Đăng ký

Go to page : Previous  1, 2, 3 ... 8, 9, 10, 11  Next

Point : 380
Nhận thích : 20
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Re: D&F 1.22 đã ra lò, bạn chơi thử chưa , ý kiến của bạn thế nào............

@1_qua_chuoi_9 wrote: :S007: cái ông Nemesis này thật quá thể . diễn đàn là chỗ để ng ta nêu ý kiến , ng ta thấy nó ko ổn thì ng ta nêu ý kiến . ông làm gì mà căng vậy , trong các bài viết trên diễn đàn của Nemesis mà tui đọc đc , hầu như các bài viết của ông này luôn tỏ vẻ ta đây hơn ng . ng ta viết bài nêu ý kiến , ko khiến ông xen vào này nọ đâu .
ng đâu mà tự tin thấy ớn . nếu ông cho trình độ của mình cao hơn ng thì mặc kệ ông , nhưng những bài viết nêu ý kiến của ng khác ông cũng ko cần phải nói lời lẽ khó nghe kiểu :"cứ ko đánh lại con nào là lên đây la ó đòi fix, chán mấy chú, về luyện thêm trình đi " . đây là diễn đàn chung , mọi ng đc tự do nêu ý kiến của mình . đây ko phải là nơi cho 1 số ng thể hiện cái vẻ TA ĐÂY .

:0003: chả có gì là ra vẻ ta đây, chẳng qua đó là sự thật, gặp đạo tặc mà cứ lao đầu vô thì nó nổ cho chết rồi lên đây la ó đòi fix, rỏ ràng là cứ đánh ko lại con nào là dòi fix con đó ( mà đòi fix giảm 50% sức mạnh until thì đạo tặc thành phế vật ak` ? )

:D07: chú nói đây là diển đàn chung ai củng có ý kiến riêng thì đây là ý kiến riêng của tui đó

:S001: tui củng chưa bao giờ nói trình tui cao hơn người nhé đừng có suy bụng ta ra bụng người, đừng tưởng ai củng như mình

:S015::S014: có thấy ai ý kiến gì ngoài chú đâu, sao thích ra vẻ nguy hỉm wa' vây

View user profile
Tầng 161 on 8/4/2011, 22:27

@hawkleopard wrote:Biến avatar đc bao lâu mà nói hay thế hết avatar nó until một cái cũng chết, nên đổi until nó thành mẫn tiệp x 6 hay 7 = dame đi chứ nó cứ lên mana ko đập bể mana shiled của nó không cũng là 1 vấn đề.

:S002: thíu gì trò để giết đạo tặc, đâu phải cứ lao đầu vào cho nó nổ chết rồi lên đây đòi fix

:A004::S014: gặp đạo tặc thì chỉ cần lúc đầu gank cho nó ko farm được là về sau íu xìu, hoặc là mua giáp phân thân , phân thân ra 1 con dụ cho nó until, nó until xong thì cả đám bay ra hấp dim

:0015: chán mấy chú, hết đòi fix lực sỉ đến dòi fix ma cà rồng, giờ lại đòi fix đạo tặc, trong khi mổi con đều có cách trị

:S007: sự thật là các chú chưa đủ trình, nói cho hỉu thì bảo là ra vẻ ta đây này nọ rồi thì dủ thứ kỉu nói này nọ

:S015: cứ vậy thì chừng nào mới khá nổi

View user profile
Tầng 162 on 8/4/2011, 22:41
Point : 4
Nhận thích : 0

Đạo tặc thì mình thấy ko cần fix nhìu. chỉ cần cho until nó xuống 1 tí là ổn rồi. until thì khoảng 45-55-65% và phạm vi lên 600 có vẻ ổn hơn ==" đây là ý kiến của mình có gì bỏ qua nhé :0005:

View user profile
Tầng 163 on 8/4/2011, 23:18
Point : 42
Nhận thích : 4

@Nemesis wrote:
@hawkleopard wrote:Biến avatar đc bao lâu mà nói hay thế hết avatar nó until một cái cũng chết, nên đổi until nó thành mẫn tiệp x 6 hay 7 = dame đi chứ nó cứ lên mana ko đập bể mana shiled của nó không cũng là 1 vấn đề.

:S002: thíu gì trò để giết đạo tặc, đâu phải cứ lao đầu vào cho nó nổ chết rồi lên đây đòi fix

:A004::S014: gặp đạo tặc thì chỉ cần lúc đầu gank cho nó ko farm được là về sau íu xìu, hoặc là mua giáp phân thân , phân thân ra 1 con dụ cho nó until, nó until xong thì cả đám bay ra hấp dim

:0015: chán mấy chú, hết đòi fix lực sỉ đến dòi fix ma cà rồng, giờ lại đòi fix đạo tặc, trong khi mổi con đều có cách trị

:S007: sự thật là các chú chưa đủ trình, nói cho hỉu thì bảo là ra vẻ ta đây này nọ rồi thì dủ thứ kỉu nói này nọ

Đánh team chứ ko phải solo mày đè nó bằng cách nào nó dùng kill 1 ăn lính ko cần đánh cũng đc đứng sau đợi con nào hết máu rồi xài thì đè nó bằng niềm tin à, mày tưởng nguyên team lúc nào cũng rãnh đến nỗi dí nó hoài ko cần fam à ngu mà còn lên tiếng.Chỉ cần thằng chơi con đạo tặc khôn một tí thấy bị giết hoài thì đừng đi fam quá nửa bản đồ với lại thấy 2,3 chấm đỏ trên bản đồ thì chạy về hoặc đi chung với bồ. Ngoài ra Phồn Tinh Hạng Liên chỉ có 2300 vàng mày nghĩ nó ko đủ tiền lên à nó lên chừng 5 cái chi ra cũng 11500 vàng mà thôi số tiền nó bỏ ra ít hơn mấy hero kia rất nhiều.Thật ra 3 cái là đủ chết rồi =.= trừ khi team kia có thằng khùng lên mana ko mới tránh khỏi cái chết. Trừ khi team mày áp đảo hoàn toàn team nó còn ko thi đừng mong đè nó.

Phân thân né until nó 1 cách ngu nhất tao đc biết từ mày đó, nó chỉ cần dùng kill 1 xài vô là bít con thật con giả đứng nói tao mày ngu đến nổi ko bít sao phân biệt nha, đừng nói tao mày dùng 1 con giả để dụ bởi vì ko có thằng ngu nào xài until vô 1 thằng hết nó đợi 1 đám bay vào rồi xài đó thằng ngu, dám mày bảo nguyên team lên phân thân hết để dụ nó quá.Cho dù thành công cũng chỉ xài đc 1 lần bởi vì chỉ có thằng ngu mới mắc bẫy lần thứ 2 (tao nghĩ cách này mày bị nó dụ qua rồi nên mới nghĩ ra quá, còn nếu ko phải thì mày đừng nghĩ ai cũng ngu hơn mày để mắc cái bẫy con nít này nhé)

Còn lên cài giáp avatar của mày bự quá đi mất biến lên có 10s mày nhắm trong 10s đập vỡ mana shield nó đc ko mày đừng nói 5 đánh 1 nhé, ngoài ra mày avatar nó ko bit chạy à chỉ có mấy thằng ngu mới đứng cho mày đánh. Tốc độ chạy con đạo tặc khá nhanh đó dí nó hơi bị khó

Nói chung mày là thằng ngu và tự tin nhất mà tao biết trong diễn đàn đấy hễ có ai kêu fix tướng là mày nói đến cái chữ trình thúi hoắc của mày ra, ko phải những gì mày nói lúc nào cũng làm đc đâu đừng nghĩ ai cũng ngu chỉ có mình mày khôn trong khi mày mới chính là thằng ngu. Nội cái cách phân thân né until là tao bít mày ngu cỡ nào rồi mày nên nhớ mày đang đánh với người chứ ko phải computer.
Sau này hãy khiêm tốn lại đi đừng hở một chút là trình độ này nọ tao ghét nhất những thằng ngu mà con tỏ vẻ nguy hiểm.
:0003: :100:

Last edited by hawkleopard on 9/4/2011, 07:58; edited 1 time in total

View user profile
Tầng 164 on 8/4/2011, 23:53
Point : 15
Nhận thích : 1

nói chung là -ar ra dc con dao tac ben team nào thì team đó hết 80% la win,
Chơi cả tuần lễ nay ngoài nó bá đạo ra thì mấy hero kia mà mấy bạn kêu fix tui thấy bt à ko có gì là bá đạo cả!

@Nemesis: Mấy cách trừ khử con đạo tặc thì tui test cũng nhìu rồi, tất cả đều ko dc, và nói ra bạn đừng có bùn là cai chieu phân thân và chiêu bien avatar tui cũng từng nghĩ ra và biết chắc là ko hiệu quả nên ko test, và ko ngờ rằng có 1 thằng VÃI HÀ như bạn lại "dạy khôn" người khác là sử dụng 2 cách nhãm-cứt-mà-ko-ai-dùng-đến trên diễn đàn này !devil

Nói tóm lại con đạo tặc chắc chắn là phải fix chiêu util cuói cùng, fix skill đó giảm chút xiu nữa thôi thì bộ skill con đó good. còn fix ra sao thì tuỳ LOWJI

View user profile
Tầng 165 on 9/4/2011, 04:03
Point : 35
Nhận thích : 2

Mình chưa chơi hết các hero , có bạn nào biết những hero nào có skill hut nội lực chỉ tên giúp mình để mình chơi thủ với ! Cám ơn !

View user profile
Tầng 166 on 9/4/2011, 07:39

@hawkleopard wrote:
@Nemesis wrote:

Đánh team chứ ko phải solo mày đè nó bằng cách nào nó dùng kill 1 ăn lính ko cần đánh cũng đc đứng sau đợi con nào hết máu rồi xài thì đè nó bằng niềm tin à, mày tưởng nguyên team lúc nào cũng rãnh đến nỗi dí nó hoài ko cần fam à ngu mà còn lên tiếng.Chỉ cần thằng chơi con đạo tặc khôn một tí thấy bị giết hoài thì đừng đi fam quá nửa bản đồ với lại thấy 2,3 chấm đỏ trên bản đồ thì chạy về hoặc đi chung với bồ. Ngoài ra Phồn Tinh Hạng Liên chỉ có 2300 vàng mày nghĩ nó ko đủ tiền lên à nó lên chừng 5 cái chi ra cũng 11500 vàng mà thôi số tiền nó bỏ ra ít hơn mấy hero kia rất nhiều.Thật ra 3 cái là đủ chết rồi =.= trừ khi team kia có thằng khùng lên mana ko mới tránh khỏi cái chết. Trừ khi team mày áp đảo hoàn toàn team nó còn ko thi đừng mong đè nó.

Phân thân né until nó 1 cách ngu nhất tao đc biết từ mày đó, nó chỉ cần dùng kill 1 xài vô là bít con thật con giả đứng nói tao mày ngu đến nổi ko bít sao phân biệt nha, đừng nói tao mày dùng 1 con giả để dụ bởi vì ko có thằng ngu nào xài until vô 1 thằng hết nó đợi 1 đám bay vào rồi xài đó thằng ngu, dám mày bảo nguyên team lên phân thân hết để dụ nó quá.Cho dù thành công cũng chỉ xài đc 1 lần bởi vì chỉ có thằng ngu mới mắc bẫy lần thứ 2 (tao nghĩ cách này mày bị nó dụ qua rồi nên mới nghĩ ra quá, còn nếu ko phải thì mày đừng nghĩ ai cũng ngu hơn mày để mắc cái bẫy con nít này nhé)

Còn lên cài giáp avatar của mày bự quá đi mất biến lên có 10s mày nhắm trong 10s đập vỡ mana shield nó đc ko mày đừng nói 5 đánh 1 nhé, ngoài ra mày avatar nó ko bit chạy à chỉ có mấy thằng ngu mới đứng cho mày đánh. Tốc độ chạy con đạo tặc khá nhanh đó dí nó hơi bị khó

Nói chung mày là thằng ngu và tự tin nhất mà tao biết trong diễn đàn đấy hễ có ai kêu fix tướng là mày nói đến cái chữ trình thúi hoắc của mày ra, ko phải những gì mày nói lúc nào cũng làm đc đâu đừng nghĩ ai cũng ngu chỉ có mình mày khôn trong khi mày mới chính là thằng ngu. Nội cái cách phân thân né until là tao bít mày ngu cỡ nào rồi mày nên nhớ mày đang đánh với người chứ ko phải computer.
Sau này hãy khiêm tốn lại đi đừng hở một chút là trình độ này nọ tao ghét nhất những thằng ngu mà con tỏ vẻ nguy hiểm.
:0003: :100:

@kephieubat wrote:nói chung là -ar ra dc con dao tac ben team nào thì team đó hết 80% la win,
Chơi cả tuần lễ nay ngoài nó bá đạo ra thì mấy hero kia mà mấy bạn kêu fix tui thấy bt à ko có gì là bá đạo cả!

@Nemesis: Mấy cách trừ khử con đạo tặc thì tui test cũng nhìu rồi, tất cả đều ko dc, và nói ra bạn đừng có bùn là cai chieu phân thân và chiêu bien avatar tui cũng từng nghĩ ra và biết chắc là ko hiệu quả nên ko test, và ko ngờ rằng có 1 thằng VÃI HÀ như bạn lại "dạy khôn" người khác là sử dụng 2 cách nhãm-cứt-mà-ko-ai-dùng-đến trên diễn đàn này !devil

Nói tóm lại con đạo tặc chắc chắn là phải fix chiêu util cuói cùng, fix skill đó giảm chút xiu nữa thôi thì bộ skill con đó good. còn fix ra sao thì tuỳ LOWJI

:S007: 2 chú này bắt đầu xàm và (sờ-ủa) rồi đấy

:S015: mà a thì ghét nhất mấy chú hay (sờ-ủa) và xàm, nên chú muốn nghỉ sao củng được, trình kém thì suy nghỉ củng kém, có mổi con đạo tặc củng ko trị nổi còn lên đây xàm vớ vẩn , chú tưởng chú đánh ko lại thì ko ai đánh lại ak` ? tưởng ai củng trình kém như 2 chú ak` ?

:A003: chắc bị đạo tặc nổ chết nên ức chế lâu năm chừ gì ? riêng a thì đạo tặc hay gì gì đó vẩn trị được như thường

:A011: bài viết của 2 chú như vậy chắc dủ điều kiện banned rồi chứ nhểy

View user profile
Tầng 167 on 9/4/2011, 09:02

Sao phải banned khi tao đang nói với một thằng ngu tự cao tự đại lúc nào cũng nghĩ mình là nhất và coi mọi người là thằng ngu và mày nên nhớ mày là member chứ ko phải admin thằng ngu à. Nếu mày admin diễn đàn sập lâu rồi . Mày ko thấy mọi người đều ý kiến với con đạo tặc và chỉ có mình mày là ko ko bởi vì thằng ngu thường làm chuyện khác người. Tao muốn nghe thêm cái ý tưởng trị con đạo tặc của mày đây ngoài trừ p nhà nhanh ko còn cách nào khác đâu thằng ngu. :0018:

View user profile
Tầng 168 on 9/4/2011, 10:25
Point : 17543
Nhận thích : 2758
Biệt Danh : 风是最

Thôi đi mấy bạn ,dù gì chúng ta cũng là fan của divide mà ,cũng không nên thể hiện nhau tại đây
Còn ở đây ai không biết cứ hỏi hoặc góp ý cho phiên bản sau ( Nhưng điều kiện phải đúng topic )
Vấn đề về Đạo tặc thì phiên bản này unti của nó cũng khác là mạnh

và cũng chấm dứt sự việc tại đây ai gây ra sự tranh luận thô tục với nhau sẽ bị xử theo điều khoản của forum

View user profile foreverlove_nodie@yahoo.com
Tầng 169 on 9/4/2011, 10:37
Point : 17946
Nhận thích : 7556
Biệt Danh : tập solo

2 bạn pm nhắn tin riêng nhau mà nói chuyện đây là diễn đàn chung không phải là nơi để cãi nhau.
Ai nói cũng có cái lý của mình và fix hay không sẽ do Lowji xem xét quyết định, nhắc nhở cả 2 là không được dùng những từ ngữ khiêu khích nhau nếu vẫn tiếp tục mình xoá bài viết cả hai. Mong 2 bạn biết kềm chế bản thân!

View user profile tay_hoa@yahoo.com
Tầng 170 on 9/4/2011, 10:39

Sorry ko nói về nó nữa vì bức xúc với thằng đâm bị thóc thọc bị gạo này quá đã ko bít mà cứ làm như mình hay lắm.Mong Lowji sớm fix until đạo tặc Thanks :0004:

View user profile
Tầng 171 on 9/4/2011, 10:50
Point : 15
Nhận thích : 1

Spoiler:

Chả biết lớn hơn ai mà lúc nào cũng xưng anh này anh nọ và kêu người khác là *** mới ghê! Ko bít là gặp nhau ngoài đời có dám đứng trước mặt tui mà keu chó thì vô viện sớm đấy ! >
NÓi chung nhìn cách reply lại là potay rồi, cãi với thứ này chỉ mõi tay thôi, tránh voi ko xấu mặt nào, chấm dứt tại đây !

chấm dứt sự việc này rồi nên bàn về 1 vấn dề khác

Last edited by Admin on 9/4/2011, 11:20; edited 1 time in total (Reason for editing : edit)

View user profile
Tầng 172 on 9/4/2011, 11:05

Cho Tui hỏi về vấn đè hút mana với , có Hero nào skill hút mana không các bạn ?

View user profile
Tầng 173 on 9/4/2011, 11:41
Point : 129
Nhận thích : 6

Muốn trị đc đạo tặc á , khó đấy , chỉ có cách p trụ nhanh như bạn kia nói thôi @@ , đạo tặc 1 đánh 3 mà còn tí thua ngược đấy @@ , 3 thằng đánh cả ván mới ăn đc 1 mạng của đạo tặc , trong khi đạo tặc nó phải ăn đến hơn 3 chục mạng từ 3 thằng kia @@ đạo tặc bây giờ thêm 1 cái blink thì điểm 10 cho chất lượng !

Last edited by Đứa con của biển on 9/4/2011, 11:58; edited 1 time in total

View user profile
Tầng 174 on 9/4/2011, 11:56

Diệu Thủ Nữ Quái (hút khá nhiều và gây dame cũng cao) với con Đạo Tặc (con này hút ko đáng kể lắm bởi vì đánh chậm)

View user profile
Tầng 175 on 9/4/2011, 11:57
Point : 129
Nhận thích : 6

chả có gì là ra vẻ ta đây, chẳng qua đó là sự thật, gặp đạo tặc mà cứ lao đầu vô thì nó nổ cho chết rồi lên đây la ó đòi fix, rỏ ràng là cứ đánh ko lại con nào là dòi fix con đó ( mà đòi fix giảm 50% sức mạnh until thì đạo tặc thành phế vật ak` ? )
Chả cần phải đợi mình lao vào thì đạo tặc nó mới until , đạo tặc nó "chủ động" blink vào giết mình luôn ý , mà lúc nó blink vào rồi until , ông kịp ấn avatar kô @@

View user profile
Tầng 176 on 9/4/2011, 12:11

@happy ending wrote:2 bạn pm nhắn tin riêng nhau mà nói chuyện đây là diễn đàn chung không phải là nơi để cãi nhau.
Ai nói cũng có cái lý của mình và fix hay không sẽ do Lowji xem xét quyết định, nhắc nhở cả 2 là không được dùng những từ ngữ khiêu khích nhau nếu vẫn tiếp tục mình xoá bài viết cả hai. Mong 2 bạn biết kềm chế bản thân!

:S007: rảnh thì cứ lật lên trang trước xem, đứa nào xàm trước, đứa nào toàn sử dụng từ ngử thô tục ?, cứ banned thẳng

còn nói về cách kill đạo tặc thì có đấy, đạo tặc thì ko 1 mình push trụ được, và bị hấp dim đúng cách là sẻ lên dỉa ngay

:A002: vả nhắc lại lần nửa là ko phải chú ko giết được đạo tặc là ko ai co thể giết được nó

:S001::S014: trình ko đủ thì ko nên ra gió

Last edited by Nemesis on 9/4/2011, 12:31; edited 1 time in total

View user profile
Tầng 177 on 9/4/2011, 12:29

@Đứa con của biển wrote:
chả có gì là ra vẻ ta đây, chẳng qua đó là sự thật, gặp đạo tặc mà cứ lao đầu vô thì nó nổ cho chết rồi lên đây la ó đòi fix, rỏ ràng là cứ đánh ko lại con nào là dòi fix con đó ( mà đòi fix giảm 50% sức mạnh until thì đạo tặc thành phế vật ak` ? )
Chả cần phải đợi mình lao vào thì đạo tặc nó mới until , đạo tặc nó "chủ động" blink vào giết mình luôn ý , mà lúc nó blink vào rồi until , ông kịp ấn avatar kô

Nó là siêu nhân mà trước khi đạo tặc until 1s nó bật lên :0008:
Ông có đánh với nó coi chừng nó dùng tuyệt chiêu phân thân dụ ông until đó thằng đó nguy hiểm lắm đó :L005:

@TTV_atimu wrote:Cho Tui hỏi về vấn đè hút mana với , có Hero nào skill hút mana không các bạn ?
Bổ sung thêm là có một item hút mana nữa cũng khá rẻ tên gì thì quên mất tiu rồi bạn chịu khó ngồi tìm 1 chút sẽ thấy

@Nemesis wrote:
còn nói về cách kill đạo tặc thì có đấy, đạo tặc thì ko 1 mình push trụ được, và bị hấp dim đúng cách là sẻ lên dỉa ngay

:A002: vả nhắc lại lần nửa là ko phải chú ko giết được đạo tặc là ko ai co thể giết được nó

Giết nó thì giết đc rồi đó đừng nghĩ chỉ mình mày giết đc nó muốn giết nó phải có 1 team tốt và tướng ngon (-ar dễ ra thế sao) chứ ko phải chỉ dựa vào lời nói. Thích thì đánh team 4-4 chơi để xem mày trị tao bằng cách nào.Và đừng nói là do trình nữa bởi vì khi mày đưa ra cái cách phân thân dụ nó until là tao bít mày trình cao cỡ nào rồi.

@Nemesis wrote:

:S007: rảnh thì cứ lật lên trang trước xem, đứa nào xàm trước, đứa nào toàn sử dụng từ ngử thô tục ?, cứ banned thẳng ó

Ngoại trừ từ "Ngu" để chỉ mày ra thì chẳng có từ gì thô tục cả, còn nếu nói mày tao là từ thô tục thì xin lỗi đó là cách nói tao dành cho mày bởi vì mày ko xứng với từ "Bạn" :0008:

Last edited by hawkleopard on 9/4/2011, 12:51; edited 4 times in total

View user profile
Tầng 178 on 9/4/2011, 12:30

:0015: thì vậy mới nói là do trình

:100:

View user profile
Tầng 179 on 9/4/2011, 12:32

Cám ơn các bạn đã chỉ giúp !
Nói chung mình chơi DF thấy khá hay, map nhỏ nên đơn gian hoá như không có creep rừng , dễ quan sát !
Còn về đạo tặc mình có một chuyện khá vui , bữa trươc mình thử đánh , thấy có 1 cách khá hay mà cũng mắc cười , Mình thử làm như okdetao nói, lấy sinh vật lạ chạy ra biển (dụ cho gần hết máu ấy), dụ dụ anh ấy xáp lại gần rồi đổi chỗ ra biển, để anh ấy đứng đó luôn, mình kêu cả teaam để đó không giết mà team lo đi farm (cách này xài lúc mới vô tầm lv 6 thôi, lv cao hơn khó làm) , team kia ko mua chim , không có hero blink loay hoay 1 lúc mới mua dc con chim cứu ra, nhưng chim vừa mang tele ra là bị canh giết , kiểu này là 1 tiểu xảo nhỏ để chơi DF vui hơn, mấy bạn có thể thử laughing
Mình chưa thủ với tia chớp nên không biết làm vậy được không nữa , có bạn nào text thử cho tia chơp skill 1 ra biển rồi kéo vào 1 hero thử xem sao ! Sau lại skill 1 bay ra khỏi biển ! Neeus text ok có thể posst thử lên đây tham khao nhá !

View user profile
Tầng 180 on 9/4/2011, 14:20

Tầng 181 Today at 02:52

Go to page : Previous  1, 2, 3 ... 8, 9, 10, 11  Next

Tên truy cập