Đăng ký

Go to page : Previous  1, 2

Point : 176
Nhận thích : 4
Biệt Danh : Không Có Cũng Không Sao
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Re: Chia sẽ hình ảnh về Daf

:0005: :100: Nhiêù hình đẹp ghê

View user profile
Tầng 21 on 1/4/2011, 08:41
Point : 17543
Nhận thích : 2758
Biệt Danh : 风是最

.|c007799ccWoWo wrote:Mấy bạn post ảnh làm mình thèm thuồng quá mà sao mình post không được mấy bạn ơi .D&F đang được sự ủng hộ của các member là chính xác .Nhưng phần lớn đều chơ -ar nên chơi có vẻ kì kì nhưng nếu -ap thì Lowji phải fix cái chỗ pick hero đi nhé .<====Chắc post sai topic rồi .
Còn cái này nữa (chắc post sai topic luôn) :Mình thấy mọi người post bài lên mà không biết mọi người post vào lúc nào hết cả .Rồi mình thấy chán nản khi nhìn thấy cái chữ bị nhỏ lại (không biết có ai bị giống tôi không nhưng tôi đeo kính .Mấy bạn thông cảm (sống chết vì game mà .Nói nghe nè 1 ngày nhịn ăn để đánh D&F đó .) Lowji cũng phải lo quan tâm đến diễn đàn chứ nhỉ laughing
Phía trên tên của người post bài cũng là thời gian người đó post luôn đó
@ vẽ war3 mình vẽ rất nhiều ,hero mình vẽ nhiều nhất + yêu thích thì có lẽ là con Fire lord

View user profile foreverlove_nodie@yahoo.com
Tầng 22 on 1/4/2011, 08:48
Point : 17946
Nhận thích : 7556
Biệt Danh : tập solo

.|c007799ccWoWo wrote:Mấy bạn post ảnh làm mình thèm thuồng quá mà sao mình post không được mấy bạn ơi .D&F đang được sự ủng hộ của các member là chính xác .Nhưng phần lớn đều chơ -ar nên chơi có vẻ kì kì nhưng nếu -ap thì Lowji phải fix cái chỗ pick hero đi nhé .<====Chắc post sai topic rồi .
Còn cái này nữa (chắc post sai topic luôn) :Mình thấy mọi người post bài lên mà không biết mọi người post vào lúc nào hết cả .Rồi mình thấy chán nản khi nhìn thấy cái chữ bị nhỏ lại (không biết có ai bị giống tôi không nhưng tôi đeo kính .Mấy bạn thông cảm (sống chết vì game mà .Nói nghe nè 1 ngày nhịn ăn để đánh D&F đó .) Lowji cũng phải lo quan tâm đến diễn đàn chứ nhỉ
về việc post ảnh thì Admin đã hướng dẫn chi tiết trên diễn đàn=> topic góp ý hỗ trợ kỹ thuật http://www.www.forum.phutu.org/t144-topic
bạn muốn chơi -ap thì phải kết bạn với 1 số người ( tạm gọi là 1 team ) và tự tạo phòng mà chơi, chứ người ta tạo phòng thì ar hay ap là quyền của người ta sao minh cản được.
chỗ pick hero hơi khó 1 chút nhưng vẫn ổn. Nghe nói Lowji sẽ nhốt hero vào tavern sau này sẽ dễ pick hơn.
việc chữ nhỏ lại vì đeo kính mình không hiểu, mình vẫn đeo kính và thấy bình thường, do kính của bạn không tốt chăng ?

View user profile tay_hoa@yahoo.com
Tầng 23 on 1/4/2011, 09:21

Tầng 24 Today at 22:59

Go to page : Previous  1, 2

Tên truy cập