Đăng ký

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next

Point : 1881
Nhận thích : 812
Biệt Danh : VaL.Kingz
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Re: [D&F] Trở về như xưa tại ver 2.12 ?

Quang Trung đã làm gì với các sĩ phu Bắc Hà trung quân mù quáng ? Viết 1 bài chiếu cầu hiền ( nhưng phải do 1 người tâm huyết và có trình độ viết ).

View user profile The_Mystic_King@yahoo.com
Tầng 141 on 29/12/2012, 16:07
Point : 1224
Nhận thích : 25
Biệt Danh : DF_PK_TienBoi

@kutit3105 wrote:ver 2.11b khác 2.09f ở :
- 3 nơi để rune nên mất nhiều thời gian để tìm rune ( Nếu có vuơng miện thì tốn 900 vàng vô ích nhưng được cộng 30% kinh nghiệm và ít người dùng cái này thay vì họ mua dạ xoa tốt hơn )
- Map để bản đồ rộng nhưng creep hơi nhỏ khó cho việc last hit
- Do bản đồ rộng hơn nên việc cắm chim cũng bất lợi về sight
- item mới rất ít người dùng vì không cộng nhiều chỉ số hay không cần thiết
- map rộng nên việc di chuyển tốc độ của hero
- Tướng mới hơi imb3 như Chiến cơ và hơi yếu như Sát thủ ánh trăng
- map 2.11b hơi lag so với map 20.9f đối với một số máy cấu hình thấp

Một góp ý nhỏ của em : - Năm mới sắp sang mà map vẫn giáng sinh
- Khi host đi vắng thì quên không để chế độ -sd,-ap,... hay không biết khẩu lệnh thì map 2.09f sẽ tự động để chế độ ap sau 20 giây kể từ khi vào map , còn 2.11b thì không tự động để chế độ ap mà đứng im , điều này làm cho các gamers ức chế và sẽ thoát ra ngoài

Góp ý cho các map phát triển : Một số player chơi map thấy đồng đội mình feed quà nhiều bảo nó thoát thì nó không thoát hay có một đứa không biết chơi vào phá game làm feed nhiều mạng . NÊN : tạo khẩu lệnh kick người chơi ra khỏi phòng ( Như giống trong đột kích )
Theo ý kiến mình : khẩu lênh : -kick (player) trong đó player là người chơi theo số thứ tự từ trên xuống . VD : -kick 3 thì kick người thứ 3 từ trên xuống ( như kiểu -swap )
Để đồng ý : -f11 Để phản đối : -f12
Số phiếu bầu bên nào nhiều hơn sẽ giữ lại người chơi đó hoặc kick người chơi đó ra khỏi phòng
Để cân bằng : - 5 phút thì mới được 1 lần kick
- không thể kick được host
- người bị kick sẽ không thể nới chuyện được với và không thể nhận các phần nói chuyện của người khác

Ý kiến thứ 2 ( đây chỉ là một ý kiến nhỏ cho các máy cấu hình cao ) : Thêm nhạc nền vào map vào ngày đặc biệt hoặc nhạc nền chính

Tất cả chỉ là ý kiến nhỏ , em xin chân thành cảm ơn mọi người lắng nghe

lỡ bạn đánh tốt mà bị kick thì sao laughing

View user profile tinh_dai_kho_tk@yahoo.com
Tầng 142 on 29/12/2012, 16:22

nếu có ra map v2.12 hoặc map gì đó tiếp mình xin góp ý là:

đừng có cho lì xì gì nữa,

người nhiều được nhiều người được ít

với lại ks lì xì lẫn nhau gây mất cân bằng .

hết, vote nào ~~

Tầng 143 on 29/12/2012, 16:27
Point : 4817
Nhận thích : 875
Biệt Danh : Trời + Đất = HoLy

Ko hay tí nào

View user profile Nhox_ga_thich_lam_pro_Solo@yahoo.com
Tầng 144 on 29/12/2012, 16:28
Point : 1049
Nhận thích : 1022
Biệt Danh : Death.L3 / Myth.Pig

@DF_PK_TienBoi wrote:nếu có ra map v2.12 hoặc map gì đó tiếp mình xin góp ý là:

hết, vote nào ~~

chỉ trong mode -ap -ar và -sd thôi mà happy Cũng không ảnh hưởng nhiều lắm.
còn -ban thì không được tặng quà.

View user profile
Tầng 145 on 29/12/2012, 16:29

@Tớ là Lợnn wrote:
@DF_PK_TienBoi wrote:nếu có ra map v2.12 hoặc map gì đó tiếp mình xin góp ý là:

hết, vote nào ~~
đa số ai cũng pub chứ phải ai cũng đánh team đâu bạn mà lúc nào cũng - ban

chỉ trong mode -ap -ar và -sd thôi mà happy Cũng không ảnh hưởng nhiều lắm.
còn -ban thì không được tặng quà.

Tầng 146 on 29/12/2012, 16:31

đa số là mọi người đánh DF toàn pub là chủ yếu, chứ có phải ai cũng đánh team đâu bạn, mà có team cũng chưa chắc lúc nào cũng -ban

Tầng 147 on 29/12/2012, 16:33
Point : 368
Nhận thích : 4
Biệt Danh : topica.tocdark

@Mashj Ngon Zai wrote:tất cả cũng chỉ là cái tên.anh em 4room hiểu.nhưng pub ko hiểu.trẻ trâu lại càng không chịu hiểu.2.12 như em nói.bno không chấp nhận.nhưng vẫn map 2.12 đó.nếu để tên 2.09g thì lại ầm ầm vào chơi.tâm lí con người là thế.người ta gọi là tâm lí số đông.vì thế.để cãi nhau với lũ ngu thì rất khó.chúng quá đông và nguy hiểm

à.kể cho mọi người nghe.hôm qua có bạn nào pm yahoo chửi mình là tại mình mà map lag như cc nhé ( thế *** nào bạn chơi lag lại là tại mình,mình có phải thằng cung cấp đường truyền cho ban *** đâu )
bạn trẻ trâu hơn hẳn những gì mình từng biết.mạng núi thì đừng có đổ thừa cho map.ok,lại còn pm chửi nữa.nguy hiểm thật
Sao bạn Nọi chuyện khinh người thế thứ như bạn minh coi = cứt Đi mà ban njck Cắn bộ là thjck làm j` thì làm ak Ban thoải mái đi Thick bán 1 tháng 1 nam luôn cũng được

View user profile
Tầng 148 on 29/12/2012, 16:38

@DF_PK_TienBoi wrote:đa số là mọi người đánh DF toàn pub là chủ yếu, chứ có phải ai cũng đánh team đâu bạn, mà có team cũng chưa chắc lúc nào cũng -ban

team thì chẳng mấy ai đánh -sd hay -ap đâu, 99,999999999999999n% là -ban rồi.
còn pub thì là vui vẻ thôi, nên thêm chút quà cho có không khí ngày lễ chứ winking

View user profile
Tầng 149 on 29/12/2012, 16:48
Point : 368
Nhận thích : 4
Biệt Danh : topica.tocdark

@Tớ là Lợnn wrote:
@DF_PK_TienBoi wrote:đa số là mọi người đánh DF toàn pub là chủ yếu, chứ có phải ai cũng đánh team đâu bạn, mà có team cũng chưa chắc lúc nào cũng -ban

team thì chẳng mấy ai đánh -sd hay -ap đâu, 99,999999999999999n% là -ban rồi.
còn pub thì là vui vẻ thôi, nên thêm chút quà cho có không khí ngày lễ chứ winking
Chuẩn men Lì xì vạn tuế ^^

View user profile
Tầng 150 on 29/12/2012, 16:50
Point : 969
Nhận thích : 41
Biệt Danh : akitai

bà con nên đễ máp như hiện giờ . phải có đổi mới thì mới có sự phát triển :002

View user profile
Tầng 151 on 29/12/2012, 17:27
Point : 9640
Nhận thích : 437
Biệt Danh : Pirate Hunter

@S|cffcc0000ock wrote:
@Mashj Ngon Zai wrote:tất cả cũng chỉ là cái tên.anh em 4room hiểu.nhưng pub ko hiểu.trẻ trâu lại càng không chịu hiểu.2.12 như em nói.bno không chấp nhận.nhưng vẫn map 2.12 đó.nếu để tên 2.09g thì lại ầm ầm vào chơi.tâm lí con người là thế.người ta gọi là tâm lí số đông.vì thế.để cãi nhau với lũ ngu thì rất khó.chúng quá đông và nguy hiểm

à.kể cho mọi người nghe.hôm qua có bạn nào pm yahoo chửi mình là tại mình mà map lag như cc nhé ( thế *** nào bạn chơi lag lại là tại mình,mình có phải thằng cung cấp đường truyền cho ban *** đâu )
bạn trẻ trâu hơn hẳn những gì mình từng biết.mạng núi thì đừng có đổ thừa cho map.ok,lại còn pm chửi nữa.nguy hiểm thật
Sao bạn Nọi chuyện khinh người thế thứ như bạn minh coi = cứt Đi mà ban njck Cắn bộ là thjck làm j` thì làm ak Ban thoải mái đi Thick bán 1 tháng 1 nam luôn cũng được
vâng.bạn *** biết gì thì đừng phát biểu liều.bạn làm BQT.mạng nó lag.nó cũng pm chửi bạn.cái cc nhà mày.tại mày map lag vờ cờ lờ.cái đờ cờ mờ.cái ..... đủ thể loại.rồi out.liên quan bòi gì tới mình mà pm chửi.mẹ nó chửi.nó cũng pm bạn.máy nó vấn đề cũng pm hỏi.bạn chắc chưa hiểu tình cảnh thế nhỉ.mình kể ra thì là khinh người à.còn khinh người á.bạn nên hỏi 4room này xem mình thế nào.mình khinh ai nhỉ.mà mình có nói bạn ko.hay bạn tự nhận mình là trẻ trâu.cái gì cũng vơ vào người.còn thư như bạn ý.đóng góp cho map đc cái lồng gì đâu.mà có gì cũng nhảy vào cắn lấy cắn để

View user profile manchester_united_fanclub2000@yahoo.com
Tầng 152 on 29/12/2012, 18:03
Point : 616
Nhận thích : 334
Biệt Danh : CuiBap_DaiVuong

tao chưa đụng vào DAF từ 2.10 trở lên, nhưng nếu như lời thằng lợn lòi nói thì anh sẽ " chạm và lướt " DAF 2.12 ~~ nếu kô thì " bế quan" típ ~~ gần tết cmnr lo kiếm tiền tết đánh bài thui ~~

View user profile
Tầng 153 on 29/12/2012, 18:26

Định nghĩa 2 từ => Phát triển .
=> phát triển tốt, theo đúng hướng và chính sách của đảng, đc trưng cầu ý dân, thông qua nhân dân, thì ý tưởng đó sẽ đc dân ủng hộ và phát triển mạnh.
=> phát triển theo cá nhân, mình thích như thế lào thì nàm như thế ấy, kô cần quan tâm và ý kiến của ai hoặt 1 số ít cá nhân ủng hộ theo " Phong Trào" thì ý tưởng đó sẽ tiêu cục dần và đi vào quên lãng. chúng ta sông trong 1 xã hội, mà ở đó mọi ý tưởng và thành công luôn lệ thuộc vào sự ủng hộ của số đông ! vì thế chúng ta nên dẹp bỏ tư tưởng cá nhân và sống vì mọi người 1 tí thì mới có thành công x2, x3, x4,x5...xxxx. ~~
=> 1 ví Dụ cụ thể của ý tưởng cá nhân là : Xe không chính chủ phán xử 1 chai. cái ý tưởng " xàm lông" đó đã bị nhân dân xử tử và đưa vào " quá khứ" ~~
=> bài viết này có thể nói là 1 phép ẩn dụ, ai IQ 100 trở lên hiểu thì hiểu, kô thì next, miển tiếp và bình lựng theo kiểu trẻ trâu ~~
=> gút bai mai lớp ~~

View user profile
Tầng 154 on 29/12/2012, 18:36

@Police wrote:Định nghĩa 2 từ => Phát triển .
=> phát triển tốt, theo đúng hướng và chính sách của đảng, đc trưng cầu ý dân, thông qua nhân dân, thì ý tưởng đó sẽ đc dân ủng hộ và phát triển mạnh.
=> phát triển theo cá nhân, mình thích như thế lào thì nàm như thế ấy, kô cần quan tâm và ý kiến của ai hoặt 1 số ít cá nhân ủng hộ theo " Phong Trào" thì ý tưởng đó sẽ tiêu cục dần và đi vào quên lãng. chúng ta sông trong 1 xã hội, mà ở đó mọi ý tưởng và thành công luôn lệ thuộc vào sự ủng hộ của số đông ! vì thế chúng ta nên dẹp bỏ tư tưởng cá nhân và sống vì mọi người 1 tí thì mới có thành công x2, x3, x4,x5...xxxx. ~~
=> 1 ví Dụ cụ thể của ý tưởng cá nhân là : Xe không chính chủ phán xử 1 chai. cái ý tưởng " xàm lông" đó đã bị nhân dân xử tử và đưa vào " quá khứ" ~~
=> bài viết này có thể nói là 1 phép ẩn dụ, ai IQ 100 trở lên hiểu thì hiểu, kô thì next, miển tiếp và bình lựng theo kiểu trẻ trâu ~~
=> gút bai mai lớp ~~

Chẳng phải phát triển theo ý cá nhân đâu happy
Leo đã ghi nhận ý kiến của mọi người và bỏ toàn bộ trụ ngoài, cột cờ, thu nhỏ map ở map 2.11 rồi còn gì. Nếu làm theo ý cá nhân thì Leo đã không bỏ những thứ đó.

View user profile
Tầng 155 on 29/12/2012, 18:57
Point : 10461
Nhận thích : 44
Biệt Danh : l0v3-HyO._.Min

tkế tốt kmnr

View user profile
Tầng 156 on 29/12/2012, 18:59

@Tớ là Lợnn wrote:
@Police wrote:Định nghĩa 2 từ => Phát triển .
=> gút bai mai lớp ~~

Chẳng phải phát triển theo ý cá nhân đâu happy
Leo đã ghi nhận ý kiến của mọi người và bỏ toàn bộ trụ ngoài, cột cờ, thu nhỏ map ở map 2.11 rồi còn gì. Nếu làm theo ý cá nhân thì Leo đã không bỏ những thứ đó.
ủa tao định nghĩa chơi mừk, ai nói thèng Lẹo ? nóa mún làm gì làm, kao kô ý kiến =]]z

View user profile
Tầng 157 on 29/12/2012, 19:01
Point : 8828
Nhận thích : 192
Biệt Danh : Bin.sama

địa hình như cũ, thêm iteam mới, blink thì dính độc của kon thổdân 30s còn chưa hết sao blink đc

View user profile
Tầng 158 on 30/12/2012, 00:38

@Bjn.Sama wrote:địa hình như cũ, thêm iteam mới, blink thì dính độc của kon thổdân 30s còn chưa hết sao blink đc

blink 600 range chứ có phải khóa luôn đâu bạn happy

View user profile
Tầng 159 on 30/12/2012, 03:00
Point : 35724
Nhận thích : 1450
Biệt Danh : AVA.MariaVorel

@kutit3105 wrote:ver 2.11b khác 2.09f ở :
- 3 nơi để rune nên mất nhiều thời gian để tìm rune ( Nếu có vuơng miện thì tốn 900 vàng vô ích nhưng được cộng 30% kinh nghiệm và ít người dùng cái này thay vì họ mua dạ xoa tốt hơn )
- Map để bản đồ rộng nhưng creep hơi nhỏ khó cho việc last hit
- Do bản đồ rộng hơn nên việc cắm chim cũng bất lợi về sight
- item mới rất ít người dùng vì không cộng nhiều chỉ số hay không cần thiết
- map rộng nên việc di chuyển tốc độ của hero
- Tướng mới hơi imb3 như Chiến cơ và hơi yếu như Sát thủ ánh trăng
- map 2.11b hơi lag so với map 20.9f đối với một số máy cấu hình thấp

Một góp ý nhỏ của em : - Năm mới sắp sang mà map vẫn giáng sinh
- Khi host đi vắng thì quên không để chế độ -sd,-ap,... hay không biết khẩu lệnh thì map 2.09f sẽ tự động để chế độ ap sau 20 giây kể từ khi vào map , còn 2.11b thì không tự động để chế độ ap mà đứng im , điều này làm cho các gamers ức chế và sẽ thoát ra ngoài

Góp ý cho các map phát triển : Một số player chơi map thấy đồng đội mình feed quà nhiều bảo nó thoát thì nó không thoát hay có một đứa không biết chơi vào phá game làm feed nhiều mạng . NÊN : tạo khẩu lệnh kick người chơi ra khỏi phòng ( Như giống trong đột kích )
Theo ý kiến mình : khẩu lênh : -kick (player) trong đó player là người chơi theo số thứ tự từ trên xuống . VD : -kick 3 thì kick người thứ 3 từ trên xuống ( như kiểu -swap )
Để đồng ý : -f11 Để phản đối : -f12
Số phiếu bầu bên nào nhiều hơn sẽ giữ lại người chơi đó hoặc kick người chơi đó ra khỏi phòng
Để cân bằng : - 5 phút thì mới được 1 lần kick
- không thể kick được host
- người bị kick sẽ không thể nới chuyện được với và không thể nhận các phần nói chuyện của người khác

Ý kiến thứ 2 ( đây chỉ là một ý kiến nhỏ cho các máy cấu hình cao ) : Thêm nhạc nền vào map vào ngày đặc biệt hoặc nhạc nền chính

Tất cả chỉ là ý kiến nhỏ , em xin chân thành cảm ơn mọi người lắng nghe
Bỏ cái vụ kick ng` chơi đi --> Đi như CF thế này ng` chơi tốt lẫn người chơi xấu -> Ng` nào cũng bị kick thì chơi 1 mình luôn đi. Kick các player afk trên 5 phút thì được.

View user profile Eva_Maria_Vorel@yahoo.com
Tầng 160 on 30/12/2012, 06:25

Tầng 161 Today at 03:06

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next

Tên truy cập