Đăng ký

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 10 ... 16  Next

Point : 2210
Nhận thích : 96
Biệt Danh : Note...ToHis
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Re: (Bàn luận) Anti D&F - Cái nhìn trái chiều về D&F !!!

@lehotrunghieu wrote:
@thedragon wrote:toàn nói ko nên đặt tên tàu nhưng tao thấy có thằng nào đặt được tên Việt đâu

do k đặt thôi
mà chuyện đó bên làm map
nếu đặt thì sẽ ok
xin ít Ví dụ nào

View user profile buonkhiemnoyeuanh@yahoo.com
Tầng 61 on 22/6/2012, 10:00
Point : 1734
Nhận thích : 274
Biệt Danh : P4F.BlueDragon

Tiếng nào chả được lập topic phải nói về item cái hay cái giở của divide and fight chứ straight face nói về item chứ straight face
muốn tên tiếng việt rolling on the floor thì mua đổi tên kia kìa chả bao nhiêu 1 tháng đó xong mày thích đổi về tiếng việt hay không tùy mày

View user profile
Tầng 62 on 22/6/2012, 10:01
Point : 6339
Nhận thích : 405
Biệt Danh : Lucjfer 666

tên hero đổi tùm lum nhìn khó chịu

View user profile
Tầng 63 on 22/6/2012, 10:02
Point : 215
Nhận thích : 9
Biệt Danh : SOS.BloodHunter

map hiện nay tốt.ko còn lỗi. tên tàu thì mình ko bik nói sao

View user profile
Tầng 64 on 22/6/2012, 10:02
Point : 844
Nhận thích : 20

nhưng mà map cũng có cái hay.... big grin đó là các item giày. rolling on the floor có vài cái giày bựa bẫm. giày minh ảo nè,,,, giày blink nè.. hpair công nhận chơi df cso cái hay là đwox phải tốn 1 ô đồ để bỏ kiếm blink hay dust... cái này phải nói là sáng tạo vô biên.... mà dota ko có được. rolling on the floor nhưng bên dota có giày hồi máu hay lắm đó. bỏ thêm vào giúp map phát triển nào.... dành cho các hero cần regen chậm và ít máu..

View user profile
Tầng 65 on 22/6/2012, 10:03

@EARTH.SHAKE wrote:nhưng mà map cũng có cái hay.... big grin đó là các item giày. rolling on the floor có vài cái giày bựa bẫm. giày minh ảo nè,,,, giày blink nè.. hpair công nhận chơi df cso cái hay là đwox phải tốn 1 ô đồ để bỏ kiếm blink hay dust... cái này phải nói là sáng tạo vô biên.... mà dota ko có được. rolling on the floor nhưng bên dota có giày hồi máu hay lắm đó. bỏ thêm vào giúp map phát triển nào.... dành cho các hero cần regen chậm và ít máu..
Lâu rồi mới có người nói hay vote 2 cái rolling on the floor

View user profile
Tầng 66 on 22/6/2012, 10:04
Point : 559
Nhận thích : 16
Biệt Danh : Royal.LostSoul

Thay vì nhìn vào những mặt xấu của nó,mình xin các bạn hãy một lần,một lần thôi:Thử nhìn nhận những mặt tốt xem nào,ko lẽ các bạn có thể nhìn ra hàng trăm,hàng ngàn cái sai,cái xấu của người khác mà ko thể nhìn ra được một mặt tốt sao?Topic này thật ko đáng để mọi người tốn thời gian vào nó,thay vì ngồi chăm chăm vào cái xấu của nhau hãy làm những gì đó có ích xem nào?Mình xem topic này mà lòng buồn thay cho những con người tâm tốt mà bị chèo kéo thành xấu chuyên đi mổ xẻ cái xấu của người khác như thế này.Mod có muốn ban nick thì mặc kệ,tôi ko quan tâm.

View user profile
Tầng 67 on 22/6/2012, 10:04
Point : 80
Nhận thích : 6

MOD Thể hiện lập topic anti rolling on the floor

View user profile
Tầng 68 on 22/6/2012, 10:05

@P4F.BlueDragon wrote:
@EARTH.SHAKE wrote:nhưng mà map cũng có cái hay.... big grin đó là các item giày. rolling on the floor có vài cái giày bựa bẫm. giày minh ảo nè,,,, giày blink nè.. hpair công nhận chơi df cso cái hay là đwox phải tốn 1 ô đồ để bỏ kiếm blink hay dust... cái này phải nói là sáng tạo vô biên.... mà dota ko có được. rolling on the floor nhưng bên dota có giày hồi máu hay lắm đó. bỏ thêm vào giúp map phát triển nào.... dành cho các hero cần regen chậm và ít máu..
Lâu rồi mới có người nói hay vote 2 cái rolling on the floor
thks bạn

View user profile
Tầng 69 on 22/6/2012, 10:06

@Killer_Death wrote:Thay vì nhìn vào những mặt xấu của nó,mình xin các bạn hãy một lần,một lần thôi:Thử nhìn nhận những mặt tốt xem nào,ko lẽ các bạn có thể nhìn ra hàng trăm,hàng ngàn cái sai,cái xấu của người khác mà ko thể nhìn ra được một mặt tốt sao?Topic này thật ko đáng để mọi người tốn thời gian vào nó,thay vì ngồi chăm chăm vào cái xấu của nhau hãy làm những gì đó có ích xem nào?Mình xem topic này mà lòng buồn thay cho những con người tâm tốt mà bị chèo kéo thành xấu chuyên đi mổ xẻ cái xấu của người khác như thế này.Mod có muốn ban nick thì mặc kệ,tôi ko quan tâm.
bạn nói vậy chắc gì đã đúng..... mặt tốt thì đã có topic kahcs lo rồi. laughing bạn nói vậy chỉ để thể hiện thôi. MoD làm topic để tìm lỗi xấu, mặt trái để sửa chữa... chứ bạn nghĩ các map trên thế giới là ko có anti chắc.... big grin

View user profile
Tầng 70 on 22/6/2012, 10:08
Point : 630
Nhận thích : 146
Biệt Danh : Custum 5

ta ghet nhat là cái kiểu lạm dụng chức quyền đấy, tên hero co sao để vậy, cứ đổi tên giờ satan đâu có nữa mà đổi thành nguyen vy gì đó, chắc tên người yêu nó........ con buzz giờ cũng đâu còn tên thật............. nói chung là quá lạm dụng..... ỷ thế tạo map muốn làm gì thì làm @0

View user profile
Tầng 71 on 22/6/2012, 10:09
Point : 595
Nhận thích : 213
Biệt Danh : Neko-Angel

có 1 số hero quá imba gần như ko cách gì để trị như hml vs bá tước hoặc 1 số hero bắt buộc phãi pick hero kị nó mới trị dc nó cách chơi hơi bị bắt buộc ko như dota ko hero nào vô đối cả :T

View user profile
Tầng 72 on 22/6/2012, 10:09
Point : 258
Nhận thích : 28
Biệt Danh : buoichua

Ghét nhất ở chỗ là các gamer của D&F chơi mà bị chết hoặc ăn hành thì rất dễ out, tui nghĩ nên neff các item va kill lại cho đỡ mạnh
VD như chim sight ko có cd mua liên tục vậy rất bất lợi cho team kia và các hẻo invi tương tự cũng giống như ống nhòm và mắt xanh, đỏ.

View user profile
Tầng 73 on 22/6/2012, 10:09
Point : 80
Nhận thích : 6

Nó mà tạo máp á XL đi dù có thế đi nữa thì ngồi mà học tập leo hay Ngoa Long kìa hay tester map đi có nói 1 câu gì đẫu XL cái Đi

View user profile
Tầng 74 on 22/6/2012, 10:11
Point : 4909
Nhận thích : 5243
Biệt Danh : lForeverlAlonel

dangkhoa2502 wrote:
@lehotrunghieu wrote:Cá nhân mình thấy khó chịu bởi cách đặt tên trong map ! toàn Tàu la Tàu ! :T
thử vs đơn giản về tiếng vd nhé
nlq = thánh gióng
ra tiệm nét hoặc bị thằng nlq ( thánh gióng ) hành , hm , bla bla
liền chửi thề ĐM thánh gióng , thằng thánh gióng gà l* , bla bla
=> tụ hiểu

Chuẩn quá

View user profile evil_hunter_never_die@yahoo.com
Tầng 75 on 22/6/2012, 10:13

Chim á có sao đâu ?? 100 cái cắn cây chặt được 3 cái chim ??

Last edited by P4F.BlueDragon on 22/6/2012, 10:14; edited 1 time in total (Reason for editing : http://www.phutu.org)

View user profile
Tầng 76 on 22/6/2012, 10:13
Point : 559
Nhận thích : 16
Biệt Danh : Royal.LostSoul

@EARTH.SHAKE wrote:
@Killer_Death wrote:Thay vì nhìn vào những mặt xấu của nó,mình xin các bạn hãy một lần,một lần thôi:Thử nhìn nhận những mặt tốt xem nào,ko lẽ các bạn có thể nhìn ra hàng trăm,hàng ngàn cái sai,cái xấu của người khác mà ko thể nhìn ra được một mặt tốt sao?Topic này thật ko đáng để mọi người tốn thời gian vào nó,thay vì ngồi chăm chăm vào cái xấu của nhau hãy làm những gì đó có ích xem nào?Mình xem topic này mà lòng buồn thay cho những con người tâm tốt mà bị chèo kéo thành xấu chuyên đi mổ xẻ cái xấu của người khác như thế này.Mod có muốn ban nick thì mặc kệ,tôi ko quan tâm.
bạn nói vậy chắc gì đã đúng..... mặt tốt thì đã có topic kahcs lo rồi. laughing bạn nói vậy chỉ để thể hiện thôi. MoD làm topic để tìm lỗi xấu, mặt trái để sửa chữa... chứ bạn nghĩ các map trên thế giới là ko có anti chắc.... big grin

Thì mình mới nói buồn thay một thế hệ mà sa vào vết xe đổ của những người đi trước,ko có nhìn ra nổi một mặt tốt.Mặt xấu thì dĩ nhiên map nào chẳng có,nhưng ý mình muốn nói ở đây là các cậu ko cần tốn thời gian vào những topic như thế này.Muốn góp ý thì hãy góp ý thẳng đến những người có thực quyền quyết định D&F.Những topic như thế này chỉ tổ tốn thời gian,map D&F ra đời chưa đầy 2 năm mà các bạn đã muốn nó trở thành hoàn hảo,xuất sắc àh?Cái gì thì cũng cần thời gian chứ.

View user profile
Tầng 77 on 22/6/2012, 10:14

@Titania wrote:có 1 số hero quá imba gần như ko cách gì để trị như hml vs bá tước hoặc 1 số hero bắt buộc phãi pick hero kị nó mới trị dc nó cách chơi hơi bị bắt buộc ko như dota ko hero nào vô đối cả :T
giống ý tưởng của tui đã nói big grin đó là skill imba gần như phải chơi con kị hoặc rmk và hi vọng nó pick ocn kahcs laughing rolling on the floor

View user profile
Tầng 78 on 22/6/2012, 10:15

bá tước không qá imba như mọi người nghĩ đâu tui thấy bt ? đầu game ăn hành tý thôi là late yếu ngay lâm tặc lên hỗn phong lv 6 là giết được bá tước rồi chỉ cần cắn lén = skill 1 thôi

View user profile
Tầng 79 on 22/6/2012, 10:17
Point : 35724
Nhận thích : 1450
Biệt Danh : AVA.MariaVorel

Cân bằng Hero là 9 -> Mình chỉ muốn vậy thôi...
Còn về tên hero thì mình chả quan tâm, đến các trận public có gamer nào quan tâm đến tên hero đâu pig

View user profile Eva_Maria_Vorel@yahoo.com
Tầng 80 on 22/6/2012, 10:18

Tầng 81 Today at 00:56

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 10 ... 16  Next

Tên truy cập