Đăng ký

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4

Point : 14
Nhận thích : 0
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Re: team gosu là team???

@taimalai wrote:
@lov3.kiencon wrote:
@taimalai wrote:
@lov3.kiencon wrote:
@NgocLeo wrote:iDol biết tự lượng sức mình,đánh thắng có,thua cũng không ít rồi. rolling on the floor

Ko được phép la liếm á ? Tôi thấy ông la liếm còn hơn tôi ấy chứ $-)

Khóc thuê thành thần rolling on the floor

Ban trả lời nhảm thì mình vào nhận xét góp ý, bạn nói chuyện cứ như 1 đứa vô học, dân đầu đường xó chợ.
Trận bán kết giữa IDOL vs Saocung, mình xem replay rõ ràng team bạn quá yếu so với team SAOCUNG, bị ép toàn diện, thua toàn diện.
Mình nghĩ trong giải này thực lực của team bạn phải đứng thứ 5, sau GOSU, HX, SAOCUNG, GIET happy.
Bạn LEO nếu reply lịch sự thì mình sẽ nói chuyện lịch sự với bạn, còn cách nói chuyện bạn mất dạy thì thoai, xin lỗi happy
biết thì thưa thốt không biết dựa cột mà nghe, trận saocung với Idol là bên saocung pick hero
ép nhà thì nói gì
Mình xem replay đó rồi, đội hình saocung chọn trận đó, mình cảm thấy có vẻ cảm giác team idol quá yếu nên mới chọn vậy.
Nếu chọn đúng thì mình nghĩ con cungthu mạnh hơn con hằng nga gấp đôi.
Nếu xét đúng thì đội hình dẩy nhà đó, nếu bạn thủ tốt như team HX thì đánh càng về late, thì team đó càng yếu đi.
tat cả các trận đấu của team saocung mình thấy đều đẩy nhà team đối thủ, chỉ duy nhất replay trận 2 chung kết là bị ép ( trận này thì chán ko có gì hấp dẫn )
Idol mún đánh chủ yếu là vui mà nếu có thắng cũng phải vinh quang cung thủ o ver 1.26 nek` là một hero khá là imba, mà đã chơi imba thì còn gì là vinh quang
Con cung thủ có gì để sợ ta, con đó thấy cũng bình thường mah ="=

View user profile
Tầng 61 on 5/7/2011, 15:17

@Ultimate wrote:Bạn thông cảm,mình văn hoá lùn chỉ có thể thế thôi,nghe đc thì nghe nhé. Ko thì mở to mắt ra mà xem bạn há miệng ra có bao nhiêu người tống shit vào miệng rồi ?
Còn bạn ấy,bạn đã bằng ai mà chê người khác kém dở.
Văn hoá lùn thật :d ^^

View user profile
Tầng 62 on 5/7/2011, 15:18
Point : 67
Nhận thích : 22
Biệt Danh : saocung.team

@Lov3.paradise wrote:
@taimalai wrote:
@lov3.kiencon wrote:
@taimalai wrote:
@lov3.kiencon wrote:
@NgocLeo wrote:iDol biết tự lượng sức mình,đánh thắng có,thua cũng không ít rồi. rolling on the floor

Ko được phép la liếm á ? Tôi thấy ông la liếm còn hơn tôi ấy chứ $-)

Khóc thuê thành thần rolling on the floor

Ban trả lời nhảm thì mình vào nhận xét góp ý, bạn nói chuyện cứ như 1 đứa vô học, dân đầu đường xó chợ.
Trận bán kết giữa IDOL vs Saocung, mình xem replay rõ ràng team bạn quá yếu so với team SAOCUNG, bị ép toàn diện, thua toàn diện.
Mình nghĩ trong giải này thực lực của team bạn phải đứng thứ 5, sau GOSU, HX, SAOCUNG, GIET happy.
Bạn LEO nếu reply lịch sự thì mình sẽ nói chuyện lịch sự với bạn, còn cách nói chuyện bạn mất dạy thì thoai, xin lỗi happy
biết thì thưa thốt không biết dựa cột mà nghe, trận saocung với Idol là bên saocung pick hero
ép nhà thì nói gì
Mình xem replay đó rồi, đội hình saocung chọn trận đó, mình cảm thấy có vẻ cảm giác team idol quá yếu nên mới chọn vậy.
Nếu chọn đúng thì mình nghĩ con cungthu mạnh hơn con hằng nga gấp đôi.
Nếu xét đúng thì đội hình dẩy nhà đó, nếu bạn thủ tốt như team HX thì đánh càng về late, thì team đó càng yếu đi.
tat cả các trận đấu của team saocung mình thấy đều đẩy nhà team đối thủ, chỉ duy nhất replay trận 2 chung kết là bị ép ( trận này thì chán ko có gì hấp dẫn )
Idol mún đánh chủ yếu là vui mà nếu có thắng cũng phải vinh quang cung thủ o ver 1.26 nek` là một hero khá là imba, mà đã chơi imba thì còn gì là vinh quang
Con cung thủ có gì để sợ ta, con đó thấy cũng bình thường mah ="=
cung thủ chẳng bt tí nào, stack 2 hiệu úng nó chỉ cần búa bash và hoạ phúc và được đồng đội hỗ trợ là hơi bi nguy hiểm rùi

View user profile
Tầng 63 on 5/7/2011, 15:19

cung thủ gặp thần biển cả hay con chim non thì chỉ có chết, hình như trận chung kết team saocung chọn cungthu nhưng vẫn thua thì phải, con này mình thấy bình thường, con late mạnh nhất phải là bán nguyệt đao khách

View user profile
Tầng 64 on 5/7/2011, 15:27

@Lov3.paradise wrote:cung thủ gặp thần biển cả hay con chim non thì chỉ có chết, hình như trận chung kết team saocung chọn cungthu nhưng vẫn thua thì phải, con này mình thấy bình thường, con late mạnh nhất phải là bán nguyệt đao khách
thật hok, mình cung thủ bạn 1 trong 2 con đó

View user profile
Tầng 65 on 5/7/2011, 15:27

mình ko đánh solo, mình chỉ coi replay, thấy trận chung kết, team gosu chọn thần biển vẫn giết dc team saocung chọn cungthu mah

View user profile
Tầng 66 on 5/7/2011, 15:31

@Lov3.paradise wrote:mình ko đánh solo, mình chỉ coi replay, thấy trận chung kết, team gosu chọn thần biển vẫn giết dc team saocung chọn cungthu mah
cái đó mình xin không nói gì hết vì tại mình chưa xem trận đó

View user profile
Tầng 67 on 5/7/2011, 15:41

Tầng 68 Today at 06:49

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4

Tên truy cập