Đăng ký

?

Giao diện diễn đàn có đẹp không ? [89]

Quá đẹp, chuẩn, không cần sửa !
29%26 bình chọn29%
Không đẹp, cần sửa gấp !
71%63 bình chọn71%

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 9 ... 14  Next

Point : 1881
Nhận thích : 812
Biệt Danh : VaL.Kingz
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Re: Trưng cầu : Giao diện diễn đàn và sửa đổi

Xem ra đồng ý thay đổi chiếm đa số rồi còn gì straight face

View user profile The_Mystic_King@yahoo.com
Tầng 61 on 20/4/2012, 23:15
Point : 17366
Nhận thích : 1155
Biệt Danh : ....Ares....

@starbond wrote:Xem ra đồng ý thay đổi chiếm đa số rồi còn gì straight face

Còn đợi BAN LÃNH ĐẠO thông qua, chẳng biết thế nào nữa

View user profile
Tầng 62 on 20/4/2012, 23:20
Point : 104
Nhận thích : 545
Biệt Danh : Myth.Ramb0

nhớ cài topic lần trước Trung Hiếu để là "CHƯNG cầu dân ý"

View user profile ramb0_x5@yahoo.com
Tầng 63 on 20/4/2012, 23:21

ramb01596 wrote:nhớ cài topic lần trước Trung Hiếu để là "CHƯNG cầu dân ý"

giời ạ, tiếng Việt 1 số chữ ghi sao cũng đc ông ạ :T
toàn bắt bẻ :T

View user profile
Tầng 64 on 20/4/2012, 23:22
Point : 256
Nhận thích : 166
Biệt Danh : ????

đồng ý cả 2 tay...happy

View user profile
Tầng 65 on 20/4/2012, 23:27
Point : 52
Nhận thích : 8

hay day

View user profile
Tầng 66 on 20/4/2012, 23:35
Point : 17946
Nhận thích : 7556
Biệt Danh : tập solo

1 : không khả thi 1 chút nào, hiện tại diễn đàn rất dễ nhìn và quen thuộc với tất cả mọi người, mình chẳng thấy có gì là khó khăn cả.

2 : tên miền là phutu.org là tên miền nhiều người biết đến, thành viên online thường xuyên của diễn đàn ~ 80 người và khi cao điển cũng chưa qua được con số 150 người online cùng lúc nhưng khách viếng thăng trung bình từ 800 => 1500 người online mỗi ngày, giờ đổi tên miền chẳng khác nào đem tài sản hiện có đem đổ ra biển.

3 : 2 diễn đàn bạn đưa ra là diễn đàn chuyên biệt về game nên dĩ nhiên dễ tìm kiếm thông tin, còn phutu.org là diễn đàn tổng hợp 2 cái khác nhau hoàn toàn.

happy tham gia nhiều diễn đàn và nhận thấy phutu.org giao diện dễ nhìn, dễ sử dụng và các tính năng cũng đơn giản, ngay diễn đàn Garena thôi là đã thấy nhức cả đầu.

nếu thật sự đổi tên miền thì happy sẽ mua lại tên miền phutu.org nếu giá hợp lý.

4 : vì hiện tại diễn đàn sử dụng Free forum phpBB nên có nhiều hạn chế trong cách trình bày sao cho thu hút, việc này cần phải rộng tay hơn?

công cụ tìm kiếm của diễn đàn quá yếu, nếu nâng cấp công cụ tìm kiếm mạnh mẽ thì hay biết mấy vì hiện tại muốn tìm 1 thông tin và gõ chính xác tên topic cần tìm nhưng nó cũng không phân loại ra được mà hiển thị cả đống thông tin ko cần thiết

View user profile tay_hoa@yahoo.com
Tầng 67 on 20/4/2012, 23:45
Point : 3866
Nhận thích : 4013
Biệt Danh : Incognito-Naby

@happy ending wrote:1 : không khả thi 1 chút nào, hiện tại diễn đàn rất dễ nhìn và quen thuộc với tất cả mọi người, mình chẳng thấy có gì là khó khăn cả.

2 : tên miền là phutu.org là tên miền nhiều người biết đến, thành viên online thường xuyên của diễn đàn ~ 80 người và khi cao điển cũng chưa qua được con số 150 người online cùng lúc nhưng khách viếng thăng trung bình từ 800 => 1500 người online mỗi ngày, giờ đổi tên miền chẳng khác nào đem tài sản hiện có đem đổ ra biển.

3 : 2 diễn đàn bạn đưa ra là diễn đàn chuyên biệt về game nên dĩ nhiên dễ tìm kiếm thông tin, còn phutu.org là diễn đàn tổng hợp 2 cái khác nhau hoàn toàn.

happy tham gia nhiều diễn đàn và nhận thấy phutu.org giao diện dễ nhìn, dễ sử dụng và các tính năng cũng đơn giản, ngay diễn đàn Garena thôi là đã thấy nhức cả đầu.

nếu thật sự đổi tên miền thì happy sẽ mua lại tên miền phutu.org nếu giá hợp lý.

4 : vì hiện tại diễn đàn sử dụng Free forum phpBB nên có nhiều hạn chế trong cách trình bày sao cho thu hút, việc này cần phải rộng tay hơn?

công cụ tìm kiếm của diễn đàn quá yếu, nếu nâng cấp công cụ tìm kiếm mạnh mẽ thì hay biết mấy vì hiện tại muốn tìm 1 thông tin và gõ chính xác tên topic cần tìm nhưng nó cũng không phân loại ra được mà hiển thị cả đống thông tin ko cần thiết
1 phiếu cho bác happy.......

View user profile
Tầng 68 on 20/4/2012, 23:47
Point : 2995
Nhận thích : 574
Biệt Danh : Thánh Tình

~~ ò yes,bác happy nói wa hay

View user profile
Tầng 69 on 20/4/2012, 23:48

1 : dễ nhìn ? mình không nghĩ là dễ, cần thay đổi lại những cũng k cần nhiều, và nếu thay đổi skin cũng chẳng khác là bao so với hiện tại, chẳng qua về hình ảnh

2 : bạn k hiểu ý mình rồi, việc này k phải là đổi 4rum mà là làm 1 web riêng cho D&F và sẽ có link dãn tới diễn đàn này, hoàn toàn k ảnh hưởng gì đến cái 4rum này

3 : 2 cái kia là web, và mình định sẽ giúp 4rum này tiến lên thành web, web khác 4rum, web bao gồm cả 4rum, mang lượng thông tin và có tính chất như trưng bày cho mọi người xem

4 : không hẳn muốn là đc, cần trình độ cao hơn, mình k có ý động chạm hay chế ai, chẳng qua là cần sự giúp đỡ của những ng có chuyên môn cao nhằm nâng cấp 4rum thành web, còn nếu vẫn lắng nghe thì mình chịu

lên web sẽ mang tính chuyên nghiệp và quy mô hơn 4rum nhiều, 4rum vẫn là nó, nhưng sẽ nằm trong web có tên gì đó, và khi muốn vào 4rum sẽ có link vào lại đây, vậy đó
mình nghĩ bạn đã hiểu sai ý mình

còn thật sự bạn nghĩ 4rum vẫn đẹp và hoàn thiện thì chịu, sự thật ai cũng nhận ra được cả, mình chỉ muốn đóng góp hết sức mình, còn việc chấp nhận hay k là quyền của các bạn

View user profile
Tầng 70 on 20/4/2012, 23:56
Point : 17946
Nhận thích : 7556
Biệt Danh : tập solo

1 : như đã nói đây là forum free nên hạn chế

2 : bạn muốn làm 1 web mới chỉ để dùng cho D & F như 2 link kia???

3 : bạn ko cho là dễ nhìn sao ko nghĩ cách làm cho nó dễ nhìn hơn có thực tế hơn ko?

4 : cần trình độ cao hơn để làm web. đồng ý, nhưng không phải cứ là web mới chuyên nghiệp và tồn tại, bằng chứng là rất nhiều người trình độ WE hơn hẳn Lowji nhưng làm map ra chẳng ai chơi, diễn đàn hiện tại có đầy đủ thông tìn về D & F, vậy làm web về D & F thì ai cần qua đó kiếm thông tin?

4 : lên web thì quy mô lớn hơn nhiều, thế thì nhân sự giải quyết thế nào? bạn bảo là cần trình độ cao hơn giúp đỡ vậy mai mốt có gì lại phải nhờ người có trình độ cao hơn đó để giúp mình tiếp? họ bận thì sao? ko thích làm nữa thì sao? (vd lỗi phát sinh ngoài khả năng hiện tại của các Admin)

View user profile tay_hoa@yahoo.com
Tầng 71 on 21/4/2012, 00:09
Point : 2995
Nhận thích : 574
Biệt Danh : Thánh Tình

:T cả hai ai cũng có phần hợp lí,điểm xuất phát đều muốn làm gì đó tốt cho map.Người muốn giữ những điểm mạnh phát huy và đi lên tư từ còn 1 người muốn cách mạng :T thật khó nghĩ

View user profile
Tầng 72 on 21/4/2012, 00:21

1 : vậy sao không làm cho hết hạn ch hơn

2 : bạn thật sự k hiểu sự khác biệt giữa 1 web và 1 diễn đàn à ? Web bao gồm cả diễn đàn, còn diễn đàn thì chỉ la diễn đàn

3 : nếu biến thành 1 web và thay đổi giao diện thì mọi thứ sẽ dễ đàng và thông tin sẽ đầy đủ hơn

4 : có đủ thông tin ? bạn đã xem 2 web kia và tìm hiểu chưa hay chỉ xem sơ sơ qua rồi nói ? mình tụ tin rằng bạn của mình đủ trình độ nên bạn không phải lo về chuyện đó

4 : nhắc lại rằng làm web thì các bạn không cần phải làm gì, bọn mình lo hết, chứ nói ngang vầy sao được, đã làm 1 web thì mọi thứ sẽ chuyên nghiệp hơn, đó lad điều êễ hiểu và bạn nên hiểu là có thể bạn k biết nhưng bọn tôi biết

Last edited by lehotrunghieu on 21/4/2012, 14:59; edited 1 time in total

View user profile
Tầng 73 on 21/4/2012, 14:16

@happy ending wrote:1 : không khả thi 1 chút nào, hiện tại diễn đàn rất dễ nhìn và quen thuộc với tất cả mọi người, mình chẳng thấy có gì là khó khăn cả.

vote bác happy nói hay quá

Tầng 74 on 21/4/2012, 14:21

@happy ending wrote:1 : như đã nói đây là forum free nên hạn chế

2 : bạn muốn làm 1 web mới chỉ để dùng cho D & F như 2 link kia???

3 : bạn ko cho là dễ nhìn sao ko nghĩ cách làm cho nó dễ nhìn hơn có thực tế hơn ko?

4 : cần trình độ cao hơn để làm web. đồng ý, nhưng không phải cứ là web mới chuyên nghiệp và tồn tại, bằng chứng là rất nhiều người trình độ WE hơn hẳn Lowji nhưng làm map ra chẳng ai chơi, diễn đàn hiện tại có đầy đủ thông tìn về D & F, vậy làm web về D & F thì ai cần qua đó kiếm thông tin?

4 : lên web thì quy mô lớn hơn nhiều, thế thì nhân sự giải quyết thế nào? bạn bảo là cần trình độ cao hơn giúp đỡ vậy mai mốt có gì lại phải nhờ người có trình độ cao hơn đó để giúp mình tiếp? họ bận thì sao? ko thích làm nữa thì sao? (vd lỗi phát sinh ngoài khả năng hiện tại của các Admin)
chuẩn koh cần chỉnh

Tầng 75 on 21/4/2012, 14:23

đọc thì nên xem kỹ ý của ng khác thế nào !
chuẩn ? chuẩn gì ? chưa kể, bạn happy còn k hiểu ý, nói gì đến việc nói không đúng mà các bạn nói chuẩn ?

View user profile
Tầng 76 on 22/4/2012, 12:11
Point : 617
Nhận thích : 567
Biệt Danh : .

@lehotrunghieu wrote:đọc thì nên xem kỹ ý của ng khác thế nào !
chuẩn ? chuẩn gì ? chưa kể, bạn happy còn k hiểu ý, nói gì đến việc nói không đúng mà các bạn nói chuẩn ?
ko chịu lắng nghe ý kiến của người khác I don\\\\'t know bảo thủ thật sự mình ko hiểu ai nấu canh cho bạn ăn mà quên bỏ iot vào

View user profile
Tầng 77 on 22/4/2012, 12:14

Fs.Winboydy wrote:
@lehotrunghieu wrote:đọc thì nên xem kỹ ý của ng khác thế nào !
ko chịu lắng nghe ý kiến của người khác I don\\\\'t know bảo thủ thật sự mình ko hiểu ai nấu canh cho bạn ăn mà quên bỏ iot vào

ăn nói cho cẩn thận
k biết đừng nên cm, kẻo lại k hay đâu

View user profile
Tầng 78 on 22/4/2012, 12:19
Point : 3
Nhận thích : 48
Biệt Danh : Friends.NgAnh

cậu lên nắng nghe Fs. Cuộc đời muốn mình tốt hơn là hãy lắng nghe cái đúng chứ ko phải cãi lại cho mình đúng

View user profile
Tầng 79 on 22/4/2012, 12:21

nhắc lại 1 lần nữa, những ai k hiểu, đừng cm, tránh gây ức chế

View user profile
Tầng 80 on 22/4/2012, 12:24

Tầng 81 Today at 02:49