhỉ

Last edited by Who'Superman on 7/2/2013, 19:19; edited 2 times in total (Reason for editing : http://www.phutu.org)

View user profile
Tầng 52 on 7/2/2013, 19:09

@Tớ là Lợnn wrote:Nói chung là không ổn khi áp dụng vào hẳn 1 nhóm hero đâu, nhưng vẫn có thể làm ra 1 hero đặc biệt sử dụng hệ thống năng lượng mới này happy
ý mình cũng giống như vậy đấy tạo ra hero mới xài được hệ thống năng lượng mới chứ mình đâu có nói áp dụng vào các hero cũ đâu mà =.=

View user profile
Tầng 53 on 7/2/2013, 19:16

@Huy Nhok wrote:thích thì chơi LOL đi, sao cứ nêu cái ý tưởg kiểu nhái theo LOL nhỉ thinking như skill bẩm sinh ấy... khó chịu
nói thật mình ít khi chơi và không cuồng LOL,nói chung mình chả cuồng cái gì cả vì đây chỉ là game để giải trí,mình chỉ đưa ra ý kiến thui còn vào đc or không do mod,mapmakers có phải mình đưa ra ý kiến là vào được đâu.Còn cái skill bẩm sinh thì mình thấy sát thủ ánh trăng với con... (không nhớ tên) nên mình nghĩ cho thêm skill bẩm sinh vào các hero mới nữa cho hay.

Last edited by Who'Superman on 7/2/2013, 19:40; edited 1 time in total (Reason for editing : http://www.phutu.org)

View user profile
Tầng 54 on 7/2/2013, 19:28
Point : 2
Nhận thích : 0

Men mới đề nghị các bác nhẹ tay.cái ý tưởng của chủ thớt là hoàn toàn ko thể thực hiện đc.còn việc tạo ra một tướng có nội năng và sử dụng nội nnangw là hoàn toàn có thể..nếu nói đota ko có skill nn là sai rồi.xem skill 2 của con visage.

View user profile
Tầng 55 on 18/2/2013, 01:18
Point : 219
Nhận thích : 41

Chôm tự LMHT qa là dể hiểu nhất vd: như lee Sin và các ninja trong liên minh( shen, akali , kennen và zed). thì vd nếu trong 1 trận đấu mà có 2 hero sự dụng nội năng (energy sẻ có 100 và sự dụng kill sẻ mất và 1s hồi 10 nội năng) thì sẻ bị trừ dame or giáp gì đó vì ninja chỉ hoạt động 1 mình =]] - lee ra. như chủ thót nói.
Mà trong LM còn nhiều cái để chôm lắm df mà chôm dc thì hay phái biết. như ví dụ sài kill free như katarina or garen dc sài kill free ( ko có ống mana nhưng bù lại kill CD lại rất lâu)
hay như mấy con sài củng sài kill free nhưng có thêm ống màu đỏ như chyndame hay con sư tử vs con rồng thì có cây màu đỏ cái đó mà áp dụng cho độc cô or bán nguyệt thì nó chém bao đau =]]

View user profile
Tầng 56 on 18/2/2013, 02:01

Tầng 57 Today at 23:01

Go to page : Previous  1, 2, 3

Tên truy cập