Đăng ký

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Point : 17946
Nhận thích : 7556
Biệt Danh : tập solo
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Re: Nơi "trút giận"

@panther2204 wrote:sao -repick vs -swap ko đc bất hiêu
khi -ar nếu ra hero không thích bạn có thể repick lại hero khác bằng cách chạy vào cái vòng tròn ngay chỗ mua vũ khí ( mỗi lần repick mất 400 gold ) chứ không phải dùng lệnh -repick
-swap thì xem cách dùng ở đây ==> http://www.www.forum.phutu.org/t398-topic

View user profile tay_hoa@yahoo.com
Tầng 41 on 12/4/2011, 10:12
Point : 4
Nhận thích : 0

*** sao ko fix con võ sĩ skill vl nâng max chiêu 1 460 máu stun 3.5 giây đa rứa còn hồi trong 13s chơi vs khi.unti nâng max vừa + dame vừa hut máu chơi tức vl.đề nghi fix lại nó angry angry angry angry angry angry

View user profile
Tầng 42 on 17/4/2011, 08:53
Nhận thích : 1

Đúng đấy fix nó đi skill nó mạnh thế không chơi nổi đánh gần chết vừa tăng tốc độ đánh cho nó until cái đánh mình chết mà nó đầy HP

View user profile
Tầng 43 on 17/4/2011, 09:00
Point : 83
Nhận thích : 191
Biệt Danh : [Giet]All

@panther2204 wrote:*** sao ko fix con võ sĩ skill vl nâng max chiêu 1 460 máu stun 3.5 giây đa rứa còn hồi trong 13s chơi vs khi.unti nâng max vừa + dame vừa hut máu chơi tức vl.đề nghi fix lại nó angry angry angry angry angry angry
Đúng đấy fix nó đi skill nó mạnh thế không chơi nổi đánh gần chết vừa tăng tốc độ đánh cho nó until cái đánh mình chết mà nó đầy HP
Cái stun tuy dame to và stun lâu nhưng nó bay rất chậm,có khi nó stun bạn về tới trụ rồi cũng nên.Còn cái unti chỉ cần team có stun hay hex là nó ăn hành ak`

View user profile
Tầng 44 on 17/4/2011, 09:36
Point : 185
Nhận thích : 2097
Biệt Danh : Show me your

Mua 1 cái Blink hoặc lên đồ phân thân,thấy nó stun,blink là stun mất tác dụng,cũng chẳng gây sát thương big grin

View user profile
Tầng 45 on 17/4/2011, 16:07
Point : 15

Mình cũng xin có ý kiến.
Nói về bọn ngu mà không bik mình ngu thì trong DAF này đầy.
Người xưa có câu :"không thể chống lại bọn ngu vì chúng quá đông và hung hãn"
Xin trích 1 câu nói trong bài " độc chiến" của karik :"ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm " (hhaha)
Góp đôii lời an ủi bác chủ thớt cùng các ae bị gà quấy nhiễu và những anh super man thích bay cao bay xa(hehe).

View user profile
Tầng 46 on 17/4/2011, 17:39
Point : 284
Nhận thích : 1844
Biệt Danh : Lov3.Zong

hôm qua mình 2vs 4 picki độc cô lên giầy phi tốc , 2 găng tay hút máu +2 , 2 cây thử li , 1 cái chu tước , thằng bồ chơi khoái lang lên cũng i như vậy , bên phe tụi nó chơi Đạo tặc , Thành Các Tư Hãn , Vô diện nhân , Đứa con của biển . Khi mới vào thì bị ép kinh khủng đến nổi banh 3 trụ =.= , nhưng khi cả 2 lên được cây Thử Li là bắt đầu gây sóng gió :0005: , thế rồi tụi nó lại nói này nói nọ , nói là cúi bắp mới lên thử li :0015: rồi cuộc chiến vẫn tiếp diễn , đến khi bọn mình max đồ như trên , rồi đến lúc bọ mình gần win thì tụi nó la bọn mình là lũ gà , có ngon đừng lên đồ hút máu :0022: hút máu đến 97% thì làm được gì nữa :0018: rồi tụi nó out hết :D08:

View user profile 876564521
Tầng 47 on 19/4/2011, 18:17

:S004: mod chơi kỳ wa , post bài lên cũng bị xoá , :S008: lập topic để thảo luận ko hợp ý mod cũng bị delete , :S008: rõ ràng trong ko vi phạm nội quy của diễn đàn vậy mà mod lấy quyền của ng quản lý để hù doạ thành viên nói thành viên ko đc lập topic linh tinh . rõ ràng nó ko linh tinh ko hiểu mod nghi sao ma bảo nó linh tinh . mod xoá bài của tui rồi còn đâu .mod happy ending chơi kì wa . đây là topic " Nơi trút giận " tui ko post sai topic nha . có ji mod nói lun , cấm lấy uy của ng quản lý để xoá post này :S003:

View user profile
Tầng 48 on 19/4/2011, 18:44

@Hero_satthu wrote: :S004: mod chơi kỳ wa , post bài lên cũng bị xoá , :S008: lập topic để thảo luận ko hợp ý mod cũng bị delete , :S008: rõ ràng trong ko vi phạm nội quy của diễn đàn vậy mà mod lấy quyền của ng quản lý để hù doạ thành viên nói thành viên ko đc lập topic linh tinh . rõ ràng nó ko linh tinh ko hiểu mod nghi sao ma bảo nó linh tinh . mod xoá bài của tui rồi còn đâu .mod happy ending chơi kì wa . đây là topic " Nơi trút giận " tui ko post sai topic nha . có ji mod nói lun , cấm lấy uy của ng quản lý để xoá post này :S003:
2 : bạn gởi bài sai topic mình đã pm nhắc nhở là " không được lập topic mới khi bài viết của bạn thuộc những topic có sẵn " bạn có thái độ bằng cách lập thêm 1 topic khác và nói " diễn đàn không thấy cấm việc lập topic mới và topic của bạn ý nghĩa rõ ràng hơn " xin hỏi bạn là bạn có biết diễn đàn có bao nhiêu thành viên không? ai cũng như bạn mỗi bài viết 1 topic mới thì diễn đàn này sẽ là cái gì ? và vì nội quy diễn đàn không cấm việc lập topic mới nên mình phải pm nhắc nhở từng người chứ không phải riêng 1 mình bạn.
3 : nhắc lại mình không nói bạn lập topic linh tinh mà chỉ nói bạn không nên gởi bài viết thuộc topic có sẵn.

Tầng 49 on 19/4/2011, 20:58

:S002: có vẻ trả lời lịch sự hơn trong tin nhắn nhỉ .
diễn đàn có rất nhiều thành viên ko ai bàn cãi , :S002: , topic thứ nhất mod nói trùng nên xoá ko bàn cãi . topic thứ 2 mod xoá vì " tui thích lập topic mới " mod nói thế đúng ko . topic thứ 2 rõ ràng nó ko spam cũng ko vi phạm diễn đàn sao xoá nó . những topic khác cũng mọc lên sao ko xoá VD : 1 số team muốn tỉ thí với nhau , mõi lần nó lập 1 topic , ko tin đếm xem nó lập bao nhiêu topic hay vì nó là thành viên lâu đời nên đc lập topic , tui mới gia nhập nên ko đc lập topic để tham gia thảo luận mà phải vô 1 số topic có sẵn và ko thuộc cái mình cần post , post lên để nhận đc tin nhắn post nhầm topic hả mod .

View user profile
Tầng 50 on 19/4/2011, 21:11

@Hero_satthu wrote: :S002: có vẻ trả lời lịch sự hơn trong tin nhắn nhỉ .
diễn đàn có rất nhiều thành viên ko ai bàn cãi , :S002: , topic thứ nhất mod nói trùng nên xoá ko bàn cãi . topic thứ 2 mod xoá vì " tui thích lập topic mới " mod nói thế đúng ko . topic thứ 2 rõ ràng nó ko spam cũng ko vi phạm diễn đàn sao xoá nó . những topic khác cũng mọc lên sao ko xoá VD : 1 số team muốn tỉ thí với nhau , mõi lần nó lập 1 topic , ko tin đếm xem nó lập bao nhiêu topic hay vì nó là thành viên lâu đời nên đc lập topic , tui mới gia nhập nên ko đc lập topic để tham gia thảo luận mà phải vô 1 số topic có sẵn và ko thuộc cái mình cần post , post lên để nhận đc tin nhắn post nhầm topic hả mod .
xin lỗi bạn 1 ngày mình gộp ít nhất 2 hoặc 3 bài viết sai topic, người nào mình cũng pm riêng nói lý do cũng như mình nói với bạn vậy thôi và đa số đều là mem mới nên chưa biết , còn bạn vừa nhắc xong lập ngay 1 topic nữa rồi cãi nội quy diễn đàn không cấm. và đó là trách nhiệm của mình.
team tỉ thí với nhau lập topic mới không nằm trong quản lý của mình mình chỉ quản lý box divide cái đó bạn hỏi Admin.

Tầng 51 on 19/4/2011, 21:19

:S002: xin lỗi bạn nha , tui nhớ ko nhầm sau khi xử lí xong 2 topic của tui bạn mới pm cho tui ,
tui vi phạm sao ko post nó lên TOÀ ÁN cho a e trong forum thấy , coi như làm gương , đây là nguyên văn bài tin nhắn mod viết sau khi đã làm thịt cả 2 bài kia ,
@happy ending wrote:
@Hero_satthu wrote:
@happy ending wrote:nhắc lại lần cuối cùng ko lập topic mới nếu bài viết thuộc những topic đã có sẵn, lần sau post sai tocpic bài viết của bạn bị xoá ngay, và nấu vẫn cố tình vi phạm ban 5 ngày cảnh cáo
tongue èo , ko cho lập thì thôi , cảnh báo ji kin thế mod
viết 2 bài lập 2 topic mới là sao? mà trước đây mình đã nhắc nhở và xoá 1 bài của bạn rồi. cảnh cáo là vì thấy bạn khoái lập topic mới
mod nói xoá bài thứ nhất dã pm cảnh báo tui ư , thực ra mod xoá cả 2 bài rồi mới pm
và đây là thái độ thứ 2 mang tính " thách thức " khi tui post bài lên topic " NƠI TRÚT GIẬN "
@happy ending wrote:" topic của tui ko trùng với topic khac , nội dung của mấy topic kia ko rõ ràng bằng của tui " ??? nhiêu đó đủ hiểu. thì cảnh cáo vậy đấy cứ thử vi phạm xem
thái độ này chứng tỏ mod ko tôn trọng thành viên mới của diễn đàn . ko biết thành viên cũ mod có tỏ thái độ phản cảm này ko
tui ko phàn nàn nhiều về 2 topic bị xoá kia , tui chỉ ko thích cách trả lời của mod thôi .

View user profile
Tầng 52 on 19/4/2011, 21:29

@Hero_satthu wrote: :S002: xin lỗi bạn nha , tui nhớ ko nhầm sau khi xử lí xong 2 topic của tui bạn mới pm cho tui ,
tui vi phạm sao ko post nó lên TOÀ ÁN cho a e trong forum thấy , coi như làm gương , đây là nguyên văn bài tin nhắn mod viết sau khi đã làm thịt cả 2 bài kia ,
@happy ending wrote:
@Hero_satthu wrote:
@happy ending wrote:nhắc lại lần cuối cùng ko lập topic mới nếu bài viết thuộc những topic đã có sẵn, lần sau post sai tocpic bài viết của bạn bị xoá ngay, và nấu vẫn cố tình vi phạm ban 5 ngày cảnh cáo
tongue èo , ko cho lập thì thôi , cảnh báo ji kin thế mod
viết 2 bài lập 2 topic mới là sao? mà trước đây mình đã nhắc nhở và xoá 1 bài của bạn rồi. cảnh cáo là vì thấy bạn khoái lập topic mới
mod nói xoá bài thứ nhất dã pm cảnh báo tui ư , thực ra mod xoá cả 2 bài rồi mới pm
và đây là thái độ thứ 2 mang tính " thách thức " khi tui post bài lên topic " NƠI TRÚT GIẬN "
@happy ending wrote:" topic của tui ko trùng với topic khac , nội dung của mấy topic kia ko rõ ràng bằng của tui " ??? nhiêu đó đủ hiểu. thì cảnh cáo vậy đấy cứ thử vi phạm xem
thái độ này chứng tỏ mod ko tôn trọng thành viên mới của diễn đàn . ko biết thành viên cũ mod có tỏ thái độ phản cảm này ko
tui ko phàn nàn nhiều về 2 topic bị xoá kia , tui chỉ ko thích cách trả lời của mod thôi .
bạn muốn bóp cho méo thế nào tuỳ bạn, mình không việc gì phải giải thích mãi

Tầng 53 on 19/4/2011, 21:36

:S001: topic 2 ra đời ko phải từ thái độ chống đối của tui . mà nó ra đời trước khi mod pm cho tui , bài thứ 2 thuộc phạm trù khác với bài thứ nhất , nếu tui tỏ thái độ chống đối mod tui phải post 1 topic y như topic cũ chứ , sao tui lại phải cất công làm 1 topic mới làm gì cho mệt . nếu ko tin thì ai vô nick Hero_satthu mà coi tin nhắn của mod thế nào , pass là : lovely123 . ko mod lại bảo tui bóp méo sự thật . ai nhanh chân vô đc thì làm chứng cho tui trước khi mod ban nick này . vô xem tin nhắn mod nhắn cho tui có khác với cái tui post lên ko

View user profile
Tầng 54 on 19/4/2011, 21:43

:S007: tui ko phải thích chuyện nho xé ra to . nhưng tui ko thích bị ng khác coi là kẻ " ngậm máu phun người " :S006: Hero_satthu
pass : lovely123
vô đó xem tin nhắn của mod , cũng như xem tin tui gửi cho mod , ko lại nói tui vu oan cho mod nhà ta .

View user profile
Tầng 55 on 19/4/2011, 21:46
Point : 180
Nhận thích : 4

Móa :0014: vốn tính hiền lành chả bao H muốn Mở Mồm chửi thề mà gặp thằng bồ đúng khốn nạn đã ngu mà còn khốn nạn kềm ko dc . Vào để chết liên tục vào là đút đầu ra chết gặp bên nó 3 thằng vẫn đút đầu đâm vào cho chết :0014: xong thằng bồ kia out có 2 đôi phi tốc à ... vốn đết thix tranh giành nên nhường nó hết kêu đưa 1 đôi thôi cho mình xài còn đỡ hơn bán nữa tiền ko là ko :0014: thằng khốn nạn.... nhưng cũng ko có gì để nói .... đánh thấy có nó còn phiền phức kêu out đi tao chấp 3 :0008: nó thì ừh nhưng thằng chó khốn nạn nó bán hết tiền hơn 3k mấy 4k xong ôm out móa đụng gặp thằng đó muốn tán nó vỡ mồm :0014:

View user profile
Tầng 56 on 20/4/2011, 19:03

đm.cóninh vạt lạ nó lên lv 6 co chiêu swap nó lam sao đi ra biên roi swap tướng phe mình vào .đề nghị fix lại nó

View user profile
Tầng 57 on 21/4/2011, 13:33
Point : 31

bạn lấy con dumbẻdo ấy, ma cà rồng có ít mana, bạn né né nó ra, lên level 6 xài chiêu thứ 2 vào, rồi chiêu cuối rồi chiêu đầu là xong

View user profile
Tầng 58 on 21/4/2011, 14:26
Point : 102
Nhận thích : 2
Biệt Danh : GietGaChopMat

Tình hình là sau khi lên 1.24, repick nó random. Thế mà cũng rmk vào bị kick, host thì *** nói trước. Thắng [Desnity]Trung bựa vl, custom bị 1 lần mình ném hành cả đêm 3 turn nên xoắn cức hay là sao nhỉ. Đm nhà nó, coi rẻ mình ***.

View user profile
Tầng 59 on 22/4/2011, 00:15
Point : 54
Nhận thích : 3
Biệt Danh : 1st.Losy

Sao cứ phải đầu game tranh nhau cái rune để rồi chết ?????????????
Đúng là bọn trẻ con , toàn late cũng kéo cả đội ra để rồi chết hết

View user profile
Tầng 60 on 23/4/2011, 14:19

Tầng 61 Today at 05:17

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Tên truy cập