Đăng ký

Go to page : Previous  1, 2, 3, ... 10, 11, 12  Next

Point : 237
Nhận thích : 62
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Re: Team GoSu quá mạnh

@mrdark wrote:
hanminhngheo13 wrote:
@TAKUMA wrote:Câu trả lời : 4 người 4 máy 1 quán thì cho dù trung bình cũng thành pro,nếu pro thành quái vật

Đáp án ổn thỏa nhất : tách bọn chúng ra,mỗi người 1 nơi happy
TAKUMA nói đúng đấy big grin
không những đúng mà là quá đúng rolling on the floor .Vì ở chung 1 quán thì việc phối hợp rất dễ, nếu ở mỗi người ở 1 nơi như những clan khác thì coi thư tongue
Team Gosu, đánh tại nhà online, chưa bao h ra bất kì quán net nào để chơi

View user profile
Tầng 21 on 4/7/2011, 10:26

@Saw.ND wrote:
@Specialguy1st wrote:Câu hỏi được đặt ra ở đây là, team nào có khả năng đánh bại GoSu ở thể loại 4 4, Team GoSu quá mạnh so với phần còn lại
Hãy ghi rõ tên bạn là gì
Nhà bạn ở đâu
confused
Bạn có team 4 4, đủ trình độ, thì pm hiyaya_rain@yahoo.com, 0988 322 844 mình thách thức mọi team. Hiện h trong map divide thì team mình làm trùm rồi happy

View user profile
Tầng 22 on 4/7/2011, 10:28

1st.ShOcKzZ wrote:Chán, lại thêm 1 topic như vậy nữa, mấy ng này ko bik làm sao để cho ng khác có cái nhìn thân thiện với mình kả, lúc nào cũng cho mình là nhất. Gosu chỉ thấy có hiyaya với thunderstorm là đàng hoàng ....
Team mình ko có nhu cầu thành lập clan, cũng ko có nhu cầu kết nạp thành viên, thật sự thì bây h team mình bây h đang là vô đối trong thể loại 4 4 divide, mình thách đấu mọi team đánh bại được team mình happy

View user profile
Tầng 23 on 4/7/2011, 10:30
Point : 1191
Nhận thích : 262
Biệt Danh : 1st.ShOcKzZ

Nếu vậy sao ông k đề cập tới vấn đề đạo đức nhỉ, điều 5 của Bác Hồ dạy là j, khiêm tốn, ko khiêm tốn thì ko bao h thành công dc đâu, thích nóu j thì nóu, anh em trong divide chưa thấy 1 ai tự kiêu, đánh với nhau lúc nào cũng để vui, giao hữu v.v.... Thắng thua là thường tình, h ông thử nghĩ đi, nếu team ông thua 1 team bất kì, team đó lên phutu hạ nhục ông thì thế nào ??? Lúc đó chắc hẳn ông sẽ ước rằng mình chưa lập ra pic này =.=", pro thì pro thật nhưng pro phải về nhìu mặt chứ, cứ như vậy thì thật ông chẳng có ai xem trọng ông ngoại trừ những ng cùng team với ông thôi .. Thân

View user profile
Tầng 24 on 4/7/2011, 10:31
Point : 87
Nhận thích : 3

pro` vs gà =pro thắng =bt
pro`vs gà = pro thua = nhục

View user profile
Tầng 25 on 4/7/2011, 10:31

Trong map divide này hiện h team mình là team mạnh nhất, nếu bạn muốn test thử trình độ divide của bạn thì bạn cứ lập team và thách đấu team mình, nếu bạn đánh bại được team GoSu thì trình của bạn đã đạt pro rồi happy

View user profile
Tầng 26 on 4/7/2011, 10:33
Point : 1191
Nhận thích : 262
Biệt Danh : 1st.ShOcKzZ

@anhem157 wrote:pro` vs gà =pro thắng =bt

Có khi vấn đề này lại khác đó bạn, nếu như là team gosu đi, pro vs gà => pro thắng => tự cao, pro vs gà => pro thua => rất nhục. Có những người pro win game ko bao giờ tự cao tự đại cả. Mình nói thế chắc các bác gosu cũng hỉu

View user profile
Tầng 27 on 4/7/2011, 10:36
Point : 16154
Nhận thích : 282
Biệt Danh : Saw.ND

@Specialguy1st wrote:
@Saw.ND wrote:
@Specialguy1st wrote:Câu hỏi được đặt ra ở đây là, team nào có khả năng đánh bại GoSu ở thể loại 4 4, Team GoSu quá mạnh so với phần còn lại
Hãy ghi rõ tên bạn là gì
Nhà bạn ở đâu
confused
Bạn có team 4 4, đủ trình độ, thì pm hiyaya_rain@yahoo.com, 0988 322 844 mình thách thức mọi team. Hiện h trong map divide thì team mình làm trùm rồi happy
Nói thật...bạn đừng buồn nhé...TEAM BẠN...NHẤT LÀ BẠN ĐÓ...KO CÓ ĐỦ TƯ CÁCH ĐỂ TEAM MÌNH ĐÁNH ĐÂU...CÁC BẠN TỰ VỀ CHIA 2 2 MÀ ĐÁNH VỚI NHAU NHÉ....ĐẾN 1 NGÀY CHẲNG CÒN AI THÈM ĐÁNH VS CÁC BẠN ĐÂU...HẾT LAZY GỈL GIỜ TỚI BẠN NÀY..CHÁN NHỈ..THÍCH TẠO SCANDAL NHỈ
PS: XIN LỖI NHỮNG MEM CHÂN CHÍNH CỦA GOSU NHÉ.

View user profile
Tầng 28 on 4/7/2011, 10:37

1st.ShOcKzZ wrote:Nếu vậy sao ông k đề cập tới vấn đề đạo đức nhỉ, điều 5 của Bác Hồ dạy là j, khiêm tốn, ko khiêm tốn thì ko bao h thành công dc đâu, thích nóu j thì nóu, anh em trong divide chưa thấy 1 ai tự kiêu, đánh với nhau lúc nào cũng để vui, giao hữu v.v.... Thắng thua là thường tình, h ông thử nghĩ đi, nếu team ông thua 1 team bất kì, team đó lên phutu hạ nhục ông thì thế nào ??? Lúc đó chắc hẳn ông sẽ ước rằng mình chưa lập ra pic này =.=", pro thì pro thật nhưng pro phải về nhìu mặt chứ, cứ như vậy thì thật ông chẳng có ai xem trọng ông ngoại trừ những ng cùng team với ông thôi .. Thân
Bạn thắng được team mình, ok team bạn mạnh hơn team mình, mình chấp nhận chả có gì phải nhục cả, mình là người rất thực tế, ai mạnh hơn team mình thì mình luôn sẵn sàng đối mặt.
Nhưng thực tế hiện h trong map divide thì team mình đang là trùm, h làm đối thủ xứng đáng với team mình chỉ co team RONGDEN, nhưng team này ko phải lúc nào cũng đủ người, các team còn lại nếu cảm thấy mạnh mẽ, mún thách đấu thì mình vẫn tiếp bạn.

View user profile
Tầng 29 on 4/7/2011, 10:38

1st.ShOcKzZ wrote:
@anhem157 wrote:pro` vs gà =pro thắng =bt

Có khi vấn đề này lại khác đó bạn, nếu như là team gosu đi, pro vs gà => pro thắng => tự cao, pro vs gà => pro thua => rất nhục. Có những người pro win game ko bao giờ tự cao tự đại cả. Mình nói thế chắc các bác gosu cũng hỉu
Team mình đáng đúng thực lực thì hiện h chưa thua bất kì team nào cả, hiện h đang tìm 1 team mạnh thật sự làm đối thủ, bạn có team thì bạn pm

View user profile
Tầng 30 on 4/7/2011, 10:40
Point : 48
Nhận thích : 3

Tự bao giờ bạn đặt cho team mình cái chuẩn mực để đánh giá pro hay gà nhỉ ? Bạn vô địch, ko sai nhưng như vậy thì team bạn vô đối D&F 4-4 àh ? Ở đâu ra vậy vì chỉ có 24 team đăng kí, và còn rất nhiều team khác nữa. Tự dưng lại thắng team bạn thì là pro ~~> Xàm @@, nói thật nhé, bạn thủ d*m àh? Kiếp tró thì suốt đời chỉ có ăn phân ^^ . Thông cảm nếu có gì mạo phạm _ Ngứa _

View user profile
Tầng 31 on 4/7/2011, 10:40

Vì trong giải 4 4 chỉ có 24 team, còn nhiều team mạnh khác chưa đang ký, ok, team nào mạnh thì cứ pm team mình thách đấu, mình nhận hết

View user profile
Tầng 32 on 4/7/2011, 10:41

@Brothers.Ngua wrote:Tự bao giờ bạn đặt cho team mình cái chuẩn mực để đánh giá pro hay gà nhỉ ? Bạn vô địch, ko sai nhưng như vậy thì team bạn vô đối D&F 4-4 àh ? Ở đâu ra vậy vì chỉ có 24 team đăng kí, và còn rất nhiều team khác nữa. Tự dưng lại thắng team bạn thì là pro ~~> Xàm , nói thật nhé, bạn thủ d*m àh? Kiếp tró thì suốt đời chỉ có ăn phân ^^ . Thông cảm nếu có gì mạo phạm _ Ngứa _
Bạn đủ team thì cứ pm team mình, mún giao hữu hay đánh độ gì team mình tiếp hết happy. Team mình hiện h đang làm trùm divide, bạn nghĩ mình nói sai thì cứ thách đấu

View user profile
Tầng 33 on 4/7/2011, 10:42
Point : 16154
Nhận thích : 282
Biệt Danh : Saw.ND

Thoy nói làm gì. Những người như thế này thì không đủ tư cách nói chuyện thách đấu với chúng mình đâu...bạn nói làm gì cho mệt...đạo đức nó chưa tốt lắm...MOD closed pic đy

View user profile
Tầng 34 on 4/7/2011, 10:43
Point : 27
Nhận thích : 0

Thắng không kiêu bại không nản, Thay vì lập những 2pic thể hiện đẳng cấp ( Ko có đối thủ của mình ) như thế này, các bạn hãy tỏ ra xứng đáng với teamp mạnh nhất 4-4 ngoài khả năng của mình còn bằng cái đức của mình, Người ta trọng người có tài có đức, còn có tài mà đức không có thì chỉ một câu.... happy

Last edited by Quỷ Lệ on 4/7/2011, 10:46; edited 1 time in total

View user profile
Tầng 35 on 4/7/2011, 10:44
Point : 243
Nhận thích : 20
Biệt Danh : Sky.Kyn

Team Gosu mình chưa bao giờ nghe thấy tên cả thinking

View user profile
Tầng 36 on 4/7/2011, 10:45

@Quỷ Lệ wrote:Victory is said not to brag, Loses not discouraged, but I noticed in 4rum read what they have not won teamp was very arrogant, many financial world, a championship this time not say anything at all, Instead of Truth with the type of 2pic like this, I suppose you go teamp proved to be a worthy champion, It is only important that talented people are all virtuous, but virtue is very talented but ... with one word ... happy

SCVG.QuyLe chăng raised eyebrow

View user profile
Tầng 37 on 4/7/2011, 10:45

@Saw.ND wrote:
@Specialguy1st wrote:
@Saw.ND wrote:
Hãy ghi rõ tên bạn là gì
Nhà bạn ở đâu
confused
Nói thật...bạn đừng buồn nhé...TEAM BẠN...NHẤT LÀ BẠN ĐÓ...KO CÓ ĐỦ TƯ CÁCH ĐỂ TEAM MÌNH ĐÁNH ĐÂU...CÁC BẠN TỰ VỀ CHIA 2 2 MÀ ĐÁNH VỚI NHAU NHÉ....ĐẾN 1 NGÀY CHẲNG CÒN AI THÈM ĐÁNH VS CÁC BẠN ĐÂU...HẾT LAZY GỈL GIỜ TỚI BẠN NÀY..CHÁN NHỈ..THÍCH TẠO SCANDAL NHỈ
PS: XIN LỖI NHỮNG MEM CHÂN CHÍNH CỦA GOSU NHÉ.
team saw của bạn, xét về thực lực, mình đã đánh 1 trận với team bạn, team bạn trình còn yếu hơn team idol, nên team mình chưa bao h có hứng với clan saw của bạn, nếu mình nói sai thì mình xin lỗi, mình ko có tạo scandal j cả, giải 4 4 vừa rồi chỉ có 24 team, quá ít, nhưng để khẳng định 1 lần nữa team mình là bất bại trong divide, nên mình lập topic thách đấu tất cả các team khác, thách đấu phần còn lại của divide, các team giấu mặt. Nếu team các bạn mạnh thì ok, cứ pm,

View user profile
Tầng 38 on 4/7/2011, 10:46

@Specialguy1st wrote:
@Brothers.Ngua wrote:Tự bao giờ bạn đặt cho team mình cái chuẩn mực để đánh giá pro hay gà nhỉ ? Bạn vô địch, ko sai nhưng như vậy thì team bạn vô đối D&F 4-4 àh ? Ở đâu ra vậy vì chỉ có 24 team đăng kí, và còn rất nhiều team khác nữa. Tự dưng lại thắng team bạn thì là pro ~~> Xàm , nói thật nhé, bạn thủ d*m àh? Kiếp tró thì suốt đời chỉ có ăn phân ^^ . Thông cảm nếu có gì mạo phạm _ Ngứa _
Bạn đủ team thì cứ pm team mình, mún giao hữu hay đánh độ gì team mình tiếp hết happy. Team mình hiện h đang làm trùm divide, bạn nghĩ mình nói sai thì cứ thách đấu

Trùm devide á :-ss .. Khét thế nhỉ . Chiều mai giao hữu 1 trận bạn nhé . Y!M mình này : storm.hamchoi. Team mình tên Sky

View user profile
Tầng 39 on 4/7/2011, 10:47
Point : 27
Nhận thích : 0

Không mình chỉ là một người bình thường mới đánh war, chắc bạn không biết đến.Nhưng đọc thấy không hợp với bài viết đầu tiên của 2pic này thì comment thôi happy

View user profile
Tầng 40 on 4/7/2011, 10:48

Tầng 41 Today at 21:37

Go to page : Previous  1, 2, 3, ... 10, 11, 12  Next

Tên truy cập