Đăng ký

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4  Next

Point : 616
Nhận thích : 334
Biệt Danh : CuiBap_DaiVuong
Tường Bài viết Kết bạn Chặn

Re: vấn đề tiêu cực trong phutu

sặc, sao các chú vote nhiều thế làm sao vêt lại kip big grin

View user profile
Tầng 21 on 15/4/2012, 10:29
Point : 3082
Nhận thích : 173
Biệt Danh : .|CFFFF79FFKurt

@Police wrote:sặc, sao các chú vote nhiều thế làm sao vêt lại kip big grin
phát ngôn viên chuẩn dc mọi ng tán thưởng rolling on the floor

View user profile
Tầng 22 on 15/4/2012, 10:30
Point : 617
Nhận thích : 567
Biệt Danh : .

Mod Lê hồ trung hiếu cả làm gì sai cả

View user profile
Tầng 23 on 15/4/2012, 10:32
Point : 24
Nhận thích : 41
Biệt Danh : Ngô Tôn

WinDyBoy danh 5-5 het so ponits tao dc ko

View user profile
Tầng 24 on 15/4/2012, 10:32
Point : 476
Nhận thích : 387
Biệt Danh : It's Time

ai cũng đúng ủng hộ ai đây

View user profile
Tầng 25 on 15/4/2012, 10:33

Sai là sai ở chỗ ko tôn trọng người khác đổi tiêu đề của người ta tức là ko tôn trọng .

View user profile
Tầng 26 on 15/4/2012, 10:34
Point : 284
Nhận thích : 1844
Biệt Danh : Lov3.Zong

Lập topic này thì mắc mớ gì lại sợ bị ban, mod ban thì koi như nó chẳng còn tư cách làm mod rồi, đừng có lo happy

P/s: JAD bỏ bớt biểu tượng smile trong bài viết đi, lag quá :T

View user profile 876564521
Tầng 27 on 15/4/2012, 10:34

@Zongshishun wrote:Lập topic này thì mắc mớ gì lại sợ bị ban, mod ban thì koi như nó chẳng còn tư cách làm mod rồi, đừng có lo happy

P/s: JAD bỏ bớt biểu tượng smile trong bài viết đi, lag quá :T
cảm xúc dâng trào mà kêu bỏ :T

View user profile
Tầng 28 on 15/4/2012, 10:34
Point : -1988
Nhận thích : 982
Biệt Danh : topica.tocxam

Mod hồ trung hiếu nghiêm túc quá nên mới bị ném gạch
thầy giáo dữ quá thì học sinh nó gét
nghiêm túc quá thì máy chú hay spam vi phạm gét

View user profile
Tầng 29 on 15/4/2012, 10:35

Cách làm việc của mod Lê hồ trung hiếu quá táo bạo cần phải đổi

View user profile
Tầng 30 on 15/4/2012, 10:36

@topten.no1 wrote:Mod hồ trung hiếu nghiêm túc quá nên mới bị ném gạch

- Cái này éo phải là nghiêm túc :T phải nói chuẩn hơn là ra vẻ , mà 4rum chém gió cũng *** phải nghiêm túc gì đâu rolling on the floor

View user profile
Tầng 31 on 15/4/2012, 10:39

nhìn vào cách làm của lẹo với vuive đi , mod đấy éo phải t-mod đâu nhé , lâu lâu cm ba láp ba xàm mà ae ai cũng quý cũng tôn trọng, tại sao? đó là mới nói mod chứ chưa nói tới dark đâu nhé , ng ta làm mem quý trọng còn mình làm t-mod dc bao lâu mà gạch đá nó cứ bay thì tại làm sao? ko lẽ éo bao h suy nghĩ rồi nhìn lại sao rolling on the floor đừng cm lại cái câu kiểu kiểu các bạn giỏi các bạn xin adm phú lên làm thay mình rolling on the floor nhột mông lắm

View user profile
Tầng 32 on 15/4/2012, 10:43
Point : -1988
Nhận thích : 982
Biệt Danh : topica.tocxam

@Just A Dream wrote:

- Cái này éo phải là nghiêm túc :T phải nói chuẩn hơn là ra vẻ , mà 4rum chém gió cũng *** phải nghiêm túc gì đâu rolling on the floor
Bạn nghĩ người đó xấu thì người đó trong mắt bạn là xấu
Bạn nghĩ đơn giản thì mọi việc sẽ đơn giản
HTH chẳng có lỗi gì Chỉ là nhiệm vụ của bạn đó thôi
nơi box lỗi phải có topic rõ ràng
có nhiều đứa post lỗi nghi lum tum đố thằng náo biết được lỗi ở chổ nào
Có máy đứa post lỗi ở map củ nữa làm cho cái chổ post lỗi náo lên chẳng ra hệ thống gì máy test sao biết lỗi ở đâu mà fix được
Bạn HTH làm thế để cho ae rút kinh nghiệm lần sau box lỗi thôi có gì đâu
Còn máy chú spam hay chém gió ra máy cái toppic khác mà chém đừng vào nơi post lỗi chém làm loạn lên

View user profile
Tầng 33 on 15/4/2012, 10:47
Point : 33302
Nhận thích : 1210
Biệt Danh : SCVG.QueSam

haiz chuyện này thì co người trong cuộc mới biết còn mấy chú la liếm thì đừng co thêm dầu vào lửa pig pig pig

View user profile
Tầng 34 on 15/4/2012, 10:49

tôi thấy ở 2pic " cân " với thằng Jus ông " hồ " phán câu " lí lẽ cùn " xong Close 2pic ??! vậy cũng đủ hiễu là nói kô lại thằng Jus , vì nó đâu có sai ? tôi ko pót cái này ở box " báo lỗi " vì biết ông " hồ" sẽ Close ngay, vì thế post ở ngay mặt tiền để mọi ngừoi cùng có cái nhìn đúng đắng và góp ý cho ông " hồ" để ổng tốt hơn chứ kô phải hùa nhau mà " cay cú hay xúc phạm " gì ổng cả.
kô phải là làm việc " công tâm" mà là " công tư" và như 1 cái máy, cứ gõ lạch cạch lạch cach.
xin lỗi toàn thể mọi ngừoi và nhất là các chi em phu nữ ! xin hổi ông " hồ" rằng : trên cơ thể 1 ngừoi phụ nữ có bao nhiêu cái " lỗ"??
1 câu hỏi dựa trên y học và khoa học, kô có ý tục tĩu gì cả nhá.
nếu trả lời chính xác thì tôi kô còn gì để nói và toàn bộ là do tôi sai !
còn nếu kô trả lời đc thì đừng lên mặt " dạy " rằng bạn này phải như thế này ! bạn kia phải như thế kia ! vì chẳng có gì hơn ngừoi khác mà cho mình cái quyền " dạy".

View user profile
Tầng 35 on 15/4/2012, 10:49
Point : 2333
Nhận thích : 170
Biệt Danh : PRW.L91

@Just A Dream wrote:ồ có tên mình mày khỏi lo nó chả có tư cách gì ban mình khi mình làm chuẩn :- mình góp ý nghe hay ko chuyện của nó , mình đếch làm sai éo có gì phải sợ nó ban .
- Trước còn thấy thằng hỏa thần nói chuyện dc dc , sau khi vào chung kết mà tận mắt xem stream trận thứ 3 là tao ko ưa nổi cái "sờ tý lè" của nó rolling on the floor, rồi lập topic tự sướng nào là "chân thành tuyển" chân thành éo thấy đâu thấy dìm tụi rf h là AOI thì phải đưa mình lên , rồi là top team rolling on the floor ôi đủ chuyện .
- Còn bạn lehotrunghieu nữa rolling on the floor từ ngày lý lẽ cùn đổi tên hero thành anh hùng dân tộc tranh cãi vui vẻ nhưng có lẽ bạn ấy ko hiểu , rồi lên làm t-mod quản lý box chém gió vl của phutu bạn ấy làm thành cái sa mạc rolling on the floor hôm qua post lên thì bạn ấy éo thèm xem rep phán là mem cũ mà còn sai ver post sai box , gởi thư nói với bạn ấy thì bạn ấy làm cho to chuyện ra (có thù oán với mình sẵn mà , nhớ là có đi đánh pub gặp bạn ấy rolling on the floor 3-3 mà đánh thật ra là 1 mình chấp 3 rolling on the floor ) rồi nào làm ra lẽ ra phải , cuối cùng đuối con mẹ lý thì close ko tranh cãi với lý lẽ cùn ? ai cùn rolling on the floor dọa lập topic bầu chọn , lập mẹ đi để mình có trò hề để xem
THế topic này là topic gì mà đem mấy cái chuyện ý kiến cá nhân của mình vs cá nhân người khác lên đây thế. CHuyện của hỏa thần có liên gì đến chuyện Mod à? Thông minh thì phải hỉu nội dung topic chứ.

View user profile
Tầng 36 on 15/4/2012, 10:50

à há ở đây đã xuất hiện 1 số " con" ngừoi thích " bợ mông ngửi mùi " rồi đó

View user profile
Tầng 37 on 15/4/2012, 10:53
Point : 2333
Nhận thích : 170
Biệt Danh : PRW.L91

@Just A Dream wrote:nhìn vào cách làm của lẹo với vuive đi , mod đấy éo phải t-mod đâu nhé , lâu lâu cm ba láp ba xàm mà ae ai cũng quý cũng tôn trọng, tại sao? đó là mới nói mod chứ chưa nói tới dark đâu nhé , ng ta làm mem quý trọng còn mình làm t-mod dc bao lâu mà gạch đá nó cứ bay thì tại làm sao? ko lẽ éo bao h suy nghĩ rồi nhìn lại sao rolling on the floor đừng cm lại cái câu kiểu kiểu các bạn giỏi các bạn xin adm phú lên làm thay mình rolling on the floor nhột mông lắm
Thế có bít việc chính của NgocLeo vs Myth.Vuive là gì ko? Tại sao lại phải tuyển T-mod mới? Vấn đề ấy bạn hỉu à CÓ hỉu thì nói ko hỉu thì dựa vào cột đi, đừng tỏ vẻ

View user profile
Tầng 38 on 15/4/2012, 10:54
Point : -201
Nhận thích : 63

căng quá rồi đấy

View user profile
Tầng 39 on 15/4/2012, 10:55

@Hắc Ám wrote:
@Just A Dream wrote:ồ có tên mình mày khỏi lo nó chả có tư cách gì ban mình khi mình làm chuẩn :- mình góp ý nghe hay ko chuyện của nó , mình đếch làm sai éo có gì phải sợ nó ban .
- Trước còn thấy thằng hỏa thần nói chuyện dc dc , sau khi vào chung kết mà tận mắt xem stream trận thứ 3 là tao ko ưa nổi cái "sờ tý lè" của nó rolling on the floor, rồi lập topic tự sướng nào là "chân thành tuyển" chân thành éo thấy đâu thấy dìm tụi rf h là AOI thì phải đưa mình lên , rồi là top team rolling on the floor ôi đủ chuyện .
- Còn bạn lehotrunghieu nữa rolling on the floor từ ngày lý lẽ cùn đổi tên hero thành anh hùng dân tộc tranh cãi vui vẻ nhưng có lẽ bạn ấy ko hiểu , rồi lên làm t-mod quản lý box chém gió vl của phutu bạn ấy làm thành cái sa mạc rolling on the floor hôm qua post lên thì bạn ấy éo thèm xem rep phán là mem cũ mà còn sai ver post sai box , gởi thư nói với bạn ấy thì bạn ấy làm cho to chuyện ra (có thù oán với mình sẵn mà , nhớ là có đi đánh pub gặp bạn ấy rolling on the floor 3-3 mà đánh thật ra là 1 mình chấp 3 rolling on the floor ) rồi nào làm ra lẽ ra phải , cuối cùng đuối con mẹ lý thì close ko tranh cãi với lý lẽ cùn ? ai cùn rolling on the floor dọa lập topic bầu chọn , lập mẹ đi để mình có trò hề để xem
THế topic này là topic gì mà đem mấy cái chuyện ý kiến cá nhân của mình vs cá nhân người khác lên đây thế. CHuyện của hỏa thần có liên gì đến chuyện Mod à? Thông minh thì phải hỉu nội dung topic chứ.
- Topic này có liên quan tới tớ , và vấn đề của topic là bình luận phản ánh vụ tối hôm qua bạn leho làm to chuyện trong đó có bạn hỏa thần ăn hôi
@topten.no1 wrote:
@Just A Dream wrote:

Bạn nghĩ người đó xấu thì người đó trong mắt bạn là xấu
Bạn nghĩ đơn giản thì mọi việc sẽ đơn giản
HTH chẳng có lỗi gì Chỉ là nhiệm vụ của bạn đó thôi
nơi box lỗi phải có topic rõ ràng
có nhiều đứa post lỗi nghi lum tum đố thằng náo biết được lỗi ở chổ nào
Có máy đứa post lỗi ở map củ nữa làm cho cái chổ post lỗi náo lên chẳng ra hệ thống gì máy test sao biết lỗi ở đâu mà fix được
Bạn HTH làm thế để cho ae rút kinh nghiệm lần sau box lỗi thôi có gì đâu
Còn máy chú spam hay chém gió ra máy cái toppic khác mà chém đừng vào nơi post lỗi chém làm loạn lên

- mấy cái dưới ko ý kiến :T ý kiến mấy cái đầu , chả nghĩ ai tốt ai xấu mà qua cách làm của ng đó mình đánh giá
- còn về vấn đề mem post sai gần như là newbie , ng ta thấy lỗi ng ta lên post , thay vì trả lời cái kiểu cách ra vẻ như thế trả lời theo hướng vui vẻ thì ai ý kiến gì :T nói chung box báo lỗi để post bài báo lỗi chả phải vào topic nào đó của bạn ấy mà post , nếu vào đó post thì dẹp mẹ cái box báo lỗi đi dán lên thông báo ai vào cũng thấy , đúng luật gì gì đó của bạn ấy mà khỏe nữa , sao ko làm đi :T

View user profile
Tầng 40 on 15/4/2012, 10:55

Tầng 41 Today at 02:16

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4  Next

Tên truy cập