Đăng ký

Point : 4
Nhận thích : 0
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Em mới chơi D&F dc mấy ngày ! Thấy mọi người chơi nhiều nên em xin mạn phép hỏi vài câu !

câu1:sao danh sách dậy ép đồ và cách đánh của từng hero trên homepage ko hay cập nhật sau mỗi version?
câu2:bản mới nhất bây giờ (1.28b) có 2 cái" nhà bè trên sông" để làm cái gì ?
câu3:2 cái búa bass có làm thêm được thành 40% stun ko ? 2 cái 25% x2.4dame làm thành x4.8 hay là 50%? và cái long lân ( giảm 40% sát thương ma thuật )ép 2 cái có đươc ko ?
câu4:em thấy phù thuỷ chơi khó nhất D&F (có thể nói là cực chán) đạn đi chậm dã man ,khó kill người,phải farm bằng chiêu..v.v.ăn được đồ tể thì phải có người đỡ dao cho !Vậy ép gì là xịn nhất khi mà bị -ar phải ?
câu5:lực sĩ là hero cực kì dã man,bị cấm chọn trong 1 số phòng!vậy làm gì để ăn lại hero đó ?

View user profile
Tầng 1 on 1/10/2011, 20:38
Point : 284
Nhận thích : 1844
Biệt Danh : Lov3.Zong
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Re: Em mới chơi D&F dc mấy ngày ! Thấy mọi người chơi nhiều nên em xin mạn phép hỏi vài câu !

Câu 1 - Cái đó là guild , phải tùy vào người viết nữa , quy mô nó k được lớn như 1 số map như dotA , Dday nên khá ít guild cập nhật , nhưng nó vẫn áp dụng bt qua mấy version sau nếu k thay đổi nhìu về heroes

Câu 2 - Để cho đẹp thôi

Câu 3 - K , nó đi riêng lẽ từng cái

Câu 4 - có hẳn guild phù thủy , vào đó mà xem , mà thật tình mà nói , phù thủy là tay giết người nhất nhì trong DaF đấy money eyes

Câu 5 - 1 cây khoái tử là xong , lực sĩ phải nó là cực yếu , thử cắm mắt là biết :T

Câu 6 - Làm ơn vào topic Những thắc mắc về DaF mà hỏi - Close topic

View user profile 876564521
Tầng 2 on 1/10/2011, 20:46

Tên truy cập